Procurement of teaching equipment

        Watching
Tender ID
Views
30
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement of teaching equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
128.369.090 VND
Publication date
14:33 05/09/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
131/QĐ-TrTHVP
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Van Phong Primary School
Approval date
28/08/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0106158325 0106158325

AN THINH PHAT TRADING PRODUCTION CONSULTANCY JOINT STOCK COMPANY

121.998.000 VND 121.998.000 VND 5 day 30/08/2023
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn2700947255 2700947255 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ANH MINH MBH As attached evaluation report
2 vn0103680131 0103680131 HOANG PHUC TMDV JOINT STOCK COMPANY As attached evaluation report

View history of requests to download goods data here
Bảng chào giá hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bảng tên chữ cái tiếng Việt
4 Bộ Việt Nam 38,000 Bảng chào giá hàng hóa
2
Video dạy viết các chữ viết thường cỡ nhỏ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng)
3 Bộ Việt Nam 143,000 Bảng chào giá hàng hóa
3
Video dạy viết các chữ viết hoa cỡ nhỏ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng)
3 Bộ Việt Nam 143,000 Bảng chào giá hàng hóa
4
Video giới thiệu, tả đồ vật
2 Bộ Việt Nam 143,000 Bảng chào giá hàng hóa
5
Thiết bị vẽ bảng trong dạy học toán
6 Cái Việt Nam 63,000 Bảng chào giá hàng hóa
6
Bộ thiết bị dạy chữ số và so sánh số
7 Bộ Việt Nam 124,000 Bảng chào giá hàng hóa
7
Bộ thiết bị dạy phép tính
7 Bộ Việt Nam 84,000 Bảng chào giá hàng hóa
8
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
3 Bộ Việt Nam 266,000 Bảng chào giá hàng hóa
9
Bộ thiết bị dạy khối lượng
1 Bộ Việt Nam 3,240,000 Bảng chào giá hàng hóa
10
Bộ thiết bị dạy dung tích
4 Bộ Việt Nam 52,000 Bảng chào giá hàng hóa
11
Thiết bị dạy diện tích
3 Tấm Việt Nam 143,000 Bảng chào giá hàng hóa
12
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
3 Bộ Việt Nam 86,000 Bảng chào giá hàng hóa
13
Thiết bị dạy học về thời gian
6 Chiếc Việt Nam 380,000 Bảng chào giá hàng hóa
14
Màn hình hiển thị ( tivi 65 inch)
1 Chiếc Thái Lan 16,910,000 Bảng chào giá hàng hóa
15
Bộ học liệu bằng tranh
1 Bộ Việt Nam 238,000 Bảng chào giá hàng hóa
16
Bộ tranh về quê hương em
4 Bộ Việt Nam 43,000 Bảng chào giá hàng hóa
17
Bộ tranh/ảnh về Tổ quốc Việt Nam
2 Bộ Việt Nam 43,000 Bảng chào giá hàng hóa
18
Bộ tranh về Kính trọng thầy giáo, cô giáo
2 Bộ Việt Nam 43,000 Bảng chào giá hàng hóa
19
Bộ tranh về Quan tâm hàng xóm láng giềng
3 Bộ Việt Nam 43,000 Bảng chào giá hàng hóa
20
Bộ tranh về Giữ lời hứa
2 Bộ Việt Nam 43,000 Bảng chào giá hàng hóa
21
Bộ sa bàn giao thông đường bộ
1 Bộ Việt Nam 523,000 Bảng chào giá hàng hóa
22
Bộ tranh các thế hệ trong gia đình
5 Bộ Việt Nam 43,000 Bảng chào giá hàng hóa
23
Bộ tranh về nghề nghiệp phổ biến trong xã hội
6 Bộ Việt Nam 43,000 Bảng chào giá hàng hóa
24
Tranh hướng dẫn cách ứng xử khi có cháy xảy ra
2 Bộ Việt Nam 43,000 Bảng chào giá hàng hóa
