Material shopping for special sapper tactics

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Material shopping for special sapper tactics
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
101.139.000 VND
Publication date
16:21 18/06/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
Số: 1120/QĐ-LĐ1
Approval Entity
Brigade 1, Special Forces
Approval date
17/06/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnz000030675 8489511307-001

Dương Minh Nguyệt

101.139.000 VND 5 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Lưới ngụy trang: NT-76.DT
NT-76.DT
5 Bộ Sản xuất trên dây chuyền độc quyền tại Nhà máy Z176 Màu sắc: Màu xanh lá cây rừng rậm Kích thước: 1.5X6m Việt Nam 750,000
2 Bạt in phun
Hiflex
60 m2 Bạt dày. Hiflex có thành phần chính là nhựa PVC màu trắng sữa Loại dày: 0.46mm Loại bạt hiflex 2 da Việt Nam 90,000
3 Cuốc BB
KT: 75mmx560mm
30 Chiếc Lưỡi cuốc dài 75mm, cán cuốc dài 56cm, Cán cuốc làm bằng gỗ bạch đàn quăn đã ngâm nước trên 1 năm, đầu nhỏ ɸ30, đầu to ɸ35 Việt Nam 35,000
4 Cuốc chim
KT: 300mmx560mm
30 Chiếc Lưỡi cuốc chim dài 300mm, một đầu nhọn, một đầu dẹt, cán cuốc dài 56cm, Cán cuốc làm bằng gỗ bạch đàn quăn đã ngâm nước trên 1 năm, đầu nhỏ ɸ30, đầu to ɸ35 Việt Nam 35,000
5 Xẻng BB
KT: 300mmx160mm
30 Chiếc Chiều dài lưỡi xẻng 330mm, rộng lưỡi xẻng 160mm, cán bằng gỗ bạch đàn quăn ngâm trên 1 năm, dài 30cm, cán xẻng có hai đầu bằng nhau ɸ30 Việt Nam 30,000
6 Xà beeng
KT: 1,7m
10 Chiếc Thép- lục lăng dài 1m7. Trọng lượng: 6 kg Việt Nam 100,000
7 Thuổng cán tuýp làng nghề Đa Sỹ Hà Nội
KT: 10 x21cm, cán dài 60cm
30 Chiếc Lưỡi thuổng rộng 9-10cm, dài 21cm. - Cán thuổng là ống kẽm dày 1,2 ly tròn có đường kính 2,5cm và chiều dài là 60cm. - Lưỡi thuổng và cán được hàn với nhau chắc chắn. Việt Nam 90,000
8 Cưa gỗ cầm tay Top F890302
F890302
10 Chiếc Sản phẩm bao gồm 1 cưa và 1 bao đựng. Kích thước: 510x60x40mm. Màu sắc: Đen. Kích thước lưỡi cưa: 350mm. Bước răng: T6 (6 răng tren 1 inch). Chất liệu: Thép Nhật Bản SK95. Việt Nam 100,000
9 Dây điện Trần Phú 2x4
Trần Phú VCm 2x4.0
100 m Vỏ cao su dẻo khó gãy xoắn, ruột đồng nhiều dây xoắn Dây có 2 ruột lõi đồng Model : Trần Phú VCm 2x4.0 Mã hàng : DTP 2x4 Việt Nam 25,000
10 Dây điện Trần Phú 2x2.5
Trần Phú VCm 2x2.5
200 m Vỏ cao su dẻo khó gãy xoắn, ruột đồng nhiều dây xoắn Dây có 2 ruột lõi đồng Model : Trần Phú VCm 2x2.5 Mã hàng: DTP 2x2.5 Việt Nam 14,000
11 Dây điện Trần Phú 2x1.5
DTP 1x2.5
200 m Vỏ cao su dẻo khó gãy xoắn, ruột đồng nhiều dây xoắn Dây có 2 ruột lõi đồng Model : Trần Phú VCm 2x1.5 Mã hàng: DTP 1x2.5 Việt Nam 8,000
12 Bóng đèn pha 100w
CP06 100W
2 Cái Model: CP06 100W Hãng sản xuất: Rạng Đông Công suất: 100W Điện áp: 220V/50Hz Quang thông: 9500 lm Nhiệt độ màu: 6500K/5000K/3000K Tuổi thọ: 30.000 giờ Cấp bảo vệ: IP66 Kích thước (DxRxC): 328x282x78(mm) Việt Nam 1,200,000
