Package 02: Buy experimental tools, consumed supplies

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package 02: Buy experimental tools, consumed supplies
Contractor Selection Type
Appoint contractors
Tender value
244.359.000 VND
Publication date
10:24 19/08/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
1179/QĐ-VHS-KQLCNT
Approval Entity
Seafood Research Institute
Approval date
05/08/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0109241099 0109241099

THU DO EQUIPMENT TECHNICAL SCIENCE COMPANY LIMITED

244.359.000 VND 6 month
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Giấy lọc định lượng
1541-110
50 Hộp 100c Giấy lọc nhanh không tro Whatman loại 541, khổ 110 mm (100 tờ) / hộp Đường kính : 110 mm Độ giữ hạt trong chất lỏng : 22µm Độ dày : 155 µm Lưu lượng nước điển hình ở áp suất 45 psi (3,1 bar) 359 ml/phút Trọng lượng : 78 g/m² Lưu lượng khí : 3 giây/100 mL/in² Hàm lượng tro : 0,005% Anh 286,000
2 Giấy Parafilm
PM996
35 Hộp Kích thước : 4 inches x 125 feet Oxy (ASTM 1927-98): 150 cc / m2 d ở 23°C và 50 RH CO2 (Modulated IR Method): 1200 cc / m2 d ở 23°C và 0% RH. Hơi nước (ASTM F1249-01): Mặt phẳng: 1 g / m2 d ở 38°C và 90% RH Mỹ 640,000
3 Bơm tiêm 10 mL
BT10-KT- VH
20 Hộp Bơm tiêm sử dụng 1 lần , dung tích 10ml , theo tiêu chuẩn ISO 9001:2015 Việt Nam 50,000
4 Eppendo rf 1.5 ml
80-1500
15 Túi 500c Thông số kỹ thuật Nhiệt độ làm việc: ổn định từ -20°C đến 121°C Có thể chịu được tốc độ ly tâm cao 20.000 RCF Mỹ 245,000
5 Bình tam giác 250ml
028.01.252 & 051.03.006
29 Cái Được sản xuất từ thủy tinh borosilicate bền, chịu nhiệt theo tiêu chuẩn DIN EN ISO 4797. - Thành dày, đế nặng và vành được gia cố giúp tránh bị vỡ trong quá trình rửa và vận chuyển. - Cổ NS được mài hoàn hảo với mặt trong nhẵn đảm bảo khả năng đóng kín chống rò rỉ tuyệt vời. - Vạch chia độ và chữ khắc được in bằng men trắng - Hình dáng: Dạng hình nón, cổ mài. - Chất liệu: Thủy tinh - Màu sắc: Trong suốt - Dung tích: 250ml - Cổ: NS 29/32 , kèm nút nhám Đức 86,000
6 Bình tam giác 500ml
028.01.502 & 051.03.006
29 Cái Được sản xuất từ thủy tinh borosilicate bền, chịu nhiệt theo tiêu chuẩn DIN EN ISO 4797. - Thành dày, đế nặng và vành được gia cố giúp tránh bị vỡ trong quá trình rửa và vận chuyển. - Cổ NS được mài hoàn hảo với mặt trong nhẵn đảm bảo khả năng đóng kín chống rò rỉ tuyệt vời. - Vạch chia độ và chữ khắc được in bằng men trắng - Hình dáng: Dạng hình nón, cổ mài. - Chất liệu: Thủy tinh - Màu sắc: Trong suốt - Dung tích: 500ml - Cổ: NS 29/32 , kèm nút nhám Đức 106,000
7 Bình tam giác 1000ml
028.01.901 & 051.03.006
