Package No. 01

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package No. 01
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
112.385.000 VND
Publication date
16:22 11/06/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
199/QĐ-THTL
Approval Entity
Thuy Luong Primary School
Approval date
08/06/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3301514318 3301514318

HUNG GIA TRANG COMPANY LIMITED

112.385.000 VND 10 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Smart Tivi Samsung 4K 65 inch 65U8500 + Giá treo
UA65U8500FKXXV
3 Cái 1. Tổng quan sản phẩm Thương hiệu: Samsung Mã sản phẩm: UA65U8500FKXXV Loại Tivi: Smart TV Kích thước màn hình: 65 inch Độ phân giải: 4K UltraHD (3840x2160px) Kích thước không chân đế: 1444.1 x 831.2 x 76.8 mm Kích thước có chân: 1444.1 x 882.2 x 222 mm Bluetooth: v5.2 Kết nối Internet: Ethernet (LAN); WiFi 5 Cổng HDMI: 3 cổng Cổng USB: 2 cổng Hệ điều hành, giao diện: Tizen OS Các ứng dụng sẵn có: Web Browser; YouTube; Netflix Điều khiển tivi bằng điện thoại: Bằng ứng dụng SmartThings Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng: Sound Mirroring Kết nối Bàn phím, chuột: Có Tương tác thông minh: Tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt trên YouTube; Điều khiển giọng nói Bixby Tiếng Việt; Remote Control App Tiện Ích: Chơi game trên tivi; Điều khiển được bằng điện thoại; Trợ lý ảo Bixby (Tizen OS); Tìm kiếm bằng giọng nói (có hỗ trợ tiếng Việt); Chiếu điện thoại lên TV (không dây) Công nghệ hình ảnh: Crystal Processor 4K; UHD Dimming; Contrast Enhancer; HDR 10+; HDR (High Dynamic Range) Công nghệ âm thanh: Q – Symphony; Object Tracking Sound - OTS Lite; Adaptive Sound Tổng công suất loa: 20W Xuất xứ: Việt Nam 2. Giá treo tivi: Chất liệu: Được làm từ sắt cao cấp, cứng cáp, chịu lực tốt - Mặt ngoài được sơn phủ lớp sơn tĩnh điện màu đen chắc chắn - Có thể tuỳ chỉnh móc cài theo kích thước của màn hình - Khung chữ nhật gắn tường - 2 thanh cài gắn vào tivi - Bộ ốc vít bắn vào tường Việt Nam 19,320,000
2 Cột và lưới đá bóng
BL1-188A
1 Cái Chủ đề dạy học: Bóng đá Mục đích sử dụng: Dùng cho hoạt động giảng dạy của GV và tập luyện kĩ thuật, thực hành của HS môn Bóng đá - Cầu môn bóng đá 5 người: Hình chữ nhật, chất liệu bằng kim loại, cột dọc, xà ngang dạng ống tròn được nối với nhau, không vát cạnh, Kích thước rộng 3000mm, cao 2000mm, sâu 1200mm. - Lưới: Dạng sợi, chất liệu bằng sợi dù hoặc tương đương, đan mắt cá, mắt lưới nhỏ hơn kích thước của bóng, được gắn và phủ toàn bộ phía sau cầu môn (Theo tiêu chuẩn qui định, loại dùng cho tập luyện). Xuất xứ: Việt Nam Hãng sản xuất/ Phân phối: Bách Lâm Hồ sơ chứng nhận tiêu chuẩn chất lượng hàng hóa từ nhà sản xuất: Giấy chứng nhận ISO 9001:2015: Hệ thống Quản lý chất lượng Giấy chứng nhận ISO 45001:2018: Hệ thống Quản lý an toàn và Sức khỏe nghề nghiệp Giấy chứng nhận ISO 14001:2015: Hệ thống Quản lý môi trường Giấy chứng nhận ISO/IEC 27001:2022: Hệ thống Quản lý an toàn thông tin Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất Giấy chứng nhận xuất xưởng (C/Q) từ nhà sản xuất Kết quả thử nghiệm mẫu nhựa dùng cho sản xuất thiết bị dạy học theo phương pháp thử TCVN 4501:2009 và TCVN 4502:2008 Kết quả thử nghiệm mẫu thép dùng cho sản xuất thiết bị dạy học theo phương pháp thử ASTM E376-19 và TCVN2087:2015 Việt Nam 12,000,000
3 Thiết bị lưu trữ thông tin GDQPAN Lớp 1 - USB
GDQPAN-USB1
6 Cái Phần 1: Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong chương trình lớp 1 1.1 Lí luận về dạy học lồng ghép 1.2 Hướng dẫn soạn và giảng bài lồng ghép có kiến thức Giáo dục Quốc phòng và an ninh 1.3 Hướng dẫn ứng dụng công nghệ thông tin trong soạn giáo án điện tử * Phần 2: Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong chương trình lớp 1 2.1 Hướng dẫn nội dung lồng ghép GDQPAN trong chương trình lớp 1 2.2 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn học Tiếng Việt lớp 1 2.3 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn học Tự nhiên và Xã hội lớp 1 2.4 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn học Đạo Đức lớp 1 Việt Nam 490,000
