Ms01

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Ms01
Contractor Selection Type
Appoint contractors
Tender value
197.200.000 VND
Publication date
15:49 23/06/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
45/QĐ-THĐQ
Approval Entity
Dong Quang Primary School
Approval date
20/06/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0801092041 0801092041

Hộ kinh doanh Bùi Ngọc Uyên

197.200.000 VND 5 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Biển "Bản đồ tỉnh Hải Dương Gia Lộc, Việt Nam ".
BNU
1 Cái Kích thước (H2350x3200)mm. Được làm bằng thép ống hộp mạ kẽm 20x20x1,4. Bưng tôn, in dán Decalvà ke nhôm trắng. Xuất xứ Việt Nam. Bảo hành 6 tháng Việt Nam 13,912,000
2 Biển "Bản đồ xã Đồng Quang ".
BNU
1 Cái Kích thước (H1600x800)mm. Được làm bằng thép ống hộp mạ kẽm 20x20x1,4. Bưng tôn, in dán Decalvà ke nhôm trắng. Xuất xứ Việt Nam. Bảo hành 6 tháng Việt Nam 2,368,000
3 Biển "Ngày sách và văn hóa đọc sách".
BNU
3 Cái Được làm bằng thép ống hộp mạ kẽm 20x20x1,4. Bưng tôn, in dán Decalvà ke nhôm trắng. Xuất xứ Việt Nam. Bảo hành 6 tháng Việt Nam 11,951,000
4 Biển "Lịch hoạt động thư viện".
BNU
1 Cái Kích thước (H800x1200)mm. Được làm bằng thép ống hộp mạ kẽm20x20x1,4. Bưng tôn, in dán Decalvà ke nhôm trắng. Xuất xứ Việt Nam. Bảo hành 6 tháng Việt Nam 1,776,000
5 Biển "Giới thiệu sách".
BNU
1 Cái Kích thước (H800x1200)mm. Được làm bằng thép ống hộp mạ kẽm20x20x1,4. Bưng tôn, in dán Decalvà ke nhôm trắng. Xuất xứ Việt Nam. Bảo hành 6 tháng Việt Nam 1,776,000
6 Biển "Nội quy thư viện".
BNU
1 Cái Kích thước (H900x600)mm. Được làm bằng thép ống hộp mạ kẽm 20x20x1,4. Bưng tôn, in dán Decalvà ke nhôm trắng. Xuất xứ Việt Nam. Bảo hành 6 tháng Việt Nam 990,000
7 Biển "Nội quy thư viện".
BNU
1 Cái Kích thước (H800x500)mm. Được làm bằng thép ống hộp mạ kẽm20x20x1,4. Bưng tôn, in dán Decalvà ke nhôm trắng. Xuất xứ Việt Nam. Bảo hành 6 tháng Việt Nam 700,000
8 Biển hình hoa.
BNU
18 Cái Kích thước (600x600)mm. Nền Alumech, in dán Decal. Xuất xứ Việt Nam. Bảo hành 6 tháng Việt Nam 420,000
9 Biển "Sách vở đầy bốn vách, có mấy cũng không vừa".
BNU
1 Cái Kích thước (H360x1800)mm. Được làm bằng thép ống hộp mạ kẽm20x20x1,4. Bưng tôn, in dán Decalvà ke nhôm trắng. Xuất xứ Việt Nam. Bảo hành 6 tháng Việt Nam 1,197,000
10 Biển "Một cuốn sách hay cho ta một điều tốt, một người bạn tốt cho ta một điều hay".
BNU
1 Cái Kích thước (H400x560)mm. Được làm bằng thép ống hộp mạ kẽm 20x20x1,4. Bưng tôn, in dán Decalvà ke nhôm trắng. Xuất xứ Việt Nam. Bảo hành 6 tháng Việt Nam 4,144,000
11 Biển "Nghệ thuật đọc sách là nghệ thuật tư duy với ít nhiều sự giúp đỡ của người khác".
BNU
1 Cái Kích thước (H400x560)mm. Được làm bằng thép ống hộp mạ kẽm 20x20x1,4. Bưng tôn, in dán Decalvà ke nhôm trắng. Xuất xứ Việt Nam. Bảo hành 6 tháng Việt Nam 4,144,000
12 Biển "Các hình ảnh trang trí khung tranh".
BNU
9 Cái Kích thước (H250x350)mm. In dán Decal. Xuất xứ Việt Nam. Bảo hành 6 tháng Việt Nam 60,000
13 Bảng biểu trang trí cột mái tôn vòm.
BNU
2 Cột Kích thước (H4600xH4100x1600) mm Việt Nam 9,850,000
14 Biển "Chào mừng bạn đến với thư viện thân thiện".
BNU
1 Cái Kích thước (H2500xH1000x10800)mm. ĐĐược làm bằng thép ống hộp mạ kẽm 20x20x1,4. Bưng tôn, in dán Decal, ke nhôm trắng. Xuất xứ Việt Nam. Bảo hành 6 tháng Việt Nam 35,910,000
15 Biển "Trường Tiểu học Đồng Quang - Thư viện thân thiện".
BNU
1 Cái Kích thước (H3800x6000)mm. Được làm bằng thép ống hộp mạ kẽm 20x20x1,4. Bưng tôn, in dán Decal, ke nhôm trắng. Xuất xứ Việt Nam. Bảo hành 6 tháng Việt Nam 43,320,000
16 Biển "Hình ảnh các hoạt động của trường và tranh cổ tích".
BNU
5 Cái Kích thước (H800x3150)mm.Được làm bằng thép ống hộp mạ kẽm20x20x1,4. Bưng tôn, in dán Decalvà ke nhôm trắng. Xuất xứ Việt Nam. Bảo hành 6 tháng Việt Nam 4,662,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second