No. 25: Equipment supply (additional)

Tender ID
Views
38
Contractor selection plan ID
Bidding package name
No. 25: Equipment supply (additional)
Bidding method
Online bidding
Tender value
998.401.750 VND
Publication date
15:39 07/08/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
453
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Ninh Thuan Provincial Party Committee Office
Approval date
06/08/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0302320782 0302320782

C & T CONSTRUCTION AND TRADING CO.,LTD

946.022.000 VND 946.022.000 VND 60 day 60 days

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Loa Moniter LYNZ KS12
2 cái Trung Quốc 25,770,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Loa Sub LYNZ KLA151S
2 cái Trung Quốc 27,178,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Loa Moniter LYNZ KS10
4 cái Trung Quốc 17,319,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bàn Mixer LYNZ CMS1000
1 cái Trung Quốc 20,357,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ xử lý âm thanh DAPRO L9
1 cái Trung Quốc 8,385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Micro AAP audio K800 II
1 Bộ Trung Quốc 5,822,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Auto Nguồn Dapro V10
2 cái Trung Quốc 4,413,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Tủ đựng thiết bị 12U.
1 cái Việt Nam 5,329,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Dây tín hiệu Soundking
250 m Trung Quốc 31,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Dây Điện Cadivi Vcmd 2x1.5mm
160 m Việt Nam 16,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Ống ruột gà D20
400 m Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bàn Điều Khiển Đèn KingKong 256A
1 cái Trung Quốc 5,681,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Đèn BEAM LYNZ PHARAON S-450
6 cái Trung Quốc 16,083,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
ĐÈN COB LYNZ P-COB4
8 cái Trung Quốc 3,756,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Đèn PARLED LYNZ PHARAON P-2400
12 cái Trung Quốc 3,756,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Sào đèn ánh sáng
12 m Việt Nam 2,038,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Dây tín hiệu Soundking
300 m Trung Quốc 31,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Dây Điện Cadivi Vcmd 2x1.5mm
150 m Việt Nam 16,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Giắc canon đực cái Soundking CA117, CA118
50 cái Trung Quốc 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Loa âm trần 6W: TOA PC-658R
14 cái Indonesia 784,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Tăng âm truyền thanh liền Mixer TOA A-2240
1 cái Indonesia 11,433,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
BỘ PHÁT NHẠC USB/TF/BT/AM/FM FTD-10T
1 cái Trung Quốc 6,244,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Dây loa Soundking GB104 2x1.5mm
250 m Trung Quốc 32,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Ống ruột gà D20
300 m Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Dàn karaoke đi động kèm màn hình led
1 gói Việt Nam 24,732,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
CAMERA NGOÀI TRỜI
6 cái Trung Quốc 1,558,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
CAMERA TRONG NHÀ
23 cái Trung Quốc 1,511,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
ĐẦU GHI CAMERA
1 cái Trung Quốc 5,493,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Ổ HHD GHI HÌNH Skyhawk 10 TB
2 cái USA 8,991,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
BÀN PHÍM MÁY VI TÍNH
1 bộ Trung Quốc 315,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
CHUỘT MÁY VI TÍNH
1 bộ Trung Quốc 238,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
MÀN HÌNH CAMERA
1 bộ Indonesia 14,258,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
DÂY HDMI
2 bộ Trung Quốc 231,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
KHUNG TREO TIVI
1 bộ Việt Nam 573,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
SWITCH 16 PORT
1 bộ Trung Quốc 2,944,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
NGUỒN BỘ PHÁT CAMERA
29 bộ Việt Nam 161,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Ổ CẮM ĐIỆN
32 bộ Việt Nam 131,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Dây Điện Cadivi Vcmd 2x1.5mm
800 m Việt Nam 16,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Dây Tín hiệu CAMERA
1665 m USA 17,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Dây Điện Cadivi Vcmd 2x1.5mm
350 m Việt Nam 16,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Ống ruột gà D16
350 m Việt Nam 16,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
ROUTER QUANG
1 bộ Trung Quốc 4,671,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
SWITCH 8 PORT
1 bộ Trung Quốc 915,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
SWITCH 16 PORT
3 bộ Trung Quốc 2,897,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
BỘ PHÁT SÓNG WIFI
16 bộ USA 4,037,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
NGUỒN BỘ PHÁT CAMERA
16 bộ Việt Nam 208,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
TỦ RACK 9U Treo Tường D450
1 bộ Việt Nam 2,019,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
TỦ RACK 6U D400
3 bộ Việt Nam 1,597,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Ổ CẮM MẠNG
5 bộ Việt Nam 182,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Ổ CẮM ĐIỆN
21 bộ Việt Nam 131,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
DÂY MẠNG
725 m USA 17,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Dây Điện Cadivi Vcmd 2x1.5mm
350 m Việt Nam 16,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Ống ruột gà D16
350 m Việt Nam 16,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Chỉ tường khu vực tiếp tân + đón khách + hành lang tầng trệt
176 m Việt Nam 164,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Chỉ tường khu vực hội trường tầng trệt
39 m Việt Nam 164,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Chỉ tường khu vực phòng ăn 40 chổ tầng trệt
84 m Việt Nam 164,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Chỉ tường khu vực phòng ăn 30 chỗ lầu 1
86 m Việt Nam 164,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Chỉ tường 11 phòng nghỉ 2 giường đơn lầu 1
132 m Việt Nam 164,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Chỉ tường khu vực sảnh + hành lang lầu 1
153 m Việt Nam 164,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Chỉ tường 2 phòng ngủ vip lầu 2
43 m Việt Nam 164,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Chỉ tường 4 phòng ngủ 1 giường đôi lầu 2
143 m Việt Nam 164,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Chỉ tường khu vực sảnh + hành lang lầu 2
98 m Việt Nam 164,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second