Package No. 03: Supply dry goods, eggs

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package No. 03: Supply dry goods, eggs
Contractor Selection Type
Choose contractor in special cases
Tender value
203.629.572 VND
Publication date
18:34 08/09/2025
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
78/QĐ-MN
Approval Entity
Van Nam Kindergarten
Approval date
04/09/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0108546877 0108546877

CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM VÀ CHẾ BIẾN AN SINH

203.629.572 VND 270 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Trứng vịt
Trứng vịt
90 kg " - Vỏ trứng phải nguyên vẹn, sạch; kích cỡ đồng đều; lòng trứng không bị loãng. - Trứng vịt: 16-20 quả/kg; - Đảm bảo thời hạn sử dụng còn tối thiểu 20 ngày. - Được cung cấp bởi cơ sở đạt chứng nhận đủ điều kiện An toàn vệ sinh thực phẩm hoặc tương đương" Việt Nam 71,500
2 Trứng cút
Trứng cút
120 kg " - Vỏ trứng phải nguyên vẹn, sạch; kích cỡ đồng đều; - Đảm bảo thời hạn sử dụng còn tối thiểu 20 ngày. - Được cung cấp bởi cơ sở đạt chứng nhận đủ điều kiện An toàn vệ sinh thực phẩm hoặc tương đương" Việt Nam 80,000
3 Trứng gà ta
Trứng gà ta
100 kg " - Vỏ trứng phải nguyên vẹn, sạch; kích cỡ đồng đều; lòng trứng không bị loãng. - Trứng gà ta: 18-22 quả/kg. - Đảm bảo thời hạn sử dụng còn tối thiểu 20 ngày. - Được cung cấp bởi cơ sở đạt chứng nhận đủ điều kiện An toàn vệ sinh thực phẩm hoặc tương đương" Việt Nam 60,000
4 Dầu ăn Mezan 10L
Dầu ăn
290 kg " - Dầu ăn có màu vàng sẫm, nguồn gốc từ thực vật, mùi đặc trưng của sản phẩm. - Hạn sử dụng tối thiểu còn trên 06 tháng. - Được đóng gói theo tiêu chuẩn của Nhà sản xuất, đảm bảo An toàn vệ sinh thực phẩm. Quy cách đóng gói: Dầu ăn Mezan (Can 10L)" Việt Nam 60,000
5 Mắm nam ngư Đệ Nhị
Nước mắm
170 kg " - Nước mắm màu nâu vàng, nâu đỏ trong sáng, không vẩn đục, không tạp chất, mùi thơm dịu, không có mùi lạ, nước mắm có vị ngọt thanh của đạm. - Hạn sử dụng tối thiểu còn trên 06 tháng. - Được đóng gói theo tiêu chuẩn của Nhà sản xuất, đảm bảo An toàn vệ sinh thực phẩm. Quy cách đóng gói: Nước mắm Nam ngư Đệ Nhị (Can 4,8L)" Việt Nam 29,000
6 Đỗ xanh bỏ vỏ
Đỗ xanh bỏ vỏ
130 Kg Có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, đáp ứng yêu cầu vệ sinh an toàn thực phẩm Việt Nam 51,000
7 Hạt sen khô
Hạt sen khô
10 Kg Có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, đáp ứng yêu cầu vệ sinh an toàn thực phẩm Việt Nam 214,500
8 Đường kính xuất khẩu
Đường kính xuất khẩu
17 Kg " - Đường hạt khô ráo, không có mùi lạ, bao bì từng gói sạch sẽ. - Hạn sử dụng tối thiểu còn trên 06 tháng. - Được đóng gói theo tiêu chuẩn của Nhà sản xuất, đảm bảo An toàn vệ sinh thực phẩm. Quy cách đóng gói: Đường kính xuất khẩu (Túi 1kg)" Việt Nam 32,000
9 Mì gạo (bún khô không tẩy)
Mì gạo
390 Kg Có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, đáp ứng yêu cầu vệ sinh an toàn thực phẩm Việt Nam 35,000
10 Mì phở (phở khô không tẩy)
Mì phở
320 Kg Có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, đáp ứng yêu cầu vệ sinh an toàn thực phẩm Việt Nam 35,000
11 Nấm hương cánh dày (Loại 1)
Nấm hương
30 Kg Có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, đáp ứng yêu cầu vệ sinh an toàn thực phẩm Việt Nam 420,000
12 Mọc nhĩ
Mọc nhĩ
15 Kg Có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, đáp ứng yêu cầu vệ sinh an toàn thực phẩm Việt Nam 184,000
13 Bột năng
Bột năng
70 Kg Có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, đáp ứng yêu cầu vệ sinh an toàn thực phẩm Việt Nam 36,000
14 Bột Cari
Bột Cari
0.5 Kg Có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, đáp ứng yêu cầu vệ sinh an toàn thực phẩm. Quy cách đóng gói: 3,5g/gói. Việt Nam 857,143
15 Bột canh Hải châu
Bột canh
140 Kg " - Bột canh hạt khô ráo, không có mùi lạ, bao bì từng gói sạch sẽ. - Hạn sử dụng tối thiểu còn trên 06 tháng. - Được đóng gói theo tiêu chuẩn của Nhà sản xuất, đảm bảo An toàn vệ sinh thực phẩm. Quy cách đóng gói: Bột canh Hải Châu (Gói 190g)." Việt Nam 26,000
16 Gạo tẻ Bắc Hương
Gạo tẻ
4.730 Kg " Gạo tẻ Bắc Hương. Hạt gạo dài đều, bóng, màu trắng trong và có mùi thơm tự nhiên đặc trưng không có mùi lạ hay có bất cứ mùi hay mùi đặc biệt khác, không bị hư hỏng (mốc, thối, cháy…); không có côn trùng, vật lạ trong gạo. - Được sơ chế, phân loại đóng gói bằng bao PP trọng lượng 25 kg hoặc 50 kg theo tiêu chuẩn của Nhà sản xuất đảm bảo khô sạch nguyên vẹn, bền, đảm bảo An toàn vệ sinh thực phẩm. - Thời gian lưu kho không quá 03 tháng." Việt Nam 20,900
17 Gạo nếp cái Hoa vàng
Gạo nếp
130 Kg " Gạo nếp cái Hoa vàng. Hạt gạo bầu tròn, căng bóng, đều hạt, màu trắng đục, mùi thơm đặc trưng, không có mùi lạ hay bất cứ mùi đặc biệt khác không bị (mốc, thối, cháy….); không có côn trùng, vật lạ trong gạo. - Được sơ chế, phân loại đóng gói bằng bao PP trọng lượng 25 kg hoặc 50 kg theo tiêu chuẩn của Nhà sản xuất đảm bảo khô sạch nguyên vẹn, bền, đảm bảo An toàn vệ sinh thực phẩm. - Thời gian lưu kho không quá 03 tháng." Việt Nam 33,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second