Package 04: Equipment

Tender ID
Views
55
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package 04: Equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
1.865.233.000 VND
Estimated price
1.865.233.000 VND
Publication date
09:44 12/04/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
2322/QĐ-CA
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
An Duong district police
Approval date
15/12/2022
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0201034552 0201034552

GREEN HOUSE ARCHITECHTURE CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY

1.687.293.104,832 VND 1.687.293.000 VND 100 day 16/12/2022
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn2500304909 2500304909 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP - THƯƠNG MẠI VĨNH PHÚC “CHUYỂN TỪ CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP – THƯƠNG MẠI VĨNH PHÚC CÓ GCN ĐKKD SỐ: 1902001505 DO PHÒNG ĐKKD – SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH VĨNH PHÚC CẤP NGÀY 22/07/2008” (ĐĂNG KÝ CẤP LẠI LẦN 1 NGÀY 19/08/2005) Contractor does not meet similar contract requirements
2 vn0200150299 0200150299 HAI PHONG HOUSE CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY Successful contract negotiation

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Ống đồng D15.9 dầy 0.71 mm.
10 Mét Việt Nam 150,579 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Ống đồng D6.7 dầy 0.71mm
10 Mét Việt Nam 85,734 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bảo ôn D16 dầy 19mm
10 Mét Việt Nam 50,985 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bảo ôn D6 dầy 19mm
10 Mét Việt Nam 37,026 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Ống nước PVC 21
10 Mét Việt Nam 22,744.8 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Dây điện 2x1.5mm
10 Mét Việt Nam 21,978 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Dây điện 2x4 mm
2 Mét Việt Nam 32,472 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Attomat 30A
2 Cái Việt Nam 130,878 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Băng quấn vải cotton
10 Cuộn Việt Nam 39,402 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Chân giá điều hòa
2 Cái Việt Nam 288,387 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Kẹp ống
5 Cái Việt Nam 39,402 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Oxy + gas hàn
1 Gói Việt Nam 262,944 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Nitơ hàn, nén, thử kín đường ống
1 Gói Việt Nam 130,878 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Vật tư phụ: Côn, cút, tê, nối, băng keo…
1 Gói Việt Nam 193,330.8 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Giàn giáo, máy móc, phục vụ thi công
1 Gói Việt Nam 386,661.6 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Nhân công lắp đặt đường ống dẫn khí, dây điện, ống ghen, lắp đặt điều hòa.
2 Bộ Việt Nam 1,506,600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Chi phí biện pháp thi công và bảo trì, bảo hành tại công trình
1 Gói Việt Nam 486,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Điều hòa GREE (hoặc tương đương) 24.000 BTU cơ 1 chiều
2 Cái Trung Quốc 19,958,895 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Ống đồng D15.9 dầy 0.71 mm.
20 Mét Việt Nam 150,579 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Ống đồng D6.7 dầy 0.71mm
20 Mét Việt Nam 85,734 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bảo ôn D16 dầy 19mm
20 Mét Việt Nam 50,985 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bảo ôn D6 dầy 19mm
20 Mét Việt Nam 37,026 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Ống nước PVC 21
20 Mét Việt Nam 22,744.8 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Dây điện 2x1.5mm
20 Mét Việt Nam 21,978 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Dây điện 2x4 mm
4 Mét Việt Nam 32,472 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Attomat 30A
2 Cái Việt Nam 130,878 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Băng quấn vải cotton
15 Cuộn Việt Nam 39,402 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Chân giá điều hòa
2 Cái Việt Nam 288,387 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Kẹp ống
10 Cái Việt Nam 39,402 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Oxy + gas hàn
1 Gói Việt Nam 262,944 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Nitơ hàn, nén, thử kín đường ống
1 Gói Việt Nam 130,878 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Vật tư phụ: Côn, cút, tê, nối, băng keo…
1 Gói Việt Nam 193,330.8 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Giàn giáo, máy móc, phục vụ thi công
1 Gói Việt Nam 386,661.6 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Nhân công lắp đặt đường ống dẫn khí, dây điện, ống ghen, lắp đặt điều hòa.
