Package No. 01: Food supply

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package No. 01: Food supply
Contractor Selection Type
Choose contractor in special cases
Tender value
2.485.000.000 VND
Publication date
17:13 31/10/2025
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
105/QĐ-MNTS
Approval Entity
Tu Son Kindergarten
Approval date
30/10/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnz000044157 031057007490

HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG PHÂN PHỐI THỰC PHẨM SẠCH PHÚC TUỆ MINH 1

2.485.000.000 VND 360 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Củ hành tây
0
15 Kg Củ to đều, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 18,000
2 Củ Tỏi khô
0
15 Kg Củ đều, không bị mốc, mọc mầm, không có chất bảo quản Việt Nam 60,000
3 Củ hành khô
0
15 Kg Củ đều, không bị thối, mốc, không có chất bảo quản Việt Nam 58,000
4 Quả cà chua
0
80 Kg Quả to đều, chín đỏ, không thối, không biến đổi gen, không có chất kích thích, không có chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 29,000
5 Quả dứa
0
15 Kg Đối với quả ăn tráng miệng phải tươi, ngon, ngọt tự nhiên, mắt to đều, không có chất bảo quản, chất kích thích Việt Nam 25,000
6 Quả bí xanh
0
1.386 Kg Quả to đều trên dưới, không thối, ong châm, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 21,000
7 Quả bầu
0
302 Kg Quả to đều trên dưới, không thối, ong châm, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 24,000
8 Quả mướp
0
302 Kg Quả đều, không thối, ong châm, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 25,000
9 Quả bí ngô (bí đỏ)
0
792 Kg Quả to đều, già, không thối, ong châm, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 20,000
10 Quả chanh tươi
0
5 Kg Quả đều, không thối, ong châm, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 25,000
11 Quả khế; Chay tươi; dọc; me
0
10 Kg Quả đều, không thối, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 45,000
12 Quả su su
0
350 Kg Quả to đều, non, không ong châm, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 18,000
13 Quả đậu bắp; Đậu đũa; Đậu cu ve.
0
30 Kg Quả đều, tươi, non, không sâu, thối, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 33,000
14 Quả dưa chuột
0
3 Kg Quả đều, tươi, non, không sâu, thối, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 25,000
15 Quả gấc
0
50 Kg Quả đều, tươi, non, không sâu, thối, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 60,000
16 Ruột quả gấc
0
25 Kg Không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật Việt Nam 120,000
17 Thì là; rau mùi
0
5 Kg Lá phải tươi, mới, ngon, không bị dập nát, không có chất kích thích. Việt Nam 70,000
18 Rau răm
0
1 Kg Tươi, ngon, không bị dập nát, không có tạp chất. Việt Nam 40,000
19 Rau ngổ
0
1 Kg Tươi, ngon, không bị dập nát, không có tạp chất. Việt Nam 20,000
20 Hành lá
0
102 Kg Tươi, ngon, không bị dập nát, không có tạp chất, không biến đổi gen Việt Nam 55,000
21 Cây cần tây; Tỏi tây
0
28 Kg Đều trên dưới, không dập nát, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 58,000
22 Rau muống
0
150 Kg Tươi, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không biến đổi gen Việt Nam 18,000
23 Rau cải xoong
0
10 Kg Tươi, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không biến đổi gen Việt Nam 20,000
24 Rau ngót
0
110 Kg Tươi, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không biến đổi gen Việt Nam 35,000
25 Rau rút
0
38 Kg Đối với rau ăn lá phải tươi, mới, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không biến đổi gen, không có chất kích Việt Nam 34,000
26 Rau cần ta
