Material shopping for training

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Material shopping for training
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
263.000.000 VND
Publication date
07:28 06/03/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
Số: 132/QĐ-LĐ1
Approval Entity
Brigade 1, Special Forces
Approval date
30/01/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnz000047285 025086008496

HỘ KINH DOANH DƯƠNG PHÚC ĐĂNG

263.000.000 VND 10 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Dây thép bọc nhựa 4 ly
ɸ4
50 Kg Lõi thép Ø 3,0; dây có bọc PVC Ø 4,0 Tiêu chuẩn chất lượng dây thép: Được sản xuất theo tiêu chuẩn TCVN 2053:1993; BSEN 10044-1; 10044-2 hoặc BS 443-1982. Tiêu chuẩn nhựa PVC: Theo tiêu chuẩn ASTM A475. Việt Nam 38,000
2 Cáp lụa
KT: ɸ3
1 Cuộn Đường kính lõi: 2mm Độ dày lớp nhựa: 0.5mm – 1mm Chất liệu nhựa: PVC Màu sắc: trắng trong Quy cách đóng gói: 1.000m/cuộn Xuất xứ: lõi cáp thép nhập khẩu Trung Quốc, gia công bọc nhựa tại Việt Nam Việt Nam 3,000,000
3 Dây ni lông
KT: 1000m
50 Cuộn Kích thước: dài 1000m Khối lượng: 900 -1000g Màu sắc: Trắng, xanh, đỏ, vàng … Việt Nam 20,000
4 Dây thừng ɸ40mm
KT: ɸ40mm
300 Mét Đường kính dây: 4mm (4ly) Màu sắc: Nâu Dây được làm từ chất liệu dây gai, nhập từ Ấn Độ, được gia công và se sợi tại Việt Nam Việt Nam 10,000
5 Dây thừng ɸ15mm
KT: ɸ15mm
700 Mét Đường kính dây: 15mm (1.5 ly) Màu sắc: Nâu Dây được làm từ chất liệu dây gai, nhập từ Ấn Độ, được gia công và se sợi tại Việt Nam Việt Nam 4,000
6 Dây dù
KT: ɸ8mm
60 Kg Dây dù tròn Chất liệu: dù - Màu sắc: xanh - Kích cỡ: 8mm - Kiểu dáng: tròn dài. Việt Nam 70,000
7 Dây đay Φ32 (27m/Cuộn)
KT: ɸ32mm
2 Cuộn Sợi đay tự nhiên; đường kính 32 ly (27m/Cuộn). Việt Nam Việt Nam 760,000
8 Cót ép tẩm dầu
KT: 1700x900
152 Tấm Cót ép hai lớp, được tẩm dầu có kích thước 1700mm x 900mm. Chất liệu :tre đan thành tấm và đã ép Việt Nam 110,000
9 Cọc gỗ
KT: ɸ80mm
50 Cái Gỗ ɸ80mm dài 2000mm, Chất liệu: Gỗ bạch đàn quăn ngâm Việt Nam 40,000
10 Nẹp gỗ
Kích thước: (10 x 20 x1500)mm
800 Mét Chất liệu: Gỗ bạch đàn quăn ngâm. Kích thước: (10 x 20 x1500)mm Việt Nam 10,000
11 Gỗ làm khung bia
Kích thước: 2x2x300cm
250 Thanh Chất liệu: Gỗ nhóm 4, Kích thước: 2x2x300cm Việt Nam 42,000
12 Hồ dán
Horse Latex H-08
50 Kg Bằng bột sắn có độ kết dính cao Hồ Dán Horse Latex H-08 Việt Nam 50,000
13 Dao cắt
KT: (2 x 30 x 200)mm