4 Thiết bị lưu trữ thông tin GDQPAN Lớp 2 - USB
GDQPAN-USB2
6 Cái Phần 1: Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong chương trình lớp 2 1.1 Một số vấn đề chung về dạy học tích hợp, lồng ghép GDQPAN trong chương trình giáo dục phổ thông mới. 1.2 Hướng dẫn xây dựng kế hoạch dạy học và giáo dục lồng ghép GDQPAN theo định hướng phát triển phẩm chất và năng lực ở cấp Tiểu học. 1.3 Hướng dẫn ứng dụng một số phần mềm vào thiết kế giáo án điện tử. 1.4 Hướng dẫn sử dụng phần mềm PowerPoint 2016 để trình chiếu. * Phần 2: Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong chương trình lớp 2 2.1 Hướng dẫn nội dung lồng ghép GDQPAN trong chương trình lớp 2. 2.2 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn học Tiếng Việt lớp 2. 2.3 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn học Đạo đức lớp 2. 2.4 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn học Tự nhiên và Xã hội lớp 2. 2.5 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn học Nghệ thuật (Âm nhạc và Mĩ thuật) lớp 2. 2.6 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn học Hoạt động trải nghiệm lớp 2. Việt Nam 490,000
5 Thiết bị lưu trữ thông tin GDQPAN Lớp 3 - USB
GDQPAN-USB3
6 Cái Phần 1: Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong chương trình lớp 3 1.1 Một số vấn đề chung về dạy học tích hợp, lồng ghép GDQPAN trong nội dung một số môn học trong Chương trình Tiểu học. 1.2 Hướng dẫn xây dựng kế hoạch dạy học và giáo dục lồng ghép GDQPAN theo định hướng phát triển phẩm chất và năng lực ở cấp Tiểu học. 1.3 Hướng dẫn ứng dụng một số phần mềm và thủ thuật công nghệ vào thiết kế bài giảng điện tử, bài giảng Online (trực tuyến Elearning). 1.4 Hướng dẫn sử dụng phần mềm PowerPoint 2016 và 2019. * Phần 2: Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong chương trình lớp 3 2.1 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung một số môn học lớp 3 2.2 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn học Tiếng Việt lớp 3. 2.3 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn học Đạo đức lớp 3. 2.4 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn học Tự nhiên và Xã hội lớp 3. 2.5 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn học Nghệ thuật (Âm nhạc và Mĩ thuật) lớp 3. 2.6 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung Hoạt động trải nghiệm lớp 3. Việt Nam 490,000
6 Thiết bị lưu trữ thông tin GDQPAN Lớp 4 - USB
GDQPAN-USB4
6 Cái Phần 1: Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong chương trình lớp 4 1.1 Các văn bản về GDQPAN cho học sinh. 1.2 Một số vấn đề chung về dạy học tích hợp, lồng ghép GDQPAN 1.3 Hướng dẫn xây dựng kế hoạch dạy học và giáo dục lồng ghép GDQPAN 1.4 Hướng dẫn ứng dụng một số phần mềm và thủ thuật công nghệ vào thiết kế bài giảng điện tử, bài giảng Online 1.5. Hướng dẫn sử dụng phần mềm Powerpoint 2016 và 2019 * Phần 2: Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong chương trình lớp 4 2.1 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung một số môn học lớp 4. 2.2 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn học Tiếng Việt lớp 4. 2.3 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn học Đạo đức lớp 4. 2.4 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn học Lịch sử và Địa lí lớp 4. 2.5 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn học Khoa học lớp 4. 2.6 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn học Nghệ thuật (Âm nhạc và Mĩ thuật) lớp 4. 2.7 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn học Hoạt động trải nghiệm lớp 4. Việt Nam 490,000
