Package No. 01: Practical room equipment

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package No. 01: Practical room equipment
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
295.600.000 VND
Publication date
16:04 28/10/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
272/QĐ-THPTHHT
Approval Entity
Ha Huy Tap High School
Approval date
27/10/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn2900325558 2900325558

CÔNG TY CP SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC NGHỆ AN

295.600.000 VND 15 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bảng trượt Hàn Quốc
BT
1 Cái Lớp 1 gồm: 2 bảng từ Hàn Quốc xanh có kẻ mờ 5 x 5cm ( trên mặt bảng có chữ in chìm Dongkuk -Korea) kích thước 1200x1200mm gắn cố định 2 đầu ray trượt. Khung nhôm bảng kích thước 39.6x26.4x1mm. Hậu bảng dày 20mm được gia cường chịu lực bởi 2 lớp cốt: cốt nhựa RIGID PVC chịu nước dày 5 ly + cốt nhựa RIGID PVC chịu nước dày 15 ly có sập ngàm giữa các tấm Lớp 2 gồm: 1 bảng từ Hàn Quốc xanh có kẻ ô5 x 5cm (trên mặt bảng có chữ in chìm Dongkuk -Korea) kích thước 1200x 1500mm trượt trên ray. Khung nhôm bảng sơn tĩnh điện sần chống xước màu ghi xám kích thước 31.9x26.4x1mm. Hậu bảng dày 20mm được gia cường chịu lực bởi 2 lớp cốt: cốt nhựa RIGID PVC chịu nước dày 5 ly + cốt tổ ong 15 ly chịu lực, chống rung. Bánh xe đóng lùi vào 50cm để khi mở ra được khoảng trống trọn vẹn 1,5m Việt Nam 6,600,000
2 Quạt thông gió gắn tường
QTG
1 cái KT: 400 x 200 x 1000mm Quạt thông gió hút khí độc khung bằng thép sơn tĩnh điện, cửa gió điều chỉnh 04 hướng, gồm 2 quạt hút Việt Nam 3,900,000
3 Bàn thí nghiệm GV
BTNGV
1 bộ Bàn giáo viên: - KT: 1600 x 600 x 750 mm - Mặt bàn bằng Composit chịu hoá chất và có độ bền cao (không có thay đổi về hình dạng và màu sắc sau 4 giờ ngâm trong nhiệt 180ºC, và 40 giờ ngâm trong các dung dịch hoá chất) khung bằng thép hộp vuông 30 x 30 , 25 x 25mm sơn tĩnh điện màu ghi sáng - Mặt bàn có bố trí 1 chậu rửa chịu hoá chất , có vòi nước. Có gờ tránh tràn nước, có ổ cắm. Đảm bảo an toàn,tiện dụng và thẩm mỹ cao. Việt Nam 4,200,000
4 Bàn thí nghiệm HS
BTN
12 bộ Bàn thí nghiệm học sinh : • Kích thước: 600x2200 x750mm; - Mặt bàn bằng Composite chịu hoá chất và có độ bền cao (không có thay đổi về hình dạng và màu sắc sau 4 giờ ngâm trong 180ºC, và có 40 giờ ngâm trong các dung dịch hoá chất). Khung bằng thép hộp vuông 30 x 30 , 25 x 25mm sơn tĩnh điện màu ghi sáng, sơn tĩnh điện, . Mặt bàn có bố trí 1 chậu rửa chịu hoá chất , có vòi nước. Có gờ tránh tràn nước có ổ cắm. Đảm bảo an toàn, tiện dụng và thẩm mỹ cao. Việt Nam 5,700,000
5 Xe đẩy phòng thí nghiệm
1 cái '– Kích thước 0,46 x 0,6 x 0,8m. Inox tròn 22mm, 9,6mm và inox tấm dày 0,5mm. Xe đẩy có 3 ngăn cố định. Liên kết bằng mối hàn khí Argon, di chuyển bằng 4 bánh xe Việt Nam 2,250,000
6 Giá để thiết bị
0
