Package No. 01: Materials, stationery

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package No. 01: Materials, stationery
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
177.260.420 VND
Publication date
17:34 07/07/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
252/QĐ-ĐCXH
Approval Entity
Radiological Geological Federation - Rare
Approval date
13/04/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0105584338 0105584338

MINH DUC SERVICE TRADING AND STATIONERY COMPANY LIMITED

177.260.420 VND 100 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bút bi nước
Gel-08
70 Cái -Bút bi nước chính hãng. - Mã, nhãn hiệu: BIZ-GEL23 - Loại mực: Mực acrylic, Ngòi 0,7mm - Màu bút bi nước: Xanh/ Đen/Đỏ - Thân bút mực gel đen được làm bằng nhựa cao cấp, Ngòi bút gel đen viết rất êm và đi đều mực, không bị lem nhòe. Việt Nam 15,000
2 Bút chì kim
A255
70 Cái - Kích thước ngòi: 0.5mm - Chất liệu: Thân kim loại kết hợp chi tiết nhựa cao cấp - Trọng lượng: Khoảng 20gr Kích thước: Chiều dài ~14.5cm Nhật Bản 20,000
3 Bút chì đen
3587
70 Cái Bút chì gỗ PC4906 - Kích thước: 187mm bao gồm cả đầu tẩy - Màu sắc: Đỏ đậm Việt Nam 15,000
4 Bút xóa CP02
CP02
70 Cái Bút xóa nước Thiên Long - Đầu bút bằng kim loại có lò xo đàn hồi tốt - Dung tích: 12ml - Quy cách: hộp 10 chiếc - Trọng lượng: 29gram/cây Việt Nam 17,000
5 Giấy A0
841 × 1189
121 Cuộn Giấy A0 chất lượng đẹp, trắng, láng mịn - Loại lõi nhỏ - Định lượng giấy: 100gsm/ m2 - Đường kính lõi: 55mm - Kích thước: Ø14 x 84cm Thái Lan 250,000
6 Giấy in đa năng Copyplus A4 70 PP-003
PP-003
496 Ram Giấy in A4 chất lượng đẹp, trắng, láng mịn - Thương hiệu Copy Plus Mã sản phẩm PP-003 Khổ giấyA4 (210 × 297 mm) Định lượng70 gsm (70g/m²) Quy cách đóng gói 500 tờ/ream Việt Nam 75,000
7 Bìa màu A4
0.18dem
34 tập Bìa màu A4 chất lượng đẹp, láng mịn - Loại: 5 màu - Kích thước: Khổ A4 - Định lượng: 160gsm - Đóng gói: 100 tờ/Tập - Màu sắc: 5 màu/tập (vàng, xanh dương, cam, xanh lá, đỏ) Thái Lan 50,000
8 Bìa màu A3
0.18dem
14 tập - Bìa giấy màu trơn, không hoa văn, mịn, láng bóng - Định lượng: 160 gsm - Màu sắc: Trắng, Xanh dương, vàng, hồng. - Kích thước: khổ A4 (297 x 420mm) - Quy cách: Tập 100 tờ Indonesia 65,000
9 Kim bấm 23/17 kwtrio
23/17
41 Hộp Đinh ghim KW-Trio 23/17 - Chân ghim dài :17 mm - Dùng với dập ghim thích hợp để dập 120 tờ -140 tờ . Đài Loan 25,500
10 Kim bấm 23/23 kwtrio
23/23
41 Hộp Đinh ghim KW-Trio 23/23 - Chân ghim dài :23 mm - Dùng với dập ghim thích hợp để dập 120 tờ -140 tờ . Đài Loan 24,000
11 Kim bấm số 10
SP719
49 Hộp -Kích thước: 26 x 9 x 5mm Chất liệu: Kim loại phủ lớp niken chống gỉ. Số lượng: 10 thanh kim/ hộp nhỏ (1000 kim/hộp nhỏ) Quy cách: 20 hộp nhỏ/ hộp lớn Đài Loan 3,000
12 Gôm E-011
E-011
60 Cái Tẩy chì - Được làm bằng cao su tự nhiên, dẻo dai, có độ đàn hồi tốt - Kích thước: ≥ (45 x 20 x 11) mm. Việt Nam 2,500
13 Bìa nút khổ F Trung
TCT-020
1.850 Cái -Bìa nút A4 FO - Túi 1 khuy khổ F - Chất liệu: PP đặc biệt chịu va đập cao hoặc tương đương. - Đường hàn chắc - Có thể lưu trữ tối đa 125 tờ F4 hoặc A4 - Nút có độ bền cao - Sản phẩm có in hoa văn đẹp và sắc nét - Kích cở: 360mm x 260mm - Độ dày: 0.15mm Việt Nam 2,500
14 Dao rọc giấy
FO-KN04B.
