Minimum teaching equipment shopping

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Minimum teaching equipment shopping
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
82.660.000 VND
Publication date
13:14 16/05/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
41/QĐ-THCK2
Approval Entity
Chieng Ken Primary School No. 2
Approval date
14/05/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0104753865 0104753865

VIETTEL CONSTRUCTION JOINT STOCK CORPORATION

82.660.000 VND 30 day 30 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình
1 bộ Bộ thiết bị vẽ bảng gồm: - 01 ê ke có kích thước các cạnh (300x400x500)mm. - 01 chiếc compa dài 400mm - 01 thước đo góc đường kính 300mm Việt Nam 550,000
chiềng ken số 2
2 Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
4 bộ Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất gồm: - 01 quân xúc xắc có độ dài cạnh là 20mm; có 6 mặt - 01 hộp nhựa trong để tung quân xúc xắc - 02 đồng xu - 01 hộp bóng có 3 quả Việt Nam 110,000
3 Bộ thiết bị hình học dạy phân số
Bộ thiết bị hình học dạy phân số
1 bộ Bộ thiết bị hình học dạy học phân số gồm: - 09 hình tròn đường kính Φ40mm - 04 hình vuông có kích thước (40x40)mm Việt Nam 560,000
4 Bộ thiết bị hình học thực hành phân số
Bộ thiết bị hình học thực hành phân số
1 bộ Bộ thiết bị hình học dạy học phân số gồm: - 09 hình tròn đường kính Φ40mm - 04 hình vuông có kích thước (40x40)mm Việt Nam 120,000
5 Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối
1 bộ Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối gồm: c2) - 02 hình thang bằng nhau, kích thước 2 đáy 80mm và 50mm, chiều cao 40mm - 02 hình tam giác bằng nhau, kích thước đáy 80mm, cao 40mm Việt Nam 120,000
6 Biết ơn những người có công với quê hương, đất nước
Biết ơn những người có công với quê hương, đất nước
1 bộ Video, clip minh họa: - Cảnh HS tìm hiểu về những người có công với quê hương đất nước; - Cảnh HS thăm hỏi, giúp đỡ gia đình thương binh, liệt sĩ, người có công; - Có thời lượng không quá 03 phút, độ phân giải HD (tối thiểu 1280x720) Việt Nam 290,000
7 Video Vượt qua khó
Video Vượt qua khó
1 bộ Video, clip minh họa 02 tình huống: - Tình huống gặp khó khăn trong học tập; - Tình huống gặp khó khăn trong cuộc sống. - Có thời lượng không quá 03 phút Việt Nam 290,000
8 Video Bảo vệ cái
Video Bảo vệ cái
1 bộ Video, clip minh họa 02 tình huống: - Tình huống bạn làm việc tốt nhưng lại bị các bạn khác phê phán; - Tình huống bạn nói đúng nhưng không được người khác thừa nhận. - Có thời lượng không quá 03 phút, độ phân giải HD (tối thiểu 1280x720) Việt Nam 290,000
9 Bộ học liệu điện tử - Lịch Sử lớp 5
Bộ học liệu điện tử - Lịch Sử lớp 5
1 bộ Bộ học liệu điện tử được xây dựng theo chương trình môn Lịch sử cấp Tiểu học theo Chương trình giáo dục phổ thông 2018 Việt Nam 13,500,000
10 Bộ học liệu điện tử - Địa Lý lớp 5
Bộ học liệu điện tử - Địa Lý lớp 5
1 bộ Bộ học liệu điện tử được xây dựng theo chương trình môn Địa lý cấp Tiểu học theo Chương trình giáo dục phổ thông 2018 Việt Nam 13,500,000
11 Bộ lắp ráp mô hình
Bộ lắp ráp mô hình
1 Bộ - Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật gồm: Hộp 1: phần cơ bản Hộp 2: Phần nâng cao Việt Nam 560,000
12 Video lắp ráp mô hình kĩ thuật
Video lắp ráp mô hình kĩ thuật
1 Bộ Giới thiệu một số cách lắp ráp các mô hình kĩ thuật: mô hình xe điện chạy pin, mô hình điện mặt trời, mô hình điện gió. Việt Nam 290,000
13 Bộ học liệu điện tử
Bộ học liệu điện tử
1 Bộ Bộ học liệu điện tử được xây dựng theo chương trình môn Ngoại ngữ cấp Tiểu học theo Chương trình giáo dục phổ thông 2018 Việt Nam 13,500,000
14 Thước dây
Thước dây
1 Chiếc Thước dây cuộn loại thông dụng có độ dài tối thiểu 10.000mm (10m). Việt Nam 150,000
15 Biển lật số
Biển lật số
1 Bộ Hình chữ nhật, chất liệu bằng nhựa hoặc tương đương, có chân đứng, hai mặt có bảng số hai bên, có thể lật bảng số từ sau ra trước và ngược lại, kích thước bảng khoảng 400mmx200mm (DxC) Việt Nam 300,000
16 Dây kéo co
Dây kéo co
1 Cuộn Dạng sợi quấn, chất liệu bằng các sợi đay hoặc sợi nilon có đường kính 21-25mm, chiều dài tối thiểu 20.000mm (20m). Việt Nam 1,500,000
