Package No. 1

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package No. 1
Contractor Selection Type
Appoint contractors
Tender value
53.817.000 VND
Publication date
20:58 28/12/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
46/QĐ--MNML
Approval Entity
MINH LUONG TOWN NURSING SCHOOL
Approval date
11/12/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn1701662099 1701662099

KIEN GIANG BOOKSTORE SUPPORT EDUCATIONAL DEVELOPMENT COMPANY LIMITED

53.817.000 VND 5 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Học tiếng anh qua hình ảnh: Đồ chơi cho bé
TK235
2 Tấm Việt Nam 12,000
2 Học tiếng anh qua hình ảnh: Động vật biển
TK236
2 Tấm Việt Nam 12,000
3 Học tiếng anh qua hình ảnh: Dụng cụ học sinh
TK237
2 Tấm Việt Nam 12,000
4 Học tiếng anh qua hình ảnh: Hình dạng
TK238
2 Tấm Việt Nam 12,000
5 Học tiếng anh qua hình ảnh: Nhạc cụ
TK239
2 Tấm Việt Nam 12,000
6 Học tiếng anh qua hình ảnh: Những hoạt động tốt
TK240
2 Tấm Việt Nam 12,000
7 Học tiếng anh qua hình ảnh: Quần áo
TK241
2 Tấm Việt Nam 12,000
8 Học tiếng anh qua hình ảnh: Số đếm từ 1 đến 20
TK242
2 Tấm Việt Nam 12,000
9 Học tiếng anh qua hình ảnh: Thói quen hằng ngày của bé
TK243
2 Tấm Việt Nam 12,000
10 Học tiếng anh qua hình ảnh: Trái cây
TK244
2 Tấm Việt Nam 12,000
11 Học tiếng anh qua hình ảnh: Vật dụng trong nhà
TK245
2 Tấm Việt Nam 12,000
12 Nhị thập tứ hiếu: áo màu đùa giỡn làm vui cha mẹ
TK246
2 Cuốn Việt Nam 10,000
13 Nhị Thập tứ hiếu: Bán thân chôn cha
TK247
2 Cuốn Việt Nam 10,000
14 Bảng từ phấn (0.8 x 1.2)m
TB01
1 Cái Việt Nam 950,000
15 Nhị Thập tứ hiếu: Cho mẹ chồng bú sữa
TK248
2 Cuốn Việt Nam 10,000
16 Tủ thư mục
TB02
1 Cái Việt Nam 4,000,000
17 Nhị thập tứ hiếu: Chôn con cứu mẹ
TK249
2 Cuốn Việt Nam 10,000
18 Tủ sách pháp luật
TB03
1 Cái Việt Nam 4,900,000
19 Nhị thập tứ hiếu: Để cho muỗi tự do hút máu
TK250
2 Cuốn Việt Nam 10,000
20 Thảm xốp (60x60x1)cm
TB04
20 Tấm Việt Nam 50,000
21 Nhị Thập tứ hiếu: Giấu quýt cho mẹ
TK251
2 Cuốn Việt Nam 10,000
22 Bàn xếp mặt gỗ, chân sắt
TB05
4 Cái Việt Nam 600,000
23 Nhị thập tứ hiếu: Khắc gỗ thờ cha mẹ
TK252
2 Cuốn Việt Nam 10,000
24 Ghế gỗ
TB06
16 Cái Việt Nam 300,000
25 Nhị thập tứ hiếu: Khóc làm măng mọc
TK253
2 Cuốn Việt Nam 10,000
26 Bảng hướng dẫn sử dụng thư mục (0.8 x 1.2)m
TB07
1 Cái Việt Nam 1,200,000
27 Nhị Thập tứ hiếu: Làm thuê nuôi mẹ
TK254
2 Cuốn Việt Nam 10,000
28 Bảng nội quy thư viện (0.8 x 1.2)m
TB08
1 Cái Việt Nam 1,200,000
29 Nhị Thập tứ hiếu: Lấy sữa hươu phụng dưỡng cha mẹ
TK255
2 Cuốn Việt Nam 10,000
30 Kệ sách thư viện
TB09
6 Cái Việt Nam 2,900,000
31 Nhị Thập tứ hiếu: Lòng hiếu cảm động trời
TK256
2 Cuốn Việt Nam 10,000
32 Bác hồ với nghề giáo
TK01
2 Cuốn Việt Nam 54,000
33 Nhị Thập tứ hiếu: Mẹ cắn ngón tay tim con đau nhói
TK257
2 Cuốn Việt Nam 10,000
34 Những điều Bác Hồ dạy chúng ta nói và viết
TK02
2 Cuốn Việt Nam 61,000
35 Nhị thập tứ hiếu: Nằm trên băng chờ cá chép
TK258
2 Cuốn Việt Nam 10,000
36 Những chuyện kể về Bác hồ với đồng bào dân tộc
TK03
2 Cuốn Việt Nam 60,000
37 Nhị thập tứ hiếu: Nếm phân lòng lo âu
TK259
2 Cuốn Việt Nam 10,000
38 Những câu chuyện về Bác Hồ - Đức tính kiên trì nhẫn nại của Bác Hồ
TK04
2 Cuốn Việt Nam 54,000
39 Nhị Thập tứ hiếu: Nghe sấm khóc mộ
TK260
2 Cuốn Việt Nam 10,000
40 Tinh thần lạc quan vượt khó của bác hồ
TK05
2 Cuốn Việt Nam 53,000
41 Nhị thập tứ hiếu: Nhặt dâu nuôi mẹ
TK261
2 Cuốn Việt Nam 10,000
