Package 01: Electrical and electronic equipment

Tender ID
Views
49
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package 01: Electrical and electronic equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
1.992.575.000 VND
Publication date
16:36 02/04/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
1501-QĐ/TCT
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Pham Hung School of Politics
Approval date
28/03/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn1501027212 1501027212

CÔNG TY TNHH MTV PHÁT THỊNH ĐẠT

1.967.475.000 VND 1.967.475.000 VND 90 day 90

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Màn hình Led
1 Cái . 365,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Màn hình led cố định P2.5
15.56 M2 Trung quốc 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Card thu tín hiệu
32 Cái Xuất xứ: Trung Quốc 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Nguồn chuyển đổi 5V60A
40 Cái Xuất xứ: Trung Quốc 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ xử lý hình ảnh
1 Chiếc Xuất xứ: Trung Quốc 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Phụ kiện lắp đặt cho màn hình LED:
1 Bộ Xuất xứ: Việt Nam 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Khung giá đỡ màn hình led
15.56 M2 Xuất xứ: Việt Nam 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Chi phí thi công lắp đặt
1 Bộ Xuất xứ: Việt Nam 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Chi phí hiệu chĩnh và chuyển giao công nghệ
1 HT Xuất xứ: Việt Nam 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Màn hình Led
2 Cái . 227,950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Màn hình led cố định P2.5
9.22 M2 Xuất xứ: Trung Quốc 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Card thu tín hiệu
20 Cái Xuất xứ: Trung Quốc 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Nguồn chuyển đổi 5V60A
24 Cái Xuất xứ: Trung Quốc 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bộ xử lý hình ảnh
1 Chiếc Xuất xứ: Trung Quốc 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Phụ kiện lắp đặt cho màn hình LED:
1 Bộ Xuất xứ : Việt Nam 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Khung giá đỡ màn hình led
9.22 M2 Xuất xứ : Việt Nam 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Chi phí thi công lắp đặt
1 Bộ Xuất xứ: Việt Nam 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Chi phí hiệu chĩnh và chuyển giao công nghệ
1 HT Xuất xứ: Việt Nam 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Màn hình Led
2 Cái . 227,950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Màn hình led cố định P2.5
9.22 M2 Xuất xứ: Trung Quốc 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Card thu tín hiệu
20 Cái Xuất xứ: Trung Quốc 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Nguồn chuyển đổi 5V60A
24 Cái Xuất xứ: Trung Quốc 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bộ xử lý hình ảnh
1 Chiếc Xuất xứ: Trung Quốc 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Phụ kiện lắp đặt cho màn hình LED:
1 Bộ Xuất xứ: Việt Nam 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Khung giá đỡ màn hình led
9.22 M2 Xuất xứ: Việt Nam 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Chi phí thi công lắp đặt
1 Bộ Xuất xứ: Việt Nam 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Chi phí hiệu chĩnh và chuyển giao công nghệ
1 HT Xuất xứ: Việt Nam 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Tivi 75 inch
6 Cái Xuất xứ: Indonesia 37,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Hệ thống âm thanh
1 Bộ . 251,725,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bàn trộn Âm thanh
1 Cái Xuất xứ : Đức 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bộ chống hú Inter_M
1 Cái Xuất xứ: Trung quốc 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bộ điểu khiển trung tâm
1 Cái Xuất xứ : Bồ Đào Nha 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Micro chủ tịch
2 Cái Xuất xứ : Bồ Đào Nha 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Micro đại biểu
10 Cái Xuất xứ : Bồ Đào Nha 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Dây cáp hội thảo
1 Sợi Xuất xứ : Trung Quốc 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Amply 240W
1 Cái Xuất xứ : Trung Quốc 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Loa hộp 30W
4 Cái Xuất xứ : Trung Quốc 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Micro không dây cầm tay 2 mic
2 Bộ Xuất xứ : Đài Loan 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Tủ máy 80cm có mixer
1 Cái Xuất xứ : Việt Nam 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Dây loa
150 Mét Xuất xứ : Việt Nam 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Dây jack kết nối máy
1 Bộ Xuất xứ : Việt Nam 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Dây điện nguồn
20 Mét Xuất xứ : Việt Nam 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Vật tư phụ lắp đặt
1 HT Xuất xứ: Việt Nam 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Công lắp đặt, hướng dẫn , vận hành và chuyển giao công nghệ
1 HT Xuất xứ: Việt Nam 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Tivi 75 inch
1 Cái Xuất xứ: Indonesia 37,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Mixer 8 kênh
1 Cái Xuất xứ : China 13,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Bộ tạo hiệu ứng âm thanh
1 Cái Xuất xứ : China 13,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Bộ khuếch đại âm tần
1 Cái Xuất xứ : China 15,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Loa treo tường
6 Cái Xuất xứ : China 9,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Micro không dây cầm tay
2 Bộ Xuất xứ : Đài Loan 11,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Micro cổ ngỗng
1 Bộ Xuất xứ : China 3,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Bộ chia nguồn
1 Cái Xuất xứ : China 12,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Pát treo loa
6 Cái Xuất xứ : China 700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Tủ Đựng thiết bị âm thanh
1 Cái Xuất xứ : Việt Nam 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Dây loa
400 Mét Xuất xứ: Việt Nam 28,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Jack kết nối
1 Bộ Xuất xứ : Việt Nam 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Nẹp điện
100 Mét Xuất xứ : Việt Nam 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Dây điện
40 Mét Xuất xứ : Việt Nam 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Ổ điện 3 lổ trong tủ rack
3 Cái Xuất xứ : Việt Nam 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Chi phí thi công lắp đặt
1 HT Xuất xứ: Việt Nam 10,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Chi phí hiệu chĩnh và chuyển giao công nghệ
1 HT Xuất xứ: Việt Nam 5,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second