Plan for selecting food purchase estimating contractors

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Plan for selecting food purchase estimating contractors
Contractor Selection Type
Selection of contractors in special cases
Tender value
244.647.000 VND
Publication date
14:21 01/04/2025
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
44/QĐ-THNT
Approval Entity
Nam Trung Primary School
Approval date
31/03/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0801382142 0801382142

CÔNG TY TNHH BỮA ĂN HỌC ĐƯỜNG

244.647.000 VND 2 month
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Rau cải ngọt
TP1
84 Kg Rau tươi ngon không bị dập nát, không có thuốc bảo vệ thực vật. Việt Nam 15,000
2 Rau mùng tơi
TP2
123 Kg Rau tươi ngon không bị dập nát, không có thuốc bảo vệ thực vật. Việt Nam 15,000
3 Rau đay
TP3
35 Kg Rau tươi ngon không bị dập nát, không có thuốc bảo vệ thực vật. Việt Nam 15,000
4 Mướp
TP4
30 Kg Tươi ngon không bị dập nát, không có thuốc bảo vệ thực vật. Việt Nam 25,000
5 Bí đỏ
TP5
128.5 Kg Tươi ngon không bị dập nát,khô ruột không có thuốc bảo vệ thực vật. Việt Nam 22,000
6 Khoai tây
TP6
121 Kg Tươi ngon không bị dập nát,khô ruột, không mọc mầm, không có thuốc bảo vệ thực vật. Việt Nam 20,000
7 Cà rốt
TP7
16 Kg Tươi ngon không bị dập nát, không có thuốc bảo vệ thực vật. Việt Nam 20,000
8 Cà chua
TP8
20.02 Kg Tươi ngon không bị dập nát, không có thuốc bảo vệ thực vật. Việt Nam 15,000
9 Gừng củ
TP9
2.5 Kg Gừng phải nguyên vẹn, lành lặn, không bị thối hỏng, dập nát, sạch không có tạp chất lạ, đủ khô để sử dụng. Không sử dụng chất bảo quản Việt Nam 50,000
10 Hành khô
TP10
27.9 Kg Không có thuốc bảo quản, củ to đều không bị thối Việt Nam 50,000
11 Hành lá
TP11
12 Kg Tươi ngon không bị dập nát, không có thuốc bảo vệ thực vật. Việt Nam 30,000
12 Củ sả
TP12
15 Kg Không có thuốc bảo quản, củ to đều không bị thối Việt Nam 20,000
13 Đậu phụ vàng
TP13
1.900 Cái Đậu sản xuất trong ngày, không có hàn the, chất bảo quản, đậu béo, dầu dùng để chiên rán phải đảm bảo sạch sẽ, khay chứa đậu phải sạch sẽ bảo quản đảm bảo vệ sinh ATTP, Cơ sở sản xuất có đầy đủ giấy chứng nhận VSATTP Việt Nam 3,000
14 Trứng vịt kg
TP14
120 Kg Quả trứng tươi, đường kính khoảng 4cm khi đập ra lòng đỏ không bị loãng Việt Nam 65,000
15 Trứng cút
TP15
10.000 Quả Quả trứng tươi, khi luộc lên không bị thối, hỏng. Việt Nam 850
16 Thịt lợn nạc vai
TP16
202 Kg Thịt có màu đỏ tươi, khi ấn tay vào có đồ đàn hồi, không có mùi lạ, nấu lên thơm ngon, có xuất sứ ngồn gốc rõ ràng, có đủ giấy chứng nhận VSATTP Việt Nam 165,000
17 Thịt lợn nạc mông
TP17
202 Kg Thịt có màu đỏ tươi, khi ấn tay vào có đồ đàn hồi, không có mùi lạ, nấu lên thơm ngon, có xuất sứ ngồn gốc rõ ràng, có đủ giấy chứng nhận VSATTP Việt Nam 160,000
18 Thịt lợn vai sấn
TP18
60 Kg Thịt có màu đỏ tươi, khi ấn tay vào có đồ đàn hồi, không có mùi lạ, nấu lên thơm ngon, có xuất sứ ngồn gốc rõ ràng, có đủ giấy chứng nhận VSATTP Việt Nam 132,000