31 Con Sắt tôi ở nhiệt độ cao. KT: (2 x 30 x 200)mm Việt Nam 44,000
14 Dao tông
KT: 45 cm
31 Con Dao Tông cán sắt rèn từ thép nhíp ô tô Dài 45cm, nặng 760 grams Việt Nam 70,000
15 Hàng rào lò so
Hàng rào lò so
4 Cuộn Hàng rào lò so Một cuộn dài 250m.Trọng lượng 50kg/cuộn. Đường kính sợi dây 3mm Đường kính cuộn: 60cm Việt Nam 1,750,000
16 Dây thép gai Nam Định
Dây thép gai Nam Định
310 Kg Sản xuất theo tiêu chuẩn TCVN-2053-1993; sử dụng công nghệ mạ kẽm nhúng nóng; dây 2 ly 5; các nút buộc có 3-4 mũi nhọn; trên chiều dài dây xoắn bố trí các nút, khoảng cách từ 10-20cm; 01 cuộn từ 40-50kg; khả năng thi công 1kg dây=8m Việt Nam 32,000
17 Thước chỉ huy tham mưu mẫu 1
KT: 24x32cm
50 Chiếc Kích thước: 24x32cm Chất liệu: nhựa dẻo siêu bền. Độ chính xác từng mm. Việt Nam 80,000
18 Thước chỉ huy tham mưu mẫu 4
KT: 30x18cm
50 Chiếc Kích thước: 30x18cm Chất liệu: nhựa dẻo siêu bền. Độ chính xác từng mm. Việt Nam 80,000
19 Thước chỉ huy tham mưu mẫu 3
KT: 27x18cm
50 Chiếc Kích thước: 27x18cm Chất liệu: nhựa dẻo siêu bền. Độ chính xác từng mm. Việt Nam 80,000
20 Thước chỉ huy tham mưu mẫu 4
KT: 29x18cm
50 Chiếc Kích thước: 29x18cm Chất liệu: nhựa dẻo siêu bền. Độ chính xác từng mm. Việt Nam 80,000
21 Hộp bút vẽ tham mưu 2,3,4,5,7,9,11 li
2,3,4,5,7,9,11 li
10 Hộp Gồm 7 bút dùng vẽ chính xác các đường nét phác thảo Ngòi bút: 7 bút theo li gồm 2-3-4-5-7-9-11 li Việt Nam 231,000
22 Thước 3 cạnh
KT: 30cm
95 Cái Thương hiệu: OEM đo tỉ lệ 1:100~1:500 Chiều dài: 30cm Chất liệu: Nhựa Xuất xứ thương hiệu: Việt Nam Việt Nam 50,000
23 Vôi bột
CaO
17 Bao Công thức hóa học: CaO Màu sắc: Trắng Quy cách đóng bao: 30kg / 1bao Hàm lượng CaO: Lớn Hơn 85 % Cảm quan: Dạng bột mịn Xuất xứ: Việt Nam Tên gọi: Vôi sống. Vôi bột. Vôi nung. Vôi nông nghiệp Nhà sản xuất và phân phối: Công ty Hóa Chất VT Việt Nam 120,000
24 Lưới ngụy trang: NT-76.DT
NT-76.DT
2 Bộ Sản xuất trên dây chuyền độc quyền tại Nhà máy Z176 Màu sắc: Màu xanh lá cây rừng rậm Kích thước: 1.5X6m Việt Nam 750,000
25 Bạt in phun
Hiflex
30 m2 Bạt dày. Hiflex có thành phần chính là nhựa PVC màu trắng sữa Loại dày: 0.46mm Loại bạt hiflex 2 da Việt Nam 90,000
26 Cuốc BB
KT: 75mmx560mm
20 Chiếc Lưỡi cuốc dài 75mm, cán cuốc dài 56cm, Cán cuốc làm bằng gỗ bạch đàn quăn đã ngâm nước trên 1 năm, đầu nhỏ ɸ30, đầu to ɸ35 Việt Nam 110,000
27 Cuốc chim
KT: 300mmx560mm
