Package 02: Procurement of equipment for the textbook replacement program

        Watching
Tender ID
Views
73
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package 02: Procurement of equipment for the textbook replacement program
Bidding method
Online bidding
Tender value
363.801.000 VND
Publication date
21:33 31/12/2022
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
46/QĐ-THCSNTP
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Nguyen Tri Phuong Secondary School
Approval date
30/12/2022
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3300383140 3300383140

HITEC COMPANY LIMITED

360.535.000 VND 360.535.000 VND 25 day

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bộ tranh mô hình hóa các thành tố của các loại văn bản
4 Bộ Việt Nam 153,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bộ tranh mô hình hóa các thành tố của các loại văn bản thơ
4 Bộ Việt Nam 102,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Tranh mô hình hóa các yếu tố hình thức của văn bản nghị luận: mở bài, thân bài, kết bài; ý kiến, lí lẽ, bằng chứng
4 Bộ Việt Nam 102,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Tranh mô hình hóa các yếu tố hình thức của văn bản thông tin
4 Bộ Việt Nam 102,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Tranh minh họa: Mô hình hóa quy trình viết 1 văn bản và Sơ đồ tóm tắt nội dung chính của một số văn bản đơn giản
4 Bộ Việt Nam 102,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Sơ đồ mô hình một số kiểu văn bản có trong chương trình
4 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên Môn Ngoại Ngữ
1 Bộ Việt Nam 14,496,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Bộ tranh về truyền thống gia đình, dòng họ
1 Bộ Việt Nam 229,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bộ tranh hướng dẫn phòng tránh và ứng phó với các tình huống nguy hiểm
1 Bộ Việt Nam 305,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Tranh mô phỏng mối quan hệ giữa nhà nước và công dân
1 Tờ Việt Nam 76,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bộ tranh thể hiện các nhóm quyền trẻ em
1 Bộ Việt Nam 305,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Video/clip về tôn trọng sự thật
1 Bộ Việt Nam 204,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Video/clip về tình huống tự lập
1 Bộ Việt Nam 204,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Video/clip về tình huống giữ chữ tín
1 Bộ Việt Nam 293,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Video/clip về tiết kiệm
1 Bộ Việt Nam 204,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Video/clip về đăng kí khai sinh
1 Bộ Việt Nam 204,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bộ dụng cụ thực hành tự nhận thức bản thân
5 Bộ Việt Nam 2,364,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bộ dụng cụ cho học sinh thực hành ứng phó với các tình huống nguy hiểm
2 Bộ Việt Nam 6,364,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bộ dụng cụ thực hành tiết kiệm
8 Bộ Việt Nam 227,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Phim tư liệu mô tả việc khai quật một di chỉ khảo cổ học
1 Bộ Việt Nam 204,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Phim mô phỏng đời sống loài người thời nguyên thủy
1 Bộ Việt Nam 204,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Phim tài liệu về một số thành tựu văn minh Đông Nam Á
1 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Phim thể hiện đời sống xã hội và phong tục của người Văn Lang, Âu Lạc.
1 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Phim thể hiện một số cuộc khởi nghĩa tiêu biểu trong thời kỳ Bắc thuộc và về Chiến thắng Bạch Đằng năm 938.