0
40 Kg Đối với rau ăn lá phải tươi, mới, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không biến đổi gen, không có chất kích Việt Nam 25,000
27 Rau đay
0
288 Kg Đối với rau ăn lá phải tươi, mới, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không biến đổi gen, không có chất kích Việt Nam 30,000
28 Rau mồng tơi
0
288 Kg Đối với rau ăn lá phải tươi, mới, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 20,000
29 Rau dền
0
150 Kg Đối với rau ăn lá phải tươi, mới, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 30,000
30 Rau cải xanh
0
120 Kg Đối với rau ăn lá phải tươi, mới, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không biến đổi gen, không có chất kích Việt Nam 23,000
31 Rau cải canh
0
70 Kg Đối với rau ăn lá phải tươi, mới, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không biến đổi gen, không có chất kích Việt Nam 30,000
32 Rau cải cúc
0
35 Kg Đối với rau ăn lá phải tươi, mới, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không biến đổi gen, không có chất kích Việt Nam 30,000
33 Rau cải chíp
0
10 Kg Đối với rau ăn lá phải tươi, mới, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không biến đổi gen, không có chất kích Việt Nam 23,000
34 Rau cải thảo
0
5 Kg Đối với rau ăn lá phải tươi, mới, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không biến đổi gen, không có chất kích Việt Nam 18,000
35 Lơ xanh, lơ trắng
0
50 Kg Cây phải tươi, ngon, không thối, không sâu, không cuống thân cây. Thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 53,000
36 Giá đỗ
0
70 Kg Tươi, ngon, không chất kích thích, thân ngắn mập trắng Việt Nam 19,000
37 Bắp cải
0
322 Kg Cây phải tươi, mỡ, to đều, chặt, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 18,000
38 Bắp cải tím
0
5 Kg Cây phải tươi, mỡ, to đều, chặt, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Việt Nam 35,000
39 Dưa chua
0
3 Kg Vàng đều, thon, không dập, không nhũn. Việt Nam 22,000
40 Dọc mùng
0
8 Kg Xanh, tươi, đều, không dập, không ngả màu, không thối nhũn. Việt Nam 22,000
41 Lá nốt; lá tía tô
0
2 Kg Xanh, tươi, đều, không dập, không ngả màu, không thối nhũn. Việt Nam 27,000
42 Chuối xanh
0
15 Kg Xanh, tươi, đều, không dập, không ngả màu, không thối nhũn. Việt Nam 18,000
43 Nghệ tươi
0
1 Kg Không dập, không ngả màu, không thối nhũn. Việt Nam 39,900
44 Nấm hương khô
0
7.8 Kg Mới, ngon, không mùi thiu, không chất bảo quản. Việt Nam 320,000
45 Nấm hương tươi
0
2 Kg Tươi, mới, ngon, không mùi thiu, không chất bảo quản, không chất kích thích Việt Nam 210,000
46 Nước mẻ
0
5 Kg không mùi thiu, không chất bảo quản, không chất kích thích Việt Nam 19,000
47 Cùi dừa
0
24 Kg Không bị hỏng, không có mùi lạ, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Việt Nam 95,000
48 Nước dừa
0
5 Kg Không bị hỏng, không có mùi lạ, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Việt Nam 30,000
49 Quả Thanh long trắng và đỏ
0
50 Kg Đối với quả ăn tráng miệng phải tươi, ngon, ngọt tự nhiên, không có chất bảo quản, chất kích thích Việt Nam 45,000
50 Chuối tây
0
50 Kg Chín đều, không chất bảo quản, chất kích thích Việt Nam 30,000
51 Cam vàng
0
50 Kg Đối với quả ăn tráng miệng phải tươi, ngon, ngọt tự nhiên, không có chất bảo quản, chất kích thích Việt Nam 50,000
52 Dưa hấu đỏ
0
50 Kg Đối với quả ăn tráng miệng phải tươi, ngon, ngọt tự nhiên, không có chất bảo quản, chất kích thích Việt Nam 24,000
53 Quả Lê
0
50 Kg Đối với quả ăn tráng miệng phải tươi, ngon, ngọt tự nhiên, không có chất bảo quản, chất kích thích Việt Nam 55,000
54 Quả táo đỏ
0
