Package 02: Procurement of equipment

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Spending Category
Hàng hóa
Publication status
Thông báo thực
Name of Tender Notice
Package 02: Procurement of equipment
Name of project
Mua sắm trang thiết bị âm thanh ánh sáng phục vụ biểu diễn tại Trung tâm văn hóa và biểu diễn lưu động, mua sắn bàn ghế, trang thiết bị cho phòng họp, phòng làm việc của TTVHTT thể thao Mỹ Đức
Contractor Selection Type
Competitive Offer
Estimated price
1.145.040.000 VND
Tender value
1.145.040.000 VND
Attach the Contractor selection . result notice
Bid closing
09:00 20/04/2018
Contract Type
All in one
Written approval
872/QĐ-UBND ngày 25/5/2018
Approval date
25/05/2018
Completion date
07:22 01/06/2018
Bidding Procedure
Competitive Offer
Announcement of contractor selection results
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 0107807639 0107807639

Công ty TNHH TM Đức Thanh

1.143.722.000 VND 85 day 85 Ngày
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bục để tượng bác
1 - Gỗ công nghiệp sơn PU- Kích thước: W800xD600xH1200 Việt Nam 3,100,000
3100000
2 Bàn không hộc rộng thoáng
2 - Chân gấp sơn tĩnh điện, mặt gỗ- Vân gỗ sồi Việt Nam 1,050,000
1050000
3 Chân ghế quỳ sắt
1 - Khung thép sơn tĩnh điện- Tựa ghế làm bằng nhựa bọc vải lưới- Tay nhựa, đệm mút đc bọc lớp xốp bên ngoài Việt Nam 1,075,000
1075000
4 Tủ sắt đựng tài liệu
1 - Bằng thép sơn tĩnh điện- Kích thước: W1000xD450xH1830 Việt Nam 3,235,000
3235000
5 Ghế gấp
6 - Simili giả da - Kích thướ'c: W470xD460xH860 Việt Nam 418,000
418000
6 Công suất loa siêu trầm
2 - 8 ohms: 2x1550 W4 ohms: 2x2550WChế độ bridge:8 ohms: 4000WTần số đáp ứng: 20 Hz- 20kHz kA36KoralViệt Nam 41,655,000
41655000
7 Công suất cho loa toàn giải và loa kiểm tra
2 8 ohms: 4x1000 W4 ohms: 4x1650WTần số đáp ứng: 20 Hz- 20kHz kA39KoralViệt Nam 41,650,000
41650000
8 Bàn trộn tín hiệu
1 - 16 đường vào- 10 đường mic- Hiệu ứng effect: 1- Đường AUX: 4Đường group: 4Phatom: 48V MG 16XUYamahaNhật/ Malaysia 32,870,000
32870000
9 Loa toàn giải aray
6 - Gồm 2 bass SN12II, treble SD44BN- Trở kháng 4 ohms Thùng VNP.audio -Thái Lan 36,585,000
36585000
10 Loa siêu trầm tần số đáp ứng: 30 - 500 Hz
4 Gồm 2 bass C18-650 ELV3Trở kháng: 4 ohmsĐộ nhạy:97dN Thùng VNP.audio -Thái Lan 37,100,000
37100000
11 Loa toàn giải kiểm tra công suất: 1050WGồm 1 bass P150/2226, 1 treble BMD450iTrở kháng: 8 ohmsĐộ nhạy: 97dB
2 Gồm 1 bass P150/2226, 1 treble BMD450iTrở kháng: 8 ohmsĐộ nhạy: 97dB Thùng VNP.audio -Thái Lan 29,820,000
29820000
12 Thiết bị xuất nhập dữ liệu điều khiển nội dung
1 - Intel Core i5 - 7.200U (2,5GHz - 3Mb)RAM- 4GB/HDD -1TBLAN, WiFi, USB 3.1, USB 2.0VGA onboard Intel ®HD Graphics 62015.6''(1366x768) và phụ kiện Dell/ Trung Quốc 18,820,000
18820000
13 Máy ảnh + phụ kiện đi kèm
4 - Cảm biến CMOS 24.2 megapixal- Bộ xử lý hình ảnh DIGIC 6Hệ thống lấy nét lạiTốc độ màn trập 1/4000 - 30 giây - Tốc độ chụp liên tục tối đa 5.0 hình/ giây- Hỗ trợ Wifi và NFC- Đèn flash tự động- Phụ kiện: pin, sạc pin, dây đeo, cáp USB, đĩa CD đi kèm Canon Nhật Bản 18,646,000
18646000
14 Bộ lọc tần số chống hú
1 2 x31 bandTần số đáp ứng 10Hz – 30.000Hz ±3dB.Nguồn 110/220V FBQ 3102HD BehringerSản xuất tiêu chuẩn Đức, xuất xứ Trung Quốc 15,440,000
15440000
15 Bộ chia tần kỹ thuật số
1 Gồm 3 đường tín hiệu vào và 6 đường tín hiệu ra với đường AD/DA 24 bit/96 Khz DCX2496 BehringerSản xuất tiêu chuẩn Đức, xuất xứ Trung Quốc 19,900,000