42 Đức tính chuyên cần của Bác Hồ
TK06
2 Cuốn Việt Nam 57,000
43 Nhị Thập tứ hiếu: Quần áo đơn sơ hiếu thuận mẹ
TK262
2 Cuốn Việt Nam 10,000
44 Tinh thần yêu nước của bác hồ
TK07
2 Cuốn Việt Nam 53,000
45 Nhị Thập tứ hiếu: Quạt gối ấm chăn
TK263
2 Cuốn Việt Nam 10,000
46 Những câu chuyện về Bác Hồ - Bác hồ trong lòng bạn bè quốc tế
TK08
2 Cuốn Việt Nam 51,000
47 Nhị Thập tứ hiếu: Suối phun cá chép nhảy
TK264
2 Cuốn Việt Nam 10,000
48 Bác Hồ với hoạt động Văn Hóa Nghệ Thuật
TK09
2 Cuốn Việt Nam 43,000
49 Nhị Thập tứ hiếu: Tự mình nếm thuốc
TK265
2 Cuốn Việt Nam 10,000
50 Hành trình bác hồ ra đi tìm đường cứu nước tập 2
TK10
2 Cuốn Việt Nam 57,000
51 Nhị Thập tứ hiếu: Tự mình rửa sạch bô cho mẹ
TK266
2 Cuốn Việt Nam 10,000
52 Đức tính tiết kiệm của Bác Hồ
TK11
2 Cuốn Việt Nam 54,000
53 Nhị thập tứ hiếu: Từ quan tìm mẹ
TK267
2 Cuốn Việt Nam 10,000
54 Những câu chuyện về Bác Hồ - Đức tính cẩn thận,chu đáo của bác hồ
TK12
2 Cuốn Việt Nam 54,000
55 Nhị Thập tứ hiếu: Vác gạo muôi cha mẹ
TK268
2 Cuốn Việt Nam 10,000
56 Tinh thần đoàn kết của bác hồ
TK13
2 Cuốn Việt Nam 54,000
57 Nhị thập tứ hiếu: Vật hổ cứu cha
TK269
2 Cuốn Việt Nam 10,000
58 Noi gương học tập và làm theo lời bác
TK14
2 Cuốn Việt Nam 60,000
59 Phát triển IQ dành cho bé: Làm quen toán
TK270
2 Cuốn Việt Nam 10,000
60 Học tập và làm theo Bác Hồ - Nói đi đôi với làm
TK15
2 Cuốn Việt Nam 40,000
61 Phát triển IQ dành cho bé: Nhận biết mê cung diệu kì
TK271
2 Cuốn Việt Nam 10,000
62 Những bằng chứng về chủ quyền của biển đảo Việt Nam đối với hai quần đảo Hoàng Sa & Trường Sa
TK16
2 Cuốn Việt Nam 149,000
63 Phát triển IQ dành cho bé: Nhận biết thế giới xung quanh
TK272
2 Cuốn Việt Nam 10,000
64 Lý Sơn đảo du lịch lý tưởng
TK17
2 Cuốn Việt Nam 45,000
65 Phát triển IQ dành cho bé: Nhận biết và so sánh
TK273
2 Cuốn Việt Nam 10,000
66 Huyện Hoàng Sa qua tư liệu và hồi ức
TK18
2 Cuốn Việt Nam 200,000
67 Phát triển IQ dành cho bé: Rèn luyện tư duy toán học
TK274
2 Cuốn Việt Nam 10,000
68 Tổ quốc từ ngọn sóng trường sa
TK19
2 Cuốn Việt Nam 96,000
69 Phát triển IQ dành cho bé: Tìm hiểu kiến thức phổ thông
TK275
2 Cuốn Việt Nam 10,000
70 Chủ quyền biển đảo của nhà nước quân chủ việt nam trong lịch sử
TK20
2 Cuốn Việt Nam 137,000
71 Phát triển IQ dành cho bé: Tinh mắt nhanh tay
TK276
2 Cuốn Việt Nam 10,000
72 Hoàng sa trường sa chủ quyền của việt nam
TK21
2 Cuốn Việt Nam 214,000
73 Phát triển IQ dành cho bé: Tư duy hình học Logic
TK277
2 Cuốn Việt Nam 10,000
74 Chủ quyền biển đảo thiêng liêng của tổ quốc
TK22
2 Cuốn Việt Nam 123,000
75 Tô màu câu chuyện cổ tích: Các nàng tên sành điệu
TK278
2 Cuốn Việt Nam 12,000
76 Hoàng Sa Trường Sa trong tâm thức Việt Nam
TK23
2 Cuốn Việt Nam 128,000
77 Tô màu câu chuyện cổ tích: Khám phá miền đất mới
TK279
2 Cuốn Việt Nam 12,000
78 Luật cảnh sát Việt Nam
TK24
1 Cuốn Việt Nam 12,000
79 Tô màu câu chuyện cổ tích: Lạc vào xứ sở thần tiên
TK280
2 Cuốn Việt Nam 12,000
80 Luật tố cáo
TK25
2 Cuốn Việt Nam 20,000
81 Tô màu câu chuyện cổ tích: Những người bạn xinh đẹp
TK281
2 Cuốn Việt Nam 12,000
82 Luật giáo dục
TK26
2 Cuốn Việt Nam 25,000
83 Truyện cổ tích dân gian Việt Nam - Ba lưỡi rìu
TK282
2 Cuốn Việt Nam 13,000
84 Luật sở hữu trí tuệ (hiện hành) (sửa đổi bổ sung năm 2009,2019,2022)
TK27
2 Cuốn Việt Nam 80,000
85 Truyện cổ tích dân gian Việt Nam - Chiếc chum vàng
TK283
2 Cuốn Việt Nam 13,000