50 Kg Đối với quả ăn tráng miệng phải tươi, ngon, ngọt tự nhiên, không có chất bảo quản, chất kích thích Việt Nam 58,000
55 Đậu phụ tấm trằng
0
650 Kg Tươi, ngon, không có mùi lạ, không có chất bảo quản, chất kích thích Việt Nam 32,000
56 Gạo BC
0
19.266 Kg Không nấm mốc, khổng ngả màu, không lẫn tạp chất không chất bảo quản, không mối mọt. Việt Nam 20,000
57 Gạo nếp
0
680 Kg Không nấm mốc, khổng ngả màu, không lẫn tạp chất không chất bảo quản, không mối mọt. Việt Nam 34,000
58 Bột sắn dây
0
56 Kg Mới, không nấm mốc. Việt Nam 150,000
59 Bún
0
2.220 Kg Sợi đều, không nấm mốc, không chất bảo quản, đảm bảo tối thiểu ½ hạn sử dụng Việt Nam 18,000
60 Miến dong
0
30 Kg Không nấm mốc, không chất bảo quản, đảm bảo tối thiểu ½ hạn sử dụng Việt Nam 70,000
61 Đỗ xanh vỡ vỏ
0
600 Kg Không nấm mốc, không chất bảo quản, không mối mọt Việt Nam 55,000
62 Đỗ đen xanh lòng
0
150 Kg Không nấm mốc, không chất bảo quản, không mối mọt Việt Nam 88,000
63 Hạt vừng
0
24 Kg Không nấm mốc, không chất bảo quản, không mối mọt Việt Nam 87,000
64 Lạc khô đỏ
0
350 Kg Không nấm mốc, không chất bảo quản, không mối mọt Việt Nam 93,000
65 Hạt sen
0
45 Kg Không nấm mốc, không chất bảo quản, không mối mọt Việt Nam 220,000
66 Mộc nhĩ
0
2 Kg Không nấm mốc, không chất bảo quản, không mối mọt Việt Nam 160,000
67 Muối I ốt
0
15 Kg Đảm bảo tối thiểu ½ hạn sử dụng Việt Nam 12,000
68 Muối hạt
0
50 Kg Đảm bảo tối thiểu ½ hạn sử dụng Việt Nam 9,000
69 Bột canh
0
156 Kg Đảm bảo tối thiểu ½ hạn sử dụng Việt Nam 28,000
70 Hạt nêm
0
50 Kg Đảm bảo tối thiểu ½ hạn sử dụng Việt Nam 80,000
71 Dầu ông vua
0
468 Kg Đảm bảo tối thiểu ½ hạn sử dụng Việt Nam 68,000
72 Mắm cát hải
0
187 Kg Đảm bảo tối thiểu ½ hạn sử dụng Việt Nam 48,000
73 Đường cát trắng
0
305 Kg Đảm bảo tối thiểu ½ hạn sử dụng Việt Nam 28,000
74 Nước cốt dừa
0
75 Kg Đảm bảo tối thiểu ½ hạn sử dụng Việt Nam 87,000
75 Gia vị sốt vang
0
5 Kg Không nấm mốc, không chất bảo quản, đảm bảo tối thiểu ½ hạn sử dụng Việt Nam 25,000
76 Thịt gà ta bỏ đầu, chân
0
780 Kg Thịt gia cầm tươi, sống, ngon phải được lấy từ gia cầm, chim và thú nuôi... sống, khỏe mạnh, và an toàn thực phẩm Việt Nam 165,000
77 Thịt ngan pháp bỏ đầu, chân, cổ
0
845 Kg Thịt gia cầm tươi, sống, ngon phải được lấy từ gia cầm, chim và thú nuôi... sống, khỏe mạnh, và an toàn thực phẩm Việt Nam 160,000
78 Thịt lợn nạc mông (vai)
0
819 Kg Tươi, mới, bề mặt khô, sạch, không dính lông và tạp chất lạ; Thịt mặt mịn, có độ đàn hồi, ấn ngón tay vào thịt không để lại dấu ấn trên bề mặt thịt khi bỏ tay ra; Màu đặc trưng của sản phẩm; không có mùi lạ Việt Nam 150,000
79 Thịt lợn nạc thăn
0
6 Kg Tươi, mới, bề mặt khô, sạch, không dính lông và tạp chất lạ; Thịt mặt mịn, có độ đàn hồi, ấn ngón tay vào thịt không để lại dấu ấn trên bề mặt thịt khi bỏ tay ra; Màu đặc trưng của sản phẩm; không có mùi lạ Việt Nam 155,000
80 Thịt lợn mông, vai sấn
0
852.7 Kg Tươi, mới, bề mặt khô, sạch, không dính lông và tạp chất lạ; Thịt mặt mịn, có độ đàn hồi, ấn ngón tay vào thịt không để lại dấu ấn trên bề mặt thịt khi bỏ tay ra; Màu đặc trưng của sản phẩm; không có mùi lạ. Việt Nam 133,000
81 Sườn ốp
0
450 Kg Thịt trên xương tươi, màu hồng, Việt Nam 173,000
82 Mỡ phần lợn
0
123 Kg Mỡ phần rắn lên có mùi thơm đặc trưng, không khét Việt Nam 84,000
83 Tim lợn
0
380 Kg Tươi, không có mùi lạ Việt Nam 305,000
84 Thịt bò mông, vai nạc khô
0
420 Kg Tươi, mới, bề mặt khô, sạch, không dính lông và tạp chất lạ; Thịt mặt cắt mịn, có độ đàn hồi, ấn ngón tay vào thịt không để lại dấu ấn trên bề mặt thịt khi bỏ tay ra; Màu đặc trưng của sản phẩm, không có mùi lạ. Việt Nam 299,000
85 Trứng vịt
0
