Minimum equipment shopping

        Watching
Tender ID
Views
28
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Minimum equipment shopping
Bidding method
Online bidding
Tender value
142.350.000 VND
Publication date
09:55 11/09/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
96/QĐ-MN KYT
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Khanh Yen Thuong Kindergarten
Approval date
09/09/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0105802032 0105802032

ANH KIET FURNITURE AND EQUIPMENT COMPANY LIMITED

109.698.000 VND 109.698.000 VND 10 day 10 days
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn0108265749 0108265749 BINH MINH EQUIPMENT COMMERCE PRODUCTION JOINT STOCK COMPANY Review according to process 02

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Giá phơi khăn
2 Cái Việt Nam 1,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Giá đựng ca cốc
2 Cái Việt Nam 1,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bình ủ nước
3 Cái Việt Nam 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Tủ đựng chăn, màn, chiếu.
1 Cái Việt Nam 4,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Phản
20 Cái Việt Nam 450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Giá để giày dép
2 Cái Việt Nam 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Ghế giáo viên
2 Cái Việt Nam 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Bàn cho trẻ
20 Cái Việt Nam 330,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Ghế cho trẻ
40 Cái Việt Nam 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Thùng đựng nước có vòi
2 Cái Việt Nam 2,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Ti vi 55 inch
2 cái Việt Nam 12,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Giá để đồ chơi và học liệu
2 Cái Việt Nam 1,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Cổng chui
5 Cái Việt Nam 90,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Cột ném bóng
4 Cái Việt Nam 340,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Vòng thể dục cho giáo viên
1 Cái Việt Nam 37,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Gậy thể dục cho giáo viên
3 Cái Việt Nam 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Ghế băng thể dục
2 Cái Việt Nam 1,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bục bật sâu
2 Cái Việt Nam 1,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Các khối hình học
10 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Bộ xâu dây tạo hình
10 Hộp Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bộ dinh dưỡng 1
2 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bộ luồn hạt
7 Bộ Việt Nam 370,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bộ lắp ghép
4 Bộ Việt Nam 180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Búp bê bé trai
9 Con Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Búp bê bé gái
9 Con Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bộ dụng cụ bác sỹ
4 Bộ Việt Nam 92,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bộ ghép hình hoa
6 Bộ Việt Nam 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bộ lắp ráp nút tròn
6 Bộ Việt Nam 180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Hàng rào nhựa
6 Bộ Việt Nam 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bộ xếp hình xây dựng 51 Chi tiết
6 Bộ Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Đồ chơi dụng cụ chăm sóc cây
4 Bộ Việt Nam 72,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Đồ chơi dụng cụ sửa chữa đồ dùng gia đình
2 Bộ Việt Nam 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Đồ chơi các phương tiện giao thông
4 Bộ Việt Nam 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Bộ lắp ráp xe lửa
1 bộ Việt Nam 169,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Bộ động vật biển
4 Bộ Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bộ động vật sống trong rừng
4 Bộ Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bộ động vật nuôi trong gia đình
4 Bộ Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Bộ côn trùng
4 Bộ Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Cân thăng bằng
6 Bộ Việt Nam 165,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Bộ làm quen với toán 4-5 tuổi
20 Bộ Việt Nam 105,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bộ hình phẳng
15 Túi Việt Nam 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Ghép nút lớn
6 Túi Việt Nam 216,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Bộ đồ chơi nấu ăn gia đình
7 Bộ Việt Nam 216,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Bộ xếp hình các phương tiện giao
6 Bộ Việt Nam 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Bảng quay 2 mặt
2 Cái Việt Nam 2,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Bộ trang phục Công an
3 Bộ Việt Nam 380,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Bộ trang phục Bộ đội
3 Bộ Việt Nam 340,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Bộ trang phục Bác sỹ
3 Bộ Việt Nam 140,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Bộ trang phục nấu ăn
3 Bộ Việt Nam 72,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Gạch xây dựng
3 Thùng Việt Nam 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Dụng cụ gõ đệm theo phách nhịp
5 Cái Việt Nam 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second