Procurement for professional printing only

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement for professional printing only
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
296.355.500 VND
Publication date
17:12 05/05/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
489
Approval Entity
Branch of Social Policy Bank of Tay Ninh province
Approval date
04/05/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn1400102431 1400102431

DONG THAP PRINTING AND PACKING JOINT STOCK COMPANY

295.358.000 VND 20 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Sổ kiểm quỹ cuối ngày
Quyển
124 Quyển - Kích thước: 21 x 29,7 cm - Ruột: giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đen, 104 trang - Bìa: giấy Couche 250 gsm, in 1 màu đen - Thành phẩm: Đóng kim lồng Việt Nam 17,000
2108000
2 Sổ quỹ
Quyển
92 Quyển - Kích thước: 21 x 29,7 cm - Ruột: giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đen, 104 trang - Bìa: giấy Couche 250 gsm, in 1 màu đen - Thành phẩm: Đóng kim lồng Việt Nam 17,000
1564000
3 Sổ theo dõi vào, ra kho tiền
Quyển
44 Quyển - Kích thước: 21 x 29,7 cm - Ruột: giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đen, 104 trang - Bìa: giấy Couche 250 gsm, in 1 màu đen - Thành phẩm: Đóng kim lồng Việt Nam 30,000
1320000
4 Sổ theo dõi vận chuyển tiền mặt, ngoại tệ
Quyển
8 Quyển - Kích thước: 21 x 29,7 cm - Ruột: giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đen, 104 trang - Bìa: giấy Couche 250 gsm, in 1 màu đen - Thành phẩm: Đóng kim lồng Việt Nam 140,000
1120000
5 Sổ trả tiền thừa cho khách hàng
Quyển
6 Quyển - Kích thước: 21 x 29,7 cm - Ruột: giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đen, 104 trang - Bìa: giấy Couche 250 gsm, in 1 màu đen - Thành phẩm: Đóng kim lồng Việt Nam 140,000
840000
6 Sổ bàn giao chìa khóa cửa kho tiền
Quyển
18 Quyển - Kích thước: 21 x 29,7 cm - Ruột: giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đen, 104 trang - Bìa: giấy Couche 250 gsm, in 1 màu đen - Thành phẩm: Đóng kim lồng Việt Nam 60,000
1080000
7 Sổ theo dõi gửi vào, lấy ra giấy tờ có giá
Quyển
12 Quyển - Kích thước: 21 x 29,7 cm - Ruột: giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đen, 104 trang - Bìa: giấy Couche 250 gsm, in 1 màu đen - Thành phẩm: Đóng kim lồng Việt Nam 60,000
720000
8 Sổ theo dõi gửi túi, hòm tiền niêm phong
Quyển
9 Quyển - Kích thước: 21 x 29,7 cm - Ruột: giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đen, 104 trang - Bìa: giấy Couche 250 gsm, in 1 màu đen - Thành phẩm: Đóng kim lồng Việt Nam 140,000
1260000
9 Sổ theo dõi thiếu mất tiền quỹ
Quyển
6 Quyển - Kích thước: 21 x 29,7 cm - Ruột: giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đen, 104 trang - Bìa: giấy Couche 250 gsm, in 1 màu đen - Thành phẩm: Đóng kim lồng Việt Nam 140,000
840000
10 Bảng kê các loại tiền nộp vào ngân hàng
Quyển
186.000 Quyển - Kích thước: 11,8 x 21 cm - Giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đỏ, 1 mặt Việt Nam 70
13020000
11 Bảng kê các loại tiền ngân hàng chi ra
Quyển
32.000 Quyển - Kích thước: 11,8 x 21 cm - Giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu xanh, 1 mặt Việt Nam 70
2240000
12 Giấy lĩnh tiền mặt
Tờ
23.400 Tờ - Kích thước: 14,7x20,8 cm - Giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đen, 1 mặt - Thành phẩm: xén, gó Việt Nam 95
2223000
13 Bìa nhật ký chứng từ
Tờ
9.700 Tờ - Kích thước: 21x29,7 cm - Giấy Duplex ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đen, 1 mặt - Thành phẩm: xén, gó Việt Nam 610