30 Cái Được sản xuất từ thủy tinh borosilicate bền, chịu nhiệt theo tiêu chuẩn DIN EN ISO 4797. - Thành dày, đế nặng và vành được gia cố giúp tránh bị vỡ trong quá trình rửa và vận chuyển. - Cổ NS được mài hoàn hảo với mặt trong nhẵn đảm bảo khả năng đóng kín chống rò rỉ tuyệt vời. - Vạch chia độ và chữ khắc được in bằng men trắng - Hình dáng: Dạng hình nón, cổ mài. - Chất liệu: Thủy tinh - Màu sắc: Trong suốt - Dung tích: 1000ml - Cổ: NS 29/32 , kèm nút nhám Đức 173,000
8 Bình tam giác 2000ml
028.01.902 & 051.03.006
30 Cái Được sản xuất từ thủy tinh borosilicate bền, chịu nhiệt theo tiêu chuẩn DIN EN ISO 4797. - Thành dày, đế nặng và vành được gia cố giúp tránh bị vỡ trong quá trình rửa và vận chuyển. - Cổ NS được mài hoàn hảo với mặt trong nhẵn đảm bảo khả năng đóng kín chống rò rỉ tuyệt vời. - Vạch chia độ và chữ khắc được in bằng men trắng - Hình dáng: Dạng hình nón, cổ mài. - Chất liệu: Thủy tinh - Màu sắc: Trong suốt - Dung tích: 2000ml - Cổ: NS 29/32 , kèm nút nhám Đức 279,000
9 Cốc thủy tinh 100 ml
025.01.100
21 Cái Được sản xuất từ thủy tinh borosilicate bền, chịu nhiệt theo tiêu chuẩn ISO 3819 và DIN 12331. Thành dày, đế nặng và vành được gia cố giúp tránh bị vỡ trong quá trình rửa và vận chuyển.Vạch chia độ và chữ khắc được in bằng men trắng. Màu sắc: trong suốt Có mỏ Dung tích: 100ml Đức 63,000
10 Cốc thủy tinh 1 lít
025.01.901
11 Cái Được sản xuất từ thủy tinh borosilicate bền, chịu nhiệt theo tiêu chuẩn ISO 3819 và DIN 12331. Thành dày, đế nặng và vành được gia cố giúp tránh bị vỡ trong quá trình rửa và vận chuyển. Vạch chia độ và chữ khắc được in bằng men trắng. Màu sắc: trong suốt Có mỏ Dung tích: 1000ml Đức 142,000
11 Cốc thủy tinh 2 Lít
025.01.902
10 Cái Được sản xuất từ thủy tinh borosilicate bền, chịu nhiệt theo tiêu chuẩn ISO 3819 và DIN 12331. - Thành dày, đế nặng và vành được gia cố giúp tránh bị vỡ trong quá trình rửa và vận chuyển. - Vạch chia độ và chữ khắc được in bằng men trắng. - Màu sắc: trong suốt - Có mỏ - Dung tích: 2000ml Đức 274,000
12 Ống đong 100 ml
015.01.100
10 Cái Được sản xuất từ thủy tinh borosilicate 3.3 chịu nhiệt theo tiêu chuẩn DIN EN ISO 4788. Hiệu chuẩn bằng robot tự động theo tiêu chuẩn DIN/ISO Class “A”. - Chứng nhận Conformity H,DE-M với mã số có thể tra cứu trực tiếp về sản phẩm. - Thang chỉ thị thể tích được khắc bằng màu xanh hoặc màu trắng trên thân của ống đong. - Thiết kế mỏ hoàn hảo đảm bảo rót mà không bị nhỏ giọt. - Chân đế thủy tinh hình lục giác chắc chắn. - Không nắp, có mỏ - Màu sắc: trong suốt - Thể tích: 100ml - Sai số: ± 0.50 ml - Độ chia: ± 1 ml - Chiều cao: 260 mm Đức 187,000
13 Ống đong 500 ml
015.01.500
