Procurement of teaching equipment

        Watching
Tender ID
Views
44
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement of teaching equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
281.898.400 VND
Publication date
09:34 25/09/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
69/QĐ-TrTHVP
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Van Phu Primary School
Approval date
25/09/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0103680131 0103680131

HOANG PHUC TMDV JOINT STOCK COMPANY

270.824.000 VND 270.824.000 VND 5 day 26/09/2023
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn0106158325 0106158325 AN THINH PHAT TRADING PRODUCTION CONSULTANCY JOINT STOCK COMPANY As attached report

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bộ mẫu chữ viết
4 Bộ Việt Nam 178,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bộ chữ dạy tập viết
4 Bộ Việt Nam 188,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Video dạy viết các chữ viết thường cỡ nhỏ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng)
9 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Video dạy viết các chữ viết hoa cỡ nhỏ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng)
9 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Thiết bị vẽ bảng trong dạy học toán
4 Cái Việt Nam 65,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
5 Bộ Việt Nam 277,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bộ thiết bị dạy khối lượng
9 Bộ Việt Nam 3,376,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Bộ thiết bị dạy dung tích
36 Bộ Việt Nam 54,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Thiết bị dạy diện tích
30 Tấm Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
30 Bộ Việt Nam 89,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Thiết bị dạy học về thời gian
9 Chiếc Việt Nam 396,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Phần mềm toán học (Hình học)
4 Bộ Việt Nam 2,475,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Phần mềm toán học (Xác xuất)
4 Bộ Việt Nam 2,475,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Màn hình hiển thị ( tivi 65 inch)
2 Chiếc Thái Lan 17,622,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Thiết bị âm thanh đa năng di động
2 Bộ Trung Quốc 9,702,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Bộ học liệu điện tử môn Ngoại ngữ
2 Bộ Việt Nam 7,910,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bộ tranh về quê hương em
36 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bộ tranh/ảnh về Tổ quốc Việt Nam
4 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bộ tranh về Quan tâm hàng xóm láng giềng
20 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Bộ tranh về Giữ lời hứa
20 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bộ sa bàn giao thông đường bộ
5 Bộ Việt Nam 545,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bộ tranh các thế hệ trong gia đình
48 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bộ tranh về nghề nghiệp phổ biến trong xã hội
36 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Tranh hướng dẫn cách ứng xử khi có cháy xảy ra
20 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bộ thẻ Mệnh giá tiền Việt Nam
5 Bộ Việt Nam 87,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bộ tranh về nghề nghiệp phổ biến trong xã hội
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Các bộ phận chính của cơ quan tiêu hóa
20 Bộ Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Các bộ phận chính của cơ quan tuần hoàn
20 Bộ Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Các bộ phận chính của cơ quan thần kinh
20 Bộ Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bộ các Video/Clip: Các hiện tượng thiên tai thường gặp
1 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bộ các Video/Clip
1 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Màn hình hiển thị ( tivi 65 inch)
1 Chiếc Thái Lan 17,622,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật
20 Bộ Việt nam 582,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Màn hình hiển thị ( tivi 65 inch)
1 Chiếc Thái Lan 17,622,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Bộ dụng cụ thủ công
20 Bộ Việt nam 218,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bộ dụng cụ chăm sóc hoa, cây cảnh
1 Bộ Việt nam 495,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Quả bóng rổ
20 Quả Việt Nam 194,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Cột, bảng bóng rổ
2 Bộ Việt Nam 8,910,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Biển lật số
1 Bộ Việt Nam 891,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Thảm xốp
20 Tấm Việt Nam 614,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bơm
2 Chiếc Việt Nam 495,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Electric keyboard (đàn phím điện tử)
1 Cây Trung Quốc 13,860,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Bục đặt mẫu
4 Cái Việt Nam 427,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Đất nặn
4 Hộp Việt Nam 4,059,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Các hình khối cơ bản
1 Bộ Việt Nam 1,485,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Giá treo tranh
3 Chiếc Việt Nam 743,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Loa cầm tay
1 Chiếc Trung Quốc 1,188,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second