2 cái KT : W2030xD457xH2000mm . Giá gồm 2 khoang 5 tấng , các đợt cố định , thanh trụ thép chắc chắn . Dùng để sách , hồ sơ tài liệu , thiết bị … Việt Nam 5,450,000
7 Vật tư phòng Hóa
0
1 bộ Vật tư bao gồm: Ống nhựa C2 D27( ống 4m),Ke cố định chân bàn, băng keo Việt Nam 1,000,000
8 Bảng trượt Hàn Quốc
0
1 cái Lớp 1 gồm: 2 bảng từ Hàn Quốc xanh có kẻ mờ 5 x 5cm ( trên mặt bảng có chữ in chìm Dongkuk -Korea) kích thước 1200x1200mm gắn cố định 2 đầu ray trượt. Khung nhôm bảng kích thước 39.6x26.4x1mm. Hậu bảng dày 20mm được gia cường chịu lực bởi 2 lớp cốt: cốt nhựa RIGID PVC chịu nước dày 5 ly + cốt nhựa RIGID PVC chịu nước dày 15 ly có sập ngàm giữa các tấm Lớp 2 gồm: 1 bảng từ Hàn Quốc xanh có kẻ ô5 x 5cm (trên mặt bảng có chữ in chìm Dongkuk -Korea) kích thước 1200x 1500mm trượt trên ray. Khung nhôm bảng sơn tĩnh điện sần chống xước màu ghi xám kích thước 31.9x26.4x1mm. Hậu bảng dày 20mm được gia cường chịu lực bởi 2 lớp cốt: cốt nhựa RIGID PVC chịu nước dày 5 ly + cốt tổ ong 15 ly chịu lực, chống rung. Bánh xe đóng lùi vào 50cm để khi mở ra được khoảng trống trọn vẹn 1,5m Việt Nam 6,600,000
9 Tủ điều khiển trung tâm
0
1 cái KT: 550x600x750mm - Chân tủ và cạnh 2 hồi tủ bằng nhựa dày có độ bền cao, cách điện, không gỉ, thẩm mỹ đẹp, có chân tăng chỉnh độ cao. Ván quây bằng gỗ công nghiệp phủ melamin màu ghi dày 15mm. - Mặt tủ điện bằng gỗ công nghiệp (hoặc gỗ cao su ghép thanh). - Tủ có quận biến áp công suất 1000W. - Điện áp vào 1 pha xoay chiều: 220V - Tủ cung cấp nguồn điện AC/DC 0-24V, 220V cho bàn giáo viên và học sinh. - Điều chỉnh vô cấp AC và DC từ 0 - 24V. - Chuyển mạch bằng khởi động từ. - Dòng tối đa ở điện áp thấp là 30A. - Bảo vệ quá dòng, ngắn mạch bằng rơ le - Tủ điện có khóa và chân tăng chỉnh chữ Z định vị xuống nền. Việt Nam 10,800,000
10 Bàn TN Vật Lý HS
0
12 bộ Kích thước:2200x600 x750 mm Mặt bàn bằng vật liệu Composite cao cấp dày 20mm, cách điện, chịu nhiệt,chịu nước , có độ bền cơ học cao. Ván quây băng gỗ công nghiệp MDF cốt xanhphủ melamin màu ghi chịu ẩm chịu nước, chịu nhiệt và cách điện an toàn dày 18mm. Có lắp 1 nguồn điện 0--30V cho thí nghiệm, gồm 2 ampe kế, 2 vôn kế, 1 nguồn ra 220V. Cầu chì đèn báo được lắp trên bảng điện. Bàn dùng cho 4 học sinh. Đã có ổ cắm nguồn 220V Việt Nam 5,400,000
11 Bàn TN Vật lý GV
0
1 bộ - Kích thước: 1500x 600x 750 mm; Mặt bàn bằng vật liệu Composite cao cấp dày 20mm, cách điện, chịu ăn mòn hoá chất, chịu nhiệt, chịu ẩm và chịu nước, có độ bền cơ học cao. - Chân bàn và cạnh 2 hồi bàn bằng nhựa dày có độ bền cao, cách điện, không gỉ, thẩm mỹ đẹp, có chân tăng chỉnh độ cao. - Ván quây băng gỗ công nghiệp MDF phủ melamin màu ghi dày 18mm. cốt xanh chịu ẩm chịu nước, chịu nhiệt cách điện an toàn. Việt Nam 4,250,000
12 Xe đẩy phòng thí nghiệm
0
1 cái '– Kích thước 0,46 x 0,6 x 0,8m. Inox tròn 22mm, 9,6mm và inox tấm dày 0,5mm. Xe đẩy có 3 ngăn cố định. Liên kết bằng mối hàn khí Argon, di chuyển bằng 4 bánh xe. Việt Nam 2,250,000
13 Giá để thiết bị