2 Bộ Việt Nam 1,506,600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Chi phí biện pháp thi công và bảo trì, bảo hành tại công trình
1 Gói Việt Nam 486,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
MÀN HÌNH LED MA TRẬN FULL COLOR P4 TRONG NHÀ
15 m2 Trung Quốc 27,472,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Khung thép màn hình
15 m2 Việt Nam 1,138,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Vật tư phụ : dây tín hiệu ông gen, dây kết nối
1 HT Việt Nam 10,936,944 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Chi phí đá mài, đá cắt, que hàn ….
1 Gói Việt Nam 3,110,400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Chi phí lắp đặt toàn bộ hệ thống và chuyên viên đào tạo, chuyển giao công nghệ và hướng dẫn sử dụng.
1 HT Việt Nam 20,898,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Chi phí vận chuyển vật tư đến công trình
2 Lượt Việt Nam 2,138,400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Chi phí vệ sinh công nghiệp
1 HT Việt Nam 2,430,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Chi phí biện pháp thi công và bảo trì, bảo hành tại công trình
1 Gói Việt Nam 972,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
12 channel Audio Mixer/ USB audio player MP3; USB recording/ Bring Bluetooth to play MP3.
1 Chiếc Hoa Kỳ 16,830,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Micro không dây/ UHF 632 MHz - 695.25MHz/ 640Hz - 690Mhz
2 Chiếc Trung Quốc 9,058,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Condenser Microphone with power phamtom
1 Chiếc Đài loan 4,395,600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Double 15''/ 900W(RMS)/ 1800W(Pro)/ Professional Two Way Cabinet speaker
2 Chiếc Đài loan 35,550,900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Singer18''/ 600W(RMS)/1200W(pro)/ 2400W(Peak) Subwoofer 8Ohm
2 Chiếc Đài loan 29,884,140 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
10''/ 250W(RMS)/ 500W(Pro)/ 1000W(Peak) Professional Two Way speaker kèm giá treo loa
2 Chiếc Đài loan 15,345,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
12'' 100W(RMS)/ 700W(Pro)/ 1400W(Peak)/ Active Professional Two Way speaker ( Loa monitor)
2 Chiếc Đài loan 30,097,980 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Khối công suất chuyên nghiệp 4 kênh Công suất @ 8 Ohm: 4 x 800W Công suất @ 4 Ohm: 4 x 1150W Độ nhạy ngõ vào: 0.775VK.thước (CxRxS): 100 x 483 x 490 mmTrọng lượng: 30 kg
2 Chiếc Hoa Kỳ 27,478,440 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Bộ xử lý tín hiệu kỹ thuật số 2 In/4 Out DSP, built-in EQ, three way crossover, DSP, Effector, Limiter, with English software
1 Chiếc Trung Quốc 18,283,320 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Compression limiter / bộ xử lý tín hiệu âm thanh: Các ngõ kết nối jack XLR hoặc 6.3mm
1 Chiếc Trung Quốc 7,484,400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Dây tín hiệu loa 2x2,5mm
150 m Việt Nam 93,060 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Dây tín hiệu micro
70 m Việt Nam 57,420 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Jack canon đực/cái
10 Bộ Việt Nam 272,250 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Tủ đựng thết bị , chất liệu làm bằng gỗ ép công nghiệp, có bánh xem ổ cắm
1 Chiếc Việt Nam 8,019,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Dây loa 2x1,5mm2
500 m Việt Nam 10,890 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
C-Rack 6U-D800 - Tủ đứng- Cánh cửa lưới-Màu đen
1 Cái Việt Nam 2,961,090 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Ống nhựa Xoắn cháy chậm D20
100 m Việt Nam 7,920 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Ống ghen nhựa cứng D25
250 m Việt Nam 16,830 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Vật tư phụ kiện cho hệ thống
