Processing minimum teaching equipment to implement the new general education program in 202 for Si Ma Cai No. 1 Primary School

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Processing minimum teaching equipment to implement the new general education program in 202 for Si Ma Cai No. 1 Primary School
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
403.707.000 VND
Publication date
14:25 09/09/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
105/QĐ-TH1SMC
Approval Entity
Si Ma Cai No. 1 High School
Approval date
08/09/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn5200965793 5200965793

Công ty cổ phần thương mại dịch vụ 232 Đại An

403.707.000 VND 10 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Máy tính để bàn lắp ráp
MTLR
20 Bộ CPU Intel Core i5 10400 (Intel LGA1200 - 6 Core - 12 Thread - Base 2.9Ghz - Turbo 4.3Ghz - Cache 12MB) Intel® Core™ i5-10400 Socket: FCLGA1200 Tốc độ: - Tần số Turbo tối đa 4.3 GHz Bộ nhớ đệm: 12MB - Chip đồ họa tích hợp: Intel® UHD Graphics 730 Mainboard Asus H510M H Socket: LGA1200 Hỗ trợ CPU thế hệ 11 và thế hệ 10 Pentium® Gold and Celeron® ProcessorsKích thước: microATXKhe cắm RAM: 2 khe (Tối đa 64GB)Khe cắm mở rộng: 1 x PCIe 4.0/3.0 x16 slot, 1 x PCIe 3.0 x1 slot DDRAM 16GB DDR4 2666MHz (F4-2666C19S-8GIS) Loại RAM: DDR4Dung lượng: 8GBBus: 2666MhzTản nhiệt: Tản dán Nguồn Xigmatek X-POWER III 350(Màu Đen) Hiệu suất chuyển đổi 85% Quạt tản nhiệt kích thước 120mm Đường Single Rail 12v mạnh mẽ Điện áp đầu vào vào 220-240v AC Ổ cứng SSD Lexar 2.5" 256GB Sata III 6Gb/s (NS100-256GB) Vỏ cây Cenco X30 Bàn phím chuột kết nối cổng USB Màn hình Dahua DHI-LM22-B200 21.5 inch ( đế chữ V ) Full Viền – Kích thước: 21.5 inch – Độ phân giải tối đa 1920 ×1080@75Hz VA Linh kiện Trung Quốc - Lắp ráp tại Việt Nam 13,700,000
2 Quả bóng đá: Chủ đề dạy học: Bóng đá. Mục đích sử dụng: Dùng cho hoạt động giảng dạy của GV và tập luyện kĩ thuật, thực hành của HS môn Bóng đá. Quả bóng đá số 4: Hình tròn, chất liệu da hoặc giả da, có khả năng chịu lực tốt, độ bền cao; chu vi khoảng 620 - 660mm, trọng lượng khoảng 330-420 gam. (Theo tiêu chuẩn qui định, loại dùng cho tập luyện). Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011
BL1-187A
20 Quả Quả bóng đá: Chủ đề dạy học: Bóng đá. Mục đích sử dụng: Dùng cho hoạt động giảng dạy của GV và tập luyện kĩ thuật, thực hành của HS môn Bóng đá. Quả bóng đá số 4: Hình tròn, chất liệu da hoặc giả da, có khả năng chịu lực tốt, độ bền cao; chu vi khoảng 620 - 660mm, trọng lượng khoảng 330-420 gam. (Theo tiêu chuẩn qui định, loại dùng cho tập luyện). Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011 Việt Nam 190,000
3 Quả bóng chuyền hơi: Mục đích sử dụng: Dùng cho hoạt động giảng dạy của GV và tập luyện kĩ thuật, thực hành của HS môn bóng chuyền hơi. Hình tròn, Chất liệu cao su mềm hoặc tương đương, mặt trơn bóng; Chu vi khoảng 650 - 750mm, Trọng lượng 120-150gram. (Theo tiêu chuẩn qui định, loại dùng cho tập luyện). Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011
BL1-191A