0
2 cái KT : W2030xD457xH2000mm . Giá gồm 2 khoang 5 tấng , các đợt cố định , thanh trụ thép chắc chắn . Dùng để sách , hồ sơ tài liệu , thiết bị … Việt Nam 5,450,000
14 Bảng trượt Hàn Quốc
BT
1 cái Lớp 1 gồm: 2 bảng từ Hàn Quốc xanh có kẻ mờ 5 x 5cm ( trên mặt bảng có chữ in chìm Dongkuk -Korea) kích thước 1200x1200mm gắn cố định 2 đầu ray trượt. Khung nhôm bảng kích thước 39.6x26.4x1mm. Hậu bảng dày 20mm được gia cường chịu lực bởi 2 lớp cốt: cốt nhựa RIGID PVC chịu nước dày 5 ly + cốt nhựa RIGID PVC chịu nước dày 15 ly có sập ngàm giữa các tấm Lớp 2 gồm: 1 bảng từ Hàn Quốc xanh có kẻ ô5 x 5cm (trên mặt bảng có chữ in chìm Dongkuk -Korea) kích thước 1200x 1500mm trượt trên ray. Khung nhôm bảng sơn tĩnh điện sần chống xước màu ghi xám kích thước 31.9x26.4x1mm. Hậu bảng dày 20mm được gia cường chịu lực bởi 2 lớp cốt: cốt nhựa RIGID PVC chịu nước dày 5 ly + cốt tổ ong 15 ly chịu lực, chống rung. Bánh xe đóng lùi vào 50cm để khi mở ra được khoảng trống trọn vẹn 1,5m Hàn Quốc 6,600,000
15 Quạt thông gió gắn tường
QTG
1 cái KT: 400 x 200 x 1000mm Quạt thông gió hút khí độc khung bằng thép sơn tĩnh điện, cửa gió điều chỉnh 04 hướng, gồm 2 quạt hút Việt Nam 3,900,000
16 Bàn thí nghiệm GV
BTNGV
1 bộ Bàn giáo viên: - KT: 1600 x 600 x 750 mm - Mặt bàn bằng Composit chịu hoá chất và có độ bền cao (không có thay đổi về hình dạng và màu sắc sau 4 giờ ngâm trong nhiệt 180ºC, và 40 giờ ngâm trong các dung dịch hoá chất) khung bằng thép hộp vuông 30 x 30 , 25 x 25mm sơn tĩnh điện màu ghi sáng - Mặt bàn có bố trí 1 chậu rửa chịu hoá chất , có vòi nước. Có gờ tránh tràn nước, có ổ cắm. Đảm bảo an toàn,tiện dụng và thẩm mỹ cao. Việt Nam 4,200,000
17 Bàn thí nghiệm HS
BTNHS
12 bộ Bàn thí nghiệm học sinh : • Kích thước: 600x2200 x750mm; - Mặt bàn bằng Composite chịu hoá chất và có độ bền cao (không có thay đổi về hình dạng và màu sắc sau 4 giờ ngâm trong 180ºC, và có 40 giờ ngâm trong các dung dịch hoá chất). Khung bằng thép hộp vuông 30 x 30 , 25 x 25mm sơn tĩnh điện màu ghi sáng, sơn tĩnh điện, . Mặt bàn có bố trí 1 chậu rửa chịu hoá chất , có vòi nước. Có gờ tránh tràn nước có ổ cắm. Đảm bảo an toàn, tiện dụng và thẩm mỹ cao. Việt Nam 5,700,000
18 Xe đẩy phòng thí nghiệm
1 Cái '– Kích thước 0,46 x 0,6 x 0,8m. Inox tròn 22mm, 9,6mm và inox tấm dày 0,5mm. Xe đẩy có 3 ngăn cố định. Liên kết bằng mối hàn khí Argon, di chuyển bằng 4 bánh xe. Việt Nam 2,250,000
19 Giá để thiết bị
GTB
2 cái KT : W2030xD457xH2000mm . Giá gồm 2 khoang 5 tấng , - Giá sắt 2 khoang sắt sơn tĩnh điện màu ghi. Giá được liên kết bởi hệ thống vít xoắn tiện dụng. Giá thép đa năng 2 khoang, 5 tầng, các đợt cố định. Thanh trụ thép hộp. Việt Nam 5,450,000
20 Vật tư Phòng Lý + Sinh
VT
1 bộ Vật tư bao gồm: Dây điện 2 x 0,75mm,Dây điện 2,5mm,Đinh ,vít nở, băng dính điện. Dây rút nhựa.,Ống C2 D27( ống 4m) Việt Nam 2,500,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second