86 Luật doanh nghiệp năm 2020
TK28
2 Cuốn Việt Nam 60,000
87 Truyện cổ tích dân gian Việt Nam - Con cá thần
TK284
2 Cuốn Việt Nam 13,000
88 Luật trẻ em và văn bản hướng dẫn thi hành
TK29
2 Cuốn Việt Nam 180,000
89 Truyện cổ tích dân gian Việt Nam - Hố vàng hố bạc
TK285
2 Cuốn Việt Nam 13,000
90 Luật phòng chống tác hại của rượu bia
TK30
2 Cuốn Việt Nam 15,000
91 Truyện cổ tích dân gian Việt Nam - Lấy chồng trăn
TK286
2 Cuốn Việt Nam 13,000
92 Luật xử lý vi phạm hành chính (sửa đổi, bổ sung 2020)
TK31
2 Cuốn Việt Nam 50,000
93 Truyện cổ tích dân gian Việt Nam - Tiếng sáo Trương Chi
TK287
2 Cuốn Việt Nam 13,000
94 Luật người lao động Việt Nam đi làm việc ở nước ngoài theo hợp đồng 2020
TK32
2 Cuốn Việt Nam 25,000
95 Truyện cổ tích Việt Nam - Chàng sọ dừa
TK288
2 Cuốn Việt Nam 13,000
96 Luật xử lý vi phạm hành chính và văn bản hướng dẫn thi hành
TK33
2 Cuốn Việt Nam 250,000
97 Truyện cổ tích Việt Nam - Sự tích quả dưa hấu
TK289
2 Cuốn Việt Nam 13,000
98 Luật thi hành án dân sự (Sửa đổi, bổ sung năm 2014, 2018, 2020, 2022)
TK34
2 Cuốn Việt Nam 60,000
99 Truyện cổ tích Việt Nam - Sự tích trầu cau
TK290
2 Cuốn Việt Nam 13,000
100 Luật tố tụng hành chính
TK35
2 Cuốn Việt Nam 80,000
101 Truyện cổ tích Việt Nam - Truyền thuyết Thánh Gióng
TK291
2 Cuốn Việt Nam 13,000
102 Luật bảo vệ môi trường
TK36
2 Cuốn Việt Nam 60,000
103 Truyện cổ tích Việt Nam: Ăn khế trả vàng
TK292
2 Cuốn Việt Nam 13,000
104 Bộ luật dân sự 2015 và các văn bản hướng dẫn thi hành
TK37
2 Cuốn Việt Nam 150,000
105 Truyện cổ tích Việt Nam: Sự tích bánh chưng bánh giầy
TK293
2 Cuốn Việt Nam 13,000
106 Luật nghĩa vụ quân sự
TK38
2 Cuốn Việt Nam 15,000
107 Truyện cổ tích VN - Cây tre trăm đốt
TK294
2 Cuốn Việt Nam 13,000
108 Luật cư trú và các VBHD thi hành
TK39
2 Cuốn Việt Nam 50,000
109 Truyện cổ tích VN - Chiếc áo tàng hình
TK295
2 Cuốn Việt Nam 13,000
110 Luật về thuế
TK40
2 Cuốn Việt Nam 65,000
111 Truyện cổ tích VN - Chú chó ngậm vàng
TK296
2 Cuốn Việt Nam 13,000
112 Luật đầu tư công (sửa đổi, bổ sung 2020, 2022)
TK41
2 Cuốn Việt Nam 50,000
113 Truyện cổ tích VN - Con chó biết nói
TK297
2 Cuốn Việt Nam 13,000
114 Luật thi đua khen thưởng năm 2022
TK42
2 Cuốn Việt Nam 45,000
115 Truyện cổ tích VN - Gùi thóc thần kỳ
TK298
2 Cuốn Việt Nam 13,000
116 Luật thương mại
TK43
2 Cuốn Việt Nam 50,000
117 Truyện cổ tích VN - Quỷ núi và anh nông dân
TK299
2 Cuốn Việt Nam 13,000
118 Luật đấu thầu năm 2023
TK44
2 Cuốn Việt Nam 50,000
119 Truyện cổ tích VN - Sự tích chim tu hú
TK300
2 Cuốn Việt Nam 13,000
120 Luật phòng cháy và chữa cháy
TK45
2 Cuốn Việt Nam 150,000
121 Truyện cổ tích VN - Sự tích chú Cuội
TK301
2 Cuốn Việt Nam 13,000
122 Luật thư viện năm 2019
TK46
2 Cuốn Việt Nam 18,000
123 Truyện cổ tích VN - Sự tích con muỗi
TK302
2 Cuốn Việt Nam 13,000
124 Luật kiểm toán nhà nước (sửa đổi, bổ sung năm 2019)
TK47
2 Cuốn Việt Nam 20,000
125 Truyện cổ tích VN - Sự tích con thạch sùng
TK303
2 Cuốn Việt Nam 13,000
126 Bộ thẻ chữ cái và chữ số dành cho cháu
TK48
3 Bộ Việt Nam 16,000
127 Truyện cổ tích VN - Thạch Sanh Lý Thông
TK304
2 Cuốn Việt Nam 13,000
128 Tranh tình huống My Little Fun Book 1
TK49
1 Bộ Việt Nam 70,000
129 15 bài học an toàn cho bé - An toàn khi ở nhà
TK305
1 Cuốn Việt Nam 50,000
130 Tranh tình huống My Little Fun Book 2
TK50
1 Bộ Việt Nam 70,000
131 15 bài học an toàn cho bé - An toàn khi ra ngoài
TK306
1 Cuốn Việt Nam 40,000
