Package No. 01

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package No. 01
Contractor Selection Type
Selection of contractors in special cases
Tender value
165.658.400 VND
Publication date
16:03 03/04/2025
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
23/QĐ-TH
Approval Entity
Thanh An Primary School
Approval date
31/03/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0801335618 0801335618

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM AN PHÁT

165.658.400 VND 2 month
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Gạo tẻ BC
gao
1.000 kg Không nấm mốc, không chất bảo quản, không mối mọt Việt Nam 21,000
2 Thịt nạc thăn, vai , mông
thitnacthanvaimong
366 kg Tươi, mới, bề mặt khô, sạch, không dính long và tạp chất lạ; Thịt mặt cắt mịn, có độ đàn hồi, ấn ngón tay vào thịt không để lại dấu ấn trên bề mặt thịt khi bỏ tay ra; Màu sắc: Màu đặc trưng của sản phẩm. Mùi: Đặc trưng của sản phẩm, không có mùi lạ. Nước luộc thịt thơm, trong, váng mỡ to (khi luộc thịt) Việt Nam 166,600
3 Xương ống, xương hom
xuongonghom
40 kg Xương tươi, tùy bám chặt vào thành ống tùy (nếu có). Nước luộn thịt thơm, trong váng mỡ to (khi luộc thịt) Việt Nam 81,900
4 Thịt mông sấn
thitmongsan
112.3 kg Tươi, mới, bề mặt khô, sạch, không dính long và tạp chất lạ; Thịt mặt cắt mịn, có độ đàn hồi, ấn ngón tay vào thịt không để lại dấu ấn trên bề mặt thịt khi bỏ tay ra; Màu sắc: Màu đặc trưng của sản phẩm. Mùi: Đặc trưng của sản phẩm, không có mùi lạ. Nước luộc thịt thơm, trong, váng mỡ to (khi luộc thịt Việt Nam 140,600
5 Thịt ngan( bỏ chân, cánh, đầu, cổ)
thitngan
66.5 kg Thịt gia cầm tươi, sống, ngon phải được lấy từ gia súc, gia cầm, chim và thú nuôi … sống, khỏe mạnh, và an toàn thực phẩm. Việt Nam 129,700
6 Đậu trắng
dautrang
2.080 Cái Làm từ đậu tương không nấm mốc, không chất bảo quản, không mối mọt, đậu thành phẩm không bị chua. Việt Nam 3,000
7 Xúc xích
xucxich
43.5 kg Xúc xích không bờ, mùi thơm đặc trưng, không có chất bảo quản, không hàn the, không có chất gây độc hại đến sức khỏe. Việt Nam 180,000
8 Cá rô phi phi phi lê
Carophiphile
73 kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ. Việt Nam 138,100
9 Trứng vịt
trungvit
208 kg Trứng tươi, mới: Không có mùi lạ, vỏ tròn, không bị méo mó. Lòng trắng trong, không bị loãng quá. Lòng đỏ có màu đặc trưng, không bị loãng. Việt Nam 59,400
10 Lạc
lac
16 kg Không nấm mốc, không chất bảo quản, không mối mọt Việt Nam 92,200
11 Vừng
vung
2 kg Không nấm mốc, không chất bảo quản, không mối mọt Việt Nam 96,000
12 Khoai tây
khoaitay
48 kg Củ to đều trên dưới, không thối, không biến đổi gen, không có chất kích thích …, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ, không được trộn khoai TQ Việt Nam 17,500
13 Cà rốt
carot
16.9 kg Quả to đều chin đỏ không thối, không biến đổi gen, không có chất kích thích …, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ, không được trộn khoai TQ. Việt Nam 23,100
14 Gừng
gưng
4 kg Củ đều, không bị thối, mốc, hỏng có chất bảo quản. Việt Nam 77,000
15 Bí xanh
bixanh
40 kg Quả to đều trên dưới, không thối, ong châm không biến đổi gen, không có chất kích thích …, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ. Việt Nam 22,400
16 Bí đỏ
bido
80 kg Quả to đều trên dưới, không thối, ong châm không biến đổi gen, không có chất kích thích …, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ. Việt Nam 18,900
17 Rau mồng tơi
raumongtoi
48 kg Đối với rau ăn lá phải tươi, mới, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già không có tạp chất, không biến đổi gen, không có chất kích thích …, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ. Việt Nam 18,900
18 Ngao
ngao
32 kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ. Việt Nam 17,400
19 Hến
hen
24 kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ. Việt Nam 22,700
20 Cua đồng
cuadong
11.9 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ. Việt Nam 201,900
21 Cải ngọt
raucai
60 Kg Đối với rau ăn lá phải tươi, mới, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già không có tạp chất, không biến đổi gen, không có chất kích thích …, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ. Việt Nam 20,300
22 Rau ngót
raungot
12 Kg Đối với rau ăn lá phải tươi, mới, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già không có tạp chất, không biến đổi gen, không có chất kích thích …, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ. Việt Nam 44,800
23 Hành khô
hanhkho
3.5 Kg Củ đều, không bị thối, mốc, hỏng có chất bảo quản. Việt Nam 84,000
24 Hành lá
hanhla
4 Kg Tươi ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không biến đổi gen. Việt Nam 39,200
25 Củ sả
sacu
3.91 Kg Củ đều, không héo Việt Nam 21,000
26 Ngô ngọt
ngongot
28.6 Kg Bắp to đều, không thối, ong châm, không biến đổi gen, không có chất kích thích …, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ. Việt Nam 33,600
27 Thì là
thila
2.3 Kg Tươi ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không biến đổi gen. Việt Nam 49,000
28 Dấm
dam
8 chai Đảm bảo tối thiểu ½ hạn sử dụng. Việt Nam 15,200
29 Nước tương Maghi 700ml
nuoctuong
8 chai Đảm bảo tối thiểu ½ hạn sử dụng. Việt Nam 50,000
30 Đường kính trắng
duongkinh
7 Kg Đảm bảo tối thiểu ½ hạn sử dụng. Việt Nam 26,800
31 Dầu ăn Neptune
dauan Neptune
48 lít Đảm bảo tối thiểu ½ hạn sử dụng. Việt Nam 66,500
32 Mi chính Ajinomoto 1kg
michinh
7 Kg Đảm bảo tối thiểu ½ hạn sử dụng. Việt Nam 76,000
33 Hạt nêm Aji ngon 900g
hatnem
7 Kg Khô, không chảy nước.Đảm bảo tối thiểu ½ hạn sử dụng. Việt Nam 61,000
34 Bột canh Vifon 900g
botcanh
8 Kg Khô, không chảy nước.Đảm bảo tối thiểu ½ hạn sử dụng. Việt Nam 22,900
35 Bột chiên giòn 1kg (đồng tiền)
botchiengion
16 Kg Đảm bảo tối thiểu ½ hạn sử dụng. Việt Nam 34,500
36 Muối I ốt tinh
muoitinhIot
15 Túi Khô, không chảy nước.Đảm bảo tối thiểu ½ hạn sử dụng. Việt Nam 6,300
37 Nước mắm Cát Hải L
nuocmamcathai
8 Chai Đảm bảo tối thiểu ½ hạn sử dụng. Việt Nam 51,100
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second