1 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Phim về đời sống cư dân, phong tục, văn hóa của các vương quốc cổ đại Champa và Phù Nam
1 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Kính lúp
10 Cái Việt Nam 146,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Đèn cồn
8 Cái Việt Nam 94,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bộ dụng cụ điện
1 Bộ Việt Nam 2,636,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Biến áp nguồn
1 Bộ Việt Nam 2,634,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Thước dây
2 Chiếc Việt Nam 131,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Cờ lệnh thể thao
4 Chiếc Việt Nam 47,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Dây nhảy tập thể
5 Chiếc Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên Môn Hoạt động trải nghiệm, hướng nghiệp
1 Bộ Việt Nam 9,298,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Bộ thẻ nghề truyền thống
8 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Video về cảnh quan thiên nhiên Việt Nam
1 Bộ Việt Nam 204,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên Môn Ngữ Văn
1 Bộ Việt Nam 8,909,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bộ thiết bị dạy hình học phẳng
18 Bộ Việt Nam 83,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Bộ thiết bị dạy học hình học trực quan (các hình khối trong thực tiễn)
18 Bộ Việt Nam 759,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên Môn Ngoại Ngữ
1 Bộ Việt Nam 14,496,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Video/clip về bảo tồn di sản văn hóa
1 Bộ Việt Nam 573,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bộ dụng cụ thực hành tiết kiệm
6 Bộ Việt Nam 227,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Phim tư liệu về Văn hóa Phục hưng
1 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Phim tài liệu về một số thành tựu văn hóa tiêu biểu của Trung Quốc từ thế kỷ VII đến giữa thế kỷ XIX
1 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Phim tài liệu giới thiệu về Luang Prabang và về vương quốc Lan Xang
1 Bộ Việt Nam 318,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Phim tài liệu thể hiện một số cuộc kháng chiến chống ngoại xâm trong lịch sử Việt Nam trong thời gian từ thế kỷ X đến giữa thế kỷ XVI
1 Bộ Việt Nam 382,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ Giáo viên Môn Lịch sử
1 Bộ Việt Nam 7,636,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Video Rừng Amazon
1 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Video Kịch bản tác động của biến đổi khí hậu tới thiên nhiên châu Nam Cực
1 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ Giáo viên Môn Địa Lý
1 Bộ Việt Nam 7,636,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Biến áp nguồn
4 Cái Việt Nam 2,634,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Bộ giá thí nghiệm
4 Bộ Việt Nam 2,180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Đồng hồ đo thời gian hiện số
2 Cái Việt Nam 1,830,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Kính lúp
4 Cái Việt Nam 146,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Đồng hồ đo điện đa năng
4 Cái Việt Nam 760,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Dây nối
4 Bộ Việt Nam 483,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Đồng hồ bấm giây
2 Cái Trung Quốc 455,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Ampe kế một chiều
4 Cái Việt Nam 306,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Vôn kế một chiều
4 Cái Việt Nam 306,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Nguồn sáng
4 Bộ Việt Nam 1,508,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Bút thử điện thông mạch
4 Cái Việt Nam 62,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Nhiệt kế (lỏng)
4 Cái Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Thấu kính hội tụ
4 Cái Việt Nam 404,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Thấu kính phân kì
4 Cái Việt Nam 202,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Giá để ống nghiệm
4 Cái Việt Nam 51,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Đèn cồn
4 Cái Việt Nam 94,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Lưới thép tản nhiệt
4 Cái Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Găng tay cao su
4 Đôi Việt Nam 37,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Chổi rửa ống nghiệm
10 Cái Việt Nam 23,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Cốc thủy tinh 100 ml
7 Cái Việt Nam 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Ống nghiệm
50 Cái Việt Nam 7,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Ống đong hình trụ 100 ml
4 Cái Việt Nam 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Bộ ống dẫn thủy tinh các loại
7 Bộ Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Bộ nút cao su có lỗ và không có lỗ các loại
4 Bộ Việt Nam 168,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Thìa xúc hóa chất
7 Cái Việt Nam 14,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Pipet (ống hút nhỏ giọt)
30 Cái Việt Nam 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Cân điện tử
1 Cái Việt Nam 849,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Giấy lọc
2 Hộp Việt Nam 103,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Kính hiển vi
2 Cái Trung Quốc 8,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Kẹp ống nghiệm
10 Cái Việt Nam 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ Giáo viên Môn Khoa học tự nhiên