10 Cái Được sản xuất từ thủy tinh borosilicate 3.3 chịu nhiệt theo tiêu chuẩn DIN EN ISO 4788. Hiệu chuẩn bằng robot tự động theo tiêu chuẩn DIN/ISO Class “A”. - Chứng nhận Conformity H,DE-M với mã số có thể tra cứu trực tiếp về sản phẩm. - Thang chỉ thị thể tích được khắc bằng màu xanh hoặc màu trắng trên thân của ống đong. - Thiết kế mỏ hoàn hảo đảm bảo rót mà không bị nhỏ giọt. -Chân đế thủy tinh hình lục giác chắc chắn. - Không nắp, có mỏ - Màu sắc: trong suốt - Thể tích: 500ml - Sai số: ± 2.5 ml - Độ chia: ± 5 ml - Chiều cao: 390 mm Đức 384,000
14 Ống đong 1000 ml
015.01.901
11 Cái Được sản xuất từ thủy tinh borosilicate 3.3 chịu nhiệt theo tiêu chuẩn DIN EN ISO 4788. Hiệu chuẩn bằng robot tự động theo tiêu chuẩn DIN/ISO Class “A”. - Chứng nhận Conformity H,DE-M với mã số có thể tra cứu trực tiếp về sản phẩm. - Thang chỉ thị thể tích được khắc bằng màu xanh hoặc màu trắng trên thân của ống đong. - Thiết kế mỏ hoàn hảo đảm bảo rót mà không bị nhỏ giọt. - Chân đế thủy tinh hình lục giác chắc chắn. - Không nắp, có mỏ - Màu sắc: trong suốt - Thể tích: 1000ml - Sai số: ±5 ml - Độ chia: ± 10 ml - Chiều cao: 470 mm Đức 635,000
15 Bình nắp xanh 100ml
061.01.100
20 Cái Được sản xuất từ thủy tinh borosilicate bền, chịu nhiệt với thành dày và các góc chống va đập. - Thành dày, đế nặng và vành được gia cố giúp tránh bị vỡ trong quá trình rửa và vận chuyển. - Những chai có khả năng chống va đập, ổn định nhiệt tuyệt vời này có thể hấp tiệt trùng ở 121°C. Không nên đóng nắp trong quá trình hấp. - Dạng cổ chai góc cạnh cho phép chất lỏng chảy ra không giới hạn mà không để lại cặn ở cổ chai. Cổ chai GL 45 lớn giúp dễ dàng rót. Vòng rót thiết kế độc đáo ngăn ngừa nhỏ giọt và tràn ra ngoài. - Vạch chia thể tích ở mặt bên thành cho khả năng quan sát mức chất lỏng tốt hơn và có thể tái tạo đầy chai mà không cần xi lanh. - Vạch chia độ và chữ khắc được in bằng men trắng. - Màu sắc: trong suốt - Dung tích: 100ml - Kích thước nắp: GL 45 Đức 99,000
16 Bình nắp xanh 250ml
061.01.250
23 Cái Được sản xuất từ thủy tinh borosilicate bền, chịu nhiệt với thành dày và các góc chống va đập. - Thành dày, đế nặng và vành được gia cố giúp tránh bị vỡ trong quá trình rửa và vận chuyển. - Những chai có khả năng chống va đập, ổn định nhiệt tuyệt vời này có thể hấp tiệt trùng ở 121°C. Không nên đóng nắp trong quá trình hấp. - Dạng cổ chai góc cạnh cho phép chất lỏng chảy ra không giới hạn mà không để lại cặn ở cổ chai. Cổ chai GL 45 lớn giúp dễ dàng rót. Vòng rót thiết kế độc đáo ngăn ngừa nhỏ giọt và tràn ra ngoài. - Vạch chia thể tích ở mặt bên thành cho khả năng quan sát mức chất lỏng tốt hơn và có thể tái tạo đầy chai mà không cần xi lanh. - Vạch chia độ và chữ khắc được in bằng men trắng. - Màu sắc: trong suốt - Dung tích: 250ml - Kích thước nắp: GL 45 Đức 112,000
