Procurement of equipment for teaching and learning

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement of equipment for teaching and learning
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
120.000.000 VND
Publication date
15:55 07/08/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
177/QĐ-TH&THCS
Approval Entity
Lam Thuy High School and Secondary School for Ethnic Minorities
Approval date
06/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3100518175 3100518175

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HIỆP HỢP

120.000.000 VND 3 day 3
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Hệ bảng trượt ngang
SSCT
3 Cái Hệ bảng trượt ngang SSCT Kích thước khung bao ngoài và hệ ray trượt 1260x 4000mm Sử dụng thép hộp 25x50mm sơn tĩnh điện màu trắng, ray trượt nhôm ĐL 30x30mm sơn tĩnh điện màu trắng bóng, các vị trí tai treo mạ inox bắt định vị bằng 4 vít. Bánh xe trượt Đài Loan 4 bánh treo trên dưới siêu bền, gen nhựa phi 8 chịu nhiệt lắp song song ray trượt có độ bền cao, giảm tiếng ồn khi kéo sang 2 bên. Mặt bảng làm bằng théo tấm từ tính nhập khẩu Hàn Quốc, màu xanh có kẻ mờ 5x5cm, dễ viết, dễ xoá, chống bóng, chống chói loá, hút được nam châm cực mạnh. Cốt bảng được làm bàng cốt nhựa dày 15 ly chống ẩm chống công vênh tuyệt đối. Khung bảng làm bằng khung nhôm chuyên dụng TH17, sơn tĩnh điện màu trắng bóng chống oxy hoá. Các góc bảng được bịt bằng nhựa dẻo chịu nhiệt, chịu lực cao cấp và thân thiện với môi trường. Hệ trượt có tivi rộng 1.45m Lớp 1 gồm: 2 bảng từ xanh có kẻ ô 5x5cm gắn cố định 2 đầu ray, kích thước 1.210x1.0m (+/-2mm). Mặt bảng của hàng Dongkuck Hàn Quốc, trên mặt bảng in chìm chữ Dongkuck-korea để khẳng định chất lượng Lớp 2 gồm:2 bảng từ xanh có kẻ ô 5x5cm, kích thước 1.0mx1.125m (+/-2mm) trượt trên ray 4m. Mặt bảng của hàng Dongkuck Hàn Quốc trên mặt bảng in chìm chữ Dongkick-Korea để khằng định chất lượng khi 1 bảng mở ra sẽ được khoảng trống 1.95m. Hệ dùng con sơn lắp đua ra bên ngoài tivi. Việt Nam 7,900,000
2 Bộ máy tính bàn
BMTB
3 Bộ Main H110 Chip ( bộ xử lý) Core i3 – 6100 GHZ Ram 8Gb/2666 Kington, Kingmax SSD ( ổ cứng) SSD256 Nguồn công suất thực 350w Vỏ câu Viettech mới kiểu dáng đẹp Màn hình AOC 21.5inch Bộ phím chuột Bao gồm Cáp HDMI và Card Wifi rời Việt Nam 12,500,000
3 Máy lọc nước
DN102
1 Cái Kiểu lắp đặt Tủ đứng Công nghệ lọc Thẩm thấu ngược RO Loại nước Nước không chỉ sạch mà còn giàu khoáng chất. Số cấp 11 cấpLõi lọc PP 10’’ 5 micromet Giúp lọc các chất cặn bẩn kích thước lớn hơn hoặc bằng 5 micromet. Lõi lọc CTO 10" Loại bỏ các tạp chất hữu cơ, mùi hôi, clo và các chất độc hại. Lõi lọc PP 10’’ 1 micromet Lọc các chất cặn bẩn kích thước lớn hơn hoặc bằng 1 micromet. Màng lọc RO Daikiosan Được nhập khẩu từ Hàn Quốc, sử dụng áp lực để đẩy nước qua một màng bán thấm có kích thước lỗ siêu nhỏ, chỉ cho phép đặt qua các phân tử nước và các ion vô cơ nhỏ. Nhờ vậy, màng có khả năng loại bỏ hầu hết các tạp chất, vi khuẩn, và các chất hòa tan khác có trong nước, mang lại nguồn nước uống an toàn và tinh khiết.Lõi MOFs Sử dụng loại vật liệu tiên tiến có khả năng hấp thụ chất ô nhiễm, khí độc hại vượt trội từ 5 đến 20 lần so với vật liệu lọc thông thường. Công nghệ này giúp xử lý hiệu quả Amoni NH4+, Amoniac NH3 – những chất mà màng lọc RO và các lõi lọc truyền thống chỉ có thể ngăn được khoảng 50%. T33 than hoạt tính gáo dừa dạng hạt Giúp bổ sung khoáng chất, loại bỏ mùi khó chịu, tăng vị ngọt tự nhiên cho nước, giúp nước ngon hơn. Alkaline. Lõi nhân 2 kiềm tính, loại bỏ 100% nước có tính axit sau màng RO. Khoáng đá. Bổ sung khoáng chất Silic – một loại khoáng chất tốt cho sức khỏe. Hồng ngoại Hoạt hóa các phân tử nước, tăng oxi trong nước Nano bạc Diệt khuẩn và chống tái nhiễm khuẩn cho nước sau màng RO. Công suất lọc 18-20 lít/giờ Dung tích bình chứa 10 lít Mặt kính cường lực Hình ảnh in 3D siêu bền bỉ, sang trọng Kích thước máy Ngang 423 mm x Cao 949 mm x Sâu 334 mm Việt Nam 6,700,000
4 Hệ thống ống dẫn nước
HTODN
1 Gói ống 21, T21, co 21, cùm 21 Việt Nam 1,100,000
5 Hệ thống mái che
HTMC
75 M2 Cột ống kẽm fi 60, dày 1.4 ly Hoà Phát Kèo vuông 4x8, dày 1.4 ly Hoà Phát Xà gồ vuông 3x6, dày 1.4 ly Hoà Phát Tôn Việt Nhật dày 4.2 zem Bao gồm: đinh vít bắn, ke chống bão, công gia công kèo, cột bắn tôn lắp ráp hoàn chỉnh ( khoán gọn theo m² bao gồm cả nhân công, vật liệu, vận chuyển và lắp đặt tận nơi) Việt Nam 680,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second