Procurement of teaching equipment

        Watching
Tender ID
Views
34
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement of teaching equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
237.645.640 VND
Publication date
09:13 17/10/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
87/QĐ-TrTHYQ
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
YEN QUANG PRIMARY SCHOOL
Approval date
16/10/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0103680131 0103680131

HOANG PHUC TMDV JOINT STOCK COMPANY

227.105.030 VND 227.105.030 VND 5 day 19/10/2023
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn2700947255 2700947255 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ANH MINH MBH As attached evaluation report

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bút lông
5 Bộ Việt Nam 297,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bảng pha màu (Palet)
35 Cái Việt Nam 87,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Tạp dề
35 Cái Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bảng yếu tố và nguyên lý tạo hình
1 Tờ Việt Nam 39,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Hoa văn, họa tiết dân tộc
1 Bộ Việt Nam 76,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bộ thẻ các gương mặt cảm xúc cơ bản
20 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bộ thẻ các hoạt động trong ngày của em
5 Bộ Việt Nam 99,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Bộ tranh về Phòng tránh bị lạc, bị bắt cóc
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bộ tranh Tình bạn
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Bộ tranh Nghề của bố mẹ em
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bảng nhóm
20 Chiếc Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bảng phụ
7 Chiếc Việt Nam 89,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Tủ/giá đựng thiết bị
6 Chiếc Việt Nam 3,465,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Nam châm
50 Chiếc Việt Nam 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Nẹp treo tranh
10 Chiếc Việt Nam 89,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Giá treo tranh
1 Chiếc Việt Nam 743,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Loa cầm tay
1 Chiếc Trung Quốc 1,188,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Màn hình hiển thị (tivi 65 inch)
5 Bộ Thái Lan 17,622,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Máy ảnh (hoặc Máy quay)
1 Chiếc Trung Quốc 5,940,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Bộ mẫu chữ viết
3 Bộ Việt Nam 178,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bộ chữ dạy tập viết
2 Bộ Việt Nam 188,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bảng tên chữ cái tiếng Việt
10 Bộ Việt Nam 39,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bộ thiết bị dạy chữ số và so sánh số
5 Bộ Việt Nam 129,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bộ thiết bị dạy phép tính
5 Bộ Việt Nam 87,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
4 Bộ Việt Nam 277,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bộ thiết bị dạy dung tích
10 Bộ Việt Nam 54,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Thiết bị dạy diện tích
4 Tấm Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
4 Bộ Việt Nam 89,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Thiết bị dạy học về thời gian
4 Chiếc Việt Nam 396,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Màn hình hiển thị (tivi 65 inch)
1 Chiếc Thái Lan 17,622,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bộ học liệu bằng tranh
2 Bộ Việt Nam 248,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bộ tranh về quê hương em
10 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Bộ tranh/ảnh về Tổ quốc Việt Nam
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Bộ tranh về Kính trọng thầy giáo, cô giáo
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Bộ tranh về Quan tâm hàng xóm láng giềng
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bộ tranh về Quý trọng thời gian
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bộ tranh về Nhận lỗi và sửa lỗi
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Bộ tranh về Giữ lời hứa
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Bộ tranh về bảo quản đồ dùng cá nhân và gia đình
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Bộ tranh về thể hiện cảm xúc bản thân
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bộ tranh về tuân thủ quy định nơi công cộng
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Bộ sa bàn giao thông đường bộ
4 Bộ Việt Nam 545,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Bộ tranh các thế hệ trong gia đình
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Bộ tranh về nghề nghiệp phổ biến trong xã hội
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Tranh hướng dẫn cách ứng xử khi có cháy xảy ra
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Bộ thẻ Mệnh giá tiền Việt Nam
5 Bộ Việt Nam 87,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Bộ tranh về nghề nghiệp phổ biến trong xã hội
5 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Bộ xương
3 Bộ Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Hệ cơ
3 Bộ Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Các bộ phận chính của cơ quan hô hấp
3 Bộ Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Các bộ phận chính của cơ quan bài tiết nước tiểu
3 Bộ Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Các bộ phận chính của cơ quan tiêu hóa
4 Bộ Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Các bộ phận chính của cơ quan tuần hoàn
3 Bộ Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Các bộ phận chính của cơ quan thần kinh
4 Bộ Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Bốn mùa
4 Bộ Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Một số hiện tượng thiên tai thường gặp
4 Bộ Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Bộ dụng cụ sửa chữa, bảo dưỡng máy tính cơ bản
1 Bộ Việt Nam 335,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật
4 Bộ Việt nam 582,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Bộ dụng cụ chăm sóc hoa, cây cảnh
1 Bộ Việt nam 495,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Màn hình hiển thị (tivi 65 inch)
1 Chiếc Thái Lan 17,622,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Mất an toàn khi sử dụng đèn học
4 Tờ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Quạt điện
4 Tờ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Mất an toàn khi sử dụng quạt điện
4 Tờ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Mối quan hệ đài phát thanh và máy thu thanh
4 Tờ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Mối quan hệ đài truyền hình và máy thu hình (ti vi)
4 Tờ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Đồng hồ bấm giây
1 Chiếc Trung Quốc 248,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Còi
2 Chiếc Việt Nam 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Thước dây
1 Chiếc Việt Nam 87,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Cờ lệnh thể thao
2 Chiếc Việt Nam 218,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Biển lật số
1 Bộ Việt Nam 891,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Bơm
1 Chiếc Việt Nam 495,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Dây nhảy cá nhân
10 Chiếc Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Dây nhảy tập thể
2 Chiếc Việt Nam 89,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Quả bóng đá
3 Quả Việt Nam 257,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Quả bóng rổ
10 Quả Việt Nam 194,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Quả bóng chuyền hơi
5 Quả Việt Nam 99,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Cột, bảng bóng rổ
1 Bộ Việt Nam 8,910,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Bàn và quân cờ
2 Bộ Việt Nam 436,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Trống nhỏ
1 Bộ Việt Nam 129,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Song loan
35 Cái Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Thanh phách
35 Cặp Việt Nam 19,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Triangle
5 Bộ Việt Nam 99,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Woodblock
3 Cái Việt Nam 198,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Bảng vẽ cá nhân
35 Cái Việt Nam 63,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Giá vẽ (3 chân hoặc chữ A)
35 Cái Việt Nam 336,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Bục đặt mẫu
1 Cái Việt Nam 427,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Các hình khối cơ bản
1 Bộ Việt Nam 1,485,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Màn hình hiển thị (tivi 65 inch)
1 Bộ Thái Lan 17,622,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Kẹp giấy
7 Hộp Việt Nam 54,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second