1 Bộ Việt Nam 12,727,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Bột lưu huỳnh (S)
1 Lọ Việt Nam 39,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
iodine (I2)
1 Lọ Việt Nam 98,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Dung dịch nước bromine (Br2)
1 Lọ Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Đồng phoi bào (Cu)
1 Lọ Việt Nam 79,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Bột sắt
1 Lọ Việt Nam 39,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Zn (viên)
1 Lọ Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Sodium (Na)
1 Lọ Việt Nam 295,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Magnesium (Mg) dạng mảnh
1 Lọ Việt Nam 69,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Cuper (II) oxide (CuO),
1 Lọ Việt Nam 69,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Đá vôi cục
1 Lọ Việt Nam 39,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Manganese (II) oxide (MnO2)
1 Lọ Việt Nam 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Sodium hydroxide (NaOH)
1 Lọ Việt Nam 39,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Copper sulfate (CuSO4)
1 Lọ Việt Nam 39,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Hydrochloric acid (HCl) 37%
1 Lọ Việt Nam 54,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Sunfuric acid 98% (H2SO4)
1 Lọ Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Dung dich ammonia (NH3) đặc
1 Lọ Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Magnesium sulfate (MgSO4) rắn
1 Lọ Việt Nam 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Barichloride (BaCl2) rắn
1 Lọ Việt Nam 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Sodium chloride (NaCl)
2 Lọ Việt Nam 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Sodiumsulfate (Na2SO4) dung dịch
1 Lọ Việt Nam 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Silve nitrate (AgNO3)
1 Lọ Việt Nam 874,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Glucozơ (kết tinh) (C6H12O6)
1 Lọ Việt Nam 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Nến (Parafin) rắn
1 Lọ Việt Nam 39,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Giấy phenolphthalein
2 Hộp Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Dung dịch phenolphthalein
2 Lọ Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Nước cất
10 Lọ Việt Nam 31,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Al (Bột)
1 Lọ Việt Nam 69,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
Kali permanganat (KMnO4)
1 Lọ Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
Kali chlorrat (KClO3)
1 Lọ Việt Nam 39,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
Calcium oxide (CaO)
1 Lọ Việt Nam 31,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
Bảng tuần hoàn các nguyên tố hóa học
1 Tờ Việt Nam 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
Thiết bị “bắn tốc độ”
1 Tờ Việt Nam 76,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
Tranh mô tả ảnh hưởng của tốc độ trong an toàn giao thông.
1 Tờ Việt Nam 76,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
Từ trường của Trái Đất
1 Tờ Việt Nam 76,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
115
Trao đổi chất ở động vật
1 Tờ Việt Nam 76,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
116
Vận chuyển các chất ở người
1 Tờ Việt Nam 76,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
117
Vòng đời của động vật
1 Tờ Việt Nam 76,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
118
Các hình thức sinh sản vô tính ở động vật
1 Tờ Việt Nam 76,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
119
Sinh sản hữu tính ở thực vật
1 Tờ Việt Nam 76,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
120
Thiết bị đo tốc độ
4 Bộ Việt Nam 394,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
121
Bộ dụng cụ thí nghiệm tạo âm thanh
4 Bộ Việt Nam 1,025,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
122
Bộ dụng cụ thí nghiệm về sóng âm
4 Bộ Việt Nam 3,295,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
123
Bộ dụng cụ thí nghiệm thu năng lượng ánh sáng
4 Bộ Việt Nam 628,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
124
Bộ dụng cụ thí nghiệm về ánh sáng
4 Bộ Việt Nam 291,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
125
Bộ dụng cụ thí nghiệm về nam châm vĩnh cửu
4 Bộ Việt Nam 463,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
126
Bộ dụng cụ chế tạo nam châm
4 Bộ Việt Nam 1,434,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
127
Bộ thí nghiệm từ phổ
4 Bộ Việt Nam 507,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
128
Bộ dụng cụ thí nghiệm quang hợp
4 Bộ Việt Nam 1,333,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
129
Bộ dụng cụ thí nghiệm hô hấp tế bào
4 Bộ Việt Nam 583,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
130
Bộ dụng cụ chứng minh thân vận chuyển nước
4 Bộ Việt Nam 1,207,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
131
Bộ thí nghiệm chứng minh lá thoát hơi nước
4 Bộ Việt Nam 1,409,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
132
Video/phần mềm mô phỏng 3D về mô hình nguyên tử của Riitherford- Bohr
1 Bộ Việt Nam 586,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
133
Video/phần mềm mô phỏng 3D: Mô hình một số mẫu đơn chất và hợp chất
1 Bộ Việt Nam 879,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
134
Video mô tả ảnh hưởng của tốc độ trong an toàn giao thông.
