Package No. 7

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package No. 7
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
85.875.000 VND
Publication date
17:02 26/08/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
7337
Approval Entity
Military Training Department - School
Approval date
22/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnz000051076 038097004856

HỘ KINH DOANH XUÂN ANH 97

85.875.000 VND 5 day 5 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Kim phun máy in màu
Kim phun máy in EPSON
1 Bộ Phun đều mực, 6 loại mực, mực in đều, sắc nét, nhanh khô Nhật Bản 3,000,000
2 Mực in màu
Mực in mầu EPSON (067)
6 Hộp Màu sắc đậm nét, không lệch tông, không bị nhòe Nhật Bản 1,800,000
3 Hộp mực in đen, trắng
Canon 325 BLack
6 Hộp In 1600 trang, độ phủ 5%, không bị vón cục, mới Nhật Bản 1,100,000
4 Giấy A4
Giấy A4 E4750
50 Ram Giấy in chất lượng cao, rõ chữ, bề mặt phẳng mịn Trung Quốc 80,000
5 Giấy in A3
Giấy A3
10 Ram Giấy in chất lượng cao, rõ chữ, bề mặt phẳng mịn Trung Quốc 110,000
6 Bìa in màu A4
Bìa màu A4
6 Ram Giấy in chất lượng cao, rõ chữ, bề mặt phẳng mịn Trung Quốc 90,000
7 Bìa in màu A3
Bìa màu A3
4 Ram Giấy in chất lượng cao, rõ chữ, bề mặt phẳng mịn Trung Quốc 110,000
8 Máy tính Casio
CASIO GX120b
6 Cái Nhỏ, gon, màn hình lớn, năng lượng mặt trời Nhật bản 500,000
9 Bộ nhớ ngoài
Kioxia plus G2
2 Cái Dung lượng 500GB, KT: 7.2 x 4 x 1.18 Nhật Bản 2,650,000
10 Cặp đựng tài liệu A4 Deli (cấp cho trọng tài, giám khảo, thư ký)
E5556
80 Cái Màu xanh dương, 13 ngăn, KT: 330x236x35mm Trung Quốc 95,000
11 Kẹp trình ký công văn
E463
80 Cái Màu đỏ, da phủ bên ngoài Việt Nam 90,000
12 Túi clear đựng tài liệu
Túi khổ A4, W209
300 Cái Màu trắng, làm bằng nhựa dẻo, khóa bấm chắc chắn Việt Nam 5,000
13 Kẹp sắt kẹp giấy bia
Kẹp bướm slecho
800 Cái Chất liệu sắt, màu đen, độ đàn hồi tốt, KT: 51mm Việt Nam 5,000
14 Bút bi thiên long
Laris TL-095
300 Cái Đầu bi nhỏ, nét thanh, mầu xanh, viết trơn mực đều, liên tục Việt Nam 6,000
15 Bút xoá
CP09
30 Cái Xuống nước đều, nhanh khô, che phủ tốt. mực màu trắng đục Việt Nam 20,000
16 Bút tô dòng
DELI T7HL
50 Cái Mực tươi sáng, chính hãng Trung Quốc 20,000
17 Bút phớt
Thiên long WB3
200 Cái Màu mực đậm, tươi sáng, viết êm, dễ xóa khi viết bảng Việt Nam 15,000
18 Sổ ghi chép
Sổ da A4 Hồng Hà H-BOOk
100 Quyển 00 trang, bìa bọc da mầu đỏ, giấy trơn, min KT: A4 Việt Nam 80,000
19 Vở học sinh
Hồng Hà
200 Quyển 100 trang, giấy trơn mịn, đóng gáy chắc chắn KT: A4 Việt Nam 17,000
20 Dập ghim Deli (loại trung)
Deli319
4 Cái Màu đen, trắng, bấm 60 tờ Trung Quốc 250,000
21 Dập ghim Deli (loại nhỏ)
TA304
10 Cái Màu đen, trắng, bấm 24tờ Trung Quốc 70,000
22 Súng bắn ghim KW ( gim mặt bia)
KW-TRIO8513
4 Cái Cầm tay, tay sắt, cơ chuẩn, độ bền cao Đài loan 550,000
23 Ghim dập
Deli số 10
20 Hộp Ghim thẳng, không bị méo, xuyên giấy tốt Trung Quốc 10,000
24 Kim băng
Kim băng to
300 Cái Hợp kim, độ bền cao, không han ghỉ Việt Nam 4,000
25 Dây chun nịt
Dây chun vòng, nhỡ
3 Kg Làm từ cao su, độ đàn hồi cao Việt Nam 45,000
26 Kéo cắt giấy
Kéo Deli E6010
20 Cái Lưỡi thép, không ghỉ, màu đen Trung Quốc 30,000
27 Dao rọc giấy
Dao DL003
20 Cái Lưỡi thép, không ghỉ, màu vàng Trung Quốc 45,000
28 Đề can (dán bia)
Đề can màu
10 m2 Các màu Xanh, đỏ, trắng, đen, vàng Việt Nam 100,000
29 Thước dây 10m Deli
Thước 10m
2 Cái Thước rút, gọn, chỉ số rõ ràng, Trung Quốc 150,000
30 Thước dây 50m Deli
Thước 50m
2 Cái Thước rút, gọn, chỉ số rõ ràng, Trung Quốc 490,000
31 Đèn chụp để bàn
Rạng đông RL-24LED
10 Cái KT:170x170x330mm, công suất 5W Việt Nam 190,000
32 Kính lúp bội số 10X
Kính SJJL
6 Cái KT:10.04x5.59x0.7in Trung Quốc 180,000
33 Que chỉ laze
VESINE VP-101
4 Cái Tia sáng đỏ, KT: 2.5x5x1.4cm Trung Quốc 200,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second