Minimum teaching equipment shopping

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Minimum teaching equipment shopping
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
91.360.000 VND
Publication date
11:14 16/05/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
02/QĐ-THTD
Approval Entity
SHENYANG PRIMARY SCHOOL
Approval date
14/05/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0104753865 0104753865

VIETTEL CONSTRUCTION JOINT STOCK CORPORATION

91.360.000 VND 30 day 30 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình
2 Bộ Bộ thiết bị vẽ bảng gồm: - 01 ê ke có kích thước các cạnh (300x400x500)mm. - 01 chiếc compa dài 400mm - 01 thước đo góc đường kính 300mm, có hai đường chia độ, khuyết ở giữa. việt nam 550,000
2 Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
8 Bộ Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất gồm: - 01 quân xúc xắc có độ dài cạnh là 20mm; - 01 hộp nhựa trong để tung quân xúc xắc - 02 đồng xu - 01 hộp bóng có 3 quả việt nam 110,000
3 Bộ thiết bị hình học dạy phân số
Bộ thiết bị hình học dạy phân số
2 Bộ Bộ thiết bị hình học dạy học phân số gồm: - 09 hình tròn đường kính Φ40mm, độ dày của vật liệu tối thiểu là 1,2mm màu sáng - 04 hình vuông có kích thước (40x40)mm việt nam 560,000
4 Bộ thiết bị hình học thực hành phân số
Bộ thiết bị hình học thực hành phân số
2 Bộ Bộ thiết bị hình học dạy học phân số gồm: - 09 hình tròn đường kính Φ40mm, - 04 hình vuông có kích thước (40x40)mm, màu trắng (trong đó có 3 hình chia thành 4 hình vuông nhỏ đều nhau qua tâm, bằng nét kẻ rộng 1mm, việt nam 120,000
5 Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối
2 Bộ Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối gồm: - 02 hình thang bằng nhau, kích thước 2 đáy 80mm và 50mm - 02 hình tam giác bằng nhau, kích thước đáy 80mm, cao 40mm việt nam 120,000
6 Bộ lắp ráp mô hình
Bộ lắp ráp mô hình
3 Bộ Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật gồm: Hộp 1: phần cơ bản Hộp 2: Phần nâng cao việt nam 560,000
7 Bàn ghế học sinh
Bàn ghế học sinh
16 Bộ Kích thước bàn: Cao bàn 68cm, sâu bàn 40 cm, rộng bàn 120 cm Kích thước ghế: Cao ghế 42cm, sâu ghế 34cm, rộng ghế 34 cm việt nam 1,900,000
8 Thước dây
Thước dây
1 Chiếc Thước dây cuộn loại thông dụng có độ dài tối thiểu 10.000mm (10m). -Sản phẩm được chứng nhận của viện khoa học thể dục thể thao đáp ứng tiêu chuẩn để tập luyện thể thao phong trào, thể thao trường học ở việt nam việt nam 150,000
9 Biển lật số
Biển lật số
1 Bộ Hình chữ nhật, chất liệu bằng nhựa hoặc tương đương, có chân đứng, hai mặt có bảng số hai bên, có thể lật bảng số từ sau ra trước và ngược lại, kích thước bảng khoảng 400mmx200mm (DxC) (Theo tiêu chuẩn qui định, loại dùng cho tập luyện). việt nam 300,000
10 Dây kéo co
Dây kéo co
1 Chiếc Dạng sợi quấn, chất liệu bằng các sợi đay hoặc sợi nilon có đường kính 21-25mm, chiều dài tối thiểu 20.000mm (20m). việt nam 1,500,000
11 Quả bóng chuyền hơi
Quả bóng chuyền hơi
10 Qủa Hình tròn, chất liệu bằng da hoặc tương đương, có chia các múi theo đường khâu, chu vi khoảng 650-670mm, trọng lượng khoảng 260-280g (Theo tiêu chuẩn qui định, loại dùng cho tập luyện) việt nam 100,000
12 Quaả cầu đá
Quaả cầu đá
20 Qủa Chất liệu cánh bằng xốp, chất liệu đế bằng cao su dày 13-15mm, đường kính 38-40mm. Chiều cao 130-150mm, trọng lượng 13g. (Theo tiêu chuẩn qui định, loại dùng cho tập luyện). việt nam 25,000
13 Bộ lắp mạch điện
Bộ lắp mạch điện
1 Bộ + Cấu tạo: - Hộp nhựa PP-R trong kích thước 153*81*45 mm - Bộ lắp ghép mạch điện đơn giản được lắp trên đế nhựa ABS màu vàng kích thước: 140*72*16mm việt nam 450,000
14 Mô hình phát điện sử dụng năng lượng Mặt Trời, năng lượng gió hoặc năng lượng nước chảy
Mô hình phát điện sử dụng năng lượng Mặt Trời, năng lượng gió hoặc năng lượng nước chảy
1 Bộ Mô hình máy phát điện sử dụng năng lượng mặt trời. Một đế nhựa kích thước 100*60*12,5mm bằng nhựa HIPS màu vàng, bề mặt được nhám mịn, phía trên có giá đỡ lắp 3 pin AA 1,5V. Phía trên đế nhựa có gắn 2 ống nhựa cao 30mm, trên ống nhựa gắn đế đỡ motor việt nam 2,100,000
15 Các hình khối cơ bản
Các hình khối cơ bản
1 Bộ Các hình khối (mỗi loại 3 hình): Khối hộp chữ nhật kích thước (160x200x320) mm. Khối lập phương kích thước (160x160x160) mm; Khối trụ kích thước (cao 200mm, đường kính tiết diện ngang 160mm); Khối cầu đường kính 160mm. việt nam 1,700,000
16 Ti vi 75 inch
UA75BU8000KXXV
2 Chiếc Loại Tivi: Smart Tivi Samsung UA75BU8000KXXV Kích cỡ màn hình: 75 inch Độ phân giải: 4K (Ultra HD) Loại màn hình: LED viền (Edge LED), VA LCD Hệ điều hành: Tizen™ Nơi sản xuất: Việt Nam Năm ra mắt: 2022 việt nam 24,000,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second