Package number 1: Food supply

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package number 1: Food supply
Contractor Selection Type
Choose contractor in special cases
Tender value
495.441.500 VND
Publication date
15:22 02/06/2026
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
156/QĐ-MNTT
Approval Entity
Tan Thanh Kindergarten
Approval date
29/05/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0202314746 0202314746

DINH SU MEAL FOOD SUPPLY AND PROCESSING COMPANAY LIMITED

495.441.500 VND 4 month
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bắp cải
Không
15 Kg Cây phải tươi, mới, to đều, không sâu, không bị dập nát, không bị úa lá già. Việt Nam 20,000
2 Bầu
Không
60 Kg Quả đều, không bị thối, mốc, không có chất bảo quản Việt Nam 25,000
3 Bí đỏ
Không
50 Kg Quả đều, không bị thối, mốc, không có chất bảo quản Việt Nam 20,000
4 Bí xanh
Không
155 Kg Quả đều, không bị thối, mốc, không có chất bảo quản Việt Nam 22,000
5 Cà chua
Không
85 Kg Quả to đều chín đỏ, không thối, không biến đổi gen, không có chất kích thích..., chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ. Việt Nam 30,000
6 Cà rốt
Không
100 Kg Củ đều, không bị thối, mốc, không có chất bảo quản Việt Nam 22,000
7 Cần, tỏi tây
Không
5 Kg Tươi, ngon, không bị dập nát, không có tạp chất, không biến đổi gen. Việt Nam 66,000
8 Củ cải trắng
Không
40 Kg Củ đều, không bị thối, mốc, không có chất bảo quản Việt Nam 18,000
9 Củ dền
Không
27 Kg Củ đều, không thối, ngon, không chất bảo quản. Việt Nam 44,000
10 Củ từ
Không
100 Kg Củ đều, không bị thối, mốc, không có chất bảo quản Việt Nam 33,000
11 Chuối xanh
Không
20 Kg Quả đều, không bị thối, mốc, không có chất bảo quản Việt Nam 18,000
12 Dưa cải sen
Không
14 Kg Vàng tươi, không váng. Việt Nam 40,000
13 Đậu phụ
Không
41 Kg Đậu trắng, không mùi chua, không bị nát. Không chất phụ gia Việt Nam 34,000
14 Gừng
Không
5.5 Kg Quả đều, không bị thối, mốc, không có chất bảo quản Việt Nam 44,000
15 Giá đỗ
Không
16 Kg Tươi, ngon, không bị dập nát, không có tạp chất, không biến đổi gen. Việt Nam 22,000
16 Hành củ khô
Không
10 Kg Quả đều, không bị thối, mốc, không có chất bảo quản Việt Nam 65,000
17 Hành lá
Không
10 Kg Phải tươi, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất. Việt Nam 50,000
18 Hành tây
Không
6.5 Kg Củ to đều trên dưới, không thối, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Thu hoạch đúng thời vụ. Việt Nam 18,000
19 Khoai lang
Không
65 Kg Tươi, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có tạp chất, không biến đổi gen. Việt Nam 30,000
20 Khoai sọ
Không
25 Kg Củ đều, không bị thối, mốc, không có chất bảo quản Việt Nam 31,000
21 Khoai tây
Không
35 Kg Củ đều, không bị thối, mốc, không có chất bảo quản Việt Nam 20,000
22 Lá lốt
Không
1.5 Kg Phải tươi, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất. Việt Nam 65,000
23 Măng trúc
Không
45 Túi Măng có màu vàng nhạt, không chua không hôi, cứng cáp không nắt Việt Nam 25,000
24 Nghệ
Không
1.5 Kg Quả đều, không bị thối, mốc, không có chất bảo quản Việt Nam 70,000
25 Ngô vàng
Không
600 Cái Tươi, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có tạp chất, không biến đổi gen. Việt Nam 11,000
26 Quả me
Không
3 Kg Không bị thối, mốc, dập nát Việt Nam 44,000
27 Quả mướp
Không
35 Kg Đều, không thối, cong, không biến đổi gen, không có chất kích thích. Việt Nam 28,500
28 Rau cải bó xôi
Không
7 Kg Tươi, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, không có tạp chất, không biến đổi gen. Việt Nam 80,000
29 Rau cải thảo
Không
