Procurement of teaching equipment

        Watching
Tender ID
Views
6
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement of teaching equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
156.563.000 VND
Publication date
08:43 27/12/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
151/QĐ-THCSCB
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
MEDIUM QUALITY SECONDARY SCHOOL
Approval date
25/12/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0106158325 0106158325

AN THINH PHAT TRADING PRODUCTION CONSULTANCY JOINT STOCK COMPANY

154.979.000 VND 154.979.000 VND 5 day 28/12/2023

View history of requests to download goods data here
Bảng chào giá hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Cấu trúc chung của mạch điện
1 Tờ Viêt Nam 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
2
Mạch điện điều khiển đơn giản
1 Tờ Viêt Nam 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
3
An toàn điện
1 Tệp Viêt Nam 250,000 Bảng chào giá hàng hóa
4
MÔN GIÁO DỤC THỂ CHẤT
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
5
Xà nhảy cao
2 Chiếc Việt Nam 828,000 Bảng chào giá hàng hóa
6
Quả bóng rổ
10 Quả Việt Nam 272,000 Bảng chào giá hàng hóa
7
Quả bóng chuyền da
10 Quả Việt Nam 196,000 Bảng chào giá hàng hóa
8
MÔN NGHỆ THUẬT (MỸ THUẬT
0 0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
9
Máy tính (để bàn hoặc xách tay)
1 Bộ Viêt Nam 14,850,000 Bảng chào giá hàng hóa
10
HOẠT ĐỘNG TRẢI NGHIỆM, HƯỚNG NGHIỆP
0 0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
11
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên môn hoạt động trải nghiệm, hướng nghiệp
1 Bộ Việt Nam 4,653,000 Bảng chào giá hàng hóa
12
Bộ tranh về thiên tai, biến đổi khí hậu
1 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng chào giá hàng hóa
13
Bộ tranh về các hoạt động thiện nguyện, nhân đạo
1 Bộ Việt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
14
Video về Giao tiếp ứng xử
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
15
Video về một số hành vi giao tiếp ứng xử có văn hóa khi tham gia các hoạt động trong cộng đồng
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
16
Video về bắt nạt học đường
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
17
Video/clip về cảnh quan thiên nhiên Việt Nam
1 bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
18
Video về thiên tai và thiệt hại do thiên tai gây ra
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
19
THIẾT BỊ DÙNG CHUNG
0 0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
20
Màn hình hiển thị
1 Chiếc Viêt Nam 17,424,000 Bảng chào giá hàng hóa
21
MÔN NGỮ VĂN
0 0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
22
Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Nam quốc sơn hà
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
23
Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Hịch tướng sĩ
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
24
Video/clip/ phim tư liệu về các tác phẩm Bình Ngô đại cáo và thơ Nôm của Nguyễn Trãi
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
25
Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Truyện Kiều của Nguyễn Du
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
26
Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Hồ Xuân Hương
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
27
Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Nguyễn Đình Chiểu
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
28
MÔN TOÁN
0 0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
29
Phần mềm toán học
1 Bộ Việt Nam 1,970,000 Bảng chào giá hàng hóa
30
MÔN NGOẠI NGỮ
0 0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
31
Đài đĩa CD
1 Chiếc Trung Quốc 2,178,000 Bảng chào giá hàng hóa
32
MÔN GIÁO DỤC CÔNG DÂN
0 0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
33
Bộ tranh về truyền thống dân tộc Việt Nam
1 Bộ Việt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
34
Tranh thể hiện lao động cần cù, sáng tạo
1 Tờ Việt Nam 37,000 Bảng chào giá hàng hóa
35
Bộ tranh về bảo vệ môi trường và tài nguyên thiên nhiên
1 Bộ Việt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
36
Bộ tranh về xác định mục tiêu cá nhân của HS
1 Bộ Việt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
37
Tranh về phòng chống bạo lực gia đình
1 Tờ Việt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
38
Tranh về phòng ngừa tai nạn vũ khí, cháy nổ và các chất độc hại
1 Tờ Việt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
39
Video/clip về bảo vệ lẽ phải
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
40
Bộ dụng cụ, thực hành tiết kiệm
8 Bộ Việt Nam 218,000 Bảng chào giá hàng hóa
41
MÔN LỊCH SỬ VÀ ĐỊA LÝ
0 0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
42
Lược đồ nước Anh thế kỉ XVII
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
43
Phim tư liệu số sự kiện tiêu biểu của cuộc cách mạng tư sản Anh (thế kỉ XVII)
1 Bộ Viêt Nam 193,000 Bảng chào giá hàng hóa
44
Lược đồ diễn biến cơ bản của cuộc chiến tranh giành độc lập ở Bắc Mỹ (thế kỉ XVIII)
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
45
Lược đồ diễn biến cơ bản của cuộc cách mạng tư sản Pháp (thế kỉ XVIII)
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
46
Phim tư liệu về cuộc cách mạng tư sản Pháp (thế kỉ XVIII)
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
47
Lược đồ thế giới thế kỉ XVIII
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
48
Phim tài liệu về các cuộc kháng chiến chống thực dân phương Tây xâm lược của nhân dân Đông Nam Á từ thế kỉ XVI đến thế kỉ XIX
1 Bộ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
49
Lược đồ Việt Nam từ thế kỉ XVI đến thế kỉ XVIII
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
50
Lược đồ phong trào khởi nghĩa nông dân ở Đàng Ngoài, thế kỉ XVIII
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
51
Lược đồ cuộc khởi nghĩa của phong trào nông dân Tây Sơn thế kỉ XVIII
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
52
Phim tài liệu về cuộc đại phá quân Thanh xâm lược.