8 Cái Dao rọc giấy Deli - Kích thước: 18cm - Chất liệu lưỡi dao: thép Việt Nam 14,500
15 Kéo
6010
4 Cái Thương hiệu: Deli. - Chất liệu lưỡi: Thép không gỉ (Stainless Steel) cao cấp. - Chất liệu cán: Nhựa ABS bền đẹp. - Màu sắc: Đen / Đỏ Trung Quốc 38,000
16 Ruột chì kim
250 05
70 Hộp - Ruột Chì Kim - 0.7mm/2B có thiết kế hộp đẹp mắt, tiện lợi khi sử dụng Đức 4,500
17 Kẹp sắt 25mm
E8554A
42 Hộp - Kích thước: 25mm (chiều rộng kẹp). - Chất liệu: Hợp kim sắt/Thép carbon, phủ sơn tĩnh điện/xi mạ chống gỉ. Màu sắc: Đa dạng (vàng, hồng, Trung Quốc 35,000
18 Dập ghim số 10
E0229F
15 Cái Dập ghim Deli nhỏ - Lõi bằng inox , vỏ bọc bằng nhựa cao cấp Trung Quốc 35,000
19 Hồ dán
8g
17 Lọ - Hồ dán sản xuất bằng tinh bột biến tính, -Trọng lượng: 8.2 gram Đức 5,000
20 Băng dính xi 5cm
5F
240 Cuộn Băng dính xi xanh - Kích thước: +Bề rộng ≥ 5cm + Độ dài 25 Yard (~22,86m) Việt Nam 15,000
21 Băng dính xi 7cm
7F
205 Cuộn Băng dính xi xanh - Kích thước: +Bề rộng ≥ 7cm + Độ dài 25 Yard (~22,86m)sách Việt Nam 17,000
22 Băng keo BKT08
BKT08
17 Cuộn Băng dính trong 5cm - Kích thước: + Bề rộng 48mm + Độ dài 200 Yard (~182m) - Chất liệu: BOPP hoặc tương đương - Trọng lượng: 400 gram Việt Nam 25,000
23 Dập ghi đại
383
3 Cái - Kích thước: 370x78x245mm - Dập được tối đa 240 tờ giấy A4 ĐL70gsm/1 lần - Sử dụng chân ghim: 24/6, 23/8, 23/10, 23/13, 23/15, 23/17, 23/20, 23/23 Trung Quốc 485,000
24 Cặp hộp 15cm
15
157 Hộp -File hộp nhựa PP150-A4 FO-BF05 - Kích thước: 30.5 x 22 x15cm - Trọng lượng: 235 gram - Được làm từ nhựa PP có độ bền cao, không độc hại. - Dùng để lưu trữ hồ sơ, tài liệu mà không phải đục lỗ - Lưu được tối đa: 1.500 tờ giấy A4 Trung Quốc 65,000
25 Cặp hộp 30cm
30
172 Hộp - Cặp hộp gáy vải 30cm Kích thước: Khổ A3 Bìa cứng bề mặt phủ lớp bóng màu đỏ. Loại: cặp hộp gáy vải. Trung Quốc 98,000
26 Cặp hộp 20cm
20
173 Hộp -Bìa hộp nhựa deli 20cm - Kích thước: Khổ: A4 - Gáy rộng: 20cm - Chất liệu: Nhựa dẻo - Lưu được tối đa: 2000 tờ giấy A4 - Màu sắc: Xanh dương Trung Quốc 75,000
27 Cặp hộp 5cm
5
30 Hộp Kích thước: Khổ: A4 - Gáy rộng: 5cm - Chất liệu: Nhựa dẻo - Lưu được tối đa: 500 tờ giấy A4 - Màu sắc: Xanh dương Trung Quốc 60,000
28 File King Jim 15cm 3515
3515
31 Cái File càng cua 15cm - Màu sắc: Xanh - Cỡ giấy: A4S-15 mm - Kích thước: 252 x 166 x 307 - Sức chứa: ≥ 1500 tờ Nhật Bản 131,000
29 Thước nhựa 0,5m
6250
2 Cái - Chất liệu: Nhựa dẻo - Kích thước: rộng 5cm, dài 50 cm Trung Quốc 32,000
