MS-02/2025

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
MS-02/2025
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
121.000.000 VND
Publication date
08:14 22/07/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
4343/QĐ-CCT
Approval Entity
Political Department, Special Forces
Approval date
21/07/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnz000027795 8042629203-001

HKD Cửa hàng Nguyễn Tố Uyên

121.000.000 VND 15 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Cặp 12 ngăn
Deli 5555
6 Cái Chất liệu: Nhựa cứngđảm bảo độ bền đẹp cao giúp bảo quản tốt cho các loại hồ sơ, giấy tờ quan trọng Màu sắc: Màu xanh Kích cỡ: Đựng vừa giấy A4 Việt Nam 73,000
2 Băng dính gáy xanh 7cm
0
15 Dây Khổ 7cm; màu xanh; loại dày; 10m/cuộn Việt Nam 120,000
3 Sổ bìa da PU A5 360 trang
PU A5 360 trang
10 Quyển Kích thước: 150 × 220mm Định lượng giấy: 100gsm Số trang: 360 trang trở lên Màu giấy: Trắng ngà, chống lóa mỏi mắt. Việt Nam 65,000
4 Cặp trình ký ofce A4 bìa da khổ F-8002
Ofce A4 bìa da khổ F-8002
5 Cái Bìa trình ký 2 mặt, chất liệu cứng cáp, bên ngoài được bọc lớp da cao cấp; có thể cài được 80 - 100 tờ giấy A4; sản phẩm có quai để tiện lợi gài bút. Màu sắc: Đỏ Kích thước: 240 x 320mm-khổ F Việt Nam 75,000
5 Túi Clear bag khổ A4.
Clear bag
33 Tập Túi My Clear A4 có nắp và nút bấm. Số lượng: 50 cái/tập Màu sắc: Có độ trong suốt cao. Độ dày 0.15 mm Kích thước: 360mm x 260mm Quy cách: 50 cái/tập Việt Nam 150,000
6 Mực in Canon GL-71S PGBK
Canon GL-71S PGBK
20 Hộp Màu mực: Đen; sử dụng cho các dòng máy in LBP-2900; LBP-3500. Việt Nam 200,000
7 CPU ADM Rzen 7 2700x
ADM Rzen 7 2700x
2 Chiếc Thế hệ: AMD Ryzen 7000 Series Số nhân - luồng: 8 Cors/16 Threads Xung nhịp: 3.8 GHz up to 5.3 GHz Cache: 32 MB Hỗ trợ PCl-e 5.0 Việt Nam 3,953,500
8 Hộp mực máy in Canon 2900
Canon LBP 2900
2 Chiếc Màu sắc: Đen Loại mực: Laser đen Sử dụng cho máy in Canon LBP 2900 Số trang in: 2000 trang Trung Quốc 1,408,000
9 Hộp mực máy in Canon LBP 3500
Canon LBP 3500
3 Chiếc Loại mực: Đen Sử dụng cho máy in Canon LBP 2900 Số trang in: 2000 trang Việt Nam 2,100,000
10 Bàn phím Gaming Logitech G213 P rodigy RGB
Gaming Logitech G213 Prodigy RGB
3 Chiếc Kiểu dáng: Full Sze; Kết nối: Có dấy; Chuẩn kết nối: USB; Switch: bán cơ; Đèn Led: LED RGB Màu sắc: Đen Đài Loan 1,190,000
11 USB 3.2 Kingston DataTraveler Exodia DTX 128GB
Kingston Data Traveler Exodia DTX 128GB
5 Chiếc Mã SP: DTMAXA/256GB USB 3.2 thế hệ 2 tiên tiến Tốc độ đọc: 1.000MB/giây và ghi đến 900MB/giây Tương thích: Windows 11,10,7 Mỹ 220,000
12 Giấy in A4 Double A
Double A
47 Thùng Kích thước 210x297mm Định lượng: A70gsm Giấy láng, mịn, trắng bóng Đóng gói: 5ram/ thùng (đóng 500 tờ/ram) Thái lan 400,000
13 Giấy in A3 Double A
Double A
20 Thùng Kích thước: 297 x 420 mm Chất lượng: Giấy trắng đẹp, láng, mịn Đóng gói: 5ram/ thùng (đóng 500 tờ/ram) Thái Lan 750,000
14 Bìa màu Grand A4 180gms
Grand A4
20 Ram Kích thước: 210 x 297 mm Đóng gói: 500 tờ; Định lượng: 180gsm Màu sắc: Màu hồng. Thái Lan 85,000
15 Bìa màu Grand A3 180gms
Grand A3
10 Ram Kích thước: Khổ A4 Số trang: 240 trang Việt Nam 135,000
16 Ghim cài tam giác C62
C62
50 Hộp Chất liệu: Kim loại Kích thước: 31 mm Quy cách: 10 hộp/hộp lớn Việt Nam 40,000
17 Bìa Mica A4 dầy
Mica
40 Tập Kích thước : 210x297mm khổ A4 Đóng gói :100 tờ/ram Dùng làm bìa đóng quyển, tài liệu hay hồ sơ Việt Nam 95,000
18 Bìa Mica A3 dầy
Mica
15 Tập Kích thước: 297 x 420 mm Đóng gói :100 tờ/ram Dùng làm bìa đóng quyển, tài liệu hay hồ sơ Việt Nam 135,000
19 Ghim bấm 24/6
Plus số 10
