Package No. 1: Generic drug package includes 39 items

        Watching
Tender ID
Views
15
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package No. 1: Generic drug package includes 39 items
Bidding method
Online bidding
Tender value
2.544.314.000 VND
Publication date
16:42 09/02/2026
Contract Type
Fixed unit price
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
19/QĐ-TYT
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Ung Thien Commune Medical Station
Approval date
09/02/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Contractor's name Winning price Total lot price (VND) Number of winning items Action
1
vn1800156801
1800156801
180.000.000
190.000.000
2
See details
2
vn0314024996
0314024996
27.660.000
31.780.000
2
See details
3
vn0102302539
0102302539
8.400.000
8.400.000
1
See details
4
vn0104752195
0104752195
27.450.000
27.450.000
2
See details
5
vn0500235049
0500235049
233.880.000
233.940.000
7
See details
6
vn0300523385
0300523385
175.000.000
175.000.000
1
See details
7
vn0107515192
0107515192
46.000.000
47.000.000
1
See details
8
vn0104739902
0104739902
94.503.000
94.503.000
3
See details
9
vn0106312658
0106312658
481.800.000
481.800.000
2
See details
10
vn0102712380
0102712380
350.000.000
350.000.000
1
See details
11
vn0109347761
0109347761
189.000.000
189.000.000
1
See details
12
vn0103053042
0103053042
100.560.000
100.560.000
1
See details
13
vn0104628582
0104628582
84.500.000
93.600.000
1
See details
14
vn5000894839
5000894839
118.500.000
118.500.000
1
See details
15
vn0107763798
0107763798
115.200.000
115.200.000
1
See details
16
vn2500228415
2500228415
25.060.000
26.166.000
3
See details
Total: 16 contractors
2.257.513.000
2.282.899.000
30
List of goods
STT Lot code Medicine Code Drug name/Ingredient name Active name Concentration, concentration GDKLH or GPNK Usage Dosing form Factory Name Country of manufacture Packaging Calculation Unit Amount Price/Winning bid price/Bidding price (VND) into money Successful bidder Drug group Hạn dùng (tuổi thọ) Provisioning schedule Số quyết định trúng thầu Ngày quyết định trúng thầu Tên bệnh viện/ sở y tế Action
1
PP2500631358
G1.38
Vitamin B6
Pyridoxin hydroclorid
100mg/1ml
893110448824 (VD-24911-16) (CV gia hạn số 401/QĐ-QLD ngày 18/06/2024)
Tiêm/Tiêm truyền
Dung dịch tiêm
Công ty Cổ phần Dược phẩm Vĩnh Phúc
Việt Nam
Hộp 100 ống x 1ml
Ống
14,000
630
8,820,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
N4
36 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
2
PP2500631332
G1.12
Enamigal Plus 10/12,5
Enalapril + hydrochlorothiazid
10mg + 12,5mg
893110111425
Uống
Viên nén
Nhà máy 2 công ty TNHH Liên doanh Hasan - Dermapharm
Việt Nam
Hộp 5 vỉ x 10 viên
Viên
100,000
3,450
345,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI TÂN TRƯỜNG SINH
N2
24 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
3
PP2500631356
G1.36
Vitamin C 500mg
Vitamin C
500mg
893110292623 (VD-25768-16)
Uống
Viên nén bao phim
Công ty CP dược phẩm Quảng Bình
Việt Nam
Hộp 10vỉ x 10viên
Viên
30,000
248
7,440,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM XUÂN HOÀ
N4
24 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
4
PP2500631357
G1.37
Vitamin B1
Thiamin hydroclorid
100mg/1ml
893110448724 (VD-25834-16) (CV gia hạn số 401/QĐ-QLD ngày 18/06/2024)
Tiêm
Dung dịch tiêm
Công ty Cổ phần Dược phẩm Vĩnh Phúc
Việt Nam
Hộp 100 ống x 1ml
Ống
14,000
630
8,820,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
N4
36 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
5
PP2500631345
G1.25
Melanov-M
Gliclazid + metformin
80mg + 500mg
VN-20575-17
Uống
Viên nén
Micro Labs Limited
Ấn Độ
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Viên
36,000
3,800
136,800,000
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI TÂN TRƯỜNG SINH
N3
36 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
6
PP2500631343
G1.23
Biosubtyl-II
Bacillus subtilis
10^7 - 10^8 CFU, 250mg
QLSP-856-15 (gia hạn GĐKLH số 505/QĐ-QLD ngày 26/08/2021)
Uống
Viên nang cứng
Công ty CP Vắc xin và sinh phẩm Nha Trang
Việt Nam
Hộp 10vỉ x 10viên
Viên
27,000
1,500
40,500,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM XUÂN HOÀ
N4
36 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
