Package No.

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package No.
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
97.893.600 VND
Publication date
12:02 15/11/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
311/QĐ-MNHH
Approval Entity
Hoa Hong Kindergarten
Approval date
08/11/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0303656263 0303656263

HUNG RIVER COMPANY LIMITED

97.893.600 VND 10 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Lồng hộp vuông
MN232033
2 Bộ 4 khối gỗ sơn màu (xanh, đỏ, vàng, lam); 4 kích thước so sánh lồng vào nhau; Kích thước hộp ngoài cùng : 10 x 10 cm Việt Nam 71,500
2 Tủ đựng đồ dùng cá nhân của trẻ 30 ngăn
TNNS-01
1 cái Vật liệu: nhựa nguyên sinh Kích thước mỗi hộp: 35x35x30cm Việt Nam 13,200,000
3 Bóng nhỏ
MN232022
10 quả Bằng nhựa, nhựa màu (xanh, đỏ, vàng); đường kính 8cm Việt Nam 16,500
4 Bộ tranh nhận biết, tập nói
MN232082
2 Bộ KT, SL = Là các tranh về rau, hoa, quả, các động vật gần gũi với trẻ và một số phương tiện giao thông, một số cảnh báo nguy hiểm. (Ghép từ các bộ trước đây) Việt Nam 88,000
5 Xắc xô 2 mặt nhỏ
MN232074
5 cái Bằng nhựa, đường kính 12 cm Việt Nam 33,000
6 Bộ xây dựng trên xe
MN232042
1 bộ Bằng gỗ sơn mầu, gồm 36 chi tiết Việt Nam 440,000
7 Đồ chơi các loại rau, củ, quả
MN232048
9 bộ Bằng gỗ sơn màu (kèm dao để trẻ cắt) Việt Nam 209,000
8 Cổng chui
MN232029
4 cái Đế nhựa cung sắt Ø16 sơn tĩnh điện KT tối thiểu 50 x 50 Cm Việt Nam 138,600
9 Bộ động vật sống trong rừng
MN452062
4 bộ Gồm khoảng 10 loại động vật kích thước tối thiểu 1 loại 35x35x35 mm gồm : sư tử, dơi, công, ngựa vằn, kanguru , hổ , linh dương , tê giác , hà mã Việt Nam 275,000
10 Bộ động vật nuôi trong gia đình
MN452063
4 bộ Gồm khoảng 10 loại động vật kích thước tối thiểu 1 loại 35x35x35 mm gồm : gà, vịt , chó , mèo, ngổng, heo , dê, cừu, lừa, trâu Việt Nam 275,000
11 Bộ côn trùng
MN452064
4 bộ Gồm khoảng 10 loại động vật kích thước tối thiểu 1 loại 35x35x35 mm gồm : bò cạp, ve sầu, rệp, dán, chuồn chuồn, dế, bọ xít, bọ cánh cứng, ong, bọ hung Việt Nam 275,000
12 Bể chơi với cát và nước
MN452069
4 bộ Bằng nhựa composite, có thể chơi cát hoặc nước Việt Nam 605,000
13 Lồng hộp tròn
MN232034
2 Bộ 6 khối nhựa màu tròn côn; 6 kích thước so sánh; Đường kính hộp ngoài cùng ( to nhất): 8 cm Việt Nam 71,500
14 Các con vật đẩy
MN232031
2 Con Bằng gỗ, đồ chơi thể hiện là các con vật hoặc các PTGT quen thuộc. Việt Nam 231,000
15 Hề tháp
MN012027
4 Bộ Bằng gỗ, các vòng tròn gỗ lắp trên trụ gỗ, có mặt chú hề tròn. Việt Nam 275,000
16 Đồ chơi nhồi bông
MN232051
4 Con Bằng vải màu nhồi bông. Mỗi loại có kích thước to và nhỏ Việt Nam 198,000
17 Bộ đồ chơi nấu ăn
MN452076