100 Kg Trứng tươi, mới, vỏ tròn, không bị méo mó. Việt Nam 76,000
86 Trứng gà trắng
0
720 Kg Trứng tươi, mới, vỏ tròn, không bị méo mó. Việt Nam 83,000
87 Trứng chim cút
0
720 Kg Trứng tươi, mới, vỏ tròn, không bị méo mó. Việt Nam 105,000
88 Chim câu cả con đã làm sạch
0
120 Kg Thịt gia cầm tươi, sống, ngon phải được lấy từ gia cầm, chim và thú nuôi... sống, khỏe mạnh, và an toàn thực phẩm Việt Nam 320,000
89 Cá vược 1,6->3,0 Kg/con
0
350 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 200,000
90 Cá quả nguyên con
0
20 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 155,000
91 Cá hồi phi lê
0
30 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 420,000
92 Ếch làm sạch bỏ da và ruột
0
30 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 210,000
93 Lươn sống loại 1 (2-4 con/kg)
0
100 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 250,000
94 Mực mai 1,6->2,2 Kg/con
0
500 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 225,000
95 Ốc bươu loại ngon
0
50 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 124,000
96 Ngao trắng nhỡ
0
100 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 32,000
97 Tép đồng
0
10 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 162,000
98 Tôm canh
0
230 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 125,000
99 Tôm nớt loại 45-50 con/Kg
0
540 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 265,000
100 Tôm nớt loại 60 - 70 con/Kg
0
100 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 258,000
101 Cáy nấm
0
50 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 100,000
102 Cáy đồng
0
50 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 130,000
103 Cua đồng
0
120 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 168,000
104 Rạm đồng loại nhỡ
0
100 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 260,000
105 Cà ra
0
324 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 190,000
106 Củ khoai tây
0
700 Kg Củ to đều trên dưới, không thối, không biến đổi gen, không có chất kích thích.. không có chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 19,000
107 Củ khoai lang
0
200 Kg Củ to đều trên dưới, không thối, không biến đổi gen, không có chất kích thích.. không có chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 30,000
108 Củ khoai sọ
0
700 Kg Củ đều, bở, không thối, ngon, không có chất bảo quản, chất kích thích Việt Nam 32,000
109 Củ khoai môn
0
700 Kg Củ đều, bở, không thối, ngon, không có chất bảo quản, chất kích thích Việt Nam 40,000
110 Củ canh
0
1.000 Kg Củ to đều trên dưới, không thối, không biến đổi gen, không có chất kích thích.. không có chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 32,000
111 Củ cà rốt
0
980 Kg Củ to đều trên dưới, không thối, không biến đổi gen, không có chất kích thích, không có chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 18,000
112 Củ cải
0
100 Kg Củ to đều trên dưới, không thối, không biến đổi gen, không có chất kích thích, không có chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 18,000
113 Củ su hào
0
150 Kg Củ to đều trên dưới, không thối, không biến đổi gen, không có chất kích thích, không có chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 35,000
114 Củ đền
0
80 Kg Củ đều, không thối, ngon, không có chất bảo quản, chất kích thích Việt Nam 40,000
115 Củ Giềng
0
10 Kg Củ già, đều, sạch, không sâu, không bùn đất Việt Nam 25,000
116 Củ sả
0
10 Kg Củ tươi, thơm, không héo Việt Nam 18,000
117 Củ Gừng
0
10 Kg Củ đều, không bị thối, mốc, không có chất bảo quản Việt Nam 40,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second