20 Quả Quả bóng chuyền hơi: Mục đích sử dụng: Dùng cho hoạt động giảng dạy của GV và tập luyện kĩ thuật, thực hành của HS môn bóng chuyền hơi. Hình tròn, Chất liệu cao su mềm hoặc tương đương, mặt trơn bóng; Chu vi khoảng 650 - 750mm, Trọng lượng 120-150gram. (Theo tiêu chuẩn qui định, loại dùng cho tập luyện). Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011 Việt Nam 70,000
4 Biển lật số: Mục đích sử dụng: Dùng để ghi điểm số trong các hoạt động thi đấu thể thaoHình chữ nhật, chất liệu bằng nhựa hoặc tương đương, có chân đứng, hai mặt có bảng số hai bên, có thể lật bảng số từ sau ra trước và ngược lại, kích thước bảng (400x200)mm (DxC). (Theo tiêu chuẩn quy định, loại dùng cho tập luyện). Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011
BL1-176A
2 Bộ Biển lật số: Mục đích sử dụng: Dùng để ghi điểm số trong các hoạt động thi đấu thể thaoHình chữ nhật, chất liệu bằng nhựa hoặc tương đương, có chân đứng, hai mặt có bảng số hai bên, có thể lật bảng số từ sau ra trước và ngược lại, kích thước bảng (400x200)mm (DxC). (Theo tiêu chuẩn quy định, loại dùng cho tập luyện). Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011 Việt Nam 4,750,000
5 Nấm thể thao: Mục đích sử dụng: Xác định các vị trí trong hoạt động dạy, học. Hình nón, chất liệu bằng nhựa PVC hoặc tương đương; chiều cao 80mm, đường kính đế 200mm. Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011
BL1-177A
20 Bộ Nấm thể thao: Mục đích sử dụng: Xác định các vị trí trong hoạt động dạy, học. Hình nón, chất liệu bằng nhựa PVC hoặc tương đương; chiều cao 80mm, đường kính đế 200mm. Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011 Việt Nam 15,000
6 Bơm: Mục đích sử dụng: Dùng để bơm hơi các thiết bị, dụng cụ. Loại thông dụng, chất liệu chính bằng kim loại, có đồng hồ đo áp lực, vòi bơm bằng ống cao su, van bơm có đầu cài tiện lợi. Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011
BL1-178A
2 Chiếc Bơm: Mục đích sử dụng: Dùng để bơm hơi các thiết bị, dụng cụ. Loại thông dụng, chất liệu chính bằng kim loại, có đồng hồ đo áp lực, vòi bơm bằng ống cao su, van bơm có đầu cài tiện lợi. Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011 Việt Nam 250,000
7 Dây nhảy tập thể
BL1-180A
1 Chiếc Dây nhảy tập thể Mục đích sử dụng: Dùng để tập luyện bổ trợ phát triển thể lực Dạng sợi, chất liệu bằng cao su hoặc hoặc chất liệu khác phù hợp, dài tối thiểu 5.000mm. Xuất xứ: Việt Nam Hãng sản xuất: Bách Lâm Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất Hàng hóa được sản xuất theo tiêu chuẩn: ISO 9001:2015; ISO 14001:2015; 45001:2018 Việt Nam 52,000
8 Dây kéo co: Mục đích sử dụng: Dùng để tập luyện bổ trợ phát triển thể lực. Dạng sợi quấn, chất liệu bằng các sợi đay hoặc sợi nilon có đường kính khoảng 21-25mm, chiều dài tối thiểu 20.000mm (20m). Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011
BL1-181A
2 Chiếc Dây kéo co: Mục đích sử dụng: Dùng để tập luyện bổ trợ phát triển thể lực. Dạng sợi quấn, chất liệu bằng các sợi đay hoặc sợi nilon có đường kính khoảng 21-25mm, chiều dài tối thiểu 20.000mm (20m). Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011 Việt Nam 670,000
