Package number 3: Purchasing equipment and teaching aids

        Watching
Tender ID
Views
36
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package number 3: Purchasing equipment and teaching aids
Bidding method
Online bidding
Tender value
186.610.000 VND
Publication date
15:46 30/12/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
113/QĐ-MNHM
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Hoa Mi Kindergarten
Approval date
28/12/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3301721603 3301721603

CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HÓA VÀ THƯƠNG MẠI THỪA THIÊN HUẾ

184.682.000 VND 184.682.000 VND 5 day 28/12/2023

View history of requests to download goods data here
Bảng chào giá hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Vòng thể dục f30
70 Cái Việt Nam 17,000 Bảng chào giá hàng hóa
2
Xắc xô to
4 Cái Việt Nam 29,000 Bảng chào giá hàng hóa
3
Cổng chui to
10 Cái Việt Nam 95,000 Bảng chào giá hàng hóa
4
Cột ném bóng
4 Cái Việt Nam 299,000 Bảng chào giá hàng hóa
5
Bóng các loại
32 Bộ Việt Nam 118,000 Bảng chào giá hàng hóa
6
Đồ chơi Bowling
10 Bộ Việt Nam 92,000 Bảng chào giá hàng hóa
7
Bộ dinh dưỡng 1
2 Bộ Việt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
8
Bộ dinh dưỡng 2
2 Bộ Việt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
9
Bộ dinh dưỡng 3
2 Bộ Việt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
10
Bộ dinh dưỡng 4
2 Bộ Việt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
11
Đồ chơi dụng cụ chăm sóc cây
2 Bộ Việt Nam 70,000 Bảng chào giá hàng hóa
12
Bộ lắp ráp kỹ thuật
4 Bộ Việt Nam 349,000 Bảng chào giá hàng hóa
13
Bộ xếp hình xây dựng
4 Bộ Việt Nam 383,000 Bảng chào giá hàng hóa
14
Bộ luồn hạt to
10 Bộ Việt Nam 312,000 Bảng chào giá hàng hóa
15
Bộ lắp ghép to
4 Bộ Việt Nam 379,000 Bảng chào giá hàng hóa
16
Đồ chơi các phương tiện giao thông
4 Bộ Việt Nam 127,000 Bảng chào giá hàng hóa
17
Bộ lắp ráp xe lửa
4 Bộ Việt Nam 229,000 Bảng chào giá hàng hóa
18
Bộ sa bàn giao thông
2 Bộ Việt Nam 545,000 Bảng chào giá hàng hóa
19
Bộ động vật sống dưới nước
4 Bộ Việt Nam 128,000 Bảng chào giá hàng hóa
20
Bộ động vật sống trong rừng
4 Bộ Việt Nam 130,000 Bảng chào giá hàng hóa
21
Bộ động vật nuôi trong gia đình
4 Bộ Việt Nam 128,000 Bảng chào giá hàng hóa
22
Bộ côn trùng
4 Bộ Việt Nam 129,000 Bảng chào giá hàng hóa
23
Cân chia vạch
2 Cái Việt Nam 65,000 Bảng chào giá hàng hóa
24
Nam châm
6 Bộ Việt Nam 25,000 Bảng chào giá hàng hóa
25
Kính lúp
6 Cái Việt Nam 34,000 Bảng chào giá hàng hóa
26
Bể chơi với cát và nước
2 Bộ Việt Nam 1,376,000 Bảng chào giá hàng hóa
27
Ghép nút lớn
10 Bộ Việt Nam 98,000 Bảng chào giá hàng hóa
28
Bộ ghép hình hoa 215 chi tiết to
10 Bộ Việt Nam 181,000 Bảng chào giá hàng hóa
29
