Installing camera system at Viet Ngoc Secondary School

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Installing camera system at Viet Ngoc Secondary School
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
140.000.000 VND
Publication date
22:12 29/05/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
126a/QĐ-THCSVN
Approval Entity
Viet Ngoc Secondary School
Approval date
29/05/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn2400988123 2400988123

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ HIM LAM COMPUTER

140.000.000 VND 10 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Đầu ghi hình KTS 32 kênh (DHINVR4232-4KS3), phụ kiện
DHINVR4232-4KS3
1 Chiếc – Đầu ghi hình IP 32 kênh 2 ổ cứng – Chuẩn nén hình ảnh H.265+/H.264 với hai luồng dữ liệu. – Băng thông đầu vào max 160Mbps – Hỗ trợ lên đến camera 12MP. – Hỗ trợ xem lại đồng thời 1/4/8/16 camera. – Hỗ trợ kết nối nhiều thương hiệu camera với chuẩn tương thích ONVIF – Hỗ trợ 2 ổ cứng, mỗi ổ tối đa 20TB Xuất xứ: Trung Quốc Phân phối chính hãng tại Việt Nam 7,590,000
2 Ổ cứng gắn trong WD 10TB, 3.5, SATA 3, màu tím, Model: WD101PURP, hiệu : WD
WD101PURP
1 Chiếc – Ổ cứng giám sát 10TB. – Thích hợp trong hệ thống camera – Chuẩn kết nối: SATA 3 (6Gb/s) – Vòng quay : 7200RPM – Bộ nhớ đệm : 256MB – Kích thước : 3.5 inch Xuất xứ: Mỹ Phân phối chính hãng tại Việt Nam 14,990,000
3 Bộ chuyển mạch SWITCH, 5 cổng TSG1005S tốc độ 1000mb Tshield
TSG1005S
2 Cái – Switch 5 cổng RJ45 10/100/1000Mbps tính năng tự động đàm phán, hỗ trợ Auto MDI/MDIX – Công nghệ Ethernet Green giúp tiết kiệm điện năng tiêu thụ – Kiểm soát lưu lượng chuẩn IEEE 802.3x cung cấp sự truyền dữ liệu đáng tin cậy. – Vỏ bằng thép, thiết kế để bàn hoặc treo tường – Hỗ trợ QoS 802.1p/DSCP và tính năng IGMP snooping – Thiết kế cắm và sử dụng giúp đơn giản hóa cài đặt Xuất xứ: Trung QuốcPhân phối chính hãng tại Việt Nam 1,090,000
4 Thiết bị chuyển mạch và cấp nguồn hiệu TENDA model S110PC (ko có chức năng MMDS & ATTTM) HSX: SHENZHEN TENDA TECHNOLOGY CO., LTD
S110PC
2 Chiếc 8-port PoE, IEEE 802.3af/at, uplink 2xRJ45, 80W, chống sét lan truyền 4kV Hỗ trợ cấp nguồn cho camera IP, Access Point… Kích thước: 175 x 127 x 43 mm Xuất xứ: Trung QuốcPhân phối chính hãng tại Việt Nam 1,790,000
5 Thiết bị chuyển mạch và cấp nguồn hiệu TENDA model S106PC (ko có chức năng MMDS & ATTTM) HSX: SHENZHEN TENDA TECHNOLOGY CO., LTD
S106PC
3 Chiếc 4-port PoE, IEEE 802.3af/at, uplink 2xRJ45, 55W, chống sét lan truyền 4kV Hỗ trợ cấp nguồn cho camera IP, Access Point… Kích thước: 175 x 127 x 43 mm Xuất xứ: Trung QuốcPhân phối chính hãng tại Việt Nam 1,590,000
6 Camera quan sát (DH-IPC-HFW2449TAS-IL), phụ kiện
DH-IPC-HFW2449TAS-IL
23 Bộ – Độ phân giải: 4.0MP – Chuẩn nén hình ảnh H.265+/H.264+ – Ống kính cố định 3.6mm – Tầm xa hồng ngoại 60m , tầm xa đèn led 50m – Ánh sáng kép thông minh, tích hợp đèn Led ánh sáng trắng và đèn hồng ngoại – Chế độ thông minh tự động bật đèn khi phát hiện người / xe đi vào khu vực quan sát – Có thể tùy chỉnh chế độ Tự động, Full Color hoặc Hồng ngoại ngay trên điện thoại – Chống ngược sáng WDR(120dB); Tích hợp mic – Hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ lên đến 256GB – Hỗ trợ chuẩn IP67 Xuất xứ: Trung QuốcPhân phối chính hãng tại Việt Nam 3,790,000
7 Dây cáp mạng (Cáp xoắn) để truyền tín hiệu và kết nối internet hiệu ENSOHO mã EN-U5BC26+N UTP Cat 5e 0.42mm,cách điện bằng plastic,điện áp < 50v,(305m/cuộn=1pcs) BC - chưa lắp đầu nối điện
EN-U5BC26+N UTP
1 Cuộn Dây cáp mạng (Cáp xoắn) để truyền tín hiệu và kết nối internet 0.42mm,cách điện bằng plastic,điện áp < 50v,(305m/cuộn=1pcs) BC - chưa lắp đầu nối điện Sản xuất tại Việt Nam 3,190,000
8 Wincap dây cáp mạng 4 lõi cường lực
CAT3E
1 Cuộn WINCAP cat3 outdoor 25AWG 2 Pairs + CƯỜNG LỰC – Ruột dẫn Cu 99,99% 25AWG – Cường lực Fe – Vỏ PVC màu đen – Cuộn 500m – Lõi đồng 0.4 Sản xuất tại Việt Nam 4,390,000
9 Tivi màn hình tinh thể lỏng LCD 43 inch hiệu VSP, model VUC43PSF01, kiểu dáng VUCXXXXXXX, kèm remote điều khiển TV
VUC43PSF01
1 Bộ Màn hình: 43 inch FHD (1920×1080), 60Hz, DLED Hiển thị: HDR, góc nhìn 178° Cấu hình: A53 4 nhân + 1GB RAM / 8GB ROM Kết nối: WiFi 2.4GHz, Bluetooth 5.2, DVB-T2/C Sản xuất: Việt Nam 6,140,000
10 Chi phí nhân công lắp đặt, cài đặt hệ thống camera
TT.Camera
12 Công Quy trình kỹ thuật lắp đặt camera giám sát cơ bản gồm 4 bước: Khảo sát: Chọn vị trí có góc nhìn bao quát, tránh ngược sáng. Chiều cao lắp đặt lý tưởng là từ \(2.5m - 3.5m). Chuẩn bị: Tập kết thiết bị (camera, chân đế, nguồn điện) và dụng cụ cần thiết (khoan, vít, thang, cáp mạng/wifi). Kết nối & Cài đặt: Cấp nguồn, cấu hình camera kết nối với mạng và thiết bị xem (điện thoại, màn hình) trước khi cố định. Lắp đặt & Bàn giao: Gắn chặt thiết bị, đi dây thẩm mỹ, kiểm tra góc quay và hoàn tất thiết lập. Sản xuất: Việt Nam 500,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second