132 Tranh tình huống My Little Fun Book 3
TK51
1 Bộ Việt Nam 90,000
133 Aristotle nói về hạnh phúc
TK307
1 Cuốn Việt Nam 18,000
134 Thẻ từ Tiếng Anh My Little Fun Book 1
TK52
1 Bộ Việt Nam 75,000
135 Bé tập kể chuyện - Nhạc sĩ dế mèn
TK308
1 Cuốn Việt Nam 15,000
136 Thẻ từ Tiếng Anh My Little Fun Book 2
TK53
1 Bộ Việt Nam 80,000
137 Bé tập kể chuyện - Bác gấu đen và hai chú thỏ
TK309
1 Cuốn Việt Nam 15,000
138 Thẻ từ Tiếng Anh My Little Fun Book 3
TK54
1 Bộ Việt Nam 95,000
139 Bé tập kể chuyện - Bông hoa cúc trắng
TK310
1 Cuốn Việt Nam 15,000
140 Bộ quân rối My Litte Fun
TK55
1 Bộ Việt Nam 75,000
141 Bé tập kể chuyện - Chú gà trống kiêu căng
TK311
1 Cuốn Việt Nam 15,000
142 Cùng chơi và tư duy - Tạo hình (trẻ 4-5 tuổi)
TK56
1 Cuốn Việt Nam 14,000
143 Bé tập kể chuyện - Chuột nhắt đi khám bệnh
TK312
1 Cuốn Việt Nam 15,000
144 Bé vui học - Tạo hình (trẻ 4-5 tuổi)
TK57
1 Cuốn Việt Nam 14,000
145 Bé tập kể chuyện - Gà mái đẻ trứng
TK313
1 Cuốn Việt Nam 10,000
146 Văn hóa ứng xử 5-6 tuổi
TK58
1 Cuốn Việt Nam 14,000
147 Bé tập kể chuyện - Họa sĩ ốc sên
TK314
1 Cuốn Việt Nam 15,000
148 Văn hóa ứng xử 4-5 tuổi
TK59
1 Cuốn Việt Nam 14,000
149 Bé tập kể chuyện - Nhổ củ cải
TK315
1 Cuốn Việt Nam 15,000
150 Văn hóa ứng xử 3-4 tuổi
TK60
1 Cuốn Việt Nam 14,000
151 Bé tập kể chuyện - Qua đường
TK316
1 Cuốn Việt Nam 10,000
152 Bé vui học Toán
TK61
1 Cuốn Việt Nam 22,000
153 Bé tập kể truyện - Ba người bạn
TK317
1 Cuốn Việt Nam 15,000
154 Bé với 5 Điều Bác Hồ dạy (trẻ 5-6 tuổi)
TK62
1 Cuốn Việt Nam 18,000
155 Chuột Típ có em
TK318
1 Cuốn Việt Nam 25,000
156 Bé với 5 Điều Bác Hồ dạy (trẻ 4-5 tuổi)
TK63
1 Cuốn Việt Nam 18,000
157 Chuột Típ đến thăm ông bà
TK319
1 Cuốn Việt Nam 25,000
158 Bé với 5 Điều Bác Hồ dạy (trẻ 3-4 tuổi)
TK64
1 Cuốn Việt Nam 18,000
159 Chuột Típ đi học muộn
TK320
1 Cuốn Việt Nam 20,000
160 Bé vui học chữ cái (trẻ 3-4 tuổi)
TK65
1 Cuốn Việt Nam 14,000
161 Chuột Típ không muốn ngủ
TK321
1 Cuốn Việt Nam 25,000
162 Bé vui học chữ cái (trẻ 4-5 tuổi) Tập 2
TK66
1 Cuốn Việt Nam 14,000
163 Chuột Típ không vâng lời
TK322
1 Cuốn Việt Nam 25,000
164 Bé vui học chữ cái (trẻ 4-5 tuổi) Tập 1
TK67
1 Cuốn Việt Nam 14,000
165 Chuột Típ nói dối
TK323
1 Cuốn Việt Nam 25,000
166 Bé vui học Toán (trẻ 5-6 tuổi)
TK68
1 Cuốn Việt Nam 14,000
167 Giáng sinh đầu tiên của chuột Típ
TK324
1 Cuốn Việt Nam 20,000
168 Bé vui học Toán (trẻ 4-5 tuổi)
TK69
1 Cuốn Việt Nam 14,000
169 Gieo mầm tính cách - Khiêm tốn
TK325
1 Cuốn Việt Nam 30,000
170 Bé vui khám phá thế giới xung quanh (trẻ 5-6 tuổi)
TK70
1 Cuốn Việt Nam 14,000
171 Gieo mầm tính cách - Không ganh tị
TK326
1 Cuốn Việt Nam 30,000
172 Bé vui khám phá thế giới xung quanh (trẻ 4-5 tuổi)
TK71
1 Cuốn Việt Nam 14,000
173 Gieo mầm tính cách - Sạch sẽ
TK327
1 Cuốn Việt Nam 30,000
174 Bé vui khám phá thế giới xung quanh (trẻ 3-4 tuổi)
TK72
1 Cuốn Việt Nam 14,000
175 Gieo mầm tính cách - Tha thứ
TK328
1 Cuốn Việt Nam 32,000
176 Bé vui học - Tạo hình (trẻ 5-6 tuổi)
TK73
1 Cuốn Việt Nam 14,000
177 Gieo mầm tính cách - Tiết kiệm
TK329
1 Cuốn Việt Nam 30,000
178 Bé vui học - Tạo hình (trẻ 3-4 tuổi)
TK74
1 Cuốn Việt Nam 14,000
179 Gieo mầm tính cách - Tử tế
TK330
1 Cuốn Việt Nam 32,000
180 Bé vui học đọc, viết
TK75
1 Cuốn Việt Nam 22,000
181 Gieo mầm tính cách - Tự tin
TK331
1 Cuốn Việt Nam 32,000
182 Bé vui đến trường Tiểu học
TK76
1 Cuốn Việt Nam 22,000
183 Khổng tử nói về lòng tốt
