Procurement of minimum teaching equipment to implement new general education programs

        Watching
Tender ID
Views
62
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement of minimum teaching equipment to implement new general education programs
Bidding method
Online bidding
Tender value
192.975.000 VND
Publication date
10:18 21/09/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
119/QĐ-THCSDQ
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Duong Quy Secondary School
Approval date
19/09/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0104746480 0104746480

THIEN BINH EQUIPMENT JOINT STOCK COMPANY

183.388.000 VND 183.388.000 VND 90 day 90 days
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn1702225581 1702225581 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI NGUYÊN MINH Does not meet the technical requirements of the goods
2 vn0105802032 0105802032 ANH KIET FURNITURE AND EQUIPMENT COMPANY LIMITED Does not meet the technical requirements of the goods

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bộ thước thực hành đo khoảng cách, đo chiều cao ngoài trời
1 Bộ Việt Nam 2,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bộ thiết bị dạy Thống kê và Xác suất
4 bộ Việt Nam 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bộ thiết bị dạy học hình học trực quan (các hình khối trong thực tiễn)
4 Bộ Việt Nam 750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Tranh về thích ứng với những thay đổi
2 Tờ Việt Nam 74,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Video/clip về HS tham gia các hoạt động cộng đồng
2 Bộ Việt Nam 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Lược đồ thế giới từ 1918 đến 1945
2 tờ Việt Nam 135,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Phim tư liệu thể hiện công cuộc xây dựng CNXH và cuộc chiến tranh chống Phát xít từ năm 1918 - 1945
2 bộ Việt Nam 320,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Lược đồ thế giới trong thời gian 1939 - 1945
2 tờ Việt Nam 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Phim tài liệu về một số sự kiện quan trọng của cuộc Chiến tranh thế giới II
2 bộ Việt Nam 320,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Lược đồ Cách mạng tháng Tám năm 1945.
2 tờ Việt Nam 135,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Phim tài liệu thể hiện những nhân vật, sự kiện tiêu biểu của lịch sử cách mạng Việt Nam từ năm 1918 đến năm 1945
2 bộ Việt Nam 320,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Lược đồ Liên Xô và các nước XHCN ở Đông Âu trong thời gian từ năm 1945 đến năm 1991
2 tờ Việt Nam 135,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Phim tài liệu về thành tựu xây dựng công nghiệp nguyên tử và về cuộc chinh phục vũ trụ của Liên Xô
2 bộ Việt Nam 290,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Lược đồ thế giới thể hiện được tình hình địa - chính trị thế giới, Mỹ và các nước Tây Âu từ 1945 đến 1991
2 tờ Việt Nam 135,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Phim tài liệu về lịch sử cuộc Cách mạng Cuba.
2 bộ Việt Nam 290,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Phim tài liệu về một một số sự kiện quan trọng trong lịch sử khu vực Đông Nam Á từ năm 1945 đến năm
2 bộ Việt Nam 290,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Phim tài liệu thể hiện một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ tháng 9 năm 1945 đến tháng 12 năm
2 bộ Việt Nam 320,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Lược đồ Việt Nam thể hiện được tình hình chính trị - quân sự của Việt Nam từ tháng 12 năm 1946 đến tháng 7 năm 1954
2 tờ Việt Nam 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Phim tài liệu về Chiến dịch Điện Biên Phủ năm 1954.
2 bộ Việt Nam 290,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Lược đồ Việt Nam từ năm 1954 đến năm 1975
2 tờ Việt Nam 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Phim tài liệu về một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ tháng 7 năm 1954 đến tháng 5 năm 1975
2 bộ Việt Nam 320,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Phim tài liệu thể hiện một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ năm 1976 đến năm 1991
2 bộ Việt Nam 320,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Phim tài liệu về một số sự kiện quan trọng trong lịch sử khu vực Đông Nam Á từ năm 1991 đến nay (2021).