Bảng chun học toán
10 Bộ Việt Nam 29,000 Bảng chào giá hàng hóa
30
Đồng hồ học số, học hình
4 Cái Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
31
Bàn tính học đếm
4 Cái Việt Nam 104,000 Bảng chào giá hàng hóa
32
Bộ làm quen với toán 5-6 tuổi
30 Bộ Việt Nam 80,000 Bảng chào giá hàng hóa
33
Bộ hình khối to - 14 chi tiết
10 Bộ Việt Nam 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
34
Bộ nhận biết hình phẳng
70 Túi Việt Nam 22,000 Bảng chào giá hàng hóa
35
Bộ que tính
30 Bộ Việt Nam 8,000 Bảng chào giá hàng hóa
36
Lô tô động vật
30 Bộ Việt Nam 14,000 Bảng chào giá hàng hóa
37
Lô tô thực vật
30 Bộ Việt Nam 14,000 Bảng chào giá hàng hóa
38
Lô tô phương tiện giao thông
30 Bộ Việt Nam 14,000 Bảng chào giá hàng hóa
39
Lô tô đồ vật
30 Bộ Việt Nam 14,000 Bảng chào giá hàng hóa
40
Domino chữ cái và số
20 Hộp Việt Nam 67,000 Bảng chào giá hàng hóa
41
Bảng quay 2 mặt
2 Cái Việt Nam 1,550,000 Bảng chào giá hàng hóa
42
Bộ chữ cái
30 Bộ Việt Nam 14,000 Bảng chào giá hàng hóa
43
Lô tô lắp ghép các khái niệm tương phản
10 Bộ Việt Nam 41,000 Bảng chào giá hàng hóa
44
Lịch của trẻ
2 Bộ Việt Nam 500,000 Bảng chào giá hàng hóa
45
Bộ ảnh về Bác Hồ
2 Bộ Việt Nam 23,000 Bảng chào giá hàng hóa
46
Tranh cảnh báo
2 Bộ Việt Nam 41,000 Bảng chào giá hàng hóa
47
Tranh ảnh một số nghề phổ biến
2 Bộ Việt Nam 148,000 Bảng chào giá hàng hóa
48
Bộ tranh truyện MG 5 - 6 tuổi
4 Bộ Việt Nam 266,000 Bảng chào giá hàng hóa
49
Bộ tranh minh họa thơ MG 5 - 6 tuổi
4 Bộ Việt Nam 217,000 Bảng chào giá hàng hóa
50
Bộ Tranh mẫu giáo 5-6 tuổi theo chủ đề
4 Bộ Việt Nam 207,000 Bảng chào giá hàng hóa
51
Bộ dụng cụ lao động
6 Bộ Việt Nam 71,000 Bảng chào giá hàng hóa
52
Bộ đồ chơi nhà bếp
4 Bộ Việt Nam 130,000 Bảng chào giá hàng hóa
53
Bộ đồ chơi đồ dùng gia đình
4 Bộ Việt Nam 236,000 Bảng chào giá hàng hóa
54
Bộ đồ chơi đồ dùng ăn uống
4 Bộ Việt Nam 75,000 Bảng chào giá hàng hóa
55
Bộ trang phục nấu ăn
2 Bộ Việt Nam 87,000 Bảng chào giá hàng hóa
56
Búp bê bé trai
6 Con Việt Nam 158,000 Bảng chào giá hàng hóa
57
Búp bê bé gái
6 Con Việt Nam 159,000 Bảng chào giá hàng hóa
58
Bộ trang phục công an
4 Bộ Việt Nam 547,000 Bảng chào giá hàng hóa
59
Doanh trại bộ đội
4 Bộ Việt Nam 79,000 Bảng chào giá hàng hóa
60
Bộ trang phục bộ đội
4 Bộ Việt Nam 274,000 Bảng chào giá hàng hóa
61
Bộ trang phục công nhân
4 Bộ Việt Nam 256,000 Bảng chào giá hàng hóa
62
Bộ dụng cụ bác sỹ
4 Bộ Việt Nam 247,000 Bảng chào giá hàng hóa
63
Bộ trang phục bác sỹ
4 Bộ Việt Nam 108,000 Bảng chào giá hàng hóa
64
Gạch xây dựng
4 Thùng Việt Nam 418,000 Bảng chào giá hàng hóa
65
Bộ xếp hình xây dựng
4 Bộ Việt Nam 236,000 Bảng chào giá hàng hóa
66
Hàng rào lắp ghép lớn
6 Chiếc Việt Nam 75,000 Bảng chào giá hàng hóa
67
Dụng cụ gõ đệm theo phách nhịp