12 Kg Tươi, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, là già, không có tạp chất, không biến đổi gen. Việt Nam 20,000
30 Rau cải xanh
Không
30 Kg Tươi, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, không có tạp chất, không biến đổi gen. Việt Nam 22,000
31 Rau rút
Không
30 Kg Tươi, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, không có tạp chất, không biến đổi gen. Việt Nam 44,000
32 Rau đay
Không
130 Kg Đối với rau ăn lá phải tươi, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không biến đổi gen. Việt Nam 27,000
33 Rau mồng tơi
Không
100 Kg Tươi, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, là giả, không có tạp chất, không biến đổi gen. Việt Nam 27,000
34 Rau mùi
Không
11 Kg Phải tươi, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất. Việt Nam 55,000
35 Rau ngót
Không
45 Kg Tươi, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không biến đổi gen. Việt Nam 33,500
36 Su su
Không
40 Kg Củ đều, không bị thối, mốc, không có chất bảo quản Việt Nam 20,000
37 Súp lơ xanh
Không
24 Kg Củ đều, không bị thối, mốc, không có chất bảo quản Việt Nam 50,000
38 Tía tô
Không
2.5 Kg Tươi, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, là giả, không có tạp chất, không biến đổi gen. Việt Nam 65,000
39 Tỏi ta
Không
4 Kg Quả đều, không bị thối, mốc, không có chất bảo quản Việt Nam 65,000
40 Thì là
Không
3 Kg Lá phải tươi, mới, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già. Việt Nam 80,000
41 Bánh đa
Không
100 Kg Khô, không bết. Không chảy nước. Đảm bảo tối thiểu 1/2 hạn sử dụng Việt Nam 25,000
42 Bột canh Iốt Hải Châu
Không
40 kg Khô, không bết. Không chảy nước. Đảm bảo tối thiểu 1/2 hạn sử dụng Việt Nam 27,500
43 Bột sắn dây
Không
15 Kg Không nấm mốc, không chất bảo quản, không mối mọt Việt Nam 230,000
44 Dầu ăn Simpli
Không
43 Lít Đảm bảo tối thiểu 1/2 hạn sử dụng Việt Nam 70,000
45 Đỗ tương
Không
57 Kg Không nấm mốc, không chất bảo quản, đảm bảo tối thiểu 1/2 hạn sử dụng Việt Nam 30,000
46 Đỗ xanh
Không
175 Kg Không nấm mốc, không chất bảo quản, đảm bảo tối thiểu 1/2 hạn sử dụng Việt Nam 60,000
47 Đường trắng
Không
135 Kg Khô, không bết. Không chảy nước. Việt Nam 27,500
48 Gạo nếp
Không
75 Kg Không nấm mốc, không chất bảo quản, không mọt mọt Việt Nam 35,000
49 Gạo tẻ
Không
2.010 Kg Khô, không bết, Không chảy nước. Việt Nam 22,000
50 Hạt nêm Arjngon
Không
5 Kg Khô, không bết. Không chảy nước. Đảm bảo tối thiểu 1/2 hạn sử dụng Việt Nam 70,000
51 Hạt sen khô
Không
1.5 Kg Không nấm mốc, không chất bảo quản, đảm bảo tối thiểu 1/2 hạn sử dụng Việt Nam 230,000
52 Lạc đỏ
Không
7 Kg Không nấm mốc, không chất bảo quản, đảm bảo tối thiểu 1/2 hạn sử dụng Việt Nam 93,000
53 Miến dong
Không
75 Kg Không nấm mốc, không chất bảo quản, đảm bảo tối thiểu 1/2 hạn sử dụng Việt Nam 80,000
54 Nấm hương
Không
4 Kg Không nấm mốc, không chất bảo quản, không mối mọt Việt Nam 343,000
55 Nước cốt dừa
Không
20 Hộp Không nấm mốc, không chất bảo quản, đảm bảo tối thiểu 1/2 hạn sử dụng Việt Nam 35,000
56 Sữa bò tươi
Không
35 Lít Đảm bảo tối thiểu 1/2 hạn sử dụng Việt Nam 42,000
57 Sữa đặc Ông Thọ
Không
35 Hộp Đảm bảo tối thiểu 1/2 hạn sử dụng Việt Nam 30,000
58 Vừng trắng
Không
7 Kg Không nấm mốc, không chất bảo quản, đảm bảo tối thiểu 1/2 hạn sử dụng Việt Nam 88,000
59 Cá hồi
Không
25 Kg Thủy hải sản đông lạnh vẫn giữ được màu sắc, mùi vị tự nhiên, không bị nát, tanh, ưỡn, ít nhất còn 2/3 hạn sử dụng ghi trên bao bì. Không chất bảo quản Việt Nam 300,000
60 Cá phi
Không
50 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 60,000
61 Cá song
Không
31 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 310,000
