Hall, solemn decoration

        Watching
Tender ID
Views
20
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Hall, solemn decoration
Bidding method
Online bidding
Tender value
957.524.976 VND
Publication date
18:42 07/10/2024
Contract Type
Fixed unit price
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Non-consulting
Approval ID
Số 236/QĐ-CĐDM
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Vietnam Textile and Garment Union
Approval date
07/10/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0101248286 0101248286

NGUYEN LE ASSOCIATION COMPANY LIMITED

900.493.653 VND 900.493.653 VND 10 day 10 days from the effective date of the contract
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
Hội trường lớn chiều 12/10
1
Buổi
Theo quy định tại Chương V
48,600,000
2
Hội trường chạy chương trình từ sáng 11- sáng 12/10/2024
3
Buổi
Theo quy định tại Chương V
24,300,000
3
Âm thanh ánh sáng hội diễn
1
Buổi
Theo quy định tại Chương V
75,600,000
4
Âm thanh ánh sáng chạy chương trình
2
Buổi
Theo quy định tại Chương V
37,800,000
5
Tập kết đồ và làm KTSK từ 08h00 - 20h00 ngày 10/10/2024)
12
Giờ
Theo quy định tại Chương V
1,080,000
6
Trông xe
4
Buổi
Theo quy định tại Chương V
3,240,000
7
Phòng khách VIP Chiều 12/10/2024
1
Phòng
Theo quy định tại Chương V
2,160,000
8
Phòng BTC (04 buổi ngày 11, 12/10)
1
Phòng
Theo quy định tại Chương V
8,640,000
9
Bàn phát tài liệu và dãy bàn hàng A (cả đợt)
1
Trọn gói
Theo quy định tại Chương V
2,160,000
10
Nước khoáng chai 10 thùng + 08 bình
1
Trọn gói
Theo quy định tại Chương V
3,888,000
11
Hoa bục, hoa dãy hàng A
1
Trọn gói
Theo quy định tại Chương V
2,160,000
12
Treo hồng kỳ, phun nước bể cảnh, trải thảm bậc tam cấp
1
Trọn gói
Theo quy định tại Chương V
3,240,000
13
Sảnh I và hành lang trước trưng bày ảnh
1
Trọn gói
Theo quy định tại Chương V
10,800,000
14
Hành lang trước gian hàng trưng bầy sáng kiến sáng tạo
1
Trọn gói
Theo quy định tại Chương V
21,600,000
15
Bục tam cấp
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
1,080,000
16
Cấp nguồn điện tại hành lang trước
1
Trọn gói
Theo quy định tại Chương V
5,400,000
17
Màn Led SK chính giữa
90
m2
Theo quy định tại Chương V
864,000
18
Màn Led 2 bên tiểu cảnh SK
36
m2
Theo quy định tại Chương V
864,000
19
Chi phí chạy chương trình và tổng duyệt: Thuê màn hình LED: 02 ngày 11/10/2024 và sáng ngày 12/10/2024
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
108,864,000
20
Bộ gom chia tín hiệu dùng cho màn hình led
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
5,400,000
21
Led matrix
150
m dài
Theo quy định tại Chương V
162,000
22
Thảm đỏ trải bậc sân khấu lớn - gấp khúc theo bậc - Trải tràn nền tới bàn của hàng đầu đại biểu
102
m2
Theo quy định tại Chương V
151,200
23
Máy CO2 (văn nghệ)
1
máy
Theo quy định tại Chương V
2,700,000
24
Khói lạnh (văn nghệ)
2
bình
Theo quy định tại Chương V
4,320,000
25
Pano ngang bậc tam cấp
57
bộ
Theo quy định tại Chương V
161,053
26
Backdrop gian trưng bày (đã tính khung sắt và lắp đặt)
199.68
m2
Theo quy định tại Chương V
194,400
27
Nhà bạt gian hàng: Nhà giàn không gian
26
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
2,376,000
28
Bàn IBM (1,5 buổi)
52
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
210,600
29
Ghế (1,5 buổi)
52
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
48,600
30
Tivi 55 inch sử dụng trong 2 ngày 11, 12/10 (1,5 buổi)
26
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
1,944,000
31
Quạt hơi nước ngày 12/10 (1,5 buổi)
26
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
1,296,000
32
Chi phí cấp điện 3 pha ngoài sảnh I
1
Trọn gói
Theo quy định tại Chương V
4,320,000
33
Backdrop truyền thông (đã tính khung sắt và lắp đặt)
26.6
m2
Theo quy định tại Chương V
194,400
34
Sàn sân khấu liền backdrop truyền thông
14
m2
Theo quy định tại Chương V
216,000
35
Đèn treo rọi sân khấu, Backdrop truyền thông
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
2,160,000
36
Standee
8
chiếc
Theo quy định tại Chương V
972,000
37
Trang trí dưới tấm phù điêu mặt tường sát hội trường. In bạt Hiflex chống xuyên sáng căng khung sắt
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
6,480,000
38
Thiết kế các hạng mục in ấn (cổng, banner ngang, standee, pano ảnh, backdrop chụp hình, backdrop khu trưng bày gian hàng...)
1
gói
Theo quy định tại Chương V
16,200,000
39
In decal bồi foormex tác phẩm ảnh triển lãm…
30
chiếc
Theo quy định tại Chương V
270,000
40
Khung giá vẽ trưng bầy ảnh (màu trắng)
30
chiếc
Theo quy định tại Chương V
194,400
41
Chi phí lắp đặt tháo dỡ
1
gói
Theo quy định tại Chương V
0
42
Chi phí vận chuyển 2 chiều
1
gói
Theo quy định tại Chương V
0
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second