20 Chiếc Lưỡi cuốc chim dài 300mm, một đầu nhọn, một đầu dẹt, cán cuốc dài 56cm, Cán cuốc làm bằng gỗ bạch đàn quăn đã ngâm nước trên 1 năm, đầu nhỏ ɸ30, đầu to ɸ35 Việt Nam 135,000
28 Xẻng BB
KT: 300mmx160mm
20 Chiếc Chiều dài lưỡi xẻng 330mm, rộng lưỡi xẻng 160mm, cán bằng gỗ bạch đàn quăn ngâm trên 1 năm, dài 30cm, cán xẻng có hai đầu bằng nhau ɸ30 Việt Nam 110,000
29 Xà beeng
KT: 1,7m
5 Chiếc Thép- lục lăng dài 1m7. Trọng lượng: 6 kg Việt Nam 120,000
30 Thuổng cán tuýp làng nghề Đa Sỹ Hà Nội
KT: 10 x21cm, cán dài 60cm
5 Chiếc Lưỡi thuổng rộng 9-10cm, dài 21cm. - Cán thuổng là ống kẽm dày 1,2 ly tròn có đường kính 2,5cm và chiều dài là 60cm. - Lưỡi thuổng và cán được hàn với nhau chắc chắn. Việt Nam 150,000
31 Cưa gỗ cầm tay Top F890302
F890302
30 Chiếc Sản phẩm bao gồm 1 cưa và 1 bao đựng. Kích thước: 510x60x40mm. Màu sắc: Đen. Kích thước lưỡi cưa: 350mm. Bước răng: T6 (6 răng tren 1 inch). Chất liệu: Thép Nhật Bản SK95. Việt Nam 100,000
32 Dây điện Trần Phú 2x4
Trần Phú VCm 2x4.0
200 m Vỏ cao su dẻo khó gãy xoắn, ruột đồng nhiều dây xoắn Dây có 2 ruột lõi đồng Model : Trần Phú VCm 2x4.0 Mã hàng : DTP 2x4 Việt Nam 25,000
33 Dây điện Trần Phú 2x2.5
Trần Phú VCm 2x2.5
100 m Vỏ cao su dẻo khó gãy xoắn, ruột đồng nhiều dây xoắn Dây có 2 ruột lõi đồng Model : Trần Phú VCm 2x2.5 Mã hàng: DTP 2x2.5 Việt Nam 14,000
34 Dây điện Trần Phú 2x1.5
DTP 1x2.5
500 m Vỏ cao su dẻo khó gãy xoắn, ruột đồng nhiều dây xoắn Dây có 2 ruột lõi đồng Model : Trần Phú VCm 2x1.5 Mã hàng: DTP 1x2.5 Việt Nam 8,000
35 Bóng đèn pha 100w
CP06 100W
2 Cái Model: CP06 100W Hãng sản xuất: Rạng Đông Công suất: 100W Điện áp: 220V/50Hz Quang thông: 9500 lm Nhiệt độ màu: 6500K/5000K/3000K Tuổi thọ: 30.000 giờ Cấp bảo vệ: IP66 Kích thước (DxRxC): 328x282x78(mm) Việt Nam 1,200,000
36 Băng quây khu vực
Garan
50 Cuộn Bang cảnh báo - Chất liệu: nhựa PP - Màu: trắng đỏ - Nội dung: 3 ngữ " Khu vực cấm vào " - Kích thước: 8cm * 100m - Công dụng: chăng cảnh báo Việt Nam 32,000
37 Băng dính
Rộng 48mm, 200 Yard
10 Cuộn Thương hiệu: Thiên Long Size Yard: Rộng 48mm, 200 Yard (~180m) Chất liệu: BOPP Đóng gói: 01 cuộn Màu sắc: Trong suốt Bảo quản: Nơi khô ráo, tránh lửa Trọng lượng: 400 gram Việt Nam 40,000
38 Bình ắc quy GS MF 46B24L
MF GS 46B19L
5 Cái Tên gọi Ắc quy Khô Model : MF GS 46B19L. Điện Thế : 12V. Dung lượng : 45Ah. Kích thước (Dài x Rộng x Cao): 238 x 129 x 227(mm). Dạng ắc quy : Khô miễn bảo dưỡng. Loại cọc : Nho,Cọc thuận. Nhà sản xuất : GS BATTERY VIETNAM CO., LTD. Việt Nam 1,300,000