TK332
1 Cuốn Việt Nam 18,000
184 Bé vui học chữ cái (trẻ 5-6 tuổi) Tập 2
TK77
1 Cuốn Việt Nam 14,000
185 Món quà Giáng sinh
TK333
1 Cuốn Việt Nam 27,000
186 Bé vui học chữ cái (trẻ 5-6 tuổi) Tập 1
TK78
1 Cuốn Việt Nam 14,000
187 Những câu chuyện cổ tích đáng yêu - Cô bé quàng khăn đỏ
TK334
1 Cuốn Việt Nam 28,000
188 Bé vui học Toán (trẻ 3-4 tuổi)
TK79
1 Cuốn Việt Nam 14,000
189 Những câu chuyện cổ tích đáng yêu - Nàng bạch tuyết và 7 chú lùn
TK335
1 Cuốn Việt Nam 28,000
190 My Little Fun - Teacher's Guide - Book 3
TK80
1 Cuốn Việt Nam 55,000
191 Những chiếc xe hiệp sĩ - Xe cảnh sát bắt trộm
TK336
1 Cuốn Việt Nam 18,000
192 My Little Fun - Teacher's Guide - Book 2
TK81
1 Cuốn Việt Nam 55,000
193 Nói sao cho con hiểu - Bé sẽ làm gì nếu bị lạc?
TK337
1 Cuốn Việt Nam 24,000
194 My Little Fun - Teacher's Guide - Book 1
TK82
1 Cuốn Việt Nam 55,000
195 Nói sao cho con hiểu - Vì sao phải tập thể dục
TK338
1 Cuốn Việt Nam 24,000
196 Giáo dục tình cảm, kĩ năng xã hội 4-5 tuổi
TK83
1 Cuốn Việt Nam 13,000
197 Nói sao cho con hiểu - Vì sao phải dùng kem chống nắng?
TK339
1 Cuốn Việt Nam 24,000
198 Tranh cùng chơi và tư duy - Tạo hình (trẻ 3-4 tuổi)
TK84
1 Bộ Việt Nam 50,000
199 Nói sao cho con hiểu - Vì sao phải tiết kiệm ?
TK340
1 Cuốn Việt Nam 24,000
200 Bộ tranh từ vựng làm quen Tiếng Anh 2 (dành cho mẫu giáo)
TK85
1 Bộ Việt Nam 80,000
201 Pene1 Descartes nói về trí tưởng tượng
TK341
1 Cuốn Việt Nam 18,000
202 My Little Fun - Class Book - Book 3
TK86
1 Cuốn Việt Nam 45,000
203 Simone De Beauvoir nói về sự bình đẳng
TK342
1 Cuốn Việt Nam 18,000
204 My Little Fun - Class Book - Book 2
TK87
1 Cuốn Việt Nam 45,000
205 Socrates nói về sự thật
TK343
1 Cuốn Việt Nam 18,000
206 My Little Fun - Class Book - Book 1
TK88
1 Cuốn Việt Nam 45,000
207 Song ngữ Anh - Việt - Xứ sở bánh mì mây - Bánh mì mây + Cho cá ăn
TK344
2 Cuốn Việt Nam 27,000
208 My Little Fun - Activity Book 3
TK89
1 Cuốn Việt Nam 22,000
209 Song ngữ Anh - Việt - Xứ sở bánh mì mây - Chiếc điện thoại cũ
TK345
1 Cuốn Việt Nam 27,000
210 My Little Fun - Activity Book 1
TK90
1 Cuốn Việt Nam 22,000
211 Song ngữ Anh - Việt - Xứ sở bánh mì mây - Em bé mới
TK346
1 Cuốn Việt Nam 27,000
212 My Little Fun - Activity Book 2
TK91
1 Cuốn Việt Nam 22,000
213 Song ngữ Anh - Việt - Xứ sở bánh mì mây - Quần áo bay mất rồi
TK347
1 Cuốn Việt Nam 27,000
214 Giáo dục an toàn giao thông cho trẻ mẫu giáo
TK92
1 Cuốn Việt Nam 30,000
215 Song ngữ Anh - Việt - Xứ sở bánh mì mây - Tớ muốn trở thành ngôi sao
TK348
1 Cuốn Việt Nam 27,000
216 Cùng bé kể về: Các con vật
TK93
1 Cuốn Việt Nam 14,000
217 Thắc mắc về vi khuẩn - Ai là thủ phạm gây sâu răng?
TK349
1 Cuốn Việt Nam 25,000
218 Cùng bé kể về: Gia đình
TK94
1 Cuốn Việt Nam 14,000
219 Cùng bé kể về: Các trò chơi
TK95
1 Cuốn Việt Nam 14,000
220 Cùng bé kể về : Các loại quả
TK96
1 Cuốn Việt Nam 14,000
221 Cùng bé kể về: Các loại xe
TK97
1 Cuốn Việt Nam 14,000
222 Giáo dục an toàn giao thông (trẻ 3-4 tuổi)
TK98
1 Cuốn Việt Nam 16,000
223 Giáo dục an toàn giao thông (trẻ 4-5 tuổi)
TK99
1 Cuốn Việt Nam 16,000
224 Giáo dục an toàn giao thông (trẻ 5-6 tuổi)
TK100
1 Cuốn Việt Nam 16,000
225 Giáo dục tình cảm, kĩ năng xã hội 3-4 tuổi
TK101
1 Cuốn Việt Nam 13,000
226 Giáo dục tình cảm, kĩ năng xã hội 5-6 tuổi
TK102
1 Cuốn Việt Nam 13,000
227 Phát triển ngôn ngữ cho bé qua kể chuyện sáng tạo theo tranh - Cô bé quàng khăn đỏ