13 Băng quây khu vực
Garan
20 Cuộn Bang cảnh báo - Chất liệu: nhựa PP - Màu: trắng đỏ - Nội dung: 3 ngữ " Khu vực cấm vào " - Kích thước: 8cm * 100m - Công dụng: chăng cảnh báo Việt Nam 32,000
14 Băng dính
Rộng 48mm, 200 Yard
10 Cuộn Thương hiệu: Thiên Long Size Yard: Rộng 48mm, 200 Yard (~180m) Chất liệu: BOPP Đóng gói: 01 cuộn Màu sắc: Trong suốt Bảo quản: Nơi khô ráo, tránh lửa Trọng lượng: 400 gram Việt Nam 25,000
15 Bình ắc quy GS MF 46B24L
MF GS 46B19L
1 Cái Tên gọi Ắc quy Khô Model : MF GS 46B19L. Điện Thế : 12V. Dung lượng : 45Ah. Kích thước (Dài x Rộng x Cao): 238 x 129 x 227(mm). Dạng ắc quy : Khô miễn bảo dưỡng. Loại cọc : Nho,Cọc thuận. Nhà sản xuất : GS BATTERY VIETNAM CO., LTD. Việt Nam 1,300,000
16 Cầu dao Vinakip
VINAKIP2PHA20A
10 Cái Cầu dao điện 2 pha 20A/600V - Vinakip Bảo vệ quá tải bằng dây chảy Có đèn LED báo nguồn điện Iđm = 20 A (In) Udđ = 600 V (Ue) TCVN: 6480-1 : 2008 Việt Nam 32,000
17 Bóng đèn LED Bulb 50W
TR140N1/50W.H
50 Cái Công suất: 50W Điện áp: 220V/50Hz Quang thông: 4750/4250 lm Nhiệt độ màu: 6500K/3000K Tuổi thọ: 20.000 giờ Kích thước (ØxH): (140x225) mm Việt Nam 160,000
18 Bóng điện 40W
TR120N1 40W
20 Cái Công suất: 40W Điện áp: 220V/50Hz Quang thông: 3800/3400 lm Nhiệt độ màu: 6500K/3000K Tuổi thọ: 20.000 giờ Kích thước (ØxH): (120x208) mm Việt Nam 140,000
19 Ổ cắm điện lõi sứ chống cháy
SOPOKA
25 Chiếc Công suất: 6000W -Loại: 3 chấu -Điện áp: 220V -Cường độ dòng điện: 30A -Tiết diện dây: 2*2.5mm -Công suất chịu tải lên đến 6000W. -Mặt ổ cắm sử dụng nhựa pha sứ chịu nhiệt cao. -Các lỗ cắm đều sử dụng lõi sứ nguyên chất có khả năng chịu nhiệt, chống cháy lên tới 1300 độ C. Việt Nam 35,000
20 Ổ cắm điện lõi sứ chống cháy
SOPOKA
50 Chiếc Công suất: 6000W -Loại: 4 chấu -Điện áp: 220V -Cường độ dòng điện: 30A -Tiết diện dây: 2*2.5mm -Công suất chịu tải lên đến 6000W. -Mặt ổ cắm sử dụng nhựa pha sứ chịu nhiệt cao. -Các lỗ cắm đều sử dụng lõi sứ nguyên chất có khả năng chịu nhiệt, chống cháy lên tới 1300 độ C. Việt Nam 40,000
21 Dây điện Trần Phú 2x1.5
DTP 1x2.5
1.000 m Vỏ cao su dẻo khó gãy xoắn, ruột đồng nhiều dây xoắn Dây có 2 ruột lõi đồng Model : Trần Phú VCm 2x1.5 Mã hàng: DTP 1x2.5 Việt Nam 8,000
22 Ống nhựa Tiền Phong ф 60
BGPVCTPC3
30 Cây Loại ống : C3 của Tiền Phong Đường kính 60mm (6 cm) bằng chất liệu nhựa PVC Ưu điểm: Ống dày chịu được va đập vật lí, áp lực nước Việt Nam 140,000
23 Ống nhựa Tiền Phong ф 27
PVC TP C3 D27
50 Cây Loại ống : C3 của Tiền Phong Đường kính 24mm (2.4 cm) bằng chất liệu nhựa PVC Ưu điểm: Ống dày chịu được va đập vật lí, áp lực nước Việt Nam 52,000
24 Ổ cắm Lioa
OCAM009
5 Chiếc Ổ Cắm lioa 6 ổ dây dài 5m Mã 6D52N Việt Nam 200,000
25 Thiết bị điều khiển
TPC