1 Bộ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
53
Lược đồ vị trí các nước đế quốc từ cuối thế kỉ XIX, đầu thế kỉ XX
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
54
Phim thể hiện diễn biến chính của cuộc Chiến tranh thế giới I
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
55
Phim tài liệu thể hiện một số sự kiện, diễn biến chính của cuộc Cách mạng tháng Mười Nga
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
56
Lược đồ Trung Quốc nửa cuối thế kỉ XIX, đầu thế kỉ XX
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
57
Lược đồ đế quốc Nhật Bản nửa cuối thế kỉ XIX, đầu thế kỉ XX
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
58
Lược đồ khu vực Đông Nam Á nửa cuối thế kỉ XIX, đầu thế kỉ XX
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
59
Lược đồ Việt Nam nửa đầu thế kỉ XIX.
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
60
Bản đồ hành chính Việt Nam
1 Tờ Viêt Nam 126,000 Bảng chào giá hàng hóa
61
Bản đồ địa hình và khoáng sản Việt Nam
1 Tờ Viêt Nam 126,000 Bảng chào giá hàng hóa
62
Bản đồ khí hậu Việt Nam
1 Tờ Viêt Nam 126,000 Bảng chào giá hàng hóa
63
Bản đồ các hệ thống sông lớn ở Việt Nam
1 Tờ Viêt Nam 126,000 Bảng chào giá hàng hóa
64
Bản đồ các nhóm đất chính ở Việt Nam
1 Tờ Viêt Nam 126,000 Bảng chào giá hàng hóa
65
Bản đồ vùng biển của Việt Nam trong Biển Đông
1 Tờ Viêt Nam 126,000 Bảng chào giá hàng hóa
66
Bảo tồn đa dạng sinh học ở Việt Nam
1 Bộ Việt Nam 250,000 Bảng chào giá hàng hóa
67
Bảo vệ môi trường biển đảo Việt Nam
1 Bộ Việt Nam 250,000 Bảng chào giá hàng hóa
68
MÔN KHOA HỌC TỰ NHIÊN
0 0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
69
Đồng hồ đo điện đa năng
1 Cái Trung Quốc 653,000 Bảng chào giá hàng hóa
70
Dây điện trở
7 Dây Việt Nam 25,000 Bảng chào giá hàng hóa
71
Bộ lực kế
4 Bộ Việt Nam 168,000 Bảng chào giá hàng hóa
72
Barichloride (BaCl2) rắn
1 lọ Việt Nam 17,000 Bảng chào giá hàng hóa
73
Sodiumsulfate (Na2SO4) dung dịch
1 lọ Việt Nam 60,000 Bảng chào giá hàng hóa
74
Quy tắc an toàn trong phòng thí nghiệm
1 Tờ Viêt Nam 82,000 Bảng chào giá hàng hóa
75
Bảng tính tan trong nước của các acid-Base-Muối
1 Tờ Viêt Nam 82,000 Bảng chào giá hàng hóa
76
Cấu tạo tai người
1 Tờ Viêt Nam 82,000 Bảng chào giá hàng hóa
77
Cấu tạo sơ lược các cơ quan của hệ vận động
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
78
Hướng dẫn thao tác sơ cứu băng bó cho người gãy xương
1 Tờ Viêt Nam 82,000 Bảng chào giá hàng hóa
79
Hệ tiêu hoá ở người
1 Tờ Viêt Nam 82,000 Bảng chào giá hàng hóa
80
Hướng dẫn thao tác cấp cứu người bị chảy máu, tai biến, đột quỵ
1 Tờ Viêt Nam 82,000 Bảng chào giá hàng hóa
81
Hướng dẫn thao tác hô hấp nhân tạo, cấp cứu người đuối nước
1 Tờ Viêt Nam 82,000 Bảng chào giá hàng hóa
82
Hệ sinh thái và vòng tuần hoàn của các chất trong hệ sinh thái
1 Tờ Viêt Nam 82,000 Bảng chào giá hàng hóa
83
Bộ dụng cụ và hóa chất Thí nghiệm tìm hiểu về hiện tượng chất biến đổi
4 Bộ Viêt Nam 91,000 Bảng chào giá hàng hóa
