Minimum teaching equipment in 2025

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Minimum teaching equipment in 2025
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
90.746.700 VND
Publication date
08:53 15/08/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
284/QĐ-TiHPT
Approval Entity
Phu Thuan Primary School
Approval date
14/08/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0301325347 0301325347

BOOK AND EDUCATIONAL EQUIPMENT JOINT STOCK COMPANY OF HO CHI MINH CITY

90.746.700 VND 30 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Video giới thiệu, tả đồ vật
PT
1 Bộ Video giới thiệu, tả đồ vật Việt Nam 144,500
2 Video dạy viết các chữ viết hoa cỡ nhỡ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng)
PT
1 Bộ Video dạy viết các chữ viết hoa cỡ nhỡ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng) Việt Nam 144,500
3 Bộ thiết bị dạy hình khối (HS) lớp 1;2;3 (TT37)
PT
7 bộ Bộ thiết bị dạy hình khối (HS) lớp 1;2;3 (TT37) Việt Nam 595,000
4 Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học (TT37)
PT
7 bộ Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học (TT37) Việt Nam 805,000
5 Bộ thiết bị dạy khối lượng
PT
2 bộ Bộ thiết bị dạy khối lượng Việt Nam 3,384,000
6 Bộ thiết bị dạy dung tích
PT
2 bộ Bộ thiết bị dạy dung tích Việt Nam 46,000
7 Thiết bị dạy diện tích
PT
2 bộ Thiết bị dạy diện tích Việt Nam 56,000
8 Thiết bị trong dạy học về thời gian
PT
2 cái Thiết bị trong dạy học về thời gian Việt Nam 292,000
9 La bàn d=6cm
PT
2 cái La bàn d=6cm Việt Nam 76,000
10 Bộ các Video/ clip con người và sức khỏe (TNXH lớp 3)
PT
1 Bộ Bộ các Video/ clip con người và sức khỏe (TNXH lớp 3) Việt Nam 867,000
11 Bảng nhóm nhựa (0,4x0,6)m
PT
144 Cái Bảng nhóm nhựa (0,4x0,6)m Việt Nam 5,040,000
12 Bộ video/clip môn Tiếng Việt lớp 4 (Video tả con vật, cây cối)
PT
7 Bộ Bộ video/clip môn Tiếng Việt lớp 4 (Video tả con vật, cây cối) Việt Nam 2,142,000
13 Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối lớp 4 (GV)
PT
7 bộ Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối lớp 4 (GV) Việt Nam 217,000
14 Bộ thiết bị dạy học dạy đơn vị đo diện tích mét vuông
PT
7 cái Bộ thiết bị dạy học dạy đơn vị đo diện tích mét vuông Việt Nam 1,932,000
15 Bộ tranh về Biết ơn người lao động (5 tờ)
PT
7 bộ Bộ tranh về Biết ơn người lao động (5 tờ) Việt Nam 117,600
16 Bộ tranh về Cảm thông, giúp đỡ người gặp khó khăn (5 tờ)
PT
7 bộ Bộ tranh về Cảm thông, giúp đỡ người gặp khó khăn (5 tờ) Việt Nam 73,500
17 Bộ tranh về Yêu lao động (4 tờ)
PT
7 bộ Bộ tranh về Yêu lao động (4 tờ) Việt Nam 58,800
18 Bộ tranh về tôn trọng tài sản của người khác (4 tờ)
PT
7 bộ Bộ tranh về tôn trọng tài sản của người khác (4 tờ) Việt Nam 58,800
19 Bộ tranh về bảo vệ của công (4 tờ)
PT
7 bộ Bộ tranh về bảo vệ của công (4 tờ) Việt Nam 58,800
20 Bộ tranh về quyền trẻ em (10 tờ)
PT
7 bộ Bộ tranh về quyền trẻ em (10 tờ) Việt Nam 147,000
21 Video, clip Yêu lao động
PT
7 Bộ Video, clip Yêu lao động Việt Nam 1,071,000
22 Video, clip Tôn trọng tài sản của người khác
PT
7 Bộ Video, clip Tôn trọng tài sản của người khác Việt Nam 1,071,000
23 Quy trình các bước gieo hạt, trồng cây con trong chậu (1 tờ)
PT
7 tờ Quy trình các bước gieo hạt, trồng cây con trong chậu (1 tờ) Việt Nam 189,700
24 Bộ video/clip môn Công nghệ lớp 4 (Lắp ráp mô hình kĩ thuật)
PT
7 Bộ Bộ video/clip môn Công nghệ lớp 4 (Lắp ráp mô hình kĩ thuật) Việt Nam 2,142,000
25 Cầu thăng bằng thấp
PT
7 bộ Cầu thăng bằng thấp Việt Nam 23,737,000
26 Sơ đồ vòng tuần hoàn của nước trong tự nhiên (1 tờ + 3 thẻ)
PT
7 Bộ Sơ đồ vòng tuần hoàn của nước trong tự nhiên (1 tờ + 3 thẻ) Việt Nam 219,100
27 Bộ tranh về bảo vệ mắt (5 tờ)
PT
7 Bộ Bộ tranh về bảo vệ mắt (5 tờ) Việt Nam 73,500
28 Sơ đồ về sự trao đổi khí, nước, chất khoáng của thực vật với môi trường (1 tờ + 5 thẻ)
