Package 01: Buy seedlings

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Spending Category
Hàng hóa
Publication status
Thông báo thực
Name of Tender Notice
Package 01: Buy seedlings
Name of project
Ứng dụng công nghệ tiên tiến xây dựng mô hình sản xuất theo chuỗi giá trị một số loại hoa lan quý, góp phần thúc đẩy phát triển du lịch tại Hoành Bồ - Quảng Ninh
Contractor Selection Type
Competitive Offer
Estimated price
1.106.500.000 VND
Tender value
1.106.500.000 VND
Attach the Contractor selection . result notice
Bid closing
09:00 28/06/2019
Contract Type
All in one
Written approval
Quyết định số 06/QĐ-AGR ngày 26/08/2019
Approval date
26/08/2019
Completion date
15:37 30/08/2019
Bidding Procedure
Competitive Offer
Announcement of contractor selection results
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 0103037289 0103037289

Công ty cổ phần Giống và dịch vụ kỹ thuật Rau Quả Hoa Cây cảnh

1.106.500.000 VND 720 day 720 Ngày
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure Slide at what stage?
1 0105945489 0105945489 Công ty TNHH sản xuất và kinh doanh Hoàng Quỳnh Finance Financial Review
2 0106701446 0106701446 Công ty TNHH thương mại Tam Nông Finance Financial Review
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Lan Đai Châu giống
1 Giống lan Đai Châu GL2-4 (Rhynchostylis), Cây có 3-4 lá, chiều dài lá 20-25cm, cây khỏe mạnh, không bị bệnh, ổn định về tính năng di truyền Việt Nam 12,500,000
12500000
2 Lan Thanh Ngọc giống
1 Giống địa lan Thanh Ngọc (Cymbidium sinense varalba); Có 5-6 (thân) nhánh/chậu, có từ 1-2 mầm, cây khỏe mạnh không bị bệnh, lá cây màu xanh, có 5-6 lá, chiều dài lá 30-35cm, bộ rễ khỏe mạnh, ổn định về tính năng di truyền Việt Nam 462,500,000
462500000
3 Lan Hương Cát Cát giống
1 Giống Hương Cát Cát (Cymbidium golden Elf), Có 4-5 (thân) nhánh/chậu, có từ 1-2 mầm, cây khỏe mạnh không bị bệnh, lá cây màu xanh, có 5-6 lá, chiều dài lá 30-35cm, bộ rễ khỏe mạnh, ổn định về tính năng di truyền Việt Nam 57,500,000
57500000
4 Lan Mạc Biên giống
1 Giống lan Mạc Biên (Cymbidium sinense); Có 5-6 (thân) nhánh/chậu, có từ 1-2 mầm, cây khỏe mạnh không bị bệnh, lá cây màu xanh, có 5-6 lá, chiều dài lá 20-25cm, bộ rễ khỏe mạnh, ổn định về tính năng di truyền Việt Nam 80,000,000
80000000
5 Lan Đai Châu thương phẩm
1 Giống lan Đai Châu GL2-4 (Rhynchostylis), Giò có 2 cây, cây có 2-3 cặp lá, chiều dài lá 15-20cm, cây khỏe mạnh không bị bệnh, cây 02 năm tuổi Việt Nam 320,000,000
320000000
6 Lan Thanh Ngọc thương phẩm
1 Giống địa lan Thanh Ngọc (Cymbidium sinense varalba); Có 2-3 (thân) nhánh/chậu, cây khỏe mạnh không bị bệnh, lá cây màu xanh, có 4-5 lá, chiều dài lá 20-25cm, bộ rễ khỏe mạnh Việt Nam 84,000,000
84000000
7 Lan Hương Cát Cát thương phẩm
1 Giống Hương Cát Cát (Cymbidium golden Elf), Có 2-3 (thân) nhánh/chậu, cây khỏe mạnh không bị bệnh, lá cây màu xanh, có 5-6 lá, chiều dài lá 25-30cm, bộ rễ khỏe mạnh Việt Nam 40,500,000
40500000
8 Lan Mạc Biên thương phẩm
1 Giống lan Mạc Biên (Cymbidium sinense); Có 2-3 (thân) nhánh/chậu, cây khỏe mạnh không bị bệnh, lá cây màu xanh, có 5-6 lá, chiều dài lá 20-25cm, bộ rễ khỏe mạnh Việt Nam 49,500,000
49500000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second