30 Thước nhựa 1m
EDL8100Y
2 Cái Chất liệu: Nhựa dẻo - Kích thước: rộng 5cm, dài 1 m Trung Quốc 40,000
31 Giấy note
A11102
30 tập Giấy note 3x5 - Màu sắc: Nhiều màu - Kích thước: 76mm x 127mm cm - Keo dính chắc, dán được nhiều lần, bề mặt giấy láng mịn, không có bụi giấy - Quy cách: 12 tập/ lốc Trung Quốc 8,000
32 Giấy in A3
SP214
57 Ram Có kích thước 297 x 420 mm (500 tờ/1 ram ) Thái Lan 115,000
33 Bút chì màu
136 C24
3 Hộp Bút chì màu CPC-C08 -Loại hộp thiếc 16 màu hương hiệu Colokit Trọng lượng 125 gram Loại đầu bút 1 cây / 1 màu Quy cách 16 cây / hộp Việt Nam 52,500
34 Kẹp bướm màu 51mm FO-DCC06
FO-DCC06
40 Hộp Chất liệu Kim loại chất lượng cao phủ Niken - Kích thước 51 mm - Quy cách 12 cái/hộp Việt Nam 45,000
35 Kẹp bướm màu 25mm FO-DCC03
FO-DCC03
32 Hộp - Chất liệu Kim loại chất lượng cao phủ Niken - Kích thước 51 mm - Quy cách 12 cái/hộp Việt Nam 40,000
36 Kìm nhổ ghim
5093
4 Cái - Gỡ đạn ghim 24/6, 23/8, 23/10, 23/13, 23/15, 23/17, 23/20, 23/23, 23/24 - Kích thước: 160x47x88 mm Đài Loan 100,000
37 Gỡ ghim
5091
7 Cái - Chịu lực, chịu nhiệt tốt, đa dạng màu sắc, mẫu mã đẹp. Đài Loan 54,400
38 Lưỡi dao rọc giấy
DL018B
6 Hộp - Lưỡi dao: thép không gỉ, dài 18cm; Trung Quốc 16,000
39 Cặp trình ký
5545
3 Cái - Chất liệu: Giả da, chống bám bẩn và dễ lau chùi - Kích thước: 22 x 31.7 cm - Kẹp inox sáng bóng, chắc chắn, giữ giấy tốt - Các đường may viền chắc chắn, bền bỉ - Màu sắc: Nâu, Xanh dương, Đỏ, Đen Trung Quốc 43,000
40 Note nhựa 5 màu
SP235
30 tập Quy cách: Sản phẩm gồm 5 xấp, 20 tờ/xấp. - Màu sắc: 5 màu - xanh dương, xanh lá, vàng, cam, hồng. Đài Loan 20,000
41 Giấy note 3x4
OT21-002
45 tập - Quy cách: 1 tệp/ 100 Tờ - Kích thước:3x4inch Việt Nam 15,000
42 Giấy note 3x3
30300CV
45 tập - Quy cách: 1 tệp/ 100 Tờ - Kích thước:3x3inch Đài Loan 7,000
43 Giấy note 3x2
30200CV
45 tập - Quy cách: 1 tệp/ 100 Tờ - Kích thước:3x2inch Đài Loan 6,000
44 Bìa mica dày A4
TCT037
51 Ram - Bìa bóng kính A4 Dày - Bìa bóng kính trong suốt. - Kích thước : 210x297mm khổ A4 Đóng gói :100 tờ/ram Việt Nam 85,000
45 Dập ghim xoay chiều
414
5 Cái - Ruột dập ghim sử dụng là ghim số 24/6 - Cán cầm dập ghim chống trơn - Dập ghim mini thiết kế dạng liền Cái Trung Quốc 325,000
46 Dập ghim 50 tờ
E0397
5 Cái - Loại ghim: 23/6 đến 23/10, loại vỉ ghim <100pcs + Khả năng bấm tối đa 50 tờ + Khoảng cách từ rìa giấy đên mối bấm 25mm Trung Quốc 210,000
47 Kim bấm 23/08