2 bộ Việt Nam 290,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Phim tài liệu thể hiện một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ năm 1991 đến nay
2 bộ Việt Nam 320,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Quả địa cầu hành chính
1 quả Việt Nam 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Quả địa cầu tự nhiên
1 quả Việt Nam 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
La bàn
5 chiếc Việt Nam 95,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Hộp quặng và khoáng sản chính ở Việt Nam
1 hộp Việt Nam 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Nhiệt - ẩm kế treo tường
1 chiếc Việt Nam 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bản đồ Dân số Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bản đồ nông nghiệp Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bản đồ công nghiệp Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Bản đồ giao thông Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Bản đồ tự nhiên vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
1 Tờ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Bản đồ kinh tế vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
1 Tờ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng sông Hồng
1 Tờ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bản đồ kinh tế vùng Đồng bằng sông Hồng
1 Tờ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Bản đồ tự nhiên vùng Bắc Trung Bộ
1 Tờ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Bản đồ kinh tế vùng Bắc Trung Bộ
1 Tờ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Bản đồ tự nhiên vùng Duyên hải Nam Trung Bộ
1 Tờ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bản đồ kinh tế vùng Duyên hải Nam Trung Bộ
1 Tờ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Bản đồ tự nhiên vùng Tây Nguyên
1 Tờ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Bản đồ kinh tế vùng Tây Nguyên
1 Tờ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Bản đồ tự nhiên vùng Đông Nam Bộ
1 Tờ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Bản đồ kinh tế vùng Đông Nam Bộ
1 Tờ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng sông Cửu Long
1 Tờ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Bản đồ kinh tế vùng Đồng bằng sông Cửu Long
1 Tờ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Bản đồ một số ngành kinh tế biển Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Đồng hồ đo điện đa năng
1 Cái Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Dây nối
3 Bộ Việt Nam 310,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Dây điện trở
3 Dây Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Giá quang học
1 Cái Việt Nam 650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Cổng quang
4 Cái Việt Nam 185,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Cảm biến nhiệt độ
1 Cái Việt Nam 2,150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Bộ thanh nam châm
5 Cái Việt Nam 146,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Biến trở con chạy
5 Cái Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Ampe kế một chiều
5 Cái Việt Nam 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Vôn kế một chiều
5 Cái Việt Nam 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Nguồn sáng
2 Bộ Việt Nam 1,420,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Bút thử điện thông mạch
5 Cái Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Nhiệt kế (lỏng)
5 Cái Việt Nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Thấu kính hội tụ
5 Cái Việt Nam 460,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Thấu kính phân kì
5 Cái Việt Nam 450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Giá để ống nghiệm
5 Cái Việt Nam 52,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Đèn cồn
5 Cái Việt Nam 66,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Lưới thép tản nhiệt
5 Cái Việt Nam 36,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Chổi rửa ống nghiệm
5 Cái Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Khay mang dụng cụ và hóa chất
5 Cái Việt Nam 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Bình chia độ
5 Cái Việt Nam 95,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Cốc thủy tinh loại 250 ml
5 Cái Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Cốc thủy tinh 100 ml
5 Cái Việt Nam 36,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Chậu thủy tinh
5 Cái Việt Nam 136,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Ống nghiệm
20 Cái Việt Nam 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Ống đong hình trụ 100 ml
5 Cái Việt Nam 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Bình tam giác 250ml
5 Cái Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Bình tam giác 100ml
5 Cái Việt Nam 46,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Bộ ống dẫn thủy tinh các loại
5 Bộ Việt Nam 52,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Bộ nút cao su có lỗ và không có lỗ các loại
5 Bộ Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Bát sứ
5 Cái Việt Nam 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Lọ thủy tinh miệng hẹp kèm ống hút nhỏ giọt
5 Bộ Việt Nam 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Thìa xúc hóa chất
5 Cái Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Đũa thủy tinh
5 Cái Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Pipet (ống hút nhỏ giọt)
5 Cái Việt Nam 36,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Cân điện tử
5 Cái Việt Nam 530,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Giấy lọc
5 Hộp Việt Nam 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Nhiệt kế y tế
5 Cái Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Kính hiển vi
2 Cái Việt Nam 5,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Kẹp ống nghiệm
10 Cái Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Bộ học liệu điện tử, mô phỏng hỗ trợ dạy học môn Khoa học tự nhiên.
1 Bộ Việt Nam 12,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Sơ đồ quá trình tái bản DNA
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Sơ đồ quá trình phiên mã
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Sơ đồ quá trình dịch mã
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Sơ đồ quá trình nguyên
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Sơ đồ quá trình giảm phân
2 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Bộ dụng cụ thí nghiệm phân tích ánh sáng trắng bằng lăng kính.