19 Xúc xích
TP19
152 Kg Được làm từ thịt lợn tươi ngon, không lẫn mùi lạ Việt Nam 100,000
20 Xương ống
TP20
48 Kg Đúng chủng loại xương, không có mùi lại,khi nấu lên nước trong vị ngọt, có xuất sứ ngồn gốc rõ ràng, có đủ giấy chứng nhận VSATTP Việt Nam 80,000
21 Gà ta( Bỏ chân, cổ)
TP21
190 Kg Gà ta nguyên con bỏ chân, cổ có trọng lượng từ 2-3 kg /con,làm sạch lông, tươi ngon. Việt Nam 120,000
22 Gà công nghiệp (Bỏ chân, cổ cánh)
TP22
118 Kg Gà công nghiệp nguyên con bỏ chân, cổ có trọng lượng từ 2-3 kg /con,làm sạch lông, tươi ngon. Việt Nam 74,000
23 Tôm biển loại 2
TP23
128 Kg Tôm tươi vẫn còn sống đảm bảo từ 45 - 50 con/kg Việt Nam 230,000
24 Tép
TP24
18 Kg Tép tươi ngon không lẫn bẩn Việt Nam 160,000
25 Dầu mezan 5L
TP25
22 Can Hàng đóng chai đúng chủng loại, còn nguyên tem mác, có ghi ngày sản xuất và hạn sử dụng, hàng vẫn còn hạn sử dụng ít nhất 30 ngày có mã vạch truy xuất nguồn gốc sản phẩm Việt Nam 230,000
26 NM-TB Cốt cá Cơm NC 2L
TP26
15 Chai Hàng đóng chai đúng chủng loại, còn nguyên tem mác, có ghi ngày sản xuất và hạn sử dụng, hàng vẫn còn hạn sử dụng ít nhất 30 ngày có mã vạch truy xuất nguồn gốc sản phẩm Việt Nam 80,000
27 Hạt nêm Aji-ngon 3kg
TP27
15 Gói Hàng đóng gói đúng chủng loại, còn nguyên tem mác, có ghi ngày sản xuất và hạn sử dụng, hàng vẫn còn hạn sử dụng ít nhất 30 ngày có mã vạch truy xuất nguồn gốc sản phẩm Việt Nam 165,000
28 Bột ngọt Aji no moto 1.8kg
TP28
26 Gói Hàng đóng gói đúng chủng loại, còn nguyên tem mác, có ghi ngày sản xuất và hạn sử dụng, hàng vẫn còn hạn sử dụng ít nhất 30 ngày có mã vạch truy xuất nguồn gốc sản phẩm Việt Nam 128,000
29 Bột canh 14% 900gr
TP29
32 Kg Hàng đóng gói đúng chủng loại, còn nguyên tem mác, có ghi ngày sản xuất và hạn sử dụng, hàng vẫn còn hạn sử dụng ít nhất 30 ngày có mã vạch truy xuất nguồn gốc sản phẩm Việt Nam 21,600
30 Đường vàng thượng hạng Lam Sơn túi 1kg
TP30
39 Kg Hàng đóng gói đúng chủng loại, còn nguyên tem mác, có ghi ngày sản xuất và hạn sử dụng, hàng vẫn còn hạn sử dụng ít nhất 30 ngày có mã vạch truy xuất nguồn gốc sản phẩm Việt Nam 30,000
31 Bột chiên giòn Thành Phát 1kg
TP31
16 Gói Hàng đóng gói đúng chủng loại, còn nguyên tem mác, có ghi ngày sản xuất và hạn sử dụng, hàng vẫn còn hạn sử dụng ít nhất 30 ngày có mã vạch truy xuất nguồn gốc sản phẩm Việt Nam 34,000
32 Muối hạt to 1kg
TP32
19 Gói Hàng đóng gói đúng chủng loại, còn nguyên tem mác, có ghi ngày sản xuất và hạn sử dụng, hàng vẫn còn hạn sử dụng ít nhất 30 ngày có mã vạch truy xuất nguồn gốc sản phẩm Việt Nam 6,000
33 Gạo tẻ thơm
TP33
1.443 Kg Đúng chuẩn 1 loại gạo, hạt đều, không mốc, mọt, không lẫn sạn bẩn không có chất bảo quản, đảm bảo VSATTP khi nấu lên cơm thơm ngon, dẻo Việt Nam 21,000
34 Lạc trắng
TP34
97.5 Kg Hạt to đều, không bị mọt, không bị hôi mốc Việt Nam 59,000
35 Vừng vàng
TP35
39 Kg Hạt to đều, không bị mọt, không bị hôi mốc Việt Nam 80,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second