Package No. 01: Providing minimum teaching equipment for Da Phuc High School

        Watching
Tender ID
Views
27
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package No. 01: Providing minimum teaching equipment for Da Phuc High School
Bidding method
Online bidding
Tender value
602.875.000 VND
Publication date
14:59 26/11/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
348/QĐ-THPT
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Da Phuc High School
Approval date
22/11/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0109762006 0109762006

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT,THIẾT BỊ GIÁO DỤC HQ

581.306.000 VND 581.306.000 VND 10 day

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên môn Ngữ Văn lớp 10
1 Bộ Việt Nam 9,790,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ GV môn Lịch sử lớp 10
1 Bộ Việt Nam 8,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bộ thiết bị dạy học điện tử, mô phỏng môn Vật lí lớp 10
1 Bộ Việt Nam 12,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bộ thiết bị dạy học điện tử, mô phỏng môn Hóa học lớp 10
1 Bộ Việt Nam 13,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ học liệu điện tử môn Sinh học lớp 10
1 Bộ Việt Nam 11,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên Hoạt động trải nghiệm, hướng nghiệp lớp 10
1 Bộ Việt Nam 6,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên môn Ngữ Văn lớp 11
1 Bộ Việt Nam 10,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ GV môn Lịch sử lớp 11
1 Bộ Việt Nam 8,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên môn Địa lý lớp 11
1 Bộ Việt Nam 7,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Bộ thiết bị dạy học điện tử, mô phỏng môn Vật lí lớp 11
1 Bộ Việt Nam 12,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bộ thiết bị dạy học điện tử, mô phỏng môn Hóa học lớp 11
1 Bộ Việt Nam 13,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bộ học liệu điện tử môn Sinh học lớp 11
1 Bộ Việt Nam 12,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên Hoạt động trải nghiệm, hướng nghiệp lớp 11
1 Bộ Việt Nam 7,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên môn Ngữ Văn lớp 12
1 Bộ Việt Nam 10,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Tranh điện tử
2 Bộ Việt Nam 685,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Phần mềm toán học Đại số và Giải tích
2 Bộ Việt Nam 4,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Phần mềm toán học Hình học và đo lường
2 Bộ Việt Nam 4,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Phần mềm toán học Thống kê và xác suất
2 Bộ Việt Nam 4,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bộ học liệu điện tử môn Ngoại ngữ lớp 12
1 Bộ Việt Nam 12,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Quả bóng chuyền
40 Quả Việt Nam 245,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Lưới bóng chuyền
2 Chiếc Việt Nam 335,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Hộp cầu lông
37 Hộp Việt Nam 330,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Lưới cầu lông
2 Chiếc Việt Nam 335,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ GV môn Lịch sử lớp 12
1 Bộ Việt Nam 9,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên môn Địa lý lớp 12
1 Bộ Việt Nam 8,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bộ thiết bị dạy học điện tử, mô phỏng môn Vật lí lớp 12
1 Bộ Việt Nam 13,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Dây nối
4 Bộ Việt Nam 410,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Đồng hồ đo điện đa năng
4 Cái Trung Quốc 570,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Giá thí nghiệm
4 Bộ Việt Nam 930,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Hộp quả treo
4 Hộp Việt Nam 315,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Lò xo
10 Cái Việt Nam 36,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Cảm biến dòng điện
4 Cái Trung Quốc 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Cảm biến điện thế
4 Cái Trung Quốc 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Thiết bị khảo sát nội năng
4 Bộ Việt Nam 640,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Thiết bị khảo sát truyền nhiệt lượng
4 Bộ Việt Nam 630,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Thiết bị đo nhiệt dung riêng
4 Bộ Việt Nam 3,660,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Thiết bị chứng minh định luật Boyle
1 Bộ Việt Nam 3,470,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Thiết bị chứng minh định luật Charles
2 Bộ Việt Nam 4,580,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Thiết bị tạo từ phổ
2 Bộ Việt Nam 395,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Thiết bị xác định hướng của lực từ
2 Bộ Việt Nam 1,180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Thiết bị đo cảm ứng từ
2 Bộ Việt Nam 4,290,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Thiết bị cảm ứng điện từ
2 Bộ Việt Nam 1,340,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Thiết bị khảo sát đoạn mạch điện xoay chiều
2 Bộ Việt Nam 2,180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Thiết bị khảo sát dòng điện qua diode
2 Bộ Việt Nam 1,390,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Thiết bị khảo sát dòng quang điện
2 Bộ Việt Nam 5,990,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Cân điện tử
2 Cái Trung Quốc 790,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Bộ thiết bị dạy học điện tử, mô phỏng môn Hóa học lớp 12
1 Bộ Việt Nam 14,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Khay mang dụng cụ và hóa chất
8 Cái Việt Nam 340,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Nhiệt kế rượu màu
10 Cái Việt Nam 43,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Khẩu trang y tế
4 Hộp Việt Nam 110,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Găng tay cao su
8 Hộp Việt Nam 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Bình sục khí Drechsel
1 Cái Việt Nam 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Ống nghiệm
100 Ống Việt Nam 6,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Cốc thủy tinh loại 250ml
30 Cái Việt Nam 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Ethanol 96° 100ml
5 Lọ Việt Nam 89,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Pipet nhựa
45 Cái Việt Nam 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Bộ học liệu điện tử môn Sinh học lớp 12
1 Bộ Việt Nam 12,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
dung dịch Amylase
2 Lọ Việt Nam 1,690,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Bộ vật liệu cơ khí
4 Bộ Việt Nam 3,950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Bộ thiết bị cơ khí cỡ nhỏ
1 Bộ Việt Nam 24,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Bộ vật liệu điện
1 Bộ Việt Nam 4,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Bộ dụng cụ điện
2 Bộ Việt Nam 3,790,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Bộ công cụ phát triển ứng dụng dựa trên vi điều khiển.
2 Bộ Việt Nam 6,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Biến áp nguồn
2 Bộ Việt Nam 1,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Găng tay bảo hộ lao động
25 Đôi Việt Nam 21,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Kính bảo hộ
8 Cái Việt Nam 72,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Sơ đồ mạch xử lý tín hiệu điện tử tương tự
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Sơ đồ mạch xử lý tín hiệu điện tử số
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Bộ thực hành lắp mạch điện gia đình
10 Bộ Việt Nam 1,490,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Bộ thực hành lắp ráp mạch điện tử
1 Bộ Việt Nam 1,650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Các giai đoạn phát triển phôi cá.
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Các giai đoạn phát triển của tôm.
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Một số loại bệnh phổ biến trên cá
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Một số loại bệnh phổ biến trên tôm
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Các hoạt động lâm nghiệp cơ bản
1 Bộ Việt Nam 320,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Video: Nuôi cá công nghệ cao.
1 Bộ Việt Nam 320,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Video: Nuôi tôm công nghệ cao
1 Bộ Việt Nam 320,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Thiết bị lưu trữ ngoài
1 Cái Trung Quốc 2,450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Bộ dụng cụ sửa chữa, bảo dưỡng máy tính cơ bản
1 Bộ Việt Nam 2,930,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên Hoạt động trải nghiệm, hướng nghiệp lớp 12
2 Bộ Việt Nam 8,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Màn hình hiển thị (Bao gồm: chi phí lắp đặt và vật tư phụ)
5 Chiếc Việt Nam 16,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second