Procurement of teaching equipment

        Watching
Tender ID
Views
97
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement of teaching equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
236.058.600 VND
Publication date
14:33 14/09/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
28/QĐ-TrTHQL
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Quang Lac Primary School
Approval date
12/09/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0103680131 0103680131

HOANG PHUC TMDV JOINT STOCK COMPANY

231.871.860 VND 231.871.860 VND 15 day 14/09/2023
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn0106158325 0106158325 AN THINH PHAT TRADING PRODUCTION CONSULTANCY JOINT STOCK COMPANY As attached evaluation report

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bộ dụng cụ thủ công
1 Bộ Việt nam 218,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Màn hình hiển thị chuyên dùng (Màn hình tương tác)
1 Bộ Trung Quốc 38,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Đèn học
4 Tờ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Mất an toàn khi sử dụng đèn học
4 Tờ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Quạt điện
4 Tờ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Mất an toàn khi sử dụng quạt điện
4 Tờ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Mối quan hệ đài phát thanh và máy thu thanh
4 Tờ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Mối quan hệ đài truyền hình và máy thu hình (ti vi)
4 Tờ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Biển lật số
1 Bộ Việt Nam 891,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Bơm
1 Chiếc Việt Nam 495,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Dây nhảy cá nhân
40 Chiếc Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Dây nhảy tập thể
4 Chiếc Việt Nam 89,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Dây kéo co
1 Cuộn Việt Nam 1,386,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Quả cầu đá
30 Quả Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Triangle
1 Bộ Việt Nam 99,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Tambourine
1 Cái Việt Nam 416,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bells Instrument
1 Cái Việt Nam 89,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Maracas
5 Cặp Việt Nam 119,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bảng pha màu (Palet)
1 Cái Việt Nam 87,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Màu Goát (Gouache colour)
1 Bộ Hàn Quốc 733,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Tranh về màu sắc
1 Tờ Việt Nam 39,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bảng yếu tố và nguyên lý tạo hình
1 Tờ Việt Nam 39,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Hoa văn, họa tiết dân tộc
1 Bộ Việt Nam 76,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bộ thẻ về “Nét riêng của em”
1 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bộ thẻ về “Sở thích của em”
1 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bộ thẻ mệnh giá tiền Việt Nam
1 Bộ Việt Nam 87,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bộ thẻ các hoạt động trong ngày của em
1 Bộ Việt Nam 99,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bộ thẻ về vệ sinh an toàn thực phẩm
1 Bộ Việt Nam 99,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bộ thẻ Gia đình em
1 Bộ Việt Nam 99,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bộ tranh Nghề của bố mẹ em
1 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bảng nhóm
10 Chiếc Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Nam châm
200 Chiếc Việt Nam 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Thiết bị âm thanh đa năng di động
1 Bộ Trung Quốc 9,702,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Màn hình hiển thị chuyên dùng (Màn hình tương tác)
4 Bộ Trung Quốc 38,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Cân
1 Chiếc Trung Quốc 1,188,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bảng tên chữ cái tiếng Việt
5 Bộ Việt Nam 39,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Video dạy viết các chữ viết hoa cỡ nhỏ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng)
1 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Video giới thiệu, tả đồ vật
1 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Thiết bị vẽ bảng trong dạy học toán
5 Cái Việt Nam 65,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Bộ thực hành Toán lớp 3
5 Bộ Việt Nam 248,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
5 Bộ Việt Nam 277,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Bộ thiết bị dạy khối lượng
2 Bộ Việt Nam 3,376,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Bộ thiết bị dạy dung tích
1 Bộ Việt Nam 54,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Thiết bị dạy diện tích
1 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
1 Bộ Việt Nam 89,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Thiết bị dạy học về thời gian
1 Chiếc Việt Nam 396,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Bộ học liệu bằng tranh
5 Bộ Việt Nam 248,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Bộ tranh về quê hương em
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Bộ tranh/ảnh về Tổ quốc Việt Nam
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Bộ tranh về Quan tâm hàng xóm láng giềng
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Bộ tranh về Giữ lời hứa
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Bộ tranh các thế hệ trong gia đình
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Bộ tranh về nghề nghiệp phổ biến trong xã hội
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Tranh hướng dẫn cách ứng xử khi có cháy xảy ra
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Các bộ phận chính của cơ quan tiêu hóa
5 Bộ Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Các bộ phận chính của cơ quan tuần hoàn
5 Bộ Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Các bộ phận chính của cơ quan thần kinh
5 Bộ Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
La bàn
5 Chiếc Trung Quốc 76,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật
4 Bộ Việt nam 582,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second