Package No. 02: Supplying equipment

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package No. 02: Supplying equipment
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
98.600.000 VND
Publication date
13:58 26/05/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
49/QĐ-TH&THCS
Approval Entity
Phuong Cong Primary and Secondary School
Approval date
24/05/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn1000352109 1000352109

THANH NGAN TRADE COMPANY LIMITED

98.600.000 VND 30 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bộ ti vi kết nối giảng dạy 55 Inch
55Y68
2 Bộ Bộ ti vi kết nối giảng dạy 55 Inch ( bao gồm ) Ti vi 55 inch Smart - Hãng sản xuất Coocaa - Model: 55Y68 - Kích thước màn hình: 55 inch - Loại ti vi: Smart Tivi - Độ phân giải: 4K UltraHD (3840x2160px) - Kết nối Internet: WiFi, Ethernet (LAN) - Cổng tín hiệu: HDMI, USB - Nơi sản xuất: Indonesia Bộ kết nối điều khiển ti vi AMD A520 - Số cổng HDMI: 1 cổng - AMD Athlon 3000G - Số cổng Lan: 1 cổng, USB 4 cổng - Ổ cứng SSD 128Gb, bàn phím, chuột không dây - Bộ nhớ trong: DDR4 4GB 2666MHZ/ Nguồn 500W Phụ kiện vật tư lắp đặt ( Cáp HDMI, ổ điện, dây điện, dây mạng Lan, phích cắm, ghen điện lắp đặt hoàn thiện ) Indonesia 25,900,000
2 Bảng trượt 3 tấm
Bảng trượt 3 tấm
3 Cái Bảng trượt 3 tấm Hệ ray trượt: Hệ ray trượt được làm bằng hợp kim nguyên khối dài 4,2 - 4,5m, sơn tĩnh điện màu giúp dẫn hướng bánh xe chuẩn, chạy êm và chịu lực tốt. Kết cấu bảng: Bảng được cấu tạo gồm 2 lớp - Lớp thứ nhất: Hai bảng từ xanh viết phấn, để lộ khoảng trống ở giữa để lắp tivi - Lớp thứ 2: Một bảng từ xanh viết phấn, kích thước trượt bên ngoài dịch chuyển Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 7,100,000
3 Bộ phím chuột không dây
U79
1 Bộ Bộ phím chuột không dây U79 Việt Nam 800,000
4 Đệm nhảy cao 2x1,6x05 m
Đệm nhảy cao 2x1,6x05 m
1 Cái Đệm nhảy cao 2x1,6x05 m ( bao gồm vỏ đệm ) Việt Nam 15,800,000
5 Bộ cờ vua quân nhựa
Bộ cờ vua quân nhựa
5 Chiếc Bộ cờ vua quân nhựa (CH) Kích thước (400x400)mm. Quân cờ: chất liệu bằng nhựa hoặc chất liệu khác phù hợp, kích thước: Vua cao 80mm, đế 25mm; Binh cao 33mm, đế 20mm . Bàn cờ bằng nhựa, có thể gấp gọn thành hộp đừng quân cờ. (Theo tiêu chuẩn quy định, loại dùng cho tập luyện). Việt Nam 500,000
6 Dây nhảy cá nhân
Dây nhảy cá nhân
10 Chiếc Dây nhảy cá nhânDây nhảy cá nhân Được làm từ sợi tổng hợp, dài 2.5m, tay cầm bằng nhựa hoặc bằng gỗ, có lò xo chống bào mònDây nhảy cá nhân Được làm từ sợi tổng hợp, dài 2.5m, tay cầm bằng nhựa hoặc bằng gỗ, có lò xo chống bào mòn Việt Nam 30,000
7 Dây nhảy tập thể
Dây nhảy tập thể
10 Chiếc Dây nhảy tập thể Được làm từ sợi tổng hợp, độ dài 5m, tay cầm bằng nhựa, có lò xo chống bào mòn Việt Nam 70,000
8 Lưới đá cầu
Lưới đá cầu
3 Bộ Lưới đá cầu (NĐ) Kích thước ô lưới: 20mm Kích thước tấm lưới: 0.75 x 7 (m) Màu sắc: Trắng Việt Nam 800,000
9 Quả cầu đá ĐLS tập luyện
Quả cầu đá ĐLS tập luyện
20 Quả Quả cầu đá ĐLS tập luyện - Màu sắc: Cánh quả cầu làm bằng xốp màu đỏ. - Đệm cao su dày 1.3 đến 1.5 cm, đường kính 3.8 – 4 cm. - Vòng đệm bằng nhựa. - Độ cao của quả cầu: 13 – 15 cm. - Độ cao của ống cắm: 7 cm. - Trọng lượng cầu: 13gram(+- 0,5g). Việt Nam 30,000
10 Vợt cầu lông Yonex đôi
Vợt cầu lông Yonex đôi
3 Bộ Vợt cầu lông Yonex đôi Bằng hợp kim, cán chữ T liền. Hình elip có tay cầm, chất liệu bàng kim loại. Bao gồm phần tay cầm và mặt vợt, kích thước 650x200mm. Mặt vợt 200x245mm Trọng lượng 73-125g Việt Nam 800,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second