9 Thang chữ A: Mục đích sử dụng: Dùng cho hoạt động giảng dạy của GV và tập luyện kĩ năng leo, trèo của HS. Hình chữ A, chất liệu bằng gỗ hoặc tương đương, mỗi bên chữ A gồm 5 bậc. Kích thước mỗi bên cao khoảng 1250mm, rộng khoảng 450mm; mỗi bậc thang cao khoảng 250mm; mặt phẳng của bậc thang rộng khoảng 40mm, dày khoảng 20mm. Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011
BL1-183A
2 Chiếc Thang chữ A: Mục đích sử dụng: Dùng cho hoạt động giảng dạy của GV và tập luyện kĩ năng leo, trèo của HS. Hình chữ A, chất liệu bằng gỗ hoặc tương đương, mỗi bên chữ A gồm 5 bậc. Kích thước mỗi bên cao khoảng 1250mm, rộng khoảng 450mm; mỗi bậc thang cao khoảng 250mm; mặt phẳng của bậc thang rộng khoảng 40mm, dày khoảng 20mm. Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011 Việt Nam 780,000
10 Cột và lưới bóng chuyền hơi: Mục đích sử dụng: Dùng cho hoạt động giảng dạy của GV và tập luyện kĩ thuật, thực hành của HS môn bóng chuyền hơi. Cột: Dạng ống tròn, chất liệu bằng kim loại được cố định trên mặt sân hoặc có bánh xe di chuyển, phần trên có móc để treo lưới và có ròng rọc để điều chỉnh độ cao thấp (có thể điều chỉnh chiều cao từ 1.800 - 2.550mm ). Lưới: Hình chữ nhật dài, chất liệu bằng sợi vải dù hoặc tương đương, được đan vuông với chiều rộng mắt khoảng 100mm, lưới có viền trên và viền dưới khác màu lưới. Dài khoảng 7000-10.000mm (7 - 10m), rộng khoảng 1000mm (Theo tiêu chuẩn qui định, loại dùng cho tập luyện). Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011
BL1-192A
2 Bộ Cột và lưới bóng chuyền hơi: Mục đích sử dụng: Dùng cho hoạt động giảng dạy của GV và tập luyện kĩ thuật, thực hành của HS môn bóng chuyền hơi. Cột: Dạng ống tròn, chất liệu bằng kim loại được cố định trên mặt sân hoặc có bánh xe di chuyển, phần trên có móc để treo lưới và có ròng rọc để điều chỉnh độ cao thấp (có thể điều chỉnh chiều cao từ 1.800 - 2.550mm ). Lưới: Hình chữ nhật dài, chất liệu bằng sợi vải dù hoặc tương đương, được đan vuông với chiều rộng mắt khoảng 100mm, lưới có viền trên và viền dưới khác màu lưới. Dài khoảng 7000-10.000mm (7 - 10m), rộng khoảng 1000mm (Theo tiêu chuẩn qui định, loại dùng cho tập luyện). Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011 Việt Nam 3,800,000
11 Bộ tranh an toàn về điện
5969
12 Bộ Bộ tranh an toàn về điện Việt Nam 80,000
12 Sơ đồ trao đổi khí, nước, chất khoáng của thực vật với môi trường: Chủ đề dạy học: Nhu cầu sống của thực vật và động vật. Mục đích sử dụng: HS thực hành, tìm hiểu về sự trao đổi khí, nước, chất khoáng của thực vật với môi trường. 01 Sơ đồ diễn tả sự trao đổi khí, nước, chất khoáng của thực vật với môi trường. Kích thước (790x540) mm dung sai 10 mm, in offset 4 màu trên giấy couche có định lượng 200g/m2, cán láng OPP mờ. 05 thẻ chữ gồm: (1) nước, (2) hơi nước, (3) khí các-bô-níc, (4) khí ô - xi, (5) các chất khoáng. Kích thước (30x80)mm, in một màu, trên giấy couche có định lượng 200g/m2 cán láng OPP mờ. Giấy chứng nhận đăng ký bản quyền tác giả. Giấy phép xuất bản. Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011
BL1-206A
