Package No. 02: Mechanical processing

        Watching
Tender ID
Views
12
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package No. 02: Mechanical processing
Bidding method
Online bidding
Tender value
203.000.000 VND
Publication date
10:43 11/10/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
242/QĐ-TĐ
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Battalion 906
Approval date
09/10/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0108837435 0108837435

Phùng Đức Bình

202.656.000 VND 202.656.000 VND 30 day 10/10/2023

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Móc kéo van an toàn
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 220,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Nhiệt kế 0-300oC
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 349,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
ống vải dẫn khí nóng Ф100x2m
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 379,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
ống vải dẫn khí nóng Ф250x4m
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 379,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Ống cao su lõi thép có phao Ф25x5m
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 3,194,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Ống cao su có phao Ф25x8m
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 2,794,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Ống dẫn nước bằng nilon
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 1,796,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Ống dẫn nước bằng vải bạt Ф65x20m
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 3,593,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Tấm lưới lọc bằng đồng 160x85
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 349,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Tay khoá cửa buồng hấp dạng vô lăng
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 225,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Thanh căng nhà bạt sấy
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Thanh căng nhà bạt tắm
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Thanh giằng 10x2 đoạn dài 1,7m
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 259,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Thanh treo mắc áo trong buồng hấp
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 269,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Týp đồng 9x8x100mm (M8xl dài 1m)
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Vòng bi cầu 206
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Vòng bi cầu 409
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 190,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Van an toàn
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 349,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Van cấp hơi cho buồng hấp
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 279,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Van chặn FY-16/15
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 309,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Van chặn PY-10/20
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 309,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Phễu Ф155
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Xẻng xúc hình máng
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Xô tôn 10 lít
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Khí tài trên xe UAZ-469
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bóng đèn cờ dấu
10 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 5,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bàn đạc
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 175,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bạt tráng nhựa
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 7,665,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bơm tay
3 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 254,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Cưa tay
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Công tắc 10-20A
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Công tắc 2 tiếp điểm (2-3A)
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Công tắc nguồn chuyên dụng 30-40A
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Đèn cờ dấu
10 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 167,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Đồng hồ bấm giây điện tử
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 215,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Đồng hồ giờ xe trinh sát
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 1,163,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Đèn công tác xe giá máy
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Đèn công tác của lái xe
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Rìu cán gỗ
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 354,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Xẻng công binh
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 319,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bộ đo khí tượng
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
-Địa bàn 5 tác dụng
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 140,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
-Đèn pin
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
-Nhiệt kế
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
-Dao con
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
-Túi đựng
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Máy đo PX
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
- Thanh đo phụ inox
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 399,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
-Dây đeo
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
-Tô vít
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
- Bóng đèn
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
-Túi polime
30 Túi Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
-Mạch điện máy đo
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
-Tranzito
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
- Tụ điện C135
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
- Điện trở
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
- Dây điện
1 Mét Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Hộp trinh độc
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
-Đèn pin chiếu sáng
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
-Xẻng con
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
- Lõi đồng bệ sấy nóng
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
-Dây đeo
1 Bộ Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Bơm trinh độc bán tự động
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
- Cáp nguồn
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
- Ống che có đầu nối ống
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
- Ống dẫn không khí vào bơm
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
- Ống che có ống kim loại nối dài
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
- Thanh nâng bơm
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Máy GSA-12
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
-Tấm panen mạch
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 719,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
-Dây cáp nối nguồn
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
-Vặn vít
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
-Ống nhỏ giọt
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
-Nắp bảo vệ đèn tín hiệu
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
-Băng chỉ thị
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
-Nắp đậy
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
-Pipet thủy tinh
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Bộ IĐK - 1
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
-Can sắt 20 lít
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 1,497,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
-Khóa cán phun
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 110,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
-Đai can
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
-Nắp chuyên dụng
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 419,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
-Túi đựng
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Khí tài trên xe DM2-PH