2 Bộ Tủ được thiết kế với modun điều khiển 4 thiết bị công xuất lớn - Bên ngoài tủ có 4 đèn báo pha báo trạng thái hoạt động của 4 thiết bị - 4 công tắc 3 vị trí để bật tắt chế độ Tự động - Tắt - Bật độc lập 4 thiết bị - Modun điều khiển trung tâm sử dụng sóng wifi và kết nối với app trên điện thoại. bạn không cần mất thêm khoản phí nào để kết nối - Có 3 khởi động từ CHINT 25A chính hãng cho 3 thiết bị công xuất lớn - Có 1 modun chuyển nguồn 24v cho thiết bị sử dụng điện 24v ( quý khách có thể thay đổi sang modun 12v hoặc bỏ đi khi không cần thiết) - Cầu đấu nguồn ra cho 4 thiết bị độc lập bên dưới tủ ----Tính Năng---- + Bạn có thể dùng điện thoại bật tắt các thiết bị từ bất cứ nơi đâu. + Kiểm soát thiết bị đang bật hay tắt từ xa thông qua app trên điện thoại +Tủ có thể hẹn giờ bật tắt tự động không giới hạn số lần ( thao tác hoàn toàn trên điện thoại) +Tính năng chia sẻ cho nhiều điện thoại vào điều khiển + Tính năng đếm ngược tự động, ví dụ cài 30 phút. Sau khi bật lên thì sau 30 phút sẽ tự động tắt, k sợ quên tắt. Tương tự với hệ thống tưới vườn sẽ tự tắt bơm tưới sau 1 thơi gian định trước + Báo cáo trạng thái trực tuyến về điện thoại khi người thác thao tác bật tắt + Ghi nhật ký hoạt động chi tiết thời gian ngày giờ bật tắt gửi về điện thoại + Toàn bộ quá trình điều khiển chỉ sử dụng wifi, không cần cài sim vào tủ điện, không tốn chi phí phát sinh trong quá trình sử dụng. Việt Nam 2,200,000
26 Đèn pin
ĐQ PFL06 R WB 1200mAh
10 Cái Loại đèn sạc; thời gian sạc 10-15 giờ; sử dụng được khoảng 6-8 giờ; điều khiển bằng nút gạt; có thể điều chỉnh độ sáng Việt Nam 140,000
27 Pin đại con thỏ
CON THỎ
100 Đôi Sản xuất theo công nghệ Cacbon-zinc; điện thế 1,5; bảo quản 12 tháng; đóng gói 12 viên/hộp. Việt Nam 10,000
28 Sơn chống gỉ
LOBSTER 1024
30 Kg Mã mầu 1024; LOBSTER. Loại sơn dầu Alkyd; đóng trong thùng sắt còn nguyên vẹn không rò rỉ; vỏ thùng có tem nhãn ghi đầy đủ các thông số kỹ thuật, tên của nhà sản xuất. Độ bóng màng sơn: 70 ÷ 90%. Độ nhớt quy ước ở 250C (đối với phễu chảy D6: 60 ÷ 70 giây; đối với phễu chảy B4: 14 ÷ 16 giây). Thời gian khô: (khô bề mặt: 1,5 ÷ 5 giờ; khô hoàn toàn: 10 ÷ 20 giờ). Độ mịn: Không lớn hơn 30 mm. Độ bám dính: không lớn hơn 2 điểm. Độ bền, va đập: không nhỏ hơn 45kg/cm LD Việt Nam - Thái Lan 89,000
29 Sơn trắng
LOBSTER 900
30 Kg Mã mầu 900; LOBSTER. Loại sơn dầu Alkyd; đóng trong thùng sắt còn nguyên vẹn không rò rỉ; vỏ thùng có tem nhãn ghi đầy đủ các thông số kỹ thuật, tên của nhà sản xuất. Độ bóng màng sơn: 70 ÷ 90%. Độ nhớt quy ước ở 250C (đối với phễu chảy D6: 60 ÷ 70 giây; đối với phễu chảy B4: 14 ÷ 16 giây). Thời gian khô: (khô bề mặt: 1,5 ÷ 5 giờ; khô hoàn toàn: 10 ÷ 20 giờ). Độ mịn: Không lớn hơn 30 mm. Độ bám dính: không lớn hơn 2 điểm. Độ bền, va đập: không nhỏ hơn 45kg/cm LD Việt Nam - Thái Lan 89,000
30 Sơn ghi
LOBSTER 960