39 Cầu dao Vinakip
VINAKIP2PHA20A
10 Cái Cầu dao điện 2 pha 20A/600V - Vinakip Bảo vệ quá tải bằng dây chảy Có đèn LED báo nguồn điện Iđm = 20 A (In) Udđ = 600 V (Ue) TCVN: 6480-1 : 2008 Việt Nam 32,000
40 Bóng đèn LED Bulb 50W
TR140N1/50W.H
50 Cái Công suất: 50W Điện áp: 220V/50Hz Quang thông: 4750/4250 lm Nhiệt độ màu: 6500K/3000K Tuổi thọ: 20.000 giờ Kích thước (ØxH): (140x225) mm Việt Nam 160,000
41 Bóng điện 40W
TR120N1 40W
50 Cái Công suất: 40W Điện áp: 220V/50Hz Quang thông: 3800/3400 lm Nhiệt độ màu: 6500K/3000K Tuổi thọ: 20.000 giờ Kích thước (ØxH): (120x208) mm Việt Nam 140,000
42 Ổ cắm điện lõi sứ chống cháy
SOPOKA
25 Chiếc Công suất: 6000W -Loại: 3 chấu -Điện áp: 220V -Cường độ dòng điện: 30A -Tiết diện dây: 2*2.5mm -Công suất chịu tải lên đến 6000W. -Mặt ổ cắm sử dụng nhựa pha sứ chịu nhiệt cao. -Các lỗ cắm đều sử dụng lõi sứ nguyên chất có khả năng chịu nhiệt, chống cháy lên tới 1300 độ C. Việt Nam 35,000
43 Ổ cắm điện lõi sứ chống cháy
SOPOKA
50 Chiếc Công suất: 6000W -Loại: 4 chấu -Điện áp: 220V -Cường độ dòng điện: 30A -Tiết diện dây: 2*2.5mm -Công suất chịu tải lên đến 6000W. -Mặt ổ cắm sử dụng nhựa pha sứ chịu nhiệt cao. -Các lỗ cắm đều sử dụng lõi sứ nguyên chất có khả năng chịu nhiệt, chống cháy lên tới 1300 độ C. Việt Nam 40,000
44 Dây điện Trần Phú 2x1.5
DTP 1x2.5
500 m Vỏ cao su dẻo khó gãy xoắn, ruột đồng nhiều dây xoắn Dây có 2 ruột lõi đồng Model : Trần Phú VCm 2x1.5 Mã hàng: DTP 1x2.5 Việt Nam 8,000
45 Ống nhựa Tiền Phong ф 60
BGPVCTPC3
30 Cây Loại ống : C3 của Tiền Phong Đường kính 60mm (6 cm) bằng chất liệu nhựa PVC Ưu điểm: Ống dày chịu được va đập vật lí, áp lực nước Việt Nam 140,000
46 Ống nhựa Tiền Phong ф 27
PVC TP C3 D27
50 Cây Loại ống : C3 của Tiền Phong Đường kính 24mm (2.4 cm) bằng chất liệu nhựa PVC Ưu điểm: Ống dày chịu được va đập vật lí, áp lực nước Việt Nam 52,000
47 Ổ cắm Lioa
OCAM009
10 Chiếc Ổ Cắm lioa 6 ổ dây dài 5m Mã 6D52N Việt Nam 200,000
48 Đèn pin
ĐQ PFL06 R WB 1200mAh
50 Cái Loại đèn sạc; thời gian sạc 10-15 giờ; sử dụng được khoảng 6-8 giờ; điều khiển bằng nút gạt; có thể điều chỉnh độ sáng Việt Nam 140,000
49 Pin đại con thỏ
CON THỎ
250 Đôi Sản xuất theo công nghệ Cacbon-zinc; điện thế 1,5; bảo quản 12 tháng; đóng gói 12 viên/hộp. Việt Nam 10,000
50 Loa tay Toa ER 3215
ER 3215