84
Bộ dụng cụ thí nghiệm so sánh tốc độ của một phản ứng hóa học
3 Bộ Viêt Nam 8,407,000 Bảng chào giá hàng hóa
85
Bộ dụng cụ thí nghiệm về tốc độ của phản ứng hóa học
3 Bộ Viêt Nam 8,168,000 Bảng chào giá hàng hóa
86
Bộ dụng cụ và thí nghiệm đo pH
2 Bộ Viêt Nam 6,435,000 Bảng chào giá hàng hóa
87
Bộ dụng cụ và hóa chất Thí nghiệm của oxide
7 Bộ Viêt Nam 97,000 Bảng chào giá hàng hóa
88
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm của muối
5 Bộ Viêt Nam 211,000 Bảng chào giá hàng hóa
89
Bộ dụng cụ đo khối lượng riêng
5 Bộ Viêt Nam 327,000 Bảng chào giá hàng hóa
90
Bộ dụng cụ thí nghiệm áp suất chất lỏng
5 Bộ Viêt Nam 218,000 Bảng chào giá hàng hóa
91
Bộ dụng cụ thí nghiệm áp lực
5 Bộ Viêt Nam 871,000 Bảng chào giá hàng hóa
92
Bộ dụng cụ thí nghiệm áp suất khí quyển
5 Bộ Viêt Nam 100,000 Bảng chào giá hàng hóa
93
Bộ dụng cụ thí nghiệm tác dụng làm quay của lực
5 Bộ Viêt Nam 131,000 Bảng chào giá hàng hóa
94
Bộ dụng cụ thí nghiệm dẫn điện
5 Bộ Viêt Nam 174,000 Bảng chào giá hàng hóa
95
Bộ dụng cụ thí nghiệm tác dụng của dòng điện
5 Bộ Viêt Nam 348,000 Bảng chào giá hàng hóa
96
Bộ dụng cụ đo năng lượng nhiệt
4 Bộ Viêt Nam 1,045,000 Bảng chào giá hàng hóa
97
Bộ dụng cụ thí nghiệm nở vì nhiệt
4 Bộ Viêt Nam 1,634,000 Bảng chào giá hàng hóa
98
Bộ băng bó cho người gãy xương tay, xương chân
4 Bộ Viêt Nam 523,000 Bảng chào giá hàng hóa
99
Dụng cụ đo huyết áp
2 Bộ Trung Quốc 1,416,000 Bảng chào giá hàng hóa
100
Dụng cụ đo thân nhiệt
4 Cái Viêt Nam 65,000 Bảng chào giá hàng hóa
101
Dụng cụ điều tra thành phần quần xã sinh vật
4 Bộ Viêt Nam 1,089,000 Bảng chào giá hàng hóa
102
Phần mềm mô phỏng 3D cấu tạo tai người
1 Bộ Viêt Nam 250,000 Bảng chào giá hàng hóa
103
Video hiệu ứng nhà kính
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
104
Video về các thao tác mẫu về tập sơ cứu băng bó cho người gãy xương
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
105
Phần mềm mô phỏng 3D hệ tiêu hóa ở người
1 Bộ Viêt Nam 250,000 Bảng chào giá hàng hóa
106
Phần mềm 3D mô phỏng hệ tuần hoàn ở người
1 Bộ Viêt Nam 250,000 Bảng chào giá hàng hóa
107
Video về các thao tác mẫu băng bó cầm máu khi chảy máu
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
108
Phần mềm 3D mô phỏng hệ hô hấp ở người
1 Bộ Viêt Nam 250,000 Bảng chào giá hàng hóa
109
Video về các thao tác mẫu hô hấp nhân tạo
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
110
Phần mềm 3D mô phỏng hệ thần kinh ở người
1 Bộ Viêt Nam 250,000 Bảng chào giá hàng hóa
111
MÔN CÔNG NGHỆ
0 0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
112
Hình chiếu vuông góc
1 Tờ Viêt Nam 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
113
Bản vẽ xây dựng
1 Tờ Viêt Nam 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
114
Tình huống mất an toàn điện
1 Tờ Viêt Nam 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
115
Sơ cứu người bị điện giật
1 Tờ Viêt Nam 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second