Package No. 01: Provide teaching equipment

        Watching
Tender ID
Views
22
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package No. 01: Provide teaching equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
145.490.000 VND
Publication date
09:02 23/09/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
Số 122/QĐ-Tr.Mn
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Le Loi Kindergarten
Approval date
20/09/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn8098256031 8098256031

CỬA HÀNG NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC CÔNG MINH

115.180.000 VND 115.180.000 VND 15 day 15 days
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn5700101549 5700101549 Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh The first ranked contractor negotiated successfully

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
(Nhóm trẻ 24-36 tháng tuổi) Gậy thể dục to
4 Cái Việt Nam 5,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Đồ chơi có bánh xe và dây kéo
10 Bộ Việt Nam 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bộ xâu hạt
20 Bộ Việt Nam 28,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Búa 3 bi 2 tầng
4 Bộ Việt Nam 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ rau, củ, quả
3 Bộ Việt Nam 147,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Đồ chơi các con vật nuôi trong gia đình.
2 Bộ Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Đồ chơi các con vật sống dưới nước
2 Bộ Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Đồ chơi các con vật sống trong rừng.
2 Bộ Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Búp bê bé trai (cao - thấp)
6 Con Việt Nam 140,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Búp bê bé gái (cao- thấp)
6 Con Việt Nam 140,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bộ đồ chơi nấu ăn
4 Bộ Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bộ dụng cụ bác sĩ
1 Bộ Việt Nam 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Xắc xô to
3 Cái Việt Nam 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
(Lớp mẫu giáo 3-4 tuổi) Bàn chải đánh răng trẻ em
15 Cái Việt Nam 5,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Mô hình hàm răng
6 Cái Việt Nam 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Bộ dinh dưỡng 1
3 Bộ Việt Nam 28,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bộ dinh dưỡng 2
3 Bộ Việt Nam 28,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bộ dinh dưỡng 3
3 Bộ Việt Nam 28,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bộ dinh dưỡng 4
3 Bộ Việt Nam 28,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Búp bê bé trai
6 Con Việt Nam 98,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Búp bê bé gái
6 Con Việt Nam 98,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bộ đồ chơi nấu ăn
8 Bộ Việt Nam 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bộ dụng cụ bác sỹ
5 Bộ Việt Nam 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bộ xếp hình các phương tiện giao thông
8 Bộ Việt Nam 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Đồ chơi dụng cụ chăm sóc cây
6 Bộ Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Đồ chơi dụng cụ sửa chữa đồ dùng gia đình
6 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Đồ chơi các phương tiện giao thông
5 Bộ Việt Nam 91,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bộ động vật biển
5 Bộ Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bộ động vật sống trong rừng
5 Bộ Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bộ động vật nuôi trong gia đình
5 Bộ Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bộ côn trùng
5 Bộ Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Nam châm thẳng
9 Cái Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
(Lớp mẫu giáo 4-5 tuổi) Cốc uống nước
25 Cái Việt Nam 6,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Giá để giày dép
1 Cái Việt Nam 800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Giá để đồ chơi và học liệu
2 Cái Việt Nam 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bục bật sâu
5 Cái Việt Nam 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bộ luồn hạt
14 Bộ Việt Nam 98,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Bộ lắp ghép
3 Bộ Việt Nam 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Bộ trang phục Công an
3 Bộ Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Bộ trang phục bộ đội
3 Bộ Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bộ trang phục bác sỹ
3 Bộ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Bộ trang phục nấu ăn
3 Bộ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Bộ xếp hình xây dựng Lăng Bác
3 Bộ Việt Nam 400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
(Lớp mẫu giáo 5-6 tuổi) Cốc uống nước
25 Cái Việt Nam 6,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Bình ủ nước
2 Cái Việt Nam 1,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Tủ đựng chăn, màn, chiếu.
5 Cái Việt Nam 4,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Gậy thể dục to
6 Cái Việt Nam 5,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Đồ chơi Bowling
11 Bộ Việt Nam 47,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Nguyên liệu để đan tết
3 Kg Việt Nam 51,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Bộ lắp ráp kỹ thuật
3 Bộ Việt Nam 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Bộ làm quen với toán
24 Bộ Việt Nam 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Bộ đồ chơi nhà bếp
6 Bộ Việt Nam 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Bộ đồ chơi đồ dùng gia đình
6 Bộ Việt Nam 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Bộ đồ chơi đồ dùng ăn uống
6 Bộ Việt Nam 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Bộ trang phục nấu ăn
3 Bộ Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Búp bê bé trai
5 Con Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Búp bê bé gái
5 Con Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Bộ trang phục bộ đội
6 Bộ Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
(Nhà trẻ) Đu quay mâm có ray
3 Cái Việt Nam 12,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Ô tô đạp chân
3 Cái Việt Nam 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
(Mẫu giáo) Ô tô đạp chân
3 Cái Việt Nam 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second