2 Cái Đầu ra 15w, 3 chế độ; công suất max 23w; phạm vi nghe rõ 400m; tuổi thọ pin 9 giờ. Indonesia 1,675,000
51 Bạt xanh cam
Tú Phương
10 Tấm Nguyên liệu 100% từ hạt nhựa nguyên sinh không pha tái chế. - Bạt dày định lượng 170g/m2 - Bền từ 3-5 năm. - Công ty chuyên làm bạt xuất khẩu nên bạt đảm bảo chất lượng. May viền đóng khoen 4 xung quanh. Kích thước: 6m x7m Việt Nam 500,000
52 Sơn chống gỉ
LOBSTER 1024
30 Kg Mã mầu 1024; LOBSTER. Loại sơn dầu Alkyd; đóng trong thùng sắt còn nguyên vẹn không rò rỉ; vỏ thùng có tem nhãn ghi đầy đủ các thông số kỹ thuật, tên của nhà sản xuất. Độ bóng màng sơn: 70 ÷ 90%. Độ nhớt quy ước ở 250C (đối với phễu chảy D6: 60 ÷ 70 giây; đối với phễu chảy B4: 14 ÷ 16 giây). Thời gian khô: (khô bề mặt: 1,5 ÷ 5 giờ; khô hoàn toàn: 10 ÷ 20 giờ). Độ mịn: Không lớn hơn 30 mm. Độ bám dính: không lớn hơn 2 điểm. Độ bền, va đập: không nhỏ hơn 45kg/cm LD Việt Nam - Thái Lan 89,000
53 Sơn trắng
LOBSTER 900
30 Kg Mã mầu 900; LOBSTER. Loại sơn dầu Alkyd; đóng trong thùng sắt còn nguyên vẹn không rò rỉ; vỏ thùng có tem nhãn ghi đầy đủ các thông số kỹ thuật, tên của nhà sản xuất. Độ bóng màng sơn: 70 ÷ 90%. Độ nhớt quy ước ở 250C (đối với phễu chảy D6: 60 ÷ 70 giây; đối với phễu chảy B4: 14 ÷ 16 giây). Thời gian khô: (khô bề mặt: 1,5 ÷ 5 giờ; khô hoàn toàn: 10 ÷ 20 giờ). Độ mịn: Không lớn hơn 30 mm. Độ bám dính: không lớn hơn 2 điểm. Độ bền, va đập: không nhỏ hơn 45kg/cm LD Việt Nam - Thái Lan 89,000
54 Sơn ghi
LOBSTER 960
30 Kg Mã mầu 960; LOBSTER. Loại sơn dầu Alkyd; đóng trong thùng sắt còn nguyên vẹn không rò rỉ; vỏ thùng có tem nhãn ghi đầy đủ các thông số kỹ thuật, tên của nhà sản xuất. Độ bóng màng sơn: 70 ÷ 90%. Độ nhớt quy ước ở 250C (đối với phễu chảy D6: 60 ÷ 70 giây; đối với phễu chảy B4: 14 ÷ 16 giây). Thời gian khô: (khô bề mặt: 1,5 ÷ 5 giờ; khô hoàn toàn: 10 ÷ 20 giờ). Độ mịn: Không lớn hơn 30 mm. Độ bám dính: không lớn hơn 2 điểm. Độ bền, va đập: không nhỏ hơn 45kg/cm LD Việt Nam - Thái Lan 89,000
55 Sơn vàng
LOBSTER 920
30 Kg Mã mầu 920; LOBSTER. Loại sơn dầu Alkyd; đóng trong thùng sắt còn nguyên vẹn không rò rỉ; vỏ thùng có tem nhãn ghi đầy đủ các thông số kỹ thuật, tên của nhà sản xuất. Độ bóng màng sơn: 70 ÷ 90%. Độ nhớt quy ước ở 250C (đối với phễu chảy D6: 60 ÷ 70 giây; đối với phễu chảy B4: 14 ÷ 16 giây). Thời gian khô: (khô bề mặt: 1,5 ÷ 5 giờ; khô hoàn toàn: 10 ÷ 20 giờ). Độ mịn: Không lớn hơn 30 mm. Độ bám dính: không lớn hơn 2 điểm. Độ bền, va đập: không nhỏ hơn 45kg/cm LD Việt Nam - Thái Lan 89,000
