GT02

        Watching
Tender ID
Views
16
Contractor selection plan ID
Bidding package name
GT02
Bidding method
Online bidding
Tender value
122.369.000.000 VND
Publication date
07:09 28/05/2025
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
KQ2500140432_2505271707
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Department of Criminal Investigation/DQP
Approval date
27/05/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0106647460 0106647460 MINH PHAT - HOANG LONG

MINH PHAT VIET NAM TECHNOLOGY COMPANY LIMITED

122.064.000.000 VND 122.064.000.000 VND 180 day
2 vn0102528279 0102528279 MINH PHAT - HOANG LONG

GOLDEN DRAGON IMPORT - EXPORT TECHNOLOGY COMPANY LIMITED

122.064.000.000 VND 122.064.000.000 VND 180 day
The system analyzed and found the following joint venture contractors:

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Máy sắc ký khí khối phổ ghép nối bộ lấy mẫu không gian hơi
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 7,480,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Máy sắc kí Ion (IC)
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 3,300,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Thiết bị quang phổ hồng ngoại FTIR
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 2,290,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Máy khối phổ phát xạ Plasma
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 16,180,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Thiết bị phân tích thuốc nổ để bàn
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 7,780,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Thiết bị phát hiện chất nổ, chất phóng xạ cầm tay
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 4,090,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Đầu dò phân tích nguyên tố bằng laser
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 6,550,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Hệ thống phản ứng bằng lò vi sóng
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 1,250,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Hệ thống lọc nước siêu sạch loại I
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 645,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Máy cất quay chân không
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 720,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Hệ thống phân tích, truy vết đối tượng trong video
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 5,200,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Hệ thống phân tích dấu vân tay/lòng bàn tay tự động
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 4,500,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bộ thiết bị nhận dạng khuôn mặt
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 5,200,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bộ thiết bị phân tích dữ liệu video
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 4,940,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Bộ công cụ phục hồi dữ liệu trong các thiết bị lưu trữ dữ liệu
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 2,000,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Bộ công cụ phục hồi dữ liệu trên thiết bị sử dụng chip nhớ NAND
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 900,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bộ công cụ bẻ khóa và giải mã điện thoại thông minh
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 2,330,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bộ thiết bị bẻ khoá mật khẩu tệp tin
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 4,700,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bộ thiết bị phục vụ giám định âm thanh
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 6,800,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Thiết bị trích xuất dữ liệu điện thoại qua JTAG
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 2,250,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Thiết bị trích xuất dữ liệu điện thoại qua Chip-off
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 2,100,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Máy chủ lưu trữ dữ liệu sau phân tích
2 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 400,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Máy trạm cấu hình cao cài đặt phần mềm
7 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 75,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Máy tính xách tay
2 Chiếc Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 55,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bộ quả cân chuẩn F1
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 66,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Cân phân tích 4 số lẻ
1 Chiếc Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 450,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Lò nung
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 225,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bể rửa siêu âm
1 Chiếc Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 60,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bộ chiết pha rắn
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 140,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bộ dung cụ lọc chân không
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 60,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Máy lắc Vortex
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 8,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Tủ bảo quản hóa chất
1 Chiếc Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 30,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Tủ hút khí độc
1 Chiếc Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 75,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Tủ lạnh trữ mẫu thường
1 Chiếc Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 180,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Tủ sấy
1 Chiếc Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 100,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Máy chuẩn bị mẫu
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 1,200,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Đèn chiếu sáng khám nghiệm hiện trường
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 220,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Phần mềm phục vụ giám định âm thanh
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 4,950,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Phần mềm lọc nhiễu âm thanh
1 Phần mềm Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 5,200,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Phần mềm trích xuất và phân tích dữ liệu điện thoại di động
1 Phần mềm Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 1,800,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Phần mềm trích xuất và phân tích dữ liệu điện thoại di động, máy tính và đám mây
1 Phần mềm Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 2,470,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Phần mềm trích xuất và phân tích dữ liệu điện thoại di động và đám mây
1 Phần mềm Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 1,900,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Phần mềm thu thập và phân tích dữ liệu máy tính
1 Phần mềm Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 650,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Phần mềm phục hồi, trích xuất dữ liệu từ đầu ghi kỹ thuật số kết nối camera
1 Phần mềm Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 2,520,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Phần mềm nâng cao chất lượng ảnh, video
1 Phần mềm Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 2,200,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Phần mềm xác thực hình ảnh và video
1 Phần mềm Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 1,920,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Phần mềm xác thực dữ liệu từ camera
1 Phần mềm Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 1,800,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Ổ cứng lưu trữ
10 Chiếc Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 2,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Máy photocopy
1 Chiếc Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 420,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Bàn ghế phòng thí nghiệm
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 600,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Phương tiện phụ trợ
1 Bộ Tham chiếu tại Bảng danh mục hàng hóa chào thầu 160,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second