Package 09: Supplying equipment to integrate camera system and information technology

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Spending Category
Hàng hóa
Publication status
Thông báo thực
Name of Tender Notice
Package 09: Supplying equipment to integrate camera system and information technology
Name of project
Trung tâm giám sát, điều hành hệ thống camera an ninh
Contractor Selection Type
Competitive Bidding
Estimated price
5.185.379.000 VND
Tender value
5.185.379.000 VND
Attach the Contractor selection . result notice
Bid closing
14:30 08/11/2019
Contract Type
All in one
Written approval
2535/QĐ-CATP
Approval date
22/10/2020
Completion date
09:51 26/10/2020
Bidding Procedure
Competitive Bidding
Announcement of contractor selection results
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1

CÔNG TY TNHH P VÀ N

4.768.680.000 VND 90 day 90 Ngày
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure Slide at what stage?
1 1601403157 1601403157 Liên danh AFE-ADEMAX FILE Validity assessment
2 0100684378 0100684378 Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam – Viễn thông An Giang Technique Technical review
3 0100109106 0100109106 Tập đoàn Công nghiệp – Viễn thông Quân đội Technique Technical review
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Máy chủ ghi hình 128 kênh
1 - 2U Chassis- CPU: 1 x Intel Xeon Silver 4110 Processor (8C/16T 11M Cache, 2.10GHz)- System Memory: 16GB DDR4 UDIMM 2666MT/s- Network Controllers: Dual LAN with Marvell 88E1512- Drive Bays: 8 x 3.5" hot-swap SAS3/SATA drive bay, 2 x 3.5" fixed drive bay- Power Supply: 1U 740W Redundant, Platinum- Bảo hành: 36 tháng Trung Quốc 69,804,000
69804000
2 Phần mềm ghi hình 128 kênh (sử dụng vĩnh viễn)
1 Phần mềm ghi hình 128 kênh (Sử dụng vĩnh viễn) Hàn Quốc 191,961,000
191961000
3 Ổ cứng 10TB
1 10TB Trung Quốc 13,088,250
13088250
4 Màn hình tấm ghép 55"
1 - Kiểu màn hinh: LED- Số tấm nền ghép: 12 tấm ghép theo tỷ lệ 4 x 3- Kích thước: 55 inches- Tỷ lệ tương phản: 1400:1- Độ dày các điểm nối: 3.5mm hoặc nhỏ hơn- Độ sáng: Tối đa 500nits- Nguồn điện áp vào: 100 - 240 VAC, 50/60 Hz- Ngõ kết nối: + Input Connector: HDMI, DVI, VGA, DP + Output: Connector: DVI Việt Nam 132,821,500
132821500
5 Máy tính bộ nghiệp vụ + màn hình
1 CPU Intel® Core™ i5-8400 Processor- RAM DDR4 4GB bus 2400- HDD 1TB HDD 7200 RPM- Monitor Lcd 23.8" FPT- Case FPT mATX front with PSU 450W - Mouse FPT Optical- Keyboard FPT Standard- Os: Ubuntu linux / Dos Việt Nam 16,481,500
16481500
6 Máy chủ cài đặt phần mềm quản lý tập trung
1 - CPU: Intel Xeon Silver 4114 Processor (10C/20T 13.75M Cache, 2.20 GHz) - CD8067303561800- RAM: 16GB DDR4 - 2400 RDIMM- SSD: SSD WD 500GB 2.5" SATA - WDS500G2B0A- Supermicro Converter: Supermicro Converter Drive Tray 3.5" to 2.5" (MCP-220-00043-0N) Trung Quốc 122,157,000
122157000
7 Switch Layer 3-24 port 1Gbps – 4 Uplink – Băng thông 56 Gbps
1 - 24 port 1 Gbps- 4 Uplink- Băng thông: 56Gbps Trung Quốc 8,531,600
8531600
8 Thiết bị tường lửa bảo vệ hệ thống chống tấn công mạng