56 Sơn nhũ
LOBSTER 950
30 Kg Mã mầu 950; LOBSTER. Loại sơn dầu Alkyd; đóng trong thùng sắt còn nguyên vẹn không rò rỉ; vỏ thùng có tem nhãn ghi đầy đủ các thông số kỹ thuật, tên của nhà sản xuất. Độ bóng màng sơn: 70 ÷ 90%. Độ nhớt quy ước ở 250C (đối với phễu chảy D6: 60 ÷ 70 giây; đối với phễu chảy B4: 14 ÷ 16 giây). Thời gian khô: (khô bề mặt: 1,5 ÷ 5 giờ; khô hoàn toàn: 10 ÷ 20 giờ). Độ mịn: Không lớn hơn 30 mm. Độ bám dính: không lớn hơn 2 điểm. Độ bền, va đập: không nhỏ hơn 45kg/cm LD Việt Nam - Thái Lan 89,000
57 Sơn đỏ
LOBSTER 912
30 Kg Mã mầu 912; LOBSTER. Loại sơn dầu Alkyd; đóng trong thùng sắt còn nguyên vẹn không rò rỉ; vỏ thùng có tem nhãn ghi đầy đủ các thông số kỹ thuật, tên của nhà sản xuất. Độ bóng màng sơn: 70 ÷ 90%. Độ nhớt quy ước ở 250C (đối với phễu chảy D6: 60 ÷ 70 giây; đối với phễu chảy B4: 14 ÷ 16 giây). Thời gian khô: (khô bề mặt: 1,5 ÷ 5 giờ; khô hoàn toàn: 10 ÷ 20 giờ). Độ mịn: Không lớn hơn 30 mm. Độ bám dính: không lớn hơn 2 điểm. Độ bền, va đập: không nhỏ hơn 45kg/cm LD Việt Nam - Thái Lan 89,000
58 Sơn đen
LOBSTER 907
30 Kg Mã mầu 907; LOBSTER. Loại sơn dầu Alkyd; đóng trong thùng sắt còn nguyên vẹn không rò rỉ; vỏ thùng có tem nhãn ghi đầy đủ các thông số kỹ thuật, tên của nhà sản xuất. Độ bóng màng sơn: 70 ÷ 90%. Độ nhớt quy ước ở 250C (đối với phễu chảy D6: 60 ÷ 70 giây; đối với phễu chảy B4: 14 ÷ 16 giây). Thời gian khô: (khô bề mặt: 1,5 ÷ 5 giờ; khô hoàn toàn: 10 ÷ 20 giờ). Độ mịn: Không lớn hơn 30 mm. Độ bám dính: không lớn hơn 2 điểm. Độ bền, va đập: không nhỏ hơn 45kg/cm LD Việt Nam - Thái Lan 89,000
59 Sơn xịt nhũ
Mã mầu A100; ATM
15 Hộp Mã mầu A100; ATM. Sơn bề mặt gỗ, nhựa, kim loại, bê tông; loại 400 ml/hộp. Sản xuất năm 2023; bảo hành 12 tháng Việt Nam 45,000
60 Sơn xịt trắng
Mã mầu A200; ATM
15 Hộp Mã mầu A200; ATM. Sơn bề mặt gỗ, nhựa, kim loại, bê tông; loại 400 ml/hộp. Sản xuất năm 2023; bảo hành 12 tháng Việt Nam 45,000
61 Sơn xịt vàng
Mã mầu A241; ATM
15 Hộp Mã mầu A241; ATM. Sơn bề mặt gỗ, nhựa, kim loại, bê tông; loại 400 ml/hộp. Sản xuất năm 2023; bảo hành 12 tháng Việt Nam 45,000
62 Sơn xịt đen
Mã mầu A212; ATM
15 Hộp Mã mầu A212; ATM. Sơn bề mặt gỗ, nhựa, kim loại, bê tông; loại 400 ml/hộp. Sản xuất năm 2023; bảo hành 12 tháng Việt Nam 45,000
