Package No. 01 for construction work

      Watching
Project Contractor selection plan Tender notice Bid award
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Spending Category
Xây lắp
Publication status
Thông báo thực
Name of Tender Notice
Package No. 01 for construction work
Name of project
Trạm Kiểm lâm Yên Thuận thuộc Hạt Kiểm lâm rừng đặc dụng Cham Chu, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang
Contractor Selection Type
Competitive Bidding
Estimated price
1.173.000.000 VND
Tender value
1.173.000.000 VND
Bid closing
15:15 21/07/2017
Contract Type
All in one
Written approval
26/QĐ-HKL
Approval date
26/07/2017
Lý do chọn nhà thầu
1 Thông tin trúng thầu - Đơn vị trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Phúc Lợi, địa chỉ: Số 16A, làn 2, đường Nguyễn Đăng Đạo, phường Đại Phúc, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh. - Giá trúng thầu: 1.172.061.000 VND (Bằng chữ: Một tỷ, một trăm bảy mươi hai triệu, không trăm sáu mươi mốt nghìn đồng chẵn). - Thời gian thực hiện: 90 ngày kể từ ngày khởi công đến ngày hoàn thành, nghiệm thu bàn giao công trình đưa vào sử dụng. 2. Thông tin không trúng thầu - Doanh nghiệp tư nhân Lương Tâm không trúng thầu vì: Không đáp ứng yêu cầu năng lực nhà thầu (nhà thầu không chứng minh được thiết bị thi công thuộc sở hữu công ty - hóa đơn mua thiết bị thi công không cung cấp bản sao công chứng). Tài liệu xác nhận của chi cục thuế không hợp lệ (không có bản công chứng). Tổ chuyên gia đấu thầu đã yêu cầu làm rõ nhưng Nhà thầu không thực hiện. - Công ty TNHH Vĩnh Hưng Tuyên Quang không trúng thầu vì: Không đáp ứng yêu cầu về kỹ thuật. Nhà thầu không thuyết minh thi công phần móng xây đá hộc và hạng mục phụ trợ cổng, tường rào.
Completion date
22:38 26/07/2017
Bidding Procedure
Competitive Bidding
Announcement of contractor selection results
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 0106063320 0106063320

Công ty Cổ phần Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Phúc Lợi

1.172.061.000 VND 90 day 90 ngày kể từ ngày khởi công đến ngày hoàn thành, nghiệm thu bàn giao công trình đưa vào sử dụng
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second