24 Cái Việt Nam 178,000 Bảng chào giá hàng hóa
68
Thùng đựng rác có nắp đậy
2 Cái Việt Nam 396,000 Bảng chào giá hàng hóa
69
Bàn cho trẻ 5-6 tuổi
15 Cái Việt Nam 400,000 Bảng chào giá hàng hóa
70
Ghế cho trẻ 5-6 tuổi
30 Cái Việt Nam 135,000 Bảng chào giá hàng hóa
71
Mô hình hàm răng
3 Cái Việt Nam 75,000 Bảng chào giá hàng hóa
72
Cổng chui to
5 Cái Việt Nam 95,000 Bảng chào giá hàng hóa
73
Cột ném bóng
2 Cái Việt Nam 297,000 Bảng chào giá hàng hóa
74
Bộ dinh dưỡng 1
1 Bộ Việt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
75
Bộ dinh dưỡng 2
1 Bộ Việt Nam 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
76
Bộ dinh dưỡng 3
1 Bộ Việt Nam 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
77
Bộ dinh dưỡng 4
1 Bộ Việt Nam 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
78
Đồ chơi dụng cụ chăm sóc cây
2 Bộ Việt Nam 70,000 Bảng chào giá hàng hóa
79
Bộ lắp ráp kỹ thuật
2 Bộ Việt Nam 346,000 Bảng chào giá hàng hóa
80
Bộ luồn hạt to
5 Bộ Việt Nam 310,000 Bảng chào giá hàng hóa
81
Bộ lắp ghép to
2 Bộ Việt Nam 379,000 Bảng chào giá hàng hóa
82
Đồ chơi các phương tiện giao thông
2 Bộ Việt Nam 127,000 Bảng chào giá hàng hóa
83
Bộ lắp ráp xe lửa
1 Bộ Việt Nam 228,000 Bảng chào giá hàng hóa
84
Bộ sa bàn giao thông
1 Bộ Việt Nam 540,000 Bảng chào giá hàng hóa
85
Bộ động vật sống dưới nước
2 Bộ Việt Nam 127,000 Bảng chào giá hàng hóa
86
Bộ động vật sống trong rừng
2 Bộ Việt Nam 128,000 Bảng chào giá hàng hóa
87
Bộ động vật nuôi trong gia đình
2 Bộ Việt Nam 129,000 Bảng chào giá hàng hóa
88
Bộ côn trùng
2 Bộ Việt Nam 128,000 Bảng chào giá hàng hóa
89
Cân chia vạch
2 Cái Việt Nam 65,000 Bảng chào giá hàng hóa
90
Nam châm
3 Bộ Việt Nam 25,000 Bảng chào giá hàng hóa
91
Kính lúp
3 Cái Việt Nam 35,000 Bảng chào giá hàng hóa
92
Bể chơi với cát và nước
1 Bộ Việt Nam 1,396,000 Bảng chào giá hàng hóa
93
Ghép nút lớn
3 Bộ Việt Nam 99,000 Bảng chào giá hàng hóa
94
Bộ ghép hình hoa 215 chi tiết to
3 Bộ Việt Nam 184,000 Bảng chào giá hàng hóa
95
Bảng chun học toán
6 Bộ Việt Nam 28,000 Bảng chào giá hàng hóa
96
Đồng hồ học số, học hình
3 Cái Việt Nam 175,000 Bảng chào giá hàng hóa
97
Bàn tính học đếm
3 Cái Việt Nam 104,000 Bảng chào giá hàng hóa
98
Bộ chữ và số (dùng cho cô)
1 Bộ Việt Nam 42,000 Bảng chào giá hàng hóa
99
Bộ làm quen với toán 4-5 tuổi
25 Bộ Việt Nam 59,000 Bảng chào giá hàng hóa
100
Bộ hình khối to - 14 chi tiết
10 Bộ Việt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
101
Bộ nhận biết hình phẳng
30 Túi Việt Nam 22,000 Bảng chào giá hàng hóa
102
Lô tô động vật
10 Bộ Việt Nam 14,000 Bảng chào giá hàng hóa
103
Lô tô thực vật
10 Bộ Việt Nam 14,000 Bảng chào giá hàng hóa
104
Lô tô phương tiện giao thông
10 Bộ Việt Nam 14,000 Bảng chào giá hàng hóa
105
Lô tô đồ vật
10 Bộ Việt Nam 14,000 Bảng chào giá hàng hóa