63 Sơn dầu Alkyd (màu xanh quân sự)
Mã mầu 972; LOBSTER
15 Kg Mã mầu 972; LOBSTER. Loại sơn dầu Alkyd, màu xanh quân sự; đóng trong thùng sắt còn nguyên vẹn không rò rỉ; vỏ thùng có tem nhãn ghi đầy đủ các thông số kỹ thuật, tên của nhà sản xuất. Độ bóng màng sơn: 70 ÷ 90%. Độ nhớt quy ước ở 250C (đối với phễu chảy D6: 60 ÷ 70 giây; đối với phễu chảy B4: 14 ÷ 16 giây). Thời gian khô: (khô bề mặt: 1,5 ÷ 5 giờ; khô hoàn toàn: 10 ÷ 20 giờ). Độ mịn: Không lớn hơn 30 mm. Độ bám dính: không lớn hơn 2 điểm. Độ bền, va đập: không nhỏ hơn 45kg/cm (Sản xuất năm 2023; bảo hành 12 tháng). LD Việt Nam - Thái Lan 100,000
64 Gỗ ép công nghiệp MDF
Gỗ ép công nghiệp MDF
20 Tấm Kích thước: 1220 x 2440 mm, dầy 12 mm Việt Nam 250,000
65 Mùn cưa
Mùn cưa
500 Kg Mùn khô, không lẫn rác cây, vỏ cây Việt Nam 6,000
66 Pho mếch
Pho mếch
10 Tấm Chiều ngang: 1220mm Chiều dài: 2440mm Độ dày: từ 12mm đủ Màu Trắng Việt Nam 250,000
67 Cọc gỗ ф10 cao 2m
Cọc gỗ ф10
20 Cây Kích thước: ф10 cao 2m. Chất liệu: Gỗ nhóm 4. Gỗ phải được ngâm tẩm, chống mối mọt Việt Nam 20,000
68 Cọc gỗ ф15 cao 3m
Cọc gỗ ф15
20 Cây Kích thước: ф15 cao 3m. Chất liệu: Gỗ nhóm 4 Gỗ phải được ngâm tẩm, chống mối mọt Việt Nam 30,000
69 Bạt in phun màu rằn ri
Bạt in phun màu rằn ri
20 m2 Sản phẩm : Decal Rằn Ri ( Camo ) . Quy cách : Khổ 4m Chất liệu : Nhưa PVC có keo dán sẵn . Đặt tính : Nhựa có độ dẻo cao , có thể dán bo góc tốt , mặt bóng chống nước chống bụi . Hiệu ứng : Decal rằn ri với phong cách ngụy trang ARMY Việt Nam 20,000
70 Bao tải dứa đựng cát
Bao tải dứa
1.000 Chiếc Chất liệu: Bao tải dứa xanh Kích thước : 55x100cm Việt Nam 3,000
71 Bạt dứa
Bạt dứa
1.000 m2 Hãng sản xuất: Tú Phương. Khổ 4m Việt Nam 2,000
72 Dây thít
KT: 5x300mm
20 Túi Dùng để cố định bó dây, giữ chặt đồ vật... - Kích thước 5x300mm - Số lượng 1 túi 500 dây - Màu sắc: trắng sữa - Màu sắc: Màu đen - Chất liệu: nhựa Việt Nam 75,000
73 Cờ chỉ huy bắn 1,2x0,8m
KT: 1,2x0,8m
1 Kích thước: 1,2mx0,8m Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 41,000
74 Cờ giới hạn 1x0,5m
KT: 1x0,5m
4 Kích thước: 1mx0,5m Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 80,000
75 Cờ dẫn bắn 0,4x0,25m
KT: 0,4x0,25m
10 Kích thước: 0,4mx0,25m Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 50,000
76 Cờ đuôi nheo (25x30cm)
KT: (25x30cm)
100 Kích thước: 25x30cm Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 25,000