1 Bộ Việt Nam 3,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Bộ dụng cụ thí nghiệm khúc xạ ánh sáng
1 Bộ Việt Nam 630,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Bộ dụng cụ thí nghiệm khúc xạ, phản xạ toàn phần
1 Bộ Việt Nam 3,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Bộ dụng cụ thí nghiệm đo tiêu cự thấu kính
2 Bộ Việt Nam 3,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Dụng cụ thực hành kính lúp
5 Bộ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Bộ dụng cụ thí nghiệm định luật Ohm
2 Bộ Việt Nam 4,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Bộ dụng cụ thí nghiệm cảm ứng điện từ
2 Bộ Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Bộ thí nghiệm về dòng điện xoay chiều
2 Bộ Việt Nam 2,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm dãy hoạt động của kim loại
2 Bộ Việt Nam 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm về Ethylic alcohol
5 Bộ Việt Nam 450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Bộ dụng cụ thí nghiệm acetic acid
5 Bộ Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Bộ dụng cụ thí nghiệm phản ứng tráng bạc
5 Bộ Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Bộ dụng cụ Thí nghiệm cellulose
5 Bộ Việt Nam 500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
Bộ dụng cụ thí nghiệm tinh bột có phản ứng màu với iodine
5 Bộ Việt Nam 140,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
Phần mềm 3D mô phỏng sự phản xạ.
1 Bộ Việt Nam 2,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
Phần mềm 3D mô phỏng sự khúc xạ ánh sáng
1 Bộ Việt Nam 2,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
Phần mềm 3D mô phỏng sự tán sắc
1 Bộ Việt Nam 2,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
Mô phỏng 3D quá trình sản xuất xi măng
1 Bộ Việt Nam 2,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
Phần mềm mô 3D cấu trúc một số phân tử chất hữu cơ.
1 Bộ Việt Nam 2,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
Phần mềm mô phỏng 3D lò luyện gang
1 Bộ Việt Nam 2,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
115
Video về cấu trúc DNA
2 Bộ Việt Nam 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
116
Video về quá trình tái bản DNA
2 Bộ Việt Nam 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
117
Video về quá trình phiên mã
2 Bộ Việt Nam 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
118
Video về quá trình giải mã
2 Bộ Việt Nam 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
119
Bộ mô hình phân tử dạng đặc
1 Bộ Việt Nam 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
120
Mô hình phân tử dạng rỗng
1 Bộ Việt Nam 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
121
Mô hình mô tả cấu trúc của DNA có thể tháo lắp
1 Bộ Việt Nam 1,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
122
Cờ lệnh thể thao
8 Chiếc Việt Nam 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
123
Nấm thể thao
15 Chiếc Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
124
Bơm
2 Chiếc Việt Nam 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
125
Dây nhảy tập thể
2 Chiếc Việt Nam 65,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
126
Bóng nhồi
4 Quả Việt Nam 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
127
Bàn đạp xuất phát
4 Bộ Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
128
Sào cứu hộ
2 Chiếc Việt Nam 530,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
129
Phao cứu sinh
6 Chiếc Việt Nam 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
130
Bộ thẻ về thiên tai, biến đổi khí hậu
40 Bộ Việt Nam 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
131
Bộ tranh về ô nhiễm môi trường
40 Bộ Việt Nam 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
132
Bộ thẻ nghề truyền thống
40 Bộ Việt Nam 110,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
133
Video về Giao tiếp ứng xử
1 Bộ Việt Nam 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
134
Video về bắt nạt học đường
1 Bộ Việt Nam 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
135
Video về một số áp lực trong cuộc sống
1 Bộ Việt Nam 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
136
Video về cảnh quan thiên nhiên Việt Nam
1 Bộ Việt Nam 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
137
Triangle
5 Bộ Việt Nam 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
138
Tambourine
3 Cái Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
139
Bells Instrument
3 Cái Việt Nam 180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
140
Maracas
3 Cặp Việt Nam 90,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
141
Woodblock
3 Cái Việt Nam 330,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
142
Kèn phím
1 Cái Việt Nam 650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
143
Recorder
2 Cái Việt Nam 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
144
Xylophone
2 Cái Việt Nam 1,650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
145
Ukulele
1 Cây Việt Nam 1,390,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
146
Electric keyboard (đàn phím điện tử)
1 Cây Trung Quốc 8,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
147
Nồi cơm điện
1 Tờ Việt Nam 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
148
Bếp điện
1 Tờ Việt Nam 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
149
Đèn điện
1 Tờ Việt Nam 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
150
Hộp mẫu các loại vải
1 Hộp Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
151
Bảng yếu tố và nguyên lý tạo hình
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
152
Bộ tranh/ ảnh về mĩ thuật Việt Nam thời kì hiện đại
1 Bộ Việt Nam 220,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
153
Bộ tranh/ ảnh về mĩ thuật thế giới thời kì hiện đại
1 Bộ Việt Nam 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second