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Túi vải chụp giá phòng cờ
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Giá kẹp ống trinh độc
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 115,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Đèn cờ dấu
10 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 167,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Đèn báo thông mạch
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 220,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Giá kẹp bơm trinh độc bán tự động
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Giá đỡ máy đo ĐP- 3B
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Giá đỡ đầu đo máy ĐP-3B
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 135,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Dây néo bộ nguồn máy báo độc GSA-12
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Túi vải chụp máy GSA-12
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Túi vải chụp máy ĐP-3B
1 " Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 65,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Túi đựng ống trinh độc
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Đồng hồ bấm giây điện tử
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 215,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Cưa tay
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Bộ đo khí tượng
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
- Địa bàn 5 tác dụng
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 140,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
-Đèn pin
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
-Nhiệt kế
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
-Dao con
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
-Túi đựng
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Máy đo PX
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
-Thanh đo phụ inox
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 399,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
-Dây đeo
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
-Tô vít
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
-Bóng đèn
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
-Túi polime
30 Túi Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
- Mạch điện máy đo
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
-Tranzito
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
-Tụ điện C135
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
-Điện trở
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
- Dây điện
1 Mét Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
115
Hộp trinh độc
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
116
-Đèn pin chiếu sáng
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
117
-Xẻng con
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
118
-Lõi đồng bệ sấy nóng
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
119
-Dây đeo
1 Bộ Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
120
Bơm trinh độc bán tự động
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
121
- Cáp nguồn
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
122
- Ống che có đầu nối ống
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
123
- Ống dẫn không khí vào bơm
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
124
- Ống che có ống kim loại nối dài
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
125
- Thanh nâng bơm
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
126
Máy GSA-12, 13
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
127
-Tấm panen mạch
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 719,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
128
-Dây cáp nối nguồn
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
129
-Vặn vít
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
130
-Ống nhỏ giọt
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
131
-Nắp bảo vệ đèn tín hiệu
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
132
-Băng chỉ thị
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
133
-Nắp đậy
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
134
-Pipet thủy tinh
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
135
Bộ ĐK - 4K
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
136
-Cán phun
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 339,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
137
-Cán nối dài
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 299,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
138
-Nắp chuyên dụng
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 419,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
139
Bàn chải tròn
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 230,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
140
Khí tài trinh sát
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
141
Hộp trinh độc
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
142
Đèn pin chiếu sáng
20 Bộ Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
143
Xẻng con
20 Bộ Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
144
Dây đeo
20 Bộ Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
145
Bộ lấy mẫu KPO-1
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
146
Dụng cụ lấy mẫu nước
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
147
Dụng cụ lấy mẫu đất
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 240,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
148
Hộp đựng bộ lấy mẫu
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 319,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
149
Vợt bắt côn trùng
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
150
Nắp trên bộ lấy mẫu nước
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
151
Bộ cán vợt lớn và bé
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 299,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
152
Hòm hóa nghiệm HN-01
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
153
Bình lấy mẫu khí
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
154
Kìm bẻ ống thủy tinh
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
155
Lọ lấy mẫu nước
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
156
Phễu thủy tinh
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 110,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
157
Chén sứ nhỏ có nắp
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
158
Chén sứ to có nắp
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
159
Chổi rửa
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
160
Đũa thủy tinh
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
161
Bộ đo khí tượng
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
162
Đồng hồ bấm giây
5 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 215,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
163
Địa bàn 5 tác dụng
5 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 140,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
164
Đèn pin
5 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
165
Nhiệt kế
5 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
166
Dao con
5 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
167
Túi đựng
5 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
168
Khí tài tiêu tẩy
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
169
Bình tiêu độc PSDS
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
170
Súng phun nhựa
12 Bộ Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
171
Đồng hồ đo áp suất
12 Bộ Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
172
Bình tiêu độc BTĐ-90
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
173
Khóa cán phun
15 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 110,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
174
Đệm lưng
15 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
175
Hộp phụ tùng
15 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
176
Bàn chải
15 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
177
Lưới lọc
15 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
178
Khí tài trên xe ARS-14
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
179
Bạt xe
3 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 4,561,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
180
Xích giữ nắp đậy
5 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
181
Khóa K50
3 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 1,148,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
182
Khay tiêu độc