77 Băng tay vải
Băng tay vải
20 Cái Hãng sản xuất: Đồng Tiến Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 25,000
78 Cán cờ các loại (80cm, sắt phi 16)
ɸ16, dài 80cm
20 Cái Kích thước: (80cm, sắt phi 16) Hãng sản xuất: Việt Đức Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 25,000
79 Cọc sắt phi 16, dài 40 (đóng bãi tập giả)
ɸ16, dài 40cm
20 Chiếc Kích thước: phi 16, dài 40 Hãng sản xuất: Việt Đức Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 18,000
80 Tre to
KT: 8m ɸ8-16cm
30 Cây Chiều dài 8m, đường kính 8-16 cm 100% là tre đực. Không bị mọt, nứt. Độ dài 8m. Cây thằng không cong vênh quá 5cm. Cây tre phải được tẩm sấy. Tuổi đời trên 3 năm. Việt Nam 120,000
81 Tre nhỏ
KT: 8m ɸ5-12cm
40 Cây Chiều dài 8m, đường kính 5-12 cm 100% là tre đực. Không bị mọt, nứt. Độ dài 8m. Cây thằng không cong vênh quá 5cm. Cây tre phải được tẩm sấy. Tuổi đời trên 3 năm. Việt Nam 75,000
82 Sào đẩy bằng tre
KT: 10m,ɸ8-15cm
20 Chiếc Tre phải được ngâm, sấy khô Đường kính: 8-15cm Chiều dài: 10m Việt Nam 200,000
83 Cột treo đèn chỉ huy và giới hạn trường bắn (cao 5m)
Cột treo đèn
5 Cây Sắt ống ɸ 48 dài 5m, độ dày: 1,2mm Hãng sản xuất: Việt Đức Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 300,000
84 Đinh 2cm
KT: 2cm
80 Kg Chất liệu: hợp kim sắt - Kích cỡ: 2 cm - Chuyên dùng để đóng vào gỗ, cây Việt Nam 30,000
85 Đinh 3cm
KT: 3cm
120 Kg Chất liệu: hợp kim sắt - Kích cỡ: 3 cm - Chuyên dùng để đóng vào gỗ, cây Việt Nam 30,000
86 Đinh 5cm
KT: 5cm
150 Kg Chất liệu: hợp kim sắt - Kích cỡ: 5 cm - Chuyên dùng để đóng vào gỗ, cây Việt Nam 30,000
87 Đinh 7cm
KT: 7cm
50 Kg Chất liệu: hợp kim sắt - Kích cỡ: 5 cm - Chuyên dùng để đóng vào gỗ, cây Việt Nam 30,000
88 Đinh 10cm
KT: 10cm
20 Kg Chất liệu: hợp kim sắt - Kích cỡ: 10 cm - Chuyên dùng để đóng vào gỗ, cây.B18 Việt Nam 30,000
89 Dây thép bọc nhựa 2 ly
ɸ2
50 Kg Lõi thép Ø 1,5; dây có bọc PVC Ø 2,0 Tiêu chuẩn chất lượng dây thép: Được sản xuất theo tiêu chuẩn TCVN 2053:1993; BSEN 10044-1; 10044-2 hoặc BS 443-1982. Tiêu chuẩn nhựa PVC: Theo tiêu chuẩn ASTM A475. Việt Nam 38,000
90 Dây thép bọc nhựa 3 ly
ɸ3
50 Kg Lõi thép Ø 2,0; dây có bọc PVC Ø 3,0 Tiêu chuẩn chất lượng dây thép: Được sản xuất theo tiêu chuẩn TCVN 2053:1993; BSEN 10044-1; 10044-2 hoặc BS 443-1982. Tiêu chuẩn nhựa PVC: Theo tiêu chuẩn ASTM A475. Việt Nam 38,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second