30 Kg Mã mầu 960; LOBSTER. Loại sơn dầu Alkyd; đóng trong thùng sắt còn nguyên vẹn không rò rỉ; vỏ thùng có tem nhãn ghi đầy đủ các thông số kỹ thuật, tên của nhà sản xuất. Độ bóng màng sơn: 70 ÷ 90%. Độ nhớt quy ước ở 250C (đối với phễu chảy D6: 60 ÷ 70 giây; đối với phễu chảy B4: 14 ÷ 16 giây). Thời gian khô: (khô bề mặt: 1,5 ÷ 5 giờ; khô hoàn toàn: 10 ÷ 20 giờ). Độ mịn: Không lớn hơn 30 mm. Độ bám dính: không lớn hơn 2 điểm. Độ bền, va đập: không nhỏ hơn 45kg/cm LD Việt Nam - Thái Lan 89,000
31 Sơn vàng
LOBSTER 920
30 Kg Mã mầu 920; LOBSTER. Loại sơn dầu Alkyd; đóng trong thùng sắt còn nguyên vẹn không rò rỉ; vỏ thùng có tem nhãn ghi đầy đủ các thông số kỹ thuật, tên của nhà sản xuất. Độ bóng màng sơn: 70 ÷ 90%. Độ nhớt quy ước ở 250C (đối với phễu chảy D6: 60 ÷ 70 giây; đối với phễu chảy B4: 14 ÷ 16 giây). Thời gian khô: (khô bề mặt: 1,5 ÷ 5 giờ; khô hoàn toàn: 10 ÷ 20 giờ). Độ mịn: Không lớn hơn 30 mm. Độ bám dính: không lớn hơn 2 điểm. Độ bền, va đập: không nhỏ hơn 45kg/cm LD Việt Nam - Thái Lan 89,000
32 Sơn nhũ
LOBSTER 950
30 Kg Mã mầu 950; LOBSTER. Loại sơn dầu Alkyd; đóng trong thùng sắt còn nguyên vẹn không rò rỉ; vỏ thùng có tem nhãn ghi đầy đủ các thông số kỹ thuật, tên của nhà sản xuất. Độ bóng màng sơn: 70 ÷ 90%. Độ nhớt quy ước ở 250C (đối với phễu chảy D6: 60 ÷ 70 giây; đối với phễu chảy B4: 14 ÷ 16 giây). Thời gian khô: (khô bề mặt: 1,5 ÷ 5 giờ; khô hoàn toàn: 10 ÷ 20 giờ). Độ mịn: Không lớn hơn 30 mm. Độ bám dính: không lớn hơn 2 điểm. Độ bền, va đập: không nhỏ hơn 45kg/cm LD Việt Nam - Thái Lan 89,000
33 Sơn đỏ
LOBSTER 912
30 Kg Mã mầu 912; LOBSTER. Loại sơn dầu Alkyd; đóng trong thùng sắt còn nguyên vẹn không rò rỉ; vỏ thùng có tem nhãn ghi đầy đủ các thông số kỹ thuật, tên của nhà sản xuất. Độ bóng màng sơn: 70 ÷ 90%. Độ nhớt quy ước ở 250C (đối với phễu chảy D6: 60 ÷ 70 giây; đối với phễu chảy B4: 14 ÷ 16 giây). Thời gian khô: (khô bề mặt: 1,5 ÷ 5 giờ; khô hoàn toàn: 10 ÷ 20 giờ). Độ mịn: Không lớn hơn 30 mm. Độ bám dính: không lớn hơn 2 điểm. Độ bền, va đập: không nhỏ hơn 45kg/cm LD Việt Nam - Thái Lan 89,000
34 Sơn đen
LOBSTER 907
30 Kg Mã mầu 907; LOBSTER. Loại sơn dầu Alkyd; đóng trong thùng sắt còn nguyên vẹn không rò rỉ; vỏ thùng có tem nhãn ghi đầy đủ các thông số kỹ thuật, tên của nhà sản xuất. Độ bóng màng sơn: 70 ÷ 90%. Độ nhớt quy ước ở 250C (đối với phễu chảy D6: 60 ÷ 70 giây; đối với phễu chảy B4: 14 ÷ 16 giây). Thời gian khô: (khô bề mặt: 1,5 ÷ 5 giờ; khô hoàn toàn: 10 ÷ 20 giờ). Độ mịn: Không lớn hơn 30 mm. Độ bám dính: không lớn hơn 2 điểm. Độ bền, va đập: không nhỏ hơn 45kg/cm LD Việt Nam - Thái Lan 89,000
35 Sơn xịt nhũ
Mã mầu A100; ATM
10 Hộp Mã mầu A100; ATM. Sơn bề mặt gỗ, nhựa, kim loại, bê tông; loại 400 ml/hộp. Sản xuất năm 2023; bảo hành 12 tháng Việt Nam 45,000
36 Sơn xịt trắng
Mã mầu A200; ATM
10 Hộp Mã mầu A200; ATM. Sơn bề mặt gỗ, nhựa, kim loại, bê tông; loại 400 ml/hộp. Sản xuất năm 2023; bảo hành 12 tháng Việt Nam 45,000