TK103
1 Bộ Việt Nam 49,000
228 Phát triển ngôn ngữ cho bé qua kể chuyện sáng tạo theo tranh - Chó sói và cừu non
TK104
1 Cuốn Việt Nam 49,000
229 Phát triển ngôn ngữ cho bé qua kể chuyện sáng tạo theo tranh - Sự tích ngày và đêm
TK105
1 Bộ Việt Nam 49,000
230 Phát triển ngôn ngữ cho bé qua kể chuyện sáng tạo theo tranh - Chú chim non
TK106
1 Cuốn Việt Nam 49,000
231 Phát triển ngôn ngữ cho bé qua kể chuyện sáng tạo theo tranh - Quả táo của ai ?
TK107
1 Bộ Việt Nam 49,000
232 Bộ tranh tình huống làm quen Tiếng Anh 3 (dành cho mẫu giáo)
TK108
1 Bộ Việt Nam 70,000
233 Bộ tranh tình huống làm quen Tiếng Anh 2 (dành cho mẫu giáo)
TK109
1 Bộ Việt Nam 70,000
234 Bộ tranh tình huống làm quen Tiếng Anh 1 (dành cho mẫu giáo)
TK110
1 Bộ Việt Nam 70,000
235 Cùng chơi và tư duy Toán (trẻ 5-6 tuổi)
TK111
1 Cuốn Việt Nam 14,000
236 Cùng chơi và tư duy Toán (trẻ 4-5 tuổi)
TK112
1 Cuốn Việt Nam 14,000
237 Cùng chơi và tư duy Toán (trẻ 3-4 tuổi)
TK113
1 Cuốn Việt Nam 14,000
238 Cùng chơi và tư duy Toán (trẻ 25-36 tháng)
TK114
1 Cuốn Việt Nam 14,000
239 Cùng chơi và tư duy khám phá môi trường xung quanh (trẻ 5-6 tuổi)
TK115
1 Cuốn Việt Nam 14,000
240 Cùng chơi và tư duy khám phá môi trường xung quanh (trẻ 4-5 tuổi)
TK116
1 Cuốn Việt Nam 14,000
241 Tranh bé vui học chữ cái (trẻ 3-4 tuổi)
TK117
1 Bộ Việt Nam 65,000
242 Tranh bé vui học chữ cái (trẻ 4-5 tuổi) Tập 1
TK118
1 Bộ Việt Nam 40,000
243 Tranh bé vui học chữ cái (trẻ 4-5 tuổi) Tập 2
TK119
1 Bộ Việt Nam 40,000
244 Tranh bé vui học chữ cái (trẻ 5-6 tuổi) Tập 1
TK120
1 Bộ Việt Nam 40,000
245 Tranh bé vui học chữ cái (trẻ 5-6 tuổi) Tập 2
TK121
1 Bộ Việt Nam 40,000
246 Tranh bé vui học Toán (trẻ 3-4 tuổi)
TK122
1 Bộ Việt Nam 65,000
247 Tranh bé vui học Toán (trẻ 4-5 tuổi)
TK123
1 Bộ Việt Nam 65,000
248 Tranh bé vui học Toán (trẻ 5-6 tuổi)
TK124
1 Bộ Việt Nam 65,000
249 Tranh bé vui khám phá thế giới xung quanh (trẻ 3-4 tuổi)
TK125
1 Bộ Việt Nam 50,000
250 Tranh bé vui khám phá thế giới xung quanh (trẻ 4-5 tuổi)
TK126
1 Bộ Việt Nam 50,000
251 Tranh bé vui khám phá thế giới xung quanh (trẻ 5-6 tuổi)
TK127
1 Bộ Việt Nam 50,000
252 Tranh bé vui học - Tạo hình (trẻ 3-4 tuổi)
TK128
1 Bộ Việt Nam 55,000
253 Tranh bé vui học - Tạo hình (trẻ 4-5 tuổi)
TK129
1 Bộ Việt Nam 55,000
254 Tranh bé vui học - Tạo hình (trẻ 5-6 tuổi)
TK130
1 Bộ Việt Nam 55,000
255 Tranh cùng chơi và tư duy - Tạo hình (trẻ 4-5 tuổi)
TK131
1 Bộ Việt Nam 50,000
256 Tranh cùng chơi và tư duy - Tạo hình (trẻ 5-6 tuổi)
TK132
1 Bộ Việt Nam 50,000
257 Bộ tranh hướng dẫn trẻ làm theo 5 Điều Bác Hồ Dạy (trẻ 3-4 tuổi)
TK133
1 Bộ Việt Nam 50,000
258 Bộ tranh hướng dẫn trẻ làm theo 5 Điều Bác Hồ Dạy (trẻ 4-5 tuổi)
TK134
1 Bộ Việt Nam 50,000
259 Bộ tranh từ vựng làm quen Tiếng Anh 1 (dành cho mẫu giáo)
TK135
1 Bộ Việt Nam 70,000
260 Bộ tranh từ vựng làm quen Tếng Anh 3 (dành cho mẫu giáo)
TK136
1 Bộ Việt Nam 90,000
261 Bộ tranh soạn giảng làm quen Tiếng Anh 1 (dành cho mẫu giáo)
TK137
1 Bộ Việt Nam 80,000
262 Bộ tranh soạn giảng làm quen Tiếng Anh 2 (dành cho mẫu giáo)
TK138
1 Bộ Việt Nam 90,000
263 Bộ tranh soạn giảng làm quen Tiếng Anh 3 (dành cho mẫu giáo)
TK139
1 Bộ Việt Nam 90,000
264 Cùng chơi và tư duy - Tạo hình (trẻ 25-36 tháng)
TK140
1 Cuốn Việt Nam 14,000
265 Cùng chơi và tư duy khám phá môi trường xung quanh (trẻ 25-36 tháng)
TK141
1 Cuốn Việt Nam 14,000
266 Cùng chơi và tư duy - Tạo hình (trẻ 5-6 tuổi)