23/08
20 Hộp Đinh ghim KW-Trio 23/08 - Chân ghim dài : 8 mm - Dùng với dập ghim thích hợp để dập trong khoảng 120 tờ -140 tờ . Đài Loan 14,000
48 Kim bấm 23/10
23/10
17 Hộp Đinh ghim KW-Trio 23/10 - Chân ghim dài : 10 mm - Dùng với dập ghim thích hợp để dập trong khoảng 120 tờ -140 tờ . Đài Loan 18,000
49 Kim bấm 23/15
23/15
18 Hộp Đinh ghim KW-Trio 23/15 - Chân ghim dài : 15 mm - Dùng với dập ghim thích hợp để dập trong khoảng 120 tờ -140 tờ . Đài Loan 23,000
50 Kẹp giấy PAC01
FO-PAC01
52 Hộp Chất liệu Kim loại - Kích thước 25 mm - Trọng lượng 38 gram Việt Nam 5,000
51 Búa đóng hồ sơ
G0011-500
3 Cái - Búa có cán cao su, cầm êm tay - Đầu búa kích thước 2cm. - Chiều dài 18cm Đài Loan 95,000
52 Băng dính
D04082
8 Cuộn - Độ dày màng OPP 60 mic, - Lõi nhựa mỏng, - Độ rộng 5cm, Việt Nam 3,000
53 Máy tính Casio
FX-580VNX
2 Cái Máy tính Casio FX-580VNX -Loại máy tính: Máy tính khoa học Màn hình hiển thị: Dấu phẩy đánh dấu 3 chữ số, Bộ nhớ: Bảo vệ bộ nhớ Lượng số hiển thị: 10 + 2 chữ số Chất liệu: Phím dẻo Nhật Bản 750,000
54 Băng xóa V 5mm x 12m
42-V266
10 Cái -Thương hiệu: Plus - Kích thước băng xóa: 5mm x 12m (rộng x dài) - Kích thước sản phẩm: 10.5 x 2.5 x 1.5 cm (dài x rộng x cao) - Trọng lượng: 30 gram Nhật Bản 21,500
55 Bút nhớ Steadtler
364
36 Chiếc - Kích thước đầu bút: 1-5mm - Thân bằng nhựa PP không thẩm thấu, tránh bay hơi cả khi quên đóng nắp. Đức 23,000
56 Sổ da bìa cứng
4671
120 Quyển Sổ caro 25 x 35cm mỏng _ 128 trang Việt Nam 40,000
57 Khay 3 tầng
E9217
30 Cái Mã sản phẩm: 1206 - Chất liệu: kim loại Trung Quốc 220,000
58 Bút bi TL036
TL-036.
110 Cái - Đầu bút cao cấp 0.7mm dạng cone. Việt Nam 4,000
59 Bút ký BL57
BL5
12 Cái - Ngòi bút: 0.7 mm (nét vừa, rõ ràng, đẹp mắt) Loại mực: Gel EnerGel lai dầu – nước, khô nhanh, không lem Màu mực: Đen / Xanh / Đỏ (tùy chọn) Nhật Bản 45,000
60 Đục 2 lỗ KW
Kw-TriO 938
3 Cái - Thân inox cao cấp có thước đo kèm theo. - Dập 2 lỗ tối đa 10 tờ, độ bền cao. Trung Quốc 84,700
61 Gọt bút chì
E0594
5 Cái Gọt chì Deli 0594 - Gọt chì thân thép dùng gọt bút chì đường kính Ø đến 8mm - Góc nghiêng tiêu chuẩn 23° - Lưỡi thép tôi nguội siêu bền, sắc bén. - Kích thước nhỏ gọn: 30x18x10mm Trung Quốc 7,020
62 Khay cắm bút
904
15 Cái Loại sản phẩm: Lọ cắm bút. - Chất liệu: Inox. - Kích thước: 20*10*10cm. - Màu sắc : Nhiều màu. - Trọng lượng: 300g. Trung Quốc 80,028
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second