7
PP2500631331
G1.11
Valygyno
Nystatin + Neomycin sulfate+ Polymyxin B sulfate
100.000IU + 35.000IU + 35.000IU
893110181924 ( VD-25203-16)
Đặt âm đạo
Viên nang mềm
Công ty cổ phần dược phẩm Me Di Sun
Việt Nam
Hộp 1 vỉ x 10 viên
Viên
2,500
3,570
8,925,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ
N4
36 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
8
PP2500631328
G1.08
Klamentin 250/31.25
Gói 1g thuốc chứa: Amoxicilin (dưới dạng amoxicilin trihydrat); Acid clavulanic (dưới dạng kali clavulanat & silicon dioxyd)
250mg + 31,25mg
893110202600
uống
thuốc cốm pha hỗn dịch uống
CTCP Dược Hậu Giang - CN nhà máy DP DHG tại Hậu Giang
Việt Nam
hộp 24 gói x 1g
gói
4,000
5,000
20,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG
N2
36 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
9
PP2500631333
G1.13
Ebitac 25
Enalapril maleat + hydrochlorothiazid
10mg + 25mg
VN-17349-13
Uống
Viên nén
Farmak JSC
Ukraine
Hộp 2 vỉ x 10 viên
Viên
100,000
3,500
350,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THUẬN AN PHÁT
N2
24 Tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
10
PP2500631323
G1.03
Cetimed 10mg
Cetirizine Dihydrochloride
10mg
VN-17096-13
Uống
Viên nén bao phim
Medochemie Ltd - Central Factory
Cyprus
Hộp 1 vỉ x 10 viên
Viên
3,000
4,000
12,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MEZA
N1
36 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
11
PP2500631355
G1.35
Vitamin 3B extra
Vitamin B1 + B6 + B12
100mg + 100mg + 150mcg
893100337924 (VD-31157-18)
Uống
Viên nén bao phim
Công ty CP dược phẩm Quảng Bình
Việt Nam
Hộp 1 túi 10vỉ x 10viên
Viên
150,000
1,000
150,000,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM XUÂN HOÀ
N4
36 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
12
PP2500631340
G1.20
Trimafort
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd + Simethicon
800,4mg + 612mg + 80mg
880100084223 (VN -20750-17)
Uống
Hỗn dịch uống
Daewoong Pharmaceutical Co., Ltd
Hàn Quốc
Hộp 20 gói x 10ml
Gói
30,000
3,950
118,500,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH MINH
N2
36 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
13
PP2500631322
G1.02
Bakidol Extra 250/2
Acetaminophen + Clorpheniramin maleat
250mg + 2mg (dạng muối)
893100165525 (VD-22506-15)
Uống
Dung dịch uống
Công ty cổ phần dược phẩm Phương Đông
Việt Nam
Hộp 30 ống x 5ml
Ống
4,000
2,100
8,400,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VINACARE
N4
36 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
14
PP2500631337
G1.17
SaViDopril 4
Perindopril erbumin
4mg
VD-23011-15 + QĐ số 201/QĐ-QLD gia hạn đến 20/04/2027
Uống
Viên nén bao phim
Công ty Cổ phần Dược phẩm SaVi
Việt Nam
Hộp 3 vỉ x 10 viên
Viên
130,000
650
84,500,000
Công ty TNHH Dược phẩm HQ
N2
36 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
15
PP2500631335
G1.15
UmenoHCT 10/12,5
Lisinopril (dưới dạng lisinopril dihydrat) + Hydroclorothiazid
10mg + 12,5mg
893110393924 (VD-29131-18)
Uống
Viên nén bao phim
Công ty cổ phần dược phẩm Savi (Savipharm J.S.C)
Việt Nam
Hộp 3 vỉ x 10 viên
Viên
70,000
2,700
189,000,000
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM ENDOPHACO
N3
36 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
16
PP2500631350
G1.30
Olesom
Ambroxol hydrochlorid
30mg/5ml;100ml
890100345425 (VN-22154-19)
Uống
Siro
Gracure Pharmaceuticals Ltd
Ấn Độ
Hộp 1 chai 100ml
Chai
2,000
39,984
79,968,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ
N2
36 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
17
PP2500631359
G1.39
Vitamin B12
Vitamin B12
1000mcg/1ml
893110036500 (VD-24910-16) (CV gia hạn số 718/QĐ-QLD ngày 24/10/2024)
Tiêm
Dung dịch tiêm
Công ty Cổ phần Dược phẩm Vĩnh Phúc
Việt Nam
Hộp 100 ống x1ml
Ống
14,000
530
7,420,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
N4
36 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
18
PP2500631353
G1.33
Oresol hương cam
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
0,7g + 0,3g + 0,58g + 4g
893100419824 (VD-30671-18)
Uống
Thuốc bột
Công ty CP hóa dược Việt Nam
Việt Nam
Hộp 40 gói x 5,6g
Gói
9,000
1,600
14,400,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM XUÂN HOÀ
N4
24 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