5917000
14 Ủy nhiệm chi (3 liên)
Tờ
90 Tờ - Kích thước: 14x19 cm - Ruột: Giấy Carbonless (trắng, hồng, xanh), 150 tờ/quyển - 50 tờ/liên - in offset 1 màu, 1 mặt - Bìa: Giấy Fort ĐL 160 gsm, in 1 màu đen, 1 mặt - Thành phẩm: đục răng đóng cuốn Việt Nam 29,000
2610000
15 Giấy nộp tiền (3 liên)
Tờ
100 Tờ - Kích thước: 14x19 cm - Ruột: Giấy Carbonless (trắng, hồng, xanh), 150 tờ/quyển - 50 tờ/liên - in offset 1 màu, 1 mặt - Bìa: Giấy Fort ĐL 160 gsm, in 1 màu đen, 1 mặt - Thành phẩm: đục răng đóng cuốn Việt Nam 29,000
2900000
16 Biên lai thu tiền lãi, tiền gửi (11 đơn vị)
Tờ
942.000 Tờ Kích thước: 21 x 29,7 cm - Giấy Fort ĐL 80 gsm, in offset 3 màu, 1 mặt - Thành phẩm: đục răng 1 đường ở giữa Việt Nam 211
198762000
17 Giấy đề nghị vay vốn kiêm phương án sử dụng vốn vay (Mẫu 01/TD)
Tờ
55.500 Tờ - Kích thước: 21 x 29,7 cm - Giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đen, 1 mặt - Thành phẩm: xén, gói Việt Nam 180
9990000
18 Giấy đề nghị vay vốn kiêm phương án sử dụng vốn vay (Mẫu 01/TD) dùng cho vay
Tờ
3.000 Tờ - Kích thước: 21 x 29,7 cm - Giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đen, 2 mặt - Thành phẩm: xén, gói Việt Nam 190
570000
19 Giấy đề nghị gia hạn nợ (mẫu 09A/TD)
Tờ
6.000 Tờ - Kích thước: 21 x 29,7 cm - Giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đen, 1 mặt - Thành phẩm: xén, gói Việt Nam 180
1080000
20 Thông báo kết quả phê duyệt gia hạn nợ (Mẫu 09.1/TD)
Tờ
1.000 Tờ - Kích thước: 21 x 29,7 cm - Giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đen, 1 mặt - Thành phẩm: xén, gói Việt Nam 180
180000
21 Thông báo kết quả phê duyệt cho vay (Mẫu 04/TD)
Tờ
1.000 Tờ - Kích thước: 21 x 29,7 cm - Giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đen, 1 mặt - Thành phẩm: xén, gói Việt Nam 180
180000
22 Giấy ủy quyền (Mẫu 01/UQ)
Tờ
86.000 Tờ - Kích thước: 21 x 29,7 cm - Giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đen, 2 mặt - Thành phẩm: xén, gói Việt Nam 175
15050000
23 Danh sách tổ viên đề nghị vay vốn (mẫu 03/TD)
Tờ
44.500 Tờ - Kích thước: 21 x 29,7 cm - Giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đen, 2 mặt - Thành phẩm: xén, gói Việt Nam 180
8010000
24 Phiếu kiểm tra sử dụng vốn vay (mẫu 06/TD)
Tờ
28.500 Tờ - Kích thước: 21 x 29,7 cm - Giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đen, 2 mặt - Thành phẩm: xén, gói Việt Nam 180
5130000
25 Phương án sử dụng vốn vay hỗ trợ tạo việc làm, duy trì mở rộng tạo việc làm
Tờ
42.000 Tờ - Kích thước: 21 x 29,7 cm - Giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đen, 2 mặt - Thành phẩm: xén, gói Việt Nam 180
7560000
26 Giấy đăng ký mở tài khoản tổ viên
Tờ
11.000 Tờ - Kích thước: 21 x 29,7 cm - Giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, 2 tờ in offset 1 màu đen, 1 tờ in 2 mặt + 1 tờ in 1 mặt - Thành phẩm: xén, bấm Việt Nam 480
5280000
27 Biên bản họp tổ TK&VV (mẫu 10C)
Tờ
17.800 Tờ - Kích thước: 21 x 29,7 cm - Giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đen, 2 mặt - Thành phẩm: xén, gói Việt Nam 180
3204000
28 Biên bản họp tổ TK&VV (mẫu 10B)
Tờ
500 Tờ - Kích thước: 21 x 29,7 cm - Giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đen, 1 mặt - Thành phẩm: xén, gói Việt Nam 300
150000
29 Danh sách người vay đề nghị nộp lãi trong thời gian ân hạn (mẫu 01/DS)
Tờ
1.500 Tờ - Kích thước: 21 x 29,7 cm - Giấy Bãi bằng ĐL 60 gsm, in offset 1 màu đen, 1 mặt - Thành phẩm: xén, gói Việt Nam 300
450000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second