10 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 256,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
183
Xô tôn 10 lít
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
184
Ca tôn 1 lít
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
185
Phễu lọc hoá chất có lưới lọc
3 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
186
Xẻng xúc hoá chất
3 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
187
Máng mồi bơm
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
188
Thước đo dung dịch
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 354,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
189
ống phân phối 8 đầu nối
3 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 1,048,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
190
ống phân phối 4 cầu nối
3 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 549,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
191
Cáp giữ ống cao su trên lưng xe
10 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 92,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
192
Loe phun mang cá
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
193
Cán phun cong không bàn chải
8 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
194
Cán phun thẳng
3 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
195
Bàn chải tròn Ф110
10 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 230,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
196
Chụp phun gỗ phíp Ф1,5
10 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
197
Chụp phun gỗ phíp Ф2
10 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
198
Phao báo mức thể lỏng
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 314,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
199
Xích tiếp đất xe
3 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
200
Công tắc 3 tiếp điểm (5A)
3 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
201
Vam tháo bánh guồng
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 215,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
202
Đệm kín trục
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
203
Cụm van BT-4
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 469,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
204
Đệm CSA nắp van bơm BT-4
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
205
Đầu ống hút đẩy ngắn bơm BT4
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 749,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
206
Đầu ống hút đẩy dài bơm BT-4
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 798,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
207
Nắp đầu bơm BT-4 LX
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 499,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
208
Vòng găng bơm BT-4
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 414,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
209
Tay biên bơm tay BT-4;
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 699,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
210
Bích kín trục bơm BT-4
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 449,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
211
ống cao su Ф 50x4,6m cốt thép
2 ống Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 2,510,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
212
ống cao su Ф 25x6m cốt thép
2 ống Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 2,196,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
213
ống cao su Ф 25x20m
4 ống Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 2,794,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
214
Ống cao su Ф 10x20m
6 ống Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 2,275,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
215
Ống dẫn nước bằng vải bạt Ф 50 x20m
1 ống Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 2,605,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
216
Lăng phun KT-14
2 Bộ Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 1,287,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
217
Túi đựng bộ KT-14
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 374,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
218
Êcu choàng đầu ống Ф50
3 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 110,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
219
Êcu choàng + nắp nhựa ren trong Ф51
3 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
220
Nắp đậy đầu ống Ф50 ren trong
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
221
Đoạn nối ống trích khí nén
3 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
222
Đoạn nối ống Ф50 với Ф25 ren trong
6 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 235,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
223
Đoạn nối ống Ф50 với Ф25 ren ngoài
6 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 293,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
224
Đệm chì khoá K50
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
225
Rọ lọc đầu ống cao su Ф50 cả cụm
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 449,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
226
Lưới lọc của rọ đầu ống cao su Ф50
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
227
Nắp nhựa đầu ống cao su Ф50 ren ngoài
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
228
Nắp đậy đầu ống cao su Ф25 ren ngoài
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
229
Ống CS Ф50x4,6m; 2 đầu R trg, R ngoài
1 ống Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 1,747,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
230
Khí tài trên trạm AGV-3U
0 Tiêu đề Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
231
Bạt lưng xe tải
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 3,144,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
232
Bạt sau xe
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 2,246,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
233
Bộ cle 8-32
2 bộ Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 1,178,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
234
Bơm nước
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 3,563,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
235
Can sắt 10 lit
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 749,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
236
Can sắt 20 lít
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 1,497,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
237
Cáp lụa hai đầu có móc tròn 3x2m
3 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
238
Cáp lụa hai đầu có móc tròn Ф5x10m
3 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 1,048,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
239
Cọc căng nhà bạt
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
240
Chổi thông ống khói
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 259,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
241
Cle 38
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
242
Cle 50
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 339,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
243
Cle 55
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 364,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
244
Đoạn nối ống hai đầu ren ngoài, giác 41
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 165,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
245
Đoạn nối ty ô xăng hai đầu ren, giác ngoài
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
246
Dụng cụ xúc hóa chất
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
247
Khoá 3 ngả
4 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
248
Khóa dưới của cụm kính báo mức nước
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 569,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
249
Khoá PY-10/10 một đầu ren ngoài
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 274,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
250
Khoá PY-16/15
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 399,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
251
Khoá PY-16/20
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 419,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
252
Khóa trên của cụm kính báo mức nước
2 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 369,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
253
Kính cửa nhìn lò
1 Cái Theo nội dung dự thầu kỹ thuật 349,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second