TK142
1 Cuốn Việt Nam 14,000
267 Cùng chơi và tư duy - Tạo hình (trẻ 3-4 tuổi)
TK143
1 Bộ Việt Nam 14,000
268 Làm quen Tiếng Anh 3 (dành cho mẫu giáo)
TK144
1 Cuốn Việt Nam 78,000
269 Bộ tranh hướng dẫn trẻ làm theo 5 Điều Bác Hồ Dạy (trẻ 5-6 tuổi)
TK145
1 Bộ Việt Nam 50,000
270 Làm quen Tiếng Anh 1 (dành cho mẫu giáo)
TK146
1 Cuốn Việt Nam 78,000
271 Làm quen Tiếng Anh 2 (dành cho mẫu giáo)
TK147
1 Cuốn Việt Nam 78,000
272 Cùng chơi và tư duy khám phá môi trường xung quanh (trẻ 3-4 tuổi)
TK148
1 Cuốn Việt Nam 14,000
273 Vở bé học chữ cái (5 - 6 tuổi)
TK149
2 Cuốn Việt Nam 13,000
274 Vở bé học chữ cái dành cho trẻ 4 - 5 tuổi
TK150
2 Cuốn Việt Nam 13,000
275 Vở tập tô nét cơ bản (3-4 tuổi)
TK151
2 Cuốn Việt Nam 14,000
276 Rèn kĩ năng viết chữ (1)
TK152
2 Cuốn Việt Nam 17,000
277 Rèn kĩ năng viết chữ (2)
TK153
2 Cuốn Việt Nam 17,000
278 Rèn kĩ năng viết chữ (3)
TK154
2 Cuốn Việt Nam 17,000
279 Tập tô chữ ghép 2 âm dành cho mẫu giáo
TK155
2 Cuốn Việt Nam 10,000
280 Tập tô chữ hoa
TK156
2 Cuốn Việt Nam 12,000
281 Tập tô chữ mẫu giáo 3 - 4 tuổi
TK157
2 Cuốn Việt Nam 11,000
282 Tập tô chữ mẫu giáo 4 - 5 tuổi
TK158
2 Cuốn Việt Nam 11,000
283 Tập tô chữ mẫu giáo 5 - 6 tuổi
TK159
2 Cuốn Việt Nam 11,000
284 Tập tô chữ nét cơ bản
TK160
2 Cuốn Việt Nam 12,000
285 Tập tô chữ số (giúp bé làm quen với con số)
TK161
2 Cuốn Việt Nam 10,000
286 Tập tô chữ thường dành cho mẫu giáo
TK162
2 Cuốn Việt Nam 12,000
287 Tập tô màu mẫu giáo: Búp bê bé yêu
TK163
2 Cuốn Việt Nam 10,000
288 Tập tô màu mẫu giáo: Các môn thể thao
TK164
2 Cuốn Việt Nam 10,000
289 Tập tô màu mẫu giáo: Các nhân vật hoạt hình
TK165
2 Cuốn Việt Nam 10,000
290 Tập tô màu mẫu giáo: Công chúa
TK166
2 Cuốn Việt Nam 10,000
291 Tập tô màu mẫu giáo: Đồ chơi của bé
TK167
2 Cuốn Việt Nam 10,000
292 Tập tô màu mẫu giáo: Hình dạng và đồ vật
TK168
2 Cuốn Việt Nam 10,000
293 Tập tô màu mẫu giáo: Hoạt động của bé
TK169
2 Cuốn Việt Nam 10,000
294 Tập tô màu mẫu giáo: Mùa hè của bé
TK170
2 Cuốn Việt Nam 10,000
295 Tập tô màu mẫu giáo: Nghề nghiệp
TK171
2 Cuốn Việt Nam 10,000
296 Tập tô màu mẫu giáo: Người thân của bé/ Mùa đông của bé
TK172
2 Cuốn Việt Nam 10,000
297 Tập tô màu mẫu giáo: Nhân vật cổ tích
TK173
2 Cuốn Việt Nam 10,000
298 Tập tô màu mẫu giáo: Phương tiện giao thông
TK174
2 Cuốn Việt Nam 10,000
299 Tập tô màu mẫu giáo: Rau củ quả bé yêu
TK175
2 Cuốn Việt Nam 10,000
300 Tập tô màu mẫu giáo: Siêu nhân
TK176
2 Cuốn Việt Nam 10,000
301 Tập tô màu mẫu giáo: Thế giới động vật quanh bé
TK177
2 Cuốn Việt Nam 10,000
302 Tập tô màu mẫu giáo: Thế giới thực vật quanh bé
TK178
2 Cuốn Việt Nam 10,000
303 Tập tô màu mẫu giáo: Trang phục của bé
TK179
2 Cuốn Việt Nam 10,000
304 Tập tô màu mẫu giáo: Trường mầm non của bé
TK180
2 Cuốn Việt Nam 10,000
305 Tập tô màu nhà trẻ: Bé nhận biết thời tiết
TK181
2 Cuốn Việt Nam 12,000
306 Tập tô màu nhà trẻ: Các loài hoa
TK182
2 Cuốn Việt Nam 12,000
307 Tập tô màu nhà trẻ: Đồ dùng gia đình
TK183
2 Cuốn Việt Nam 12,000
308 Tập tô màu nhà trẻ: Đồ dùng học tập
TK184
2 Cuốn Việt Nam 12,000
309 Tập tô màu nhà trẻ: Động vật hoang dã
TK185
2 Cuốn Việt Nam 12,000
310 Tập tô màu nhà trẻ: Kỹ năng sống cho bé
TK186
2 Cuốn Việt Nam 12,000
311 Tổ chức trò chơi cho trẻ mẫu giáo
TK187
2 Cuốn Việt Nam 38,000
312 Bảng âm vần - bảng cộng, trừ trong phạm vi 10
TK188
2 Tờ Việt Nam 8,000
313 Bảng cửu chương - Phép tính cộng + trừ