19900000
16 Bộ tạo vang
1 Bộ xử lý AD/DA 24 bit/96Khz với 11 hiệu ứngDynamic Range: A/D: 100dB; D/A: 104dBHệ thống đèn led báo hiệu để căn chỉnh tín hiệu FX 2000 BehringerSản xuất tiêu chuẩn Đức, xuất xứ Trung Quốc 12,940,000
12940000
17 Bộ cấp nguồn điện 8 cổng
1 8 cổng Trung Quốc 5,480,000
5480000
18 Tủ đựng mixer- Có ngăn đựng Mixer riêng biệt- Khóa bảo vệ; bánh xe kéo di chuyển tiện lợi- Chân quay đa hướng có vòng bi bánh cao su bền
1 Có ngăn đựng Mixer riêng biệtKhóa bảo vệ; bánh xe kéo di chuyển tiện lợiChân quay đa hướng có vòng bi bánh cao su bền Trung Quốc 6,929,000
6929000
19 Kèm Trumpet
6 Chất liệu : bằng đồngKích thước chuông: 120mm Trung Quốc 3,385,000
3385000
20 Micro không dây cầm tay
3 Dải tần số RF: 516-865 MHzTruyền / nhận tần số: 1680Chuyển đổi băng thông: 42 MHzTần số đáp ứng (micro): 80-18.000 HzTỉ lệ tín hiệu trên nhiễu:> 110 dBKết nối ăng-ten: 2 BNC, 50 OhmCông suất đầu ra RF: 30 mWThời gian hoạt động (transmitter):> 8 giờđộ nhậy AF: 2,1 mV / PaMức độ âm thanh áp (SPL): 154 dB (SPL) tối đa. EW 135 G3Sennheiser/ Germany/USA 26,335,000
26335000
21 D©y loa 2x 1.5
200 Vá lµm b»ng nhùa PVC KabeltronickĐức 65,500
65500
22 Dây tín hiệu
60 Diện tích dây dẫn: 0.22 mm2Kết cấu dây dẫn : 28 x 0.10mm Lõi đồngĐiện trở dây dẫn : 85 Ohm/kmĐường kính :6.4± 0.2mmVỏ làm bằng nhựa PVC Sound King Trung Quốc 44,600
44600
23 Jack loa
24 đấu nối Trung Quốc 113,000
113000
24 Jack canon
22 đấu nối Trung Quốc 48,000
48000
25 Jack 6 ly
12 đấu nối Trung Quốc 47,000
47000
26 Jack 3.5 ly
4 đấu nối Trung Quốc 55,000
55000
27 Đèn par led full màu
24 54 bóng x 3W led: 12 màu đỏ, 16 màu xanh lá cây, 14 màu xanh, 12 màu trắngĐiều khiển qua DMX 512, kiểm soát chế độ tự độngTuổi thọ trung bình của đèn: 50.000 giờ đến 80.000 giờ Màu sắc: RGBW hệ thống màu tiêu chuẩn Góc ống kính tán xạ: 15 độ Trung Quốc 2,560,000
2560000
28 Đèn par led ánh sáng vàng
8 Góc chiếu sáng: từ 10 tới 45 độCó 3 chế độ chạy chính: chạy theo nhạc, chạy tự động, chạy qua bàn DMXTuổi thọ led > 100 nghìn giờMàu sắc của led: màu vàng Trung Quốc 2,520,000
2520000
29 Đèn moving- Nguồn điện : 110V-245V, 50/60Hz.
4 Thiết lập DMX 16 kênh có sẵnChuyển động góc: Pan = 540° Nghiêng = 250°Làm mát: lọc thông gió cường bức, tiếng ồn thấp Màu sắc: 14 màuGobo: 17 GoboThời gian nhấp nháy: 0-10 giây Beam 230 Trung Quốc 18,615,000
18615000
30 Card phần mềm điều khiển ánh sáng tích hợp với máy tính
1 Dùng hệ điều khiển DMX512Có cổng kết nối USBCó thể sử dụng tối đa 512 kênh cho mọi line DMXCó thể gắn từ 0 đến 250 cho mỗi line DMXMỗi chanel 1 màu, 1 gobos, 1 chương trình khác nhau… SunlightTrung Quốc 21,370,000
21370000
31 Thiết bị xuất nhập dữ liệu điều khiển ánh sáng
1 Intel Core i5 - 7.200U (2.5GHz-3Mb)RAM -4Gb HDD-1TBVGA: onboard Intel?HD Graphics 620DVD, LAN, WiFiUSB 3.1, USB 2.0Windows 10 Homepin 4 Cell Dell/ Trung Quốc 16,188,000
16188000
32 Bộ chia tín hiệu
1 chia tín hiệu Trung Quốc 11,940,000
11940000
33 Chân đèn
2 Loại cao 4m -> 4,5m, có tay quay nâng hạ Trung Quốc 5,520,000
5520000
34 Dây tín hiệu
300 Diện tích dây dẫn: 0.22 mm2Kết cấu dây dẫn : 28 x 0.10mm Lõi đồngĐiện trở dây dẫn : 85 Ohm/kmĐường kính :6.4± 0.2mmVỏ làm bằng nhựa PVC Sound King Trung Quốc 44,600
44600
35 Jack canon
20 đấu nối Trung Quốc 48,000
48000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second