7 Thiết bị lưu trữ thông tin GDQPAN Lớp 5 - USB
GDQPAN-USB5
6 Cái Phần 1: Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong chương trình lớp 5 1.1 Một số văn bản về GDQPAN năm 2024 1.2 Một số vấn đề chung về dạy học tích hợp, lồng ghép GDQPAN 1.3 Hướng dẫn xây dựng kế hoạch dạy học và giáo dục lồng ghép GDQPAN 1.4 Hướng dẫn ứng dụng một số phần mềm và thủ thuật công nghệ vào thiết kế bài giảng điện tử, bài giảng Online 1.5 Hướng dẫn sử dụng phần mềm PowerPoint 2016 và 2019 * Phần 2: Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong chương trình lớp 5. 2.1 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung một số môn học lớp 5. 2.2 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn học Tiếng Việt lớp 5. 2.3 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn học Đạo đức lớp 5. 2.4 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn học Lịch sử và Địa lí lớp 5. 2.5 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn Khoa học lớp 5. 2.6 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn học Nghệ thuật (Âm nhạc và Mĩ thuật) lớp 5. 2.7 Hướng dẫn lồng ghép GDQPAN trong nội dung môn học Hoạt động trải nghiệm lớp 5. Việt Nam 490,000
8 Bộ tranh GDQPAN Lớp 1
GDQPAN-TR1
6 Bộ Bao gồm 06 tờ tranh hướng dẫn nội dung lồng ghép các môn học: * Khắc ghi lời Bác Hồ dạy * Môn Tiếng việt * Môn Tự nhiên và xã hội * Môn Đạo đức * Kể chuyện về một số anh hùng nhỏ tuổi trong lịch sử dân tộc Việt Nam * Trò chơi ghép vần theo tranh KT: 55x79cm. Quy cách: giấy couché 200g/m2, cán 1 mặt Việt Nam 480,000
9 Bộ tranh GDQPAN Lớp 2
GDQPAN-TR2
6 Bộ Bao gồm 06 tờ tranh hướng dẫn nội dung lồng ghép các môn học: 1. Môn Tiếng việt. 2. Môn Đạo đức. 3. Môn Tự nhiên và xã hội. 4. Môn Nghệ thuật (Phần Âm nhạc). 5. Hoạt động trải nghiệm. 6. Trò chơi lồng ghép. Khổ 55x79cm. Quy cách: Giấy couché 200g/m2, cán 1 mặt. Việt Nam 480,000
10 Bộ tranh GDQPAN Lớp 3
GDQPAN-TR3
6 Bộ Bao gồm 06 tờ tranh hướng dẫn nội dung lồng ghép các môn học: 1. Môn Tiếng việt. 2. Môn Đạo đức. 3. Môn Tự nhiên và xã hội. 4. Môn Nghệ thuật (Âm nhạc). 5. Môn Nghệ thuật (Mĩ thuật). 6. Hoạt động trải nghiệm. Khổ 55x79cm. Quy cách: Giấy couché 200g/m2, cán 1 mặt. Việt Nam 480,000
11 Bộ tranh GDQPAN Lớp 4
GDQPAN-TR4
6 Bộ Bao gồm 06 tờ tranh hướng dẫn nội dung lồng ghép các môn học: 1. Môn Tiếng việt. 2. Môn Đạo đức. 3. Môn Lịch sử và Địa lí. 4. Môn Khoa học. 5. Môn Nghệ thuật. 6. Hoạt động trải nghiệm. Khổ 55x79cm. Quy cách: Giấy couché 200g/m2, cán 1 mặt. Việt Nam 480,000
12 Bộ tranh GDQPAN Lớp 5
GDQPAN-TR5
6 Bộ Bao gồm 06 tờ tranh hướng dẫn nội dung lồng ghép các môn học: * Môn Tiếng việt * Môn Đạo đức * Môn Khoa học (Tự nhiên và xã hội) * Môn Lịch sử và Địa lí * Môn Nghệ thuật * Môn Hoạt động trải nghiệm KT: 55 x 79 cm. Quy cách: giấy couché 200g/m2, cán 1 mặt Việt Nam 480,000
13 Kèn phím
BL1-227A
10 Bộ Theo mẫu của nhạc cụ thông dụng, có 32 phím. Nhạc cụ này có nhiều tên gọi như: melodica, pianica, melodeon, blow-organ, key harmonica, free-reed clarinet, melodyhorn,... Trung Quốc 1,050,000
14 Recorder
BL1-228A
5 Bộ Loại sáo dọc soprano recorder, làm bằng nhựa, dài 330mm, phía trước có 7 lỗ bấm, phía sau có 1 lỗ bấm, dùng hệ thống bấm Baroque (chứng nhận đạt tiêu chuẩn môi trường ISO 14001:2015) Đài Loan 165,000
15 Màu goát (Gouache colour)
BL1-244A
2 Hộp Bộ màu loại thông dụng, an toàn trong sử dụng, không có chất độc hại. Gồm 12 màu, đóng gói riêng cho từng màu: - Gồm các màu: đỏ, vàng, tím, xanh cô ban, xanh lá cây, xanh lục, cam, hồng, đen, trắng, nâu, xanh da trời. - Mỗi loại màu có dung tích tối thiểu 200ml, các màu được đóng gói trong hộp kín, đảm bảo an toàn và thuận lợi trong sử dụng. Trung Quốc 1,000,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second