37 Sơn xịt vàng
Mã mầu A241; ATM
10 Hộp Mã mầu A241; ATM. Sơn bề mặt gỗ, nhựa, kim loại, bê tông; loại 400 ml/hộp. Sản xuất năm 2023; bảo hành 12 tháng Việt Nam 45,000
38 Sơn xịt đen
Mã mầu A212; ATM
10 Hộp Mã mầu A212; ATM. Sơn bề mặt gỗ, nhựa, kim loại, bê tông; loại 400 ml/hộp. Sản xuất năm 2023; bảo hành 12 tháng Việt Nam 45,000
39 Sơn dầu Alkyd (màu xanh quân sự)
Mã mầu 972; LOBSTER
12 Kg Mã mầu 972; LOBSTER. Loại sơn dầu Alkyd, màu xanh quân sự; đóng trong thùng sắt còn nguyên vẹn không rò rỉ; vỏ thùng có tem nhãn ghi đầy đủ các thông số kỹ thuật, tên của nhà sản xuất. Độ bóng màng sơn: 70 ÷ 90%. Độ nhớt quy ước ở 250C (đối với phễu chảy D6: 60 ÷ 70 giây; đối với phễu chảy B4: 14 ÷ 16 giây). Thời gian khô: (khô bề mặt: 1,5 ÷ 5 giờ; khô hoàn toàn: 10 ÷ 20 giờ). Độ mịn: Không lớn hơn 30 mm. Độ bám dính: không lớn hơn 2 điểm. Độ bền, va đập: không nhỏ hơn 45kg/cm (Sản xuất năm 2023; bảo hành 12 tháng). LD Việt Nam - Thái Lan 100,000
40 Gỗ ép công nghiệp MDF
Gỗ ép công nghiệp MDF
10 Tấm Kích thước: 1220 x 2440 mm, dầy 12 mm Việt Nam 250,000
41 Mùn cưa
Mùn cưa
500 Kg Mùn khô, không lẫn rác cây, vỏ cây Việt Nam 6,000
42 Cọc gỗ ф10 cao 2m
Cọc gỗ ф10
100 Cây Kích thước: ф10 cao 2m. Chất liệu: Gỗ nhóm 4. Gỗ phải được ngâm tẩm, chống mối mọt Việt Nam 20,000
43 Cọc gỗ ф15 cao 3m
Cọc gỗ ф15
35 Cây Kích thước: ф15 cao 3m. Chất liệu: Gỗ nhóm 4 Gỗ phải được ngâm tẩm, chống mối mọt Việt Nam 29,000
44 Bạt in phun màu rằn ri
Bạt in phun màu rằn ri
30 m2 Sản phẩm : Decal Rằn Ri ( Camo ) . Quy cách : Khổ 4m Chất liệu : Nhưa PVC có keo dán sẵn . Đặt tính : Nhựa có độ dẻo cao , có thể dán bo góc tốt , mặt bóng chống nước chống bụi . Hiệu ứng : Decal rằn ri với phong cách ngụy trang ARMY Việt Nam 20,000
45 Bao tải dứa đựng cát
Bao tải dứa
500 Chiếc Chất liệu: Bao tải dứa xanh Kích thước : 55x100cm Việt Nam 3,000
46 Bạt dứa
Bạt dứa
300 m2 Hãng sản xuất: Tú Phương. Khổ 4m Việt Nam 2,000
47 Dây thít
KT: 5x300mm
10 Túi Dùng để cố định bó dây, giữ chặt đồ vật... - Kích thước 5x300mm - Số lượng 1 túi 500 dây - Màu sắc: trắng sữa - Màu sắc: Màu đen - Chất liệu: nhựa Việt Nam 65,000
48 Cờ chỉ huy bắn 1,2x0,8m
KT: 1,2x0,8m
1 Kích thước: 1,2mx0,8m Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 79,000
49 Cờ giới hạn 1x0,5m
KT: 1x0,5m
4 Kích thước: 1mx0,5m Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 80,000
50 Cờ dẫn bắn 0,4x0,25m
KT: 0,4x0,25m
10 Kích thước: 0,4mx0,25m Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 50,000
51 Cờ đuôi nheo (25x30cm)
KT: (25x30cm)
50 Kích thước: 25x30cm Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 25,000
52 Băng tay vải
Băng tay vải
20 Cái Hãng sản xuất: Đồng Tiến Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 25,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second