19
PP2500631351
G1.31
Fretamuc
N-acetylcystein
200mg
893100153023
Uống
Viên nang cứng
Công ty Cổ phần dược phẩm Fremed
Việt Nam
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Viên
20,000
678
13,560,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM FREMED
N2
36 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
20
PP2500631338
G1.18
Coperil plus
Perindopril erbumin + indapamid
4mg + 1,25mg
893110051324
uống
viên nén
CTCP Dược Hậu Giang - CN nhà máy DP DHG tại Hậu Giang
Việt Nam
hộp 1 vỉ x 30 viên
viên
100,000
1,600
160,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG
N2
36 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
21
PP2500631344
G1.24
Gliclada 60mg modified - release tablets
Gliclazide
60mg
383110130824 (SĐK cũ: VN-21712-19) (Công văn gia hạn số 136/QĐ-QLD ngày 29/02/2024)
Uống
Viên nén giải phóng kéo dài
KRKA, D.D., Novo Mesto
Slovenia
Hộp 2 vỉ x 15 viên
Viên
24,000
4,800
115,200,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ BÁCH LINH
N1
36 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
22
PP2500631329
G1.09
Faszeen
Cefradin
250mg
893110096823
Uống
Thuốc bột pha hỗn dịch uống
Công ty Cổ phần Dược phẩm Hà Tây
Việt Nam
Hộp 20 gói x 2,5g
Gói
3,000
5,150
15,450,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MEZA
N4
24 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
23
PP2500631321
G1.01
Fremedol Plus
Paracetamol + chlorpheniramin
325mg + 2mg
893100736824
Uống
Viên nén bao phim
Công ty Cổ phần dược phẩm Fremed
Việt Nam
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Viên
60,000
235
14,100,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM FREMED
N2
36 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
24
PP2500631330
G1.10
Doncef
Cefradin
500mg
893110832324 (VD-23833-15)
Uống
Viên nang cứng
Công ty Cổ phần Pymepharco
Việt Nam
Hộp 3 vỉ x10 viên; Hộp 10 vỉ x10 viên
Viên
20,000
2,300
46,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC THỦ ĐÔ
N2
36 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
25
PP2500631342
G1.22
Newstomaz
Alverin citrat + simethicon
60mg + 300mg
VD-21865-14 ; GH: 854/QĐ-QLD ngày 30/12/2022
Uống
Viên nang mềm
Công ty cổ phần dược phẩm Me Di Sun
Việt Nam
Hộp 3 vỉ x 10 viên
Viên
6,000
935
5,610,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ
N4
36 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
26
PP2500631354
G1.34
AD Tamy
Vitamin A + D2 (Vitamin A + D3)
2000UI+ 250UI
893100260400 (GC-297-18)
Uống
Viên nang mềm
(Cơ sở nhận gia công): Công ty CP dược phẩm Me di sun
Việt Nam
Hộp 10vỉ x 10viên
Viên
30,000
560
16,800,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM XUÂN HOÀ
N4
30 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
27
PP2500631325
G1.05
Clophehadi
Chlorpheniramin (hydrogen maleat)
4mg
893100843824 (VD-31528-19)
Uống
Viên nang cứng
Công ty CP dược Hà Tĩnh
Việt Nam
Hộp 50vỉ x 10viên
Viên
6,000
350
2,100,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM XUÂN HOÀ
N4
36 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
28
PP2500631336
G1.16
Coversyl 5mg
Perindopril arginine (tương ứng với 3,395mg perindopril) 5 mg
5mg
VN-17087-13
Uống
Viên nén bao phim
Les Laboratoires Servier Industrie
Pháp
Hộp 1 lọ 30 viên
Viên
20,000
5,028
100,560,000
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
N1
36 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
29
PP2500631346
G1.26
Natri clorid 0,9%
Natri clorid
0,9%/10ml
893100218900 (VD-22949-15)
Nhỏ mắt
Thuốc nhỏ mắt, thuốc nhỏ mũi
Công ty CP dược phẩm Minh Dân
Việt Nam
Hộp 20 lọ x 10ml
Lọ
2,000
1,320
2,640,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM XUÂN HOÀ
N4
24 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
30
PP2500631326
G1.06
Fabamox 1g
Amoxicillin (dưới dạng Amoxicillin trihydrat)
1000mg
893110168724 (VD-23035-15)
Uống
Viên nén bao phim
Công ty cổ phần dược phẩm trung ương I - Pharbaco
Việt Nam
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Viên
50,000
3,500
175,000,000
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN
N3
36 tháng
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
19/QĐ-TYT
09/02/2026
Ung Thien Commune Medical Station
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second