50 Hộp Lốc gồm 20 hộp nhỏ Đạn ghim số 10 kích thước nhỏ sử dụng cho dập ghim (bấm ghim) số 10 Chất liệu: thép mạ điện ngăn ngừa chống giử sét hiệu quả Việt Nam 5,500
20 Kim bấm số 10
24/6
110 Hộp Chất liệu: Kim loại chất lượng cao phủ Niken Kích thước: 15 mm Việt Nam 3,000
21 Cặp Briefcase TTA918310106-D
TTA918310106-D
6 Chiếc Chất liệu: Da bò thật Kích thước: 37cm x 28cm x 7cm Thiết kế: Dáng Briefcase hiện đại, có nhiều ngăn tiện dụng; Có khóa mạ bạc chống hoen gỉ, giúp tăng độ bền và tính thẩm mỹ Màu sắc: Đen Trung Quốc 1,550,000
22 Hộp đựng tài liệu Deli 150mm
Deli
50 Cái Loại ngăn để giấy: Hộp đựng tài liệu Kích thức: 305 x 220 x 150mm Chất liệu: Nhựa PP cao cấp, dầy, bóng, bền, đẹp, cặp nắp dán, có cài Noted, gáy có lỗ tròn giúp cho việc cầm nhấc tài liệu dễ dàng. Việt Nam 175,000
23 Máy tính Casio JS-40B
Casio JS-40B
5 Chiếc Kích thước: 21 x 109 x 176mm Màu sắc: Xám đen Chất liệu: Bề mặt được làm bằng kim loại và nhựa cao cấp, bền và chịu được va đập mạnh. Nhật Bản 535,000
24 Chuột máy tính có dây Asus TUF M3
Asus
4 Chiếc Kiểu kết nối: có dây Độ phân giải: 200 dpi - 700 dpi Cổng kết nối: USB Khối lượng: 84g không tính dây cáp Kích thước: 118.2 x 68 x 40mm Đài Loan 700,000
25 Bấm ghim xoay 3 chiều
KW.Trio 0536R
12 Chiếc Kích thước: 14,5 x 4,2 x 5,8cm Thiết kế xoay 3 chiều Chất liệu: Vỏ bằng nhựa cứng, lõi thép chắc chắn. Màu sắc: Xanh Đài Loan 69,000
26 Đĩa CD - 50 chiếc/hộp
CD-R
12 Hộp Bề mặt mịn và chịu nhiệt, chống nước. Có 6 ngăn để phân trang Màu sắc: Màu đỏ Việt Nam 235,000
27 Lốc ghim dập Plus số 10
Plus
12 Hộp Lốc ghim dập Plus số 10 (lốc gồm 20 hộp nhỏ) Đạn ghim số 10 Chất liệu: Thép mạ điện. Kích thước: Độ dài chân: Cao 4,7mm; độ rộng ghim: 8,5mm. Khả năng bấm giấy: 20 tờ Nhật Bản 75,000
28 Dập ghim Kanex HD 1224
Kanex HD 1224
2 Chiếc Chất lượng bề mặt giấy bám mực tốt để viết trơn. Màu sắc bắt mắt và loại có 6 màu giấy trong 1 xấp. Ấn Độ 512,500
29 Kéo văn phòng
30045
5 Chiếc Kích thước: dài 18cm, dày 2mm. Quy cách đóng gói: 01 cái/vỉ Lưỡi kéo phải được làm bằng thép chuyên dụng có độ sắc bén. Việt Nam 35,000
30 Bút ký Pentel BL57 (0,7mm)
Pentel BL57
10 Hộp Ngòi 0.7mm. Đóng gói: 12 cây/hộp Loại mực: Mực gel (mực nước), cho nét chữ nét viết mượt mà, không bị nhòe. Đầu bút: Hợp kim cacbua tungsten Nhật Bản 450,000
31 Khay nhựa 6 ngăn King - Stasr
DataKing-6N
13 Chiếc Màu sắc: Đen (Black) Loại mực: Laser đen trắng Số trang in: 2000 trang Bảo hành tới khi hết mực Việt Nam 153,000
32 Kim kẹp giấy
PC25
60 Hộp Đóng gói: 100 cái/hộp Có khả năng chống trơn tốt, tiết kiệm sức khi dùng Dẻo dai chắc chắn và sử dụng được dài lâu Bề mặt phẳng, nhẵn; không làm xước giấy. Việt Nam 18,500
33 Bút nhớ dòng Deli 2 đầu 2 màu
Deli
8 Hộp Quy cách: 6 chiếc/hộp Loại bút có mực cao cấp, sử dụng mực dạ quang 2 đầu 2 màu tươi sáng, rực rỡ. Chất liệu thân bút bằng nhựa cao cấp, an toàn và không có độc tố. Màu hồng. Việt Nam 49,000
34 Bút dạ quang
HL-03
4 Bộ Quy cách: 10 chiếc/bộ Bút dạ quang hai đầu dùng để ghi sổ, sách, lưu chú công việc. Bút phải có thiết kế hai đầu: đầu nylon và đầu sợi Có thể vẽ trên mọi bề mặt khác nhau Việt Nam 300,000
35 Bút xóa dạng băng lăn.
CP-02
20 Cái Bút xóa dạng băng lăndễ đẩy để xóa Màng PET chất lượng cao, chiều rộng 5mm, dễ dàng che phủ, dán chắc chắn, không nhăn Kích thước băng xóa 115 x 28mm Kích thước lõi bên trong 85 x 22mm Việt Nam 82,000
36 Giấy nhớ 5 màu nhựa Double A
AFL100822-EN
90 Tập Quy cách: 120 tờ/tập Kích thước: 1,2 x 4,2cm Chất lượng bề mặt giấy mềm mịn, tự dính. Chất liệu: Nhựa có khả năng chống nước, dùng để đánh dấu trang. Thái Lan 19,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second