17 Quả bóng chuyền hơi
Quả bóng chuyền hơi
10 Quả Hình tròn, chất liệu bằng da hoặc tương đương, có chia các múi theo đường khâu, chu vi khoảng 650-670mm, trọng lượng khoảng 260-280g (Theo tiêu chuẩn qui định, loại dùng cho tập luyện) Việt Nam 100,000
18 Qủa cầu đá
Qủa cầu đá
20 Quả Chất liệu cánh bằng xốp, chất liệu đế bằng cao su dày 13-15mm, đường kính 38-40mm. Chiều cao 130-150mm, trọng lượng 13g. (Theo tiêu chuẩn qui định, loại dùng cho tập luyện). Việt Nam 25,000
19 Bàn và quân cờ ( thực hành)
Bàn và quân cờ ( thực hành)
4 Bộ Bàn cờ: Hình vuông, chất liệu bằng gỗ hoặc chất liệu khác phù hợp. Kích thước 400x400mm. Quân cờ: chất liệu bằng nhựa hoặc chất liệu khác phù hợp, kích thước: Vua cao 80mm, đế 25mm; Binh cao 33mm, đế 20mm Việt Nam 250,000
20 Bàn và quân cờ treo tường ( dạy học)
Bàn và quân cờ treo tường ( dạy học)
1 Bộ Bàn cờ: Hình vuông, chất liệu mặt bàn bằng kim loại có từ tính, kích thước 800x800mm, có móc treo. - Quân cờ: chất liệu bằng nhựa hoặc chất liệu khác phù hợp, kích thước phù hợp với các ô trên bàn cờ, có nam châm gắn mặt sau Việt Nam 1,850,000
21 Ô nhiễm, xói mòn đất
Ô nhiễm, xói mòn đất
1 Bộ Video/clip có thời lượng không quá 3 phút, độ phân giải HD ( tối thiểu 1280x720) hình ảnh và âm thanh rõ nét, phụ đề (hoặc thuyết minh) bằng tiếng Việt Việt Nam 290,000
22 Bộ lắp mạch điện
Bộ lắp mạch điện
1 Bộ + Cấu tạo: - Hộp nhựa PP-R trong kích thước 153*81*45 mm - Bộ lắp ghép mạch điện đơn giản được lắp trên đế nhựa ABS màu vàng kích thước: 140*72*16mm Việt Nam 450,000
23 Mô hình phát điện sử dụng năng lượng Mặt Trời, năng lượng gió hoặc năng lượng nước chảy
Mô hình phát điện sử dụng năng lượng Mặt Trời, năng lượng gió hoặc năng lượng nước chảy
1 Bộ Mô hình máy phát điện sử dụng năng lượng mặt trời. Gồm: - Một tấm pin Mặt Trời - Tấm pin mặt trời được kết nối với cầu đấu nhanh dây điện - Cầu đấu nhanh dây điện - Đế đỡ động cơ bằng nhựa PP - Động cơ Việt Nam 2,100,000
24 Triangle
Triangle
2 Bộ Theo mẫu của nhạc cụ thông dụng, gồm triangle và thanh gõ đều bằng kim loại. Loại phổ biến có chiều dài mỗi cạnh của tam giác là 180mm. Việt Nam 120,000
25 Tambourine
Tambourine
2 Cái Theo mẫu của nhạc cụ thông dụng. Loại phổ biến, đường kính 200mm, chiều cao 50mm. Việt Nam 550,000
26 Bells Instrument
Bells Instrument
2 Cái Theo mẫu của nhạc cụ thông dụng (loại chuông không có cao độ), gồm tối thiểu 5 quả chuông nhỏ được làm từ kim loại, gắn với nhau bằng dây hoặc giá đỡ. Việt Nam 75,000
27 Maracas
Maracas
2 Cái Theo mẫu của nhạc cụ thông dụng, gồm hai bầu rỗng bằng nhựa hoặc gỗ, có tay cầm, bên trong đựng những hạt đậu hoặc viên đá nhỏ. Việt Nam 120,000
28 Các hình khối cơ bản
Các hình khối cơ bản
1 Bộ Các hình khối (mỗi loại 3 hình): Khối hộp chữ nhật kích thước (160x200x320) mm. Khối lập phương kích thước (160x160x160) mm; Khối trụ kích thước (cao 200mm, đường kính tiết diện ngang 160mm); Khối cầu đường kính 160mm. Việt Nam 1,700,000
29 Video về Văn hóa Giao tiếp trên mạng
Video về Văn hóa Giao tiếp trên mạng
1 Bộ Video hoạt hình , minh họa: - Lợi ích khi giao tiếp trên mạng: nhanh chóng, giao tiếp được với nhiều người, không khoảng cách, an toàn trong thời gian dịch bệnh - Nguy cơ tiềm ẩn khi giao tiếp trên mạng Việt Nam 290,000
30 Video về hỏa hoạn
Video về hỏa hoạn
1 Bộ Video hình ảnh thực tế, minh họa một số nguyên nhân cơ bản dễ gây hỏa hoạn. - Có thời lượng không quá 03 phút, độ phân giải HD (tối thiểu 1280x720) - Video có ngữ âm Bắc, Trung, Nam - Tương tích với tất cả thiết bị - Video đáp ứng các độ phân giải: + 1440p (2K): 2560x1440. + 1080p (HD): 1920x1080. + 720p (HD): 1280x720. Việt Nam 290,000
31 Ti vi 75 inch
UA75BU8000KXXV
1 Chiếc Loại Tivi: Smart Tivi Samsung UA75BU8000KXXV Kích cỡ màn hình: 75 inch Độ phân giải: 4K (Ultra HD) Loại màn hình: LED viền (Edge LED), VA LCD Hệ điều hành: Tizen™ Nơi sản xuất: Việt Nam Năm ra mắt: 2022 Việt Nam 24,000,000
32 Loa cầm tay
Loa cầm tay
1 Chiếc Loại thông dụng Việt Nam 1,500,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second