62 Cá vược
Không
40 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 190,000
63 Cáy biển
Không
45 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 148,000
64 Cua đồng
Không
45 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 190,000
65 Chim bồ câu
Không
30 Kg Thịt tươi, sống, ngon phải được lấy từ ngan sống, khoẻ mạnh, và an toàn thực phẩm Việt Nam 375,000
66 Ếch đồng
Không
55 Kg Sống, đúng chủng loại yêu cầu có mùi lạ Không có dịch nhớt, không có mùi lạ. Việt Nam 132,000
67 Lươn
Không
25 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 250,000
68 Mỡ lợn
Không
2 Kg Mỡ phần lẫn có mùi thơm đặc trưng, không khét Việt Nam 95,000
69 Mực ống
Không
36 Kg Thủy hải sản tươi, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 360,000
70 Ngao
Không
100 Kg Ngao tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có con chết, không có mùi lạ, không sạn Việt Nam 65,000
71 Ốc bươu
Không
60 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 150,000
72 Sườn lợn
Không
60 Kg Bỏ cục, thịt sườn tươi, màu hông nguyên tấm Việt Nam 155,000
73 Tim lợn
Không
27 Kg Tươi, mới, sạch, màu đặc trưng của sản phẩm, không có mùi lạ. Việt Nam 315,000
74 Tôm bộp
Không
145 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 250,000
75 Tôm canh
Không
50 Kg Thủy hải sản tươi, sống, đúng chủng loại yêu cầu. Không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 155,000
76 Thịt gà ta
Không
110 Kg Thịt tươi, sống, ngon phải được lấy từ gà sống, khoẻ mạnh, và an toàn thực phẩm, bỏ đầu cổ cánh Việt Nam 150,000
77 Thịt lợn mông
Không
590 Kg Tươi, mới, bề mặt khô, sạch, không dính lông và tạp chất lạ. Thịt mạt, thịt mịn, có độ đàn hồi, không để lại dấu ấn trên bề mặt thịt khi bỏ tay ra; Màu sắc: Màu đặc trưng của sản phẩm, không có mùi lạ. Nước luộc thịt thơm, trong, váng mỡ to (khi luộc thịt) Việt Nam 135,000
78 Thịt ngan
Không
113 Kg Thịt tươi, sống, ngon phải được lấy từ ngan sống, khoẻ mạnh, và an toàn thực phẩm, bỏ đầu cổ cánh Việt Nam 155,000
79 Thịt bò mông
Không
95 Kg Tươi, mới, bề mặt khô, sạch, không dính lông và tạp chất lạ. Thịt mạt, thịt mịn, có độ đàn hồi, không để lại dấu ấn trên bề mặt thịt khi bỏ tay ra; Màu sắc: Màu đặc trưng của sản phẩm, không có mùi lạ. Nước luộc thịt thơm, trong, váng mỡ to (khi luộc thịt) Việt Nam 320,000
80 Thịt vịt
Không
55 Kg Thịt tươi, sống, ngon phải được lấy từ ngan sống, khoẻ mạnh, và an toàn thực phẩm, bỏ đầu cổ cánh Việt Nam 120,000
81 Trứng chim cút
Không
3.100 Quả Trứng tươi, mới, Tròn, không bị méo mó, Không có mùi lạ, vỏ không bị loang quá, Lòng trắng trong, lòng đỏ có màu đặc trưng. Không bị loãng. Việt Nam 850
82 Trứng gà ta
Không
1.300 Quả Trứng tươi, mới, Tròn, không bị méo mó, Không có mùi lạ, vỏ không bị loang quá, Lòng trắng trong, lòng đỏ có màu đặc trưng. Không bị loãng. Việt Nam 3,500
83 Xương đuôi lợn
Không
50 Kg Thịt trên xương tươi, màu hồng, nước luộc thịt trong, thơm mùi đặc trưng. Việt Nam 105,000
84 Cam sành
Không
240 Kg Đối với quả ăn tráng miệng phải tươi, ngon, ngọt tự nhiên. Việt Nam 30,000
85 Chuối tây
Không
255 kg Chín đều, không chất bảo quản. Việt Nam 33,000
86 Dưa vàng
Không
30 Kg Ngọt tự nhiên, không có chất bảo quản, chất kích thích. Việt Nam 55,000
87 Dưa hấu
Không
240 Kg Ngọt tự nhiên, không có chất bảo quản, chất kích thích. Việt Nam 33,000
88 Nho rubi không hạt
Không
20 Kg Ngọt tự nhiên, không có chất bảo quản, chất kích thích. Việt Nam 132,000
89 Thanh long trắng
Không
320 Kg Đối với quả ăn tráng miệng phải tươi, ngon, ngọt tự nhiên. Việt Nam 44,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second