Procurement of interactive teaching equipment system - Interactive screen

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement of interactive teaching equipment system - Interactive screen
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
287.064.000 VND
Publication date
14:13 18/12/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
75/QĐ-ĐTC
Approval Entity
Dang Tran Con Primary School
Approval date
15/12/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0315322730 0315322730

HTC TECHNOLOGY EQUIPMENT AND INVESTMENT JOINT STOCK COMPANY

287.064.000 VND 15 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Màn hình tương tác thông minh 65 inch
SK-65GBH3
3 bộ Màn hình chạy song song 2 hệ điều hành Android và Windows: Android 14.0 ; CPU CA55*8/1.2GHz .RAM : 4GB. ROM: 32G (tùy chọn thêm 8G+128G). Wi-Fi: 2.4GHZ + 5G (5G Projection hotspot). "OPS Nhãn hiệu: Senke Model: SK-I5G4L41B OPS PC: CPU Intel i5-4th; RAM: 4GB; Ổ cứng SSD: 128GB; Cổng kết nối: RJ45 x 1, USB x 6, HDMI x 1, VGA x 1, MIC-IN x 1, LINE-OUT x 1. OS: Windows 10/11" Phần mềm tương tác Openboard: + Công cụ bảng trắng tích hợp sẵn: - Chức năng chuyển đổi 1 điểm và nhiều điểm chạm - Chức năng viết vẽ trên màn hình - Chế độ xóa: Xóa theo nét, xóa phân vùng, xóa tất cả. - Công nghệ cảm ứng: Hồng ngoại (IR). Số điểm chạm cảm ứng đồng thời: 40 điểm. Thời gian chạm: vô hạn - Mặt màn hình: kính cường lực 4mm, chống chói tiêu chuẩn, bảo vệ và tăng cường hiệu ứng hình ảnh, bảo vệ mắt khi xem và cải thiện trải nghiệm cảm ứng. - Cảm ứng bằng bút hoặc bằng tay - Độ phân giải định vị màn hình cảm ứng: 32767 x 32767 - Tốc độ quét: 100Hz/S. Tốc độ chuột: 120P/S - Độ chính xác của cảm ứng: 2mm - Giao diện cảm ứng: USB 2.0. - Phụ kiện: giá treo tường, 1 bút cảm ứng, 1 bút chỉ giảng dạy dài 1 mét, điều khiển từ xa, sách hướng dẫn "Chức năng cảm biến nhiệt độ hoạt động của thân máy được hiển thị góc trên của màn hình." "Chức năng tắt/mở màn hình tạm thời bằng 5 đầu ngón tay chạm trên bề mặt màn hình." "Chức năng tùy chỉnh cài đặt cử chỉ vuốt 5 đầu ngón tay sang trái để tắt màn hình, sang phải để trở về màn hình chính, lên trên để ghi chú thích, xuống dưới để hiển thị chế độ nửa màn hình." Chức năng cài đặt giao diện theo chủ đề dạy học. "Chức năng bộ chỉnh âm với 5 cấp tần số 120Hz, 500Hz, 1.5KHz, 5KHz, 10KHz." Chức năng cài đặt chế độ chờ khi không có tín hiệu 15 giây, 60 giây, 180 giây, 15 phút, 60 phút. Chức năng cài đặt lịch tắt/mở màn hình theo thời gian biểu 24/7. Chức năng hiển thị đồng thời 9 tín hiệu (chia 9) hình ảnh đầu vào trên cùng một màn hình với 9 thiết bị khác nhau và có thể tương tác được hai chiều trên Windows. Chức năng quay lại thao tác trước và sau. - Chức năng mở tập tin tệp BZD và hình ảnh - Chức năng lưu trang bài giảng để làm tư liệu - Chức năng chia sẻ nội dung bằng mã QR bằng cách trực tiếp và gián tiếp. - Chức năng gửi nội dung bài viết qua email Chức năng thay đổi nền bảng không giới hạn màu - Chức năng chia bảng thành 2, 3 và 4 vùng bảng và đổi màu nền, mỗi vùng hoạt động độc lập riêng biệt. - Chức năng nhận dạng chữ viết tay, cho phép chuyển từ chữ viết tay sang chữ văn bản. Phụ kiện: Giá treo màn hình tường, 2 bút cảm ứng, 1 bút chỉ giảng dạy dài 1 mét, điều khiển từ xa, sách hướng dẫn - Sản phẩm đạt: ISO 9001:2015, ISO 45001:2018 và các chứng nhận CE, FCC Trung Quốc 84,132,000
2 Bảng trượt ngang
0
3 bộ Bảng trượt ngang Việt Nam 5,940,000
3 Loa kiểm âm
0
3 cái Loa kiểm âm Trung Quốc 5,616,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second