106
Bảng quay 2 mặt
1 Cái Việt Nam 1,530,000 Bảng chào giá hàng hóa
107
Lịch của trẻ
1 Bộ Việt Nam 492,000 Bảng chào giá hàng hóa
108
Bộ ảnh về Bác Hồ
1 Bộ Việt Nam 23,000 Bảng chào giá hàng hóa
109
Tranh cảnh báo
1 Bộ Việt Nam 42,000 Bảng chào giá hàng hóa
110
Bộ tranh truyện MG 4 - 5 tuổi
2 Bộ Việt Nam 267,000 Bảng chào giá hàng hóa
111
Bộ tranh minh họa thơ MG 4 - 5 tuổi
2 Bộ Việt Nam 216,000 Bảng chào giá hàng hóa
112
Bộ Tranh mẫu giáo 4-5 tuổi theo chủ đề
2 Bộ Việt Nam 207,000 Bảng chào giá hàng hóa
113
Con Rối kể chuyện
1 Bộ Việt Nam 545,000 Bảng chào giá hàng hóa
114
Bộ đồ chơi đồ dùng gia đình
1 Bộ Việt Nam 235,000 Bảng chào giá hàng hóa
115
Bộ đồ chơi đồ dùng ăn uống
3 Bộ Việt Nam 74,000 Bảng chào giá hàng hóa
116
Bộ trang phục nấu ăn
1 Bộ Việt Nam 87,000 Bảng chào giá hàng hóa
117
Bộ trang phục công an
1 Bộ Việt Nam 546,000 Bảng chào giá hàng hóa
118
Bộ trang phục bộ đội
1 Bộ Việt Nam 274,000 Bảng chào giá hàng hóa
119
Bộ dụng cụ bác sỹ
2 Bộ Việt Nam 250,000 Bảng chào giá hàng hóa
120
Bộ trang phục bác sỹ
1 Bộ Việt Nam 108,000 Bảng chào giá hàng hóa
121
Bộ xếp hình xây dựng
3 Bộ Việt Nam 233,000 Bảng chào giá hàng hóa
122
Bộ xếp hình xây dưng Lăng Bác
1 Bộ Việt Nam 474,000 Bảng chào giá hàng hóa
123
Dụng cụ gõ đệm theo phách nhịp
5 Cái Việt Nam 179,000 Bảng chào giá hàng hóa
124
Ghế băng thể dục
2 Cái Việt Nam 749,000 Bảng chào giá hàng hóa
125
Bục bật sâu
2 Cái Việt Nam 498,000 Bảng chào giá hàng hóa
126
Bộ xâu dây
10 Bộ Việt Nam 80,000 Bảng chào giá hàng hóa
127
Tháp dinh dưỡng
1 Tờ Việt Nam 19,000 Bảng chào giá hàng hóa
128
Lô tô dinh dưỡng
6 Bộ Việt Nam 14,000 Bảng chào giá hàng hóa
129
Tranh về các loại rau, củ, quả, hoa
2 Bộ Việt Nam 47,000 Bảng chào giá hàng hóa
130
Bộ xếp hình các phương tiện giao thông
3 Bộ Việt Nam 239,000 Bảng chào giá hàng hóa
131
Một số hình ảnh lễ hội, danh lam, thắng cảnh
1 Bộ Việt Nam 129,000 Bảng chào giá hàng hóa
132
Tranh ảnh một số nghề nghiệp
1 Bộ Việt Nam 139,000 Bảng chào giá hàng hóa
133
Bộ chữ số và số lượng
15 bộ Việt Nam 109,000 Bảng chào giá hàng hóa
134
Lô tô hình và số lượng
15 bộ Việt Nam 19,000 Bảng chào giá hàng hóa
135
Tranh số lượng
1 Tờ Việt Nam 20,000 Bảng chào giá hàng hóa
136
Đomino học toán
5 Bộ Việt Nam 69,000 Bảng chào giá hàng hóa
137
Tivi 55 inch
3 Cái Việt Nam 19,000,000 Bảng chào giá hàng hóa
138
Thùng đựng rác có nắp đậy
4 Cái Việt Nam 396,000 Bảng chào giá hàng hóa
139
Bàn cho trẻ 5-6 tuổi
37 Cái Việt Nam 395,000 Bảng chào giá hàng hóa
140
Ghế cho trẻ 5-6 tuổi
74 Cái Việt Nam 133,000 Bảng chào giá hàng hóa
141
Mô hình hàm răng
6 Cái Việt Nam 75,000 Bảng chào giá hàng hóa
142
Vòng thể dục to f60
4 Cái Việt Nam 50,000 Bảng chào giá hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second