25
Bộ thẻ Mệnh giá tiền Việt Nam
4 Bộ Việt Nam 84,000 Bảng chào giá hàng hóa
26
Các bộ phận chính của cơ quan tiêu hóa
2 Bộ Việt Nam 61,000 Bảng chào giá hàng hóa
27
Các bộ phận chính của cơ quan tuần hoàn
2 Bộ Việt Nam 61,000 Bảng chào giá hàng hóa
28
Các bộ phận chính của cơ quan thần kinh
2 Bộ Việt Nam 61,000 Bảng chào giá hàng hóa
29
Mô hình giải phẫu cơ quan nội tạng (bán thân)
1 Bộ Việt Nam 3,449,000 Bảng chào giá hàng hóa
30
La bàn
2 Chiếc Trung Quốc 73,000 Bảng chào giá hàng hóa
31
Màn hình hiển thị ( tivi 65 inch)
1 Chiếc Thái Lan 16,910,000 Bảng chào giá hàng hóa
32
Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật
20 Bộ Việt nam 559,000 Bảng chào giá hàng hóa
33
Bộ dụng cụ thủ công
2 Bộ Việt nam 209,000 Bảng chào giá hàng hóa
34
Bộ dụng cụ chăm sóc hoa, cây cảnh
2 Bộ Việt nam 475,000 Bảng chào giá hàng hóa
35
Đồng hồ bấm giây
1 Chiếc Trung Quốc 238,000 Bảng chào giá hàng hóa
36
Còi
1 Chiếc Việt Nam 11,000 Bảng chào giá hàng hóa
37
Quả bóng rổ
6 Quả Việt Nam 186,000 Bảng chào giá hàng hóa
38
Cột, bảng bóng rổ
1 Bộ Việt Nam 8,550,000 Bảng chào giá hàng hóa
39
Trống nhỏ
2 Bộ Việt Nam 124,000 Bảng chào giá hàng hóa
40
Song loan
15 Cái Việt Nam 29,000 Bảng chào giá hàng hóa
41
Thanh phách
15 Cặp Việt Nam 18,000 Bảng chào giá hàng hóa
42
Triangle
1 Bộ Việt Nam 95,000 Bảng chào giá hàng hóa
43
Tambourine
1 Cái Việt Nam 399,000 Bảng chào giá hàng hóa
44
Bells Instrument
1 Cái Việt Nam 86,000 Bảng chào giá hàng hóa
45
Bảng vẽ cá nhân
35 Cái Việt Nam 61,000 Bảng chào giá hàng hóa
46
Bục đặt mẫu
1 Cái Việt Nam 410,000 Bảng chào giá hàng hóa
47
Các hình khối cơ bản
1 Bộ Việt Nam 1,425,000 Bảng chào giá hàng hóa
48
Màn hình hiển thị ( tivi 65 inch)
1 Bộ Thái Lan 16,910,000 Bảng chào giá hàng hóa
49
Kẹp giấy
12 Hộp Việt Nam 52,000 Bảng chào giá hàng hóa
50
Bút lông
1 Bộ Việt Nam 285,000 Bảng chào giá hàng hóa
51
Bảng pha màu (Palet)
1 Cái Việt Nam 84,000 Bảng chào giá hàng hóa
52
Bộ công cụ thực hành với đất nặn
1 Bộ Việt Nam 86,000 Bảng chào giá hàng hóa
53
Màu Goát (Gouache colour)
1 Bộ Hàn Quốc 703,000 Bảng chào giá hàng hóa
54
Tranh về màu sắc
1 Tờ Việt Nam 37,000 Bảng chào giá hàng hóa
55
Bảng yếu tố và nguyên lý tạo hình
1 Tờ Việt Nam 37,000 Bảng chào giá hàng hóa
56
Hoa văn, họa tiết dân tộc
1 Bộ Việt Nam 73,000 Bảng chào giá hàng hóa
57
Bộ thẻ về “Nét riêng của em”
2 Bộ Việt Nam 43,000 Bảng chào giá hàng hóa
58
Bộ thẻ về “Sở thích của em”
2 Bộ Việt Nam 43,000 Bảng chào giá hàng hóa
59
Bộ thẻ các hoạt động trong ngày của em
2 Bộ Việt Nam 95,000 Bảng chào giá hàng hóa
60
Bộ thẻ về vệ sinh an toàn thực phẩm
2 Bộ Việt Nam 95,000 Bảng chào giá hàng hóa
61
Bộ thẻ Gia đình em
4 Bộ Việt Nam 95,000 Bảng chào giá hàng hóa
62
Bộ tranh Nghề của bố mẹ em
4 Bộ Việt Nam 43,000 Bảng chào giá hàng hóa
63
Loa cầm tay
1 Chiếc Trung Quốc 1,140,000 Bảng chào giá hàng hóa
64
Màn hình hiển thị ( tivi 65 inch)
1 Bộ Thái Lan 16,910,000 Bảng chào giá hàng hóa
65
Máy ảnh (hoặc Máy quay)
1 Chiếc Trung Quốc 5,700,000 Bảng chào giá hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second