11 Bộ Sơ đồ trao đổi khí, nước, chất khoáng của thực vật với môi trường: Chủ đề dạy học: Nhu cầu sống của thực vật và động vật. Mục đích sử dụng: HS thực hành, tìm hiểu về sự trao đổi khí, nước, chất khoáng của thực vật với môi trường. 01 Sơ đồ diễn tả sự trao đổi khí, nước, chất khoáng của thực vật với môi trường. Kích thước (790x540) mm dung sai 10 mm, in offset 4 màu trên giấy couche có định lượng 200g/m2, cán láng OPP mờ. 05 thẻ chữ gồm: (1) nước, (2) hơi nước, (3) khí các-bô-níc, (4) khí ô - xi, (5) các chất khoáng. Kích thước (30x80)mm, in một màu, trên giấy couche có định lượng 200g/m2 cán láng OPP mờ. Giấy chứng nhận đăng ký bản quyền tác giả. Giấy phép xuất bản. Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011 Việt Nam 30,000
13 Sơ đồ: các bộ phận của hoa
BL1-207A
11 Bộ Sơ đồ: các bộ phận của hoa Việt Nam 35,000
14 Tháp dinh dưỡng: Chủ đề dạy học: Dinh dưỡng ở người. Mục đích sử dụng: HS tìm hiểu về dinh dưỡng hợp lý cho trẻ em từ 6 đến 11 tuổi. Tranh có nội dung về tháp dinh dưỡng hợp lý cho trẻ em từ 6 đến 11 tuổi. Kích thước: (790x540)mm có dung sai 10mm; In offset 4 màu, trên giấy couche có định lượng 200g/m2, cán láng OPP mờGiấy chứng nhận đăng ký bản quyền tác giả. Giấy phép xuất bản. Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011
BL1-208A
2 Tờ Tháp dinh dưỡng: Chủ đề dạy học: Dinh dưỡng ở người. Mục đích sử dụng: HS tìm hiểu về dinh dưỡng hợp lý cho trẻ em từ 6 đến 11 tuổi. Tranh có nội dung về tháp dinh dưỡng hợp lý cho trẻ em từ 6 đến 11 tuổi. Kích thước: (790x540)mm có dung sai 10mm; In offset 4 màu, trên giấy couche có định lượng 200g/m2, cán láng OPP mờGiấy chứng nhận đăng ký bản quyền tác giả. Giấy phép xuất bản. Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011 Việt Nam 20,000
15 Hộp thí nghiệm vai trò của Ánh sáng: Chủ đề dạy học: Ánh sáng. Mục đích sử dụng: HS thực hành, tìm hiểu ánh sáng cần cho sự nhìn thấy. Hộp thí nghiệm có dạng hình hộp chữ nhật. Kích thước (350x200x67)mm, độ dày vật liệu là 3mm, nắp có kích thước (350x200x3)mm có gờ tháo lắp được, mặt trong nhám có đặt nguồn chiếu sáng bằng điện; Kích thước đầu hộp (200x67)mm có khe nhìn kích thước (10x50)mm; có rãnh để cài 2 miếng kính (một trong, một mờ) kích thước (35x59)mm. Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011
BL1-213A
5 Bộ Hộp thí nghiệm vai trò của Ánh sáng: Chủ đề dạy học: Ánh sáng. Mục đích sử dụng: HS thực hành, tìm hiểu ánh sáng cần cho sự nhìn thấy. Hộp thí nghiệm có dạng hình hộp chữ nhật. Kích thước (350x200x67)mm, độ dày vật liệu là 3mm, nắp có kích thước (350x200x3)mm có gờ tháo lắp được, mặt trong nhám có đặt nguồn chiếu sáng bằng điện; Kích thước đầu hộp (200x67)mm có khe nhìn kích thước (10x50)mm; có rãnh để cài 2 miếng kính (một trong, một mờ) kích thước (35x59)mm. Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011 Việt Nam 380,000
16 - Bộ công cụ làm vệ sinh lớp học, bao gồm: Chổi loại nhỏ, khăn lau, ky hốt rác có cán bằng nhựa, khẩu trang y tế loại nhỏ, giỏ đựng rác bằng nhựa có quai xách;
BL1-267A
24 Bộ - Bộ công cụ làm vệ sinh lớp học, bao gồm: Chổi loại nhỏ, khăn lau, ky hốt rác có cán bằng nhựa, khẩu trang y tế loại nhỏ, giỏ đựng rác bằng nhựa có quai xách; Việt Nam 220,000
17 - Bộ dụng cụ chăm sóc hoa, cây trồng thông thường, bao gồm: xẻng, chĩa 3 bằng nhựa, bình tưới cây 4 lít bằng nhựa, kéo cắt cành.