TK189
2 Tờ Việt Nam 7,000
314 Bé học vần (dành cho mẫu giáo)
TK190
2 Cuốn Việt Nam 14,000
315 Bé học vần và tập viết Quyển 1
TK191
2 Cuốn Việt Nam 13,000
316 Bé học vần và tập viết Quyển 2
TK192
2 Cuốn Việt Nam 13,000
317 Bé làm quen với các con số
TK193
2 Cuốn Việt Nam 10,000
318 Bé làm quen với các phép tính
TK194
2 Cuốn Việt Nam 10,000
319 Bé làm quen với Tiếng việt
TK195
2 Cuốn Việt Nam 10,000
320 Bé tập đọc, tập viết, tập tô màu T1
TK196
2 Cuốn Việt Nam 10,000
321 Bé tập đọc, tập viết, tập tô màu T2
TK197
2 Cuốn Việt Nam 10,000
322 Bé tập tô chữ 1/1
TK198
2 Cuốn Việt Nam 11,000
323 Bé tập tô chữ 1/2
TK199
2 Cuốn Việt Nam 11,000
324 Bé tập tô chữ cái dành cho trẻ 4 - 5 tuổi
TK200
2 Cuốn Việt Nam 14,000
325 Bé tập tô chữ cái dành cho trẻ 5 - 6 tuổi
TK201
2 Cuốn Việt Nam 14,000
326 Bé tập tô nét cơ bản
TK202
2 Cuốn Việt Nam 14,000
327 Bé tập tô số 123
TK203
2 Cuốn Việt Nam 11,000
328 Bé tập viết chữ cái
TK204
2 Cuốn Việt Nam 14,000
329 Bé tập viết chữ số
TK205
2 Cuốn Việt Nam 14,000
330 Bé tô màu và làm quen với Tiếng Anh chủ đề: Côn trùng
TK206
2 Cuốn Việt Nam 10,000
331 Bé tô màu và làm quen với Tiếng Anh chủ đề: Động vật biển
TK207
2 Cuốn Việt Nam 10,000
332 Bé tô màu và làm quen với Tiếng Anh chủ đề: Động vật hoang dã
TK208
2 Cuốn Việt Nam 10,000
333 Bé tô màu và làm quen với Tiếng Anh chủ đề: Đường hàng không và đường thuỷ
TK209
2 Cuốn Việt Nam 10,000
334 Bé tô màu và làm quen với Tiếng Anh chủ đề: Phương tiện giao thông
TK210
2 Cuốn Việt Nam 10,000
335 Bé tô màu và làm quen với Tiếng Anh chủ đề: Thể thao
TK211
2 Cuốn Việt Nam 10,000
336 Bước đầu làm quen với Toán (3 - 4 tuổi)
TK212
2 Cuốn Việt Nam 14,000
337 Bước đầu làm quen với Toán (4 - 5 tuổi)
TK213
2 Cuốn Việt Nam 14,000
338 Bước đầu làm quen với Toán (5 - 6 tuổi)
TK214
2 Cuốn Việt Nam 14,000
339 Đánh vần mau học vui - mau nhớ Q1
TK215
2 Cuốn Việt Nam 13,000
340 Đánh vần mau học vui - mau nhớ Q2
TK216
2 Cuốn Việt Nam 13,000
341 Làm quen với chữ cái chuẩn bị cho bé vào lớp 1 T1
TK217
2 Cuốn Việt Nam 12,000
342 Làm quen với chữ cái chuẩn bị cho bé vào lớp 1 T2
TK218
2 Cuốn Việt Nam 12,000
343 Làm quen với chữ số chuẩn bị cho bé vào lớp 1 T2
TK219
2 Cuốn Việt Nam 12,000
344 Làm quen với chữ số chuẩn bị cho bé vào lớp 1 Tập 1
TK220
2 Cuốn Việt Nam 12,000
345 English Flash Card : Bảng chữ cái Tiếng Việt
TK221
2 Cuốn Việt Nam 45,000
346 English Flash Card : Động vật hoang dã
TK222
2 Cuốn Việt Nam 45,000
347 English Flash Card : Động vật nuôi
TK223
2 Cuốn Việt Nam 45,000
348 English Flash Card : Dụng cụ học sinh
TK224
2 Cuốn Việt Nam 45,000
349 English Flash Card : Phương tiện giao thông
TK225
2 Cuốn Việt Nam 45,000
350 English Flash Card : Rau, củ và quả
TK226
2 Cuốn Việt Nam 45,000
351 Giúp bé tập tô chữ cái, chữ hoa
TK227
2 Cuốn Việt Nam 12,000
352 Giúp bé tập tô chữ cái, chữ thường
TK228
2 Cuốn Việt Nam 12,000
353 Giúp bé tập tô tập ghép vần
TK229
2 Cuốn Việt Nam 10,000
354 Học tiếng anh qua hình ảnh: Bảng chữ cái
TK230
2 Tờ Việt Nam 12,000
355 Học tiếng anh qua hình ảnh: Cá nước ngọt
TK231
2 Tấm Việt Nam 12,000
356 Học tiếng anh qua hình ảnh: Các con số từ 1 đến 20 và từ 30 đến 100
TK232
2 Tấm Việt Nam 12,000
357 Học tiếng anh qua hình ảnh: Các loài chim
TK233
2 Tấm Việt Nam 12,000
358 Học tiếng anh qua hình ảnh: Cơ thể con người
TK234
2 Tấm Việt Nam 12,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second