17 Bình nắp xanh 500ml
061.01.500
30 Cái Được sản xuất từ thủy tinh borosilicate bền, chịu nhiệt với thành dày và các góc chống va đập. - Thành dày, đế nặng và vành được gia cố giúp tránh bị vỡ trong quá trình rửa và vận chuyển. - Những chai có khả năng chống va đập, ổn định nhiệt tuyệt vời này có thể hấp tiệt trùng ở 121°C. Không nên đóng nắp trong quá trình hấp. - Dạng cổ chai góc cạnh cho phép chất lỏng chảy ra không giới hạn mà không để lại cặn ở cổ chai. Cổ chai GL 45 lớn giúp dễ dàng rót. Vòng rót thiết kế độc đáo ngăn ngừa nhỏ giọt và tràn ra ngoài. - Vạch chia độ và chữ khắc được in bằng men trắng. - Màu sắc: trong suốt - Dung tích: 500ml - Kích thước nắp: GL 45 Đức 130,000
18 Bình nắp xanh 1000ml
061.01.901
30 Cái Được sản xuất từ thủy tinh borosilicate bền, chịu nhiệt với thành dày và các góc chống va đập. - Thành dày, đế nặng và vành được gia cố giúp tránh bị vỡ trong quá trình rửa và vận chuyển. - Những chai có khả năng chống va đập, ổn định nhiệt tuyệt vời này có thể hấp tiệt trùng ở 121°C. Không nên đóng nắp trong quá trình hấp. - Dạng cổ chai góc cạnh cho phép chất lỏng chảy ra không giới hạn mà không để lại cặn ở cổ chai. Cổ chai GL 45 lớn giúp dễ dàng rót. Vòng rót thiết kế độc đáo ngăn ngừa nhỏ giọt và tràn ra ngoài. - Vạch chia độ và chữ khắc được in bằng men trắng. - Màu sắc: trong suốt - Dung tích: 1000ml - Kích thước nắp: GL 45 Đức 182,000
19 Bình định mức 1 mL
013.13.001
30 Cái Bình định mức thủy tinh màu trắng, dạng đáy tam giác. Tiêu chuẩn: Class A Chất liệu thủy tinh: borosilicate glass 3.3. Kích thước: H65mm x D7.5mm , tolerance ± 0.025 ml ) Nhám cổ NS 07/16 Đức 353,000
20 Bình định mức 5 mL
013.01.005
20 Cái Bình định mức thủy tinh màu trắng. Tiêu chuẩn: Class A. Chất liệu thủy tinh: borosilicate 3.3 glass according, theo DIN EN ISO 1042. Nhám cổ NS 10/19 Đức 405,000
21 Cuvet
Q4
4 Cái Cuvette thạch anh 10 mm, bước sóng 190-2500nm, KT: 12.5x12.5x45mm Mỹ 1,900,000
22 Đầu côn 10 µl
21-0010
5 10 Hộp/ thùng Thể tích: 10 µl. Tiệt trùng. Quy cách: 10 hộp/thùng (96 cái/hộp) Mỹ 140,000
23 Đầu côn 1000 µl
21-1000
5 10 Hộp/ thùng Thể tích: 1000 µl. Tiệt trùng. Quy cách: 10 hộp/thùng (96 cái/hộp) Mỹ 150,000
24 Đầu côn 200 µl
21-0200
5 10 Hộp/ thùng Thể tích: 200 µl. Tiệt trùng. Quy cách: 10 hộp/thùng (96 cái/hộp) Mỹ 140,000
25 Đèn cồn
1381
5 Cái Dung tích: 150ml. Đèn cồn GENLAB được làm bằng thủy tinh trung tính. Vật liệu để tim đèn làm bằng thạch cao. Nắp đậy bằng nhựa. Chiều cao (h): 118mm. Trung Quốc 160,000