1 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
135
Video mô tả độ cao và tần số âm thanh
1 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
136
Video/phần mềm 3D mô phỏng cách âm thanh truyền đi trong các môi truờng khác nhau.
1 Bộ Việt Nam 586,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
137
Video/phần mềm 3D mô phỏng sự phản xạ.
1 Bộ Việt Nam 586,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
138
Video/phần mềm 3D mô phỏng từ trường Trái Đất
1 Bộ Việt Nam 586,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
139
Video/phần mềm 3D từ phổ, đường sức từ của nam châm
1 Bộ Việt Nam 293,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
140
Video/phần mềm 3D mô phỏng con đường trao đổi nước ở thực vật
1 Bộ Việt Nam 879,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
141
Video về cảm ứng ở thực vật
1 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
142
Video về tập tính ở động vật
1 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
143
Video về sự sinh trưởng và phát triển ở thực vật
1 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
144
Video về các vòng đời của động vật
1 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
145
Video về giâm, chiết, ghép cây
1 Bộ Việt Nam 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
146
Bộ dụng cụ cơ khí
4 Bộ Việt Nam 3,148,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
147
Bộ vật liệu điện
4 Bộ Việt Nam 7,029,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
148
Bộ dụng cụ điện
4 Bộ Việt Nam 2,636,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
149
Bộ công cụ phát triển ứng dụng dựa trên vi điều khiển
2 Bộ Việt Nam 9,005,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
150
Biến áp nguồn
4 Bộ Việt Nam 2,634,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
151
Mô hình trồng trọt công nghệ cao.
1 Tờ Việt Nam 51,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
152
Quy trình trồng trọt
1 Tờ Việt Nam 51,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
153
Một số vật nuôi đặc trưng theo vùng miền.
1 Tờ Việt Nam 51,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
154
Một số loài thủy sản có giá trị kinh tế cao
1 Tờ Việt Nam 51,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
155
Bộ dụng cụ giâm cành
4 Bộ Việt Nam 698,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
156
Thước dây
2 Chiếc Việt Nam 131,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
157
Cờ lệnh thể thao
8 Chiếc Việt Nam 47,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
158
Biển lật số
2 Bộ Việt Nam 1,054,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
159
Nấm thể thao
40 Chiếc Việt Nam 18,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
160
Bơm
1 Chiếc Trung Quốc 328,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
161
Dây nhảy tập thể
1 Chiếc Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
162
Dây kéo co
2 Cuộn Việt Nam 1,179,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
163
Dây đích
2 Chiếc Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
164
Ván dậm nhảy
1 Chiếc Việt Nam 1,125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
165
Dụng cụ xới cát
2 Chiếc Việt Nam 829,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
166
Bảng yếu tố và nguyên lý tạo hình
1 Tờ Việt Nam 51,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
167
Bộ tranh/ ảnh về mĩ thuật Việt Nam thời kì trung đại
1 Bộ Việt Nam 204,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
168
Bộ tranh/ảnh về mĩ thuật thế giới thời kì trung đại
1 Bộ Việt Nam 204,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
169
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ Giáo viên Môn Hoạt động trải nghiệm, hướng nghiệp
1 Bộ Việt Nam 7,636,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second