BL1-268A
5 Bộ - Bộ dụng cụ chăm sóc hoa, cây trồng thông thường, bao gồm: xẻng, chĩa 3 bằng nhựa, bình tưới cây 4 lít bằng nhựa, kéo cắt cành. Việt Nam 290,000
18 Bộ dụng cụ lều trại: Chủ đề dạy học: Hoạt động hướng nghiệp. Mục đích sử dụng: Giúp học sinh trải nghiệm với các Hoạt động ngoài trời. Bộ lều trại gấp gọn, kích thước đủ cho số lượng từ 6 - 8 học sinh/trại. Kích thước: D 2.000 x C 2.000 mm. Trọng lượng: 9kg, gấp gọn, có túi đựng thuận tiện khi vận chuyển. Chất liệu: Vải ngoài chống thấm nước khi trời mưa và chống tia tử ngoại UV5+, vải trong mắt lưới 3D thoáng mát, chống muỗi (lúc trời mát thì bỏ lớp bạt ngoài, chỉ dùng lớp lưới). Lều gồm 2 phòng ngủ và 1 phòng khách. Có cửa thoáng mát, cửa có thể chống lên làm mái hiên. Khung thép chống rỉ, sơn tĩnh điện. Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011
BL1-269A
24 Bộ Bộ dụng cụ lều trại: Chủ đề dạy học: Hoạt động hướng nghiệp. Mục đích sử dụng: Giúp học sinh trải nghiệm với các Hoạt động ngoài trời. Bộ lều trại gấp gọn, kích thước đủ cho số lượng từ 6 - 8 học sinh/trại. Kích thước: D 2.000 x C 2.000 mm. Trọng lượng: 9kg, gấp gọn, có túi đựng thuận tiện khi vận chuyển. Chất liệu: Vải ngoài chống thấm nước khi trời mưa và chống tia tử ngoại UV5+, vải trong mắt lưới 3D thoáng mát, chống muỗi (lúc trời mát thì bỏ lớp bạt ngoài, chỉ dùng lớp lưới). Lều gồm 2 phòng ngủ và 1 phòng khách. Có cửa thoáng mát, cửa có thể chống lên làm mái hiên. Khung thép chống rỉ, sơn tĩnh điện. Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu hàng hóa. Giấy phép bán hàng và sử dụng hình ảnh sản phẩm từ nhà sản xuất. Giấy chứng nhận phù hợp tiêu chuẩn : TCVN 6238-3:2011 Việt Nam 1,350,000
19 Máy ảnh (hoặc Máy quay): Máy ảnh chống nước, chống va đập Pentax WG-90 (zoom 5x,KO wifi, KO Bluetooth) + 32GB. Cảm biến hình ảnh CMOS 16MP chiếu sáng sau
WG-90
1 Cái Máy ảnh (hoặc Máy quay): Máy ảnh chống nước, chống va đập Pentax WG-90 (zoom 5x,KO wifi, KO Bluetooth) + 32GB. Cảm biến hình ảnh CMOS 16MP chiếu sáng sau - Ống kính zoom quang học 5x - Màn hình LCD 2,7" có lớp phủ AR - Đèn vòng tích hợp - Ghi video Full HD tốc độ lên tới 30 khung hình/giây - 6 đèn LED có độ sáng có thể điều chỉnh - Lấy nét ở khoảng cách gần 1cm - Chống thấm nước vượt trội 14 mét (lên đến 2 giờ) - Chống sốc khi rơi từ độ cao 1,6m - Chống bụi và chống va đập khi chịu lực lên tới 100 kg Trung Quốc 13,500,000