11 Bộ Bằng nhựa gồm: bát, đũa, đĩa, tô , muổng, ấm trà , chén trà Việt Nam 209,000
18 Hàng rào lắp ghép lớn
MN452055
9 Bộ Bằng nhựa ép có nan ghép với nhau liền trên 1 tấm. Kích thước 1 tấm hàng rào (400x300)mm, có chân đế. Việt Nam 148,500
19 Tranh cảnh báo nguy hiểm
MN232057
11 Bộ Gồm các tranh có nội dung cảnh báo nguy hiểm thường gặp phù hợp với chương trình độ tuổi. Kích thước tối thiểu (190x270)mm, in 4 màu trên giấy Couche định lượng tối thiểu 200g/m2, cán láng. Việt Nam 101,200
20 Bàn tính học đếm
MN452073
10 cái Bằng nhựa gồm 5 cọc có chân đế. Mỗi cọc có 6 hạt con tính nhiều màu. KT Ø36. Việt Nam 176,000
21 Bảng chun học toán
MN452029
3 Bộ Bảng bằng nhựa KT: 200x200 mm trên bảng có các mấu ( tù đầu ) thẳng hàng dọc và ngang để mắc chun và các sợi chun nhiều màu Việt Nam 66,000
22 Ghép nút lớn
MN452075
3 Bộ Bằng nhựa màu lắp ráp đa chiều, 164 chi tiết đựng trong túi xách Việt Nam 143,000
23 Bộ lắp ghép
MN452047
9 Bộ Vật liệu bằng nhựa hoặc vật liệu khác nhiều mầu đảm bảo tiêu chuẩn an toàn. Gồm khoảng 55 chi tiết có thể lắp ghép đa chiều, kích thước 1 chi tiết tối thiểu (35x35x35)mm Việt Nam 385,000
24 Bộ lắp ráp kỹ thuật
MN562043
3 Bộ Bằng nhựa đựng trong hộp : kiềm, clê, êto, búa, ốc, tán, dũa, tuocnovit … Việt Nam 176,000
25 Đồng hồ học số, học hình
MN562062
3 Bộ Bằng gỗ,mặt đồng hồ gồm 6 nhóm hình khác nhau, đánh số từ 1-12, có thể tháo lắp dễ dàng. Việt Nam 363,000
26 Đô-mi-nô học toán
MN562072
3 Bộ 28 quân bằng nhựa, in 2 màu, 2 mặt (một mặt chữ cái, một mặt chữ số). Có 2 loại chữ và số khác nhau. Sản phẩm phủ PVE. Việt Nam 115,500
27 Bộ lắp ráp nút tròn
MN452054
2 Bộ Bằng nhựa màu lắp ráp đa chiều, 164 chi tiết đựng trong túi xách Việt Nam 99,000
28 Bộ lắp ghép
MN562046
9 Bộ Vật liệu bằng nhựau mầu đảm bảo tiêu chuẩn an toàn. Gồm khoảng 55 chi tiết có thể lắp ghép đa chiều, kích thước 1 chi tiết tối thiểu (35x35x35)mm Việt Nam 143,000
29 Đồ chơi dụng cụ chăm sóc cây
MN452057
11 Bộ Bằng nhựa, gồm: Bình tưới, xẻng, cuốc, xới , cào Việt Nam 225,000
30 Bộ đồ chơi gia đình
MN562085
11 Bộ Bằngnhựa, gồm tủ, giường, bàn, ghế được mô phỏng các đồ dung gia đình Việt Nam 220,000
31 Bộ đồ chơi bác sĩ
MN562094
11 Bộ Bằng nhựa đựng trong hộp : tai nghe, thìa , đo huyết áp, lọ thuốc … Việt Nam 178,000
32 Chén inox
CI-1
200 cái inox Việt Nam 45,000
33 Muỗng inox
MI-1
400 cái inox Việt Nam 15,000
34 Ca inox
CNI-1
30 cái inox Việt Nam 45,000
35 Giường trẻ năm
GMN-1
60 cái Kích thước: 120x60 + Vật liệu: khung thép, mặt lưới chống thấm, chân đúc nhựa nguyên sinh Việt Nam 375,000
36 Bàn ăn cho trẻ
BABT-1
11 cái kích thước: dài 80x C50x R50cm Vật liệu: toàn bộ inox Việt Nam 1,200,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second