26 Đĩa 96 giếng đáy bằng
11511
10 Thùng Đĩa nhựa 96 giếng, trong suốt, tiệt trùng, dùng 1 lần. Hạn sử dụng >12 tháng. Quy cách: 100 cái/thùng Trung Quốc 1,450,000
27 Đĩa petri
BS-90-CD
26 Gói Chất liệu: Nhựa polystyrene (PS) chất lượng cao - Kích thước: 90x15mm - Sử dụng: Dùng một lần, đảm bảo môi trường thí nghiệm vô trùng - Tiệt trùng sẵn: Có thể sử dụng ngay mà không cần khử trùng thêm Trung Quốc 350,000
28 Falcon vô trùng 15 ml
078.02.007
20 Gói 50c Dung tích 15ml. Vô trùng. 17 x 120 mm Đức 90,000
29 Falcon vô trùng 50 ml
078.02.008
20 Gói 50c Dung tích 50ml. Vô trùng. 30 x 120 mm Đức 124,000
30 Kính bảo hộ tia UV
KY711 K111
10 Cái Chất liệu: Polycarbonate hoặc nhựa cao cấp chống tia UV Khả năng lọc: Hấp thụ 99-100% tia UVA, UVB, UVC Tiêu chuẩn: ANSI Z87.1, EN 166, CE Ứng dụng: Phòng thí nghiệm, hàn laser, bảo vệ mắt ngoài trời Đài Loan 150,000
31 Lam kính hiển vi
1000200
10 Hộp 50c Lam kính chất liệu bằng thủy tinh, mài mờ, vùng mở 20mm. Một hộp có 50 miếng, kích cỡ 76x25mm. Kích thước: 76x26mm Dày 1mm Chất liệu thủy tinh Đức 110,000
32 Lamelle s
SUPE- 0101050
10 Hộp 100c Chất liệu: thủy tinh borosilicate kháng hóa chất của lớp thủy phân đầu tiên - Kích thước: 22x22mm - Kích thước đóng hộp: 25x1000mm - Trong suốt, có thể sử dụng để quan sát dưới kính hiển vi huỳnh quang - Tuân thủ tiêu chuẩn DIN ISO 8255 Đức 80,000
33 Màng lọc mẫu 0.22 µm
11327--25-- N
25 Hộp 100c Màng lọc , chất liệu Cellulose Nitrate (CN) Đường kính màng lọc : 25mm Kích thước lỗ lọc : 0.22 µm Điểm sôi ≥ 4.4 bar Áp suất ≥ 0.8 bar. Lưu lượng 25 mL/phút/cm²/bar Đức 1,828,000
34 Bộ Micropi pet (10µl. 50 µl. 100 µl. 200 µl. 1000 µl)
011.20.010 + 011.20.050 + 011.20.100 + 011.20.200 + 011.20.901
1 Bộ Cấu trúc thân bằng aluminium, PP/PVDF/ và thép không gỉ. Hấp tiệt trùng. Đo các dải : 0.5-10 µl 5-50 µl 10-100 µl 20-200 µl 100-1000 µl Đức 40,000,000
35 Găng tay y tế
Găng tay Latex có bột Vglove
30 Hộp 100 chiếc Chất liệu: Cao su tự nhiên chất lượng cao. Quy cách đóng gói: 100 chiếc/hộp, 10 hộp/thùng Tiêu chuẩn: ASTM D3578 và EN455 Size: S, M, L, XL Trọng lượng: 5.0g/chiếc Màu sắc: Trắng sữa Việt Nam 80,000
36 Khẩu trang
BIOMEQ MASK+
50 Hộp 50c Được làm từ vải lọc không dệt sợi siêu mịn Thành phần 100% tơ sợi Polypropylene (PP) Được sản xuất bằng kỹ thuật kéo sợi thổi chảy (Melt blown) Hiệu quả lọc khuẩn đạt 99.9%, chống thấm nước, chống bụi Mềm mại và không gây kích ứng da Thiết kế tinh tế: ôm gọn gàng, dây đeo nhỏ, mềm, chắc chắn và co giãn linh hoạt không gây đau vành tai Quy cách: 50 cái / hộp Việt Nam 60,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second