20 Cân. Mục đích sử dụng: Dùng để đo khối lượng cơ thể học sinh.
BL1-312A
2 Cái Cân. Mục đích sử dụng: Dùng để đo khối lượng cơ thể học sinh. Việt Nam 430,000
21 Khuếch đại công suất kỹ thuật số tích hợp micro đa chức năng EX-3
EX-9
1 Bộ Khuếch đại công suất kỹ thuật số tích hợp micro đa chức năng EX-3 Hãng SX: TAKSTAR Bảo hành: 12 tháng Thông số kỹ thuật MIC không dây • Dải tần: 470-960 MHz • Đáp ứng tần số: 50Hz-16KHz • Số kênh có thể điều chỉnh: 200 • Chế độ dao động: Tổng hợp tần số đa kênh vòng khóa pha kỹ thuật số PLL • Độ ổn định tần số: ±5ppm • Phương pháp điều chế: FM băng thông rộng • Công suất RF: công suất cao: 30Mw; công suất thấp: 10mW • Độ méo: .30,3% • Công suất tiêu thụ: công suất cao 120mA; điện năng thấp 100mA@3V • Độ lệch tần số tối đa: ±50KHz Giảm nhiễu giả: 80dBu • Tần số thí điểm: 30kHz/30,72kHz • Phạm vi hoạt động: 50m Thông số kỹ thuật nguồn • Công suất đầu vào 4Ω: 750Wx2 • Công suất đầu vào 8Ω: 450Wx2 • THD: <0,02% • Đáp ứng tần số: 20Hz-20kHz, +/-1dB • Trở kháng đầu vào: 10k • Độ nhạy đầu vào: 0dB • Tỷ lệ S/N (20Hz-20KHz, 4Ohms): >100 dB • Tách kênh (1KHz, 4Ohms): >70dB • Hệ số giảm chấn (10-400Hz, 8Ohms): >300 • Giai đoạn đầu ra: Loại D • Bảo vệ: đoản mạch, đầu ra DC, quá nhiệt, quá tải • Độ trễ khởi động: 1S • Ổ cắm đầu ra: ổ cắm chuối màu đỏ và đen • Thông số kỹ thuật khác • Nguồn điện: AC 220V 50Hz • Trọng lượng (Net): 6,6Kg • Kích thước (WXDXH): 438X350X88mm Thông số kỹ thuật DSP • Đáp ứng tần số: 20Hz-20kHz, -0,5dB • Tỉ số S/N: >105dBu • Độ méo: <0,01% ở 1kHz (0dBu) • Nhiễu xuyên âm: >70dBu, 20Hz-20kHz • Giắc cắm đầu vào MIC: JACK 6,3mm không cân bằng • Tăng tối đa MIC: 30dBu • Trở kháng đầu vào MIC: 2KΩ • Giắc cắm đầu vào nhạc: RCA không cân bằng • Mức đầu vào nhạc: +12dBu • Trở kháng đầu vào âm nhạc: 1MΩ/Stereo • Đầu vào Bluetooth: Bluetooth 5.0, tần số 4dbM Class2: 2.4G • Đầu vào sợi quang: 24bit 48KHz • Đầu vào đồng trục: 75Ω • Cổng ra phía trước: 1 bộ XLR cân bằng, 1 bộ RCA không cân bằng • Mức đầu ra phía trước: +12dBU • Trở kháng đầu ra phía trước: <500Ω • Xử lý kỹ thuật số: DSP 32-bit, tốc độ lấy mẫu 48kHz, chuyển đổi A/D sigma-delta, D/A 24-bit • Màn hình: TFT 5" với điều khiển cảm ứng 480x854 (RGB)31 Trung Quốc 25,600,000
22 Loa hội trường EKL-121
EKL-121
2 Cái Loa hội trường EKL-121 Hãng SX: TAKSTAR Bảo hành: 12 tháng • Công suất định mức: 400W (AES) • Trở kháng định mức: 8Ω • Đáp ứng tần số (±3dB): 52Hz-20kHz • Độ nhạy (1W/1M): 96dB • Vùng phủ sóng: H90°×V90° • SPL tối đa: 119dB • Chế độ Crossover: thụ động hai chiều • Tần số chéo: 2200Hz • Treo/Lắp đặt: treo hoặc gắn trên cột Kết nối: 1×NL4speakon (IN1+,1-) • Vách ngăn: MDF 12mm • Hoàn thiện: sơn đen • Đơn vị: HF: 1”×1 (34 lõi, họng 26mm) Thép nam châm 100 LF: 12”×1 (65 lõi), thép nam châm 156 • Kích thước (mm): 365×360×600 (W×D×H) • Trọng lượng tịnh: xấp xỉ 15,8Kg Trung Quốc 9,800,000
23 Dây loa chuyên dụng
DLCD
30 Mét Dây loa chuyên dụng - Lõi đồng lớn 1,5mm 2/lõi Trung Quốc 45,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second