1 - Firewall Throughput (1518/512/64 byte UDP) :2500/1000/200 Mbps- Firewall Latency: 37 µs- Concurrent Sessions: 3 Mil- New Sessions/Sec: 22- Firewall Polocies: 10- IPSec VPN Throughput: 450 Mbps- Max G/W to G/W IPSEC Tunnels: 2- Max Client to G/W IPSEC Tunnels: 5- SSL VPN Throughput: 300 Mbps- Recommended SSL VPN Users: 300- IPS Throughput: 950 Mbps- Antivirus Throughput (Proxy-Based/ Flow-Based): 300/700Mbps Trung Quốc 63,987,000
63987000
9 UPS 6KVA
1 - Công suất: 6000VA/5400W- Công nghệ: On-line double conversion- Hệ số công xuất: 0.9- Điện áp vào: 220VAC (115~300VAC)- Tần số nguồn vào: 40-70 Hz - Điện áp ra: 200, 208, 220, 230, 240Vac (Configurable) ±2% - Tần số nguồn ra: 50 Hz ± 0.25Hz- Thời gian lưu điện: 20 phút với 50% tải- Thay thế nóng batteries- Màn hình hiện thị LCD và Led (xoay được 90 độ)- Bảo vệ chống sét lan truyền: RJ11/RJ45 (One In/One Out)- EPO (Emergency power off): ngắt out khẩn cấp- Cổng kết nối: RS232, USB- SNMP/HTTP Remote Management Capability (Optional)- Phần mềm: PowerPanel®Business Edition- Kiểu dáng: Rack 3U Or Tower. - Bao gồm: 01 power module (3U) + 01 battery module (3U) Trung Quốc 79,499,000
79499000
10 Tủ rack 42U
1 - Kích thước: 600 (Rộng) x 2100 (Cao) x 1000 (Sâu) mm.- Toàn bộ tủ rack được sản xuất bằng thép chất lượng cao bao gồm: Vỏ tủ mạng dày 1.2mm, khung gắn thiết bị dày 1.8mm - 2mm- Quy cách: Tủ đứng- Thân tủ được thiết kế dạng cánh mở với hai cách hông có thể dễ dàng tháo lắp- Cửa trước và cửa sau dạng 2 cánh lưới thoáng- Thanh tiêu chuẩn được đánh số U dễ dàng lắp đặt thiết bị mạng, phụ kiện tủ mạng.- Phụ kiện đi kèm bao gồm: 1 bộ bánh xe, 1 bộ chân đế, 36 bộ ốc, 4 quạt hút, 1 thanh nguồn 6 port Việt Nam 23,268,000
23268000
11 Bộ giải mã và điều khiển màn hình gồm 8 card
1 Bộ giải mã và điều khiển màn hình gồm 8 card Việt Nam 302,852,410
302852410
12 Phần mềm quản lý hệ thống camera giám sát dùng cho doanh nghiệp (sử dụng vĩnh viễn)
1 - Bảo hành: sử dụng vĩnh viễn* Quản lý Tập trung không giới hạn thiết bị Camera và đầu ghi đề xuất- Người quản lý hệ thống có thể cấu hình tất cả các máy chủ, camera, đầu ghi của hệ thống thông qua một giao diện người dùng và thiết lập người dùng/ chính sách nhóm cho tất cả các hệ thống.* Kiến trúc máy tính phân tán- Dựa trên thiết kế theo modul có kiến trúc phân tán, SSM có thể đáp ứng từ hệ thống nhỏ cho đến hệ thống lớn do kết hợp các mô-đun khác nhau, nên có thể đáp ứng mọi nhu cầu của người dùng cuối và yêu cầu hệ thống.* Khả năng mở rộng- Ngoài những tùy chọn cho doanh nghiệp nhỏ, SSM cung cấp một giải pháp phù hợp doanh nghiệp lớn với nhiều tính năng cho thị trường cao cấp như liên kết, chuyển đổi dự phòng, tích hợp bên thứ 3 và hơn nữa.* Độ tin cậy- Độ tin cậy là chìa khóa của hệ thống giám sát, SSM sẽ giữ cho hệ thống của bạn còn hoạt động bất cứ lúc nào thông qua hệ thống chuyển đổi dự phòng 1 -n , mạng tự hồi phục (ARB) và bảng điều khiển toàn bộ hệ thống.* Tích hợp hệ thống linh hoạt- Với máy chủ giao dịch, hệ thống bên thứ 3 như kiểm soát truy cập và phát hiện xâm nhập sẽ được dễ dàng tích hợp với SSM là một giải pháp.* Giám sát hiệu quả Hàn Quốc 105,675,500
105675500
13 Ổn áp
1 Ổn áp 15KVA Việt Nam 10,664,500
10664500
14 Bản quyền phần mềm Window Server
1 - Window server 2019- Thời gian sử dụng: Vĩnh viễn Mỹ,Thái Lan 37,810,500
37810500
15 Bản quyền phần mềm Window
1 - Window 10 pro- Thời gian sử dụng: Vĩnh viễn Mỹ/Thái Lan 7,659,051
7659051
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second