1 HT Việt Nam 2,970,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Chi phí máy móc, giàn giáo, phục vụ thi công.
1 HT Việt Nam 28,188,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Chi phí vận chuyển
1 Gói Việt Nam 2,430,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Chuyên viên đào tạo, chuyển giao công nghệ và hướng dẫn sử dụng
1 HT Việt Nam 4,374,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Hệ thống tủ cấp đông Sanaky (hoặc tương đương) Inverter 305L
2 Cái Việt Nam 12,375,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Vật tư phụ: Côn, cút, tê, nối, băng keo…
2 Gói Việt Nam 213,840 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Chi phí vận chuyển công trình
1 lần Việt Nam 729,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Chi phí lắp đặt
2 Gói Việt Nam 1,166,400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Bàn họp giao ban
10 cái Việt Nam 5,171,040 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Ghế ngồi họp giao ban
50 cái Việt Nam 1,210,140 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Tủ tài liệu treo tường
1 cái Việt Nam 3,091,932 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Bàn thao tác
2 cái Việt Nam 3,741,228 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Bàn họp
2 cái Việt Nam 6,436,584 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Ghế ngồi kiểu dáng GL203
10 cái Việt Nam 1,980,936 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Bàn thao tác
1 cái Việt Nam 3,741,228 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Tủ tài liệu treo tường
1 cái Việt Nam 3,091,932 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Ghế ngồi phòng khách
10 cái Việt Nam 3,960,900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Bàn nhỏ
6 cái Việt Nam 2,112,156 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Bàn to
2 cái Việt Nam 6,932,304 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Tủ tài lệu treo tường
1 cái Việt Nam 3,091,932 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Bàn thao tác
2 cái Việt Nam 3,741,228 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Bàn đại biểu
16 cái Việt Nam 3,207,600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Ghế ngồi đại biểu
32 cái Việt Nam 1,980,409.176 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Ghế ngồi cán bộ
144 cái Việt Nam 1,086,696 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Bàn ăn inox
40 cái Việt Nam 1,296,900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Ghế ngồi ăn inox
240 cái Việt Nam 108,900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Lắp dựng, tháo dỡ, vận chuyển giáo thép phục vụ thi công
1 trọn gói Việt Nam 9,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Cước vận chuyển hàng hóa từ Hà Nội về Hải Phòng
1 trọn gói Việt Nam 14,850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Điều hòa GREE (hoặc tương đương) 24.000 BTU cơ 1 chiều
2 Cái Trung Quốc 19,958,895 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Ống đồng D15.9 dầy 0.71 mm.
30 Mét Việt Nam 150,579 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Ống đồng D6.7 dầy 0.71mm
30 Mét Việt Nam 85,734 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Bảo ôn D16 dầy 19mm
30 Mét Việt Nam 50,985 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Bảo ôn D6 dầy 19mm
30 Mét Việt Nam 37,026 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Ống nước PVC 21
30 Mét Việt Nam 22,744.8 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Dây điện 2x2.5mm
30 Mét Việt Nam 21,978 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Dây điện 2x4 mm
6 Mét Việt Nam 32,472 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Attomat 30A
2 Cái Việt Nam 130,878 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Băng quấn vải cotton
20 Cuộn Việt Nam 39,402 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Chân giá điều hòa
2 Cái Việt Nam 288,387 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Kẹp ống
10 Cái Việt Nam 39,402 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Oxy + gas hàn
1 Gói Việt Nam 262,944 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Nitơ hàn, nén, thử kín đường ống
1 Gói Việt Nam 130,878 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Vật tư phụ: Côn, cút, tê, nối, băng keo…
1 Gói Việt Nam 193,330.8 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Giàn giáo, máy móc, phục vụ thi công
1 Gói Việt Nam 386,661.6 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Nhân công lắp đặt đường ống dẫn khí, dây điện, ống ghen, lắp đặt điều hòa.
2 Bộ Việt Nam 1,506,600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Chi phí biện pháp thi công và bảo trì, bảo hành tại công trình
1 Gói Việt Nam 486,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
Điều hòa GREE (hoặc tương đương) 18.000 BTU cơ 1 chiều
2 Cái Trung Quốc 15,661,800 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second