PT
7 Bộ Sơ đồ về sự trao đổi khí, nước, chất khoáng của thực vật với môi trường (1 tờ + 5 thẻ) Việt Nam 214,200
29 Tháp dinh dưỡng (1 tờ)
PT
7 tờ Tháp dinh dưỡng (1 tờ) Việt Nam 189,700
30 Hộp đối lưu
PT
7 bộ Hộp đối lưu Việt Nam 3,605,000
31 Bộ thí nghiệm không khí cần cho sự cháy
PT
7 bộ Bộ thí nghiệm không khí cần cho sự cháy Việt Nam 966,000
32 Hộp thí nghiệm "Vai trò của ánh sáng"
PT
7 bộ Hộp thí nghiệm "Vai trò của ánh sáng" Việt Nam 1,449,000
33 Nhiệt kế rượu
PT
7 Cái Nhiệt kế rượu Việt Nam 126,000
34 Nhiệt kế y tế (Loại điện tử)
PT
7 Cái Nhiệt kế y tế (Loại điện tử) Việt Nam 966,000
35 Kính lúp d=75
PT
7 Cái Kính lúp d=75 Việt Nam 140,000
36 Bộ video/clip môn Tiếng Việt lớp 5 (Video tả người, tả cảnh)
PT
7 Bộ Bộ video/clip môn Tiếng Việt lớp 5 (Video tả người, tả cảnh) Việt Nam 2,142,000
37 Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối lớp 5 GV)
PT
7 bộ Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối lớp 5 GV) Việt Nam 4,613,000
38 Bộ tranh về biết ơn những người có công với quê hương đất nước (2 tờ)
PT
7 bộ Bộ tranh về biết ơn những người có công với quê hương đất nước (2 tờ) Việt Nam 379,400
39 Bộ tranh về Bảo vệ môi trường (5 tờ)
PT
7 bộ Bộ tranh về Bảo vệ môi trường (5 tờ) Việt Nam 73,500
40 Bộ tranh về phòng tránh xâm hại (5 tờ)
PT
7 bộ Bộ tranh về phòng tránh xâm hại (5 tờ) Việt Nam 73,500
41 Video/ clip Biết ơn những người có công với quê hương, đất nước
PT
7 Bộ Video/ clip Biết ơn những người có công với quê hương, đất nước Việt Nam 1,071,000
42 Video, clip Vượt qua khó khăn
PT
7 Bộ Video, clip Vượt qua khó khăn Việt Nam 1,071,000
43 Video, clip Bảo vệ cái đúng, cái tốt
PT
7 Bộ Video, clip Bảo vệ cái đúng, cái tốt Việt Nam 1,071,000
44 Video, clip Bảo vệ môi trường sống
PT
7 Bộ Video, clip Bảo vệ môi trường sống Việt Nam 1,071,000
45 Video, clip Lập kế hoạch cá nhân
PT
7 Bộ Video, clip Lập kế hoạch cá nhân Việt Nam 1,071,000
46 Video, clip Phòng tránh xâm hại
PT
7 Bộ Video, clip Phòng tránh xâm hại Việt Nam 1,071,000
47 Tranh các khoang trong Tủ lạnh (1 tờ)
PT
7 tờ Tranh các khoang trong Tủ lạnh (1 tờ) Việt Nam 189,700
48 Tranh mô hình máy phát điện gió (1 tờ)
PT
7 tờ Tranh mô hình máy phát điện gió (1 tờ) Việt Nam 189,700
49 Tranh mô hình điện mặt trời (1 tờ)
PT
7 tờ Tranh mô hình điện mặt trời (1 tờ) Việt Nam 189,700
50 Video/clip: Công nghệ trong đời sống
PT
7 Bộ Video/clip: Công nghệ trong đời sống Việt Nam 1,071,000
51 Video/ clip: Một số nhà sáng chế nổi tiếng
PT
7 Bộ Video/ clip: Một số nhà sáng chế nổi tiếng Việt Nam 1,071,000
52 Video/clip: Các công việc chính khi thiết kế
PT
7 Bộ Video/clip: Các công việc chính khi thiết kế Việt Nam 1,071,000
53 Video/clip: Sử dụng tủ lạnh
PT
7 Bộ Video/clip: Sử dụng tủ lạnh Việt Nam 1,071,000
54 Thang chữ A
PT
7 chiếc Thang chữ A Việt Nam 8,918,000
55 Bộ tranh an toàn về điện (8 tờ)
PT
7 bộ Bộ tranh an toàn về điện (8 tờ) Việt Nam 117,600
56 Sơ đồ: Các bộ phận của hoa (1 tranh +8 thẻ)
PT
7 bộ Sơ đồ: Các bộ phận của hoa (1 tranh +8 thẻ) Việt Nam 228,900
57 Bộ video/clip môn Khoa học lớp 5 (Video/clip Ô nhiễm, xói mòn đất)
PT
7 Bộ Bộ video/clip môn Khoa học lớp 5 (Video/clip Ô nhiễm, xói mòn đất) Việt Nam 2,142,000
58 Bộ lắp mạch điện đơn giản (TT37)
PT
7 bộ Bộ lắp mạch điện đơn giản (TT37) Việt Nam 861,000
59 Mô hình phát điện sử dụng năng lượng Mặt Trời, năng lượng gió
PT
7 bộ Mô hình phát điện sử dụng năng lượng Mặt Trời, năng lượng gió Việt Nam 3,234,000
60 Mô hình phát điện sử dụng năng lượng nước chảy
PT
7 bộ Mô hình phát điện sử dụng năng lượng nước chảy Việt Nam 2,128,000
61 Video/clip về Văn hóa Giao tiếp trên mạng
PT
7 Bộ Video/clip về Văn hóa Giao tiếp trên mạng Việt Nam 1,071,000
62 Video/clip về hỏa hoạn
PT
7 Bộ Video/clip về hỏa hoạn Việt Nam 1,071,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second