Procurement of teaching equipment

        Watching
Tender ID
Views
13
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement of teaching equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
212.909.000 VND
Publication date
15:56 25/12/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
58/QĐ-THLTA
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Lai Thanh A Primary School
Approval date
25/12/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0106158325 0106158325

AN THINH PHAT TRADING PRODUCTION CONSULTANCY JOINT STOCK COMPANY

210.905.000 VND 210.905.000 VND 10 day 29/12/2023

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
MÔN TIẾNG VIỆT
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Video tả con vật, cây cối
4 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
MÔN TOÁN
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Thiết bị vẽ bảng trong dạy học toán
5 Cái Việt Nam 98,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ thiết bị dạy chữ số và so sánh số
25 Bộ Viêt Nam 43,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bộ thiết bị hình học thực hành phân số
25 Bộ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối
25 Bộ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
4 Bộ Việt Nam 248,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
24 Bộ Việt Nam 79,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Bộ thiết bị hình học dạy phân số
4 Bộ Việt Nam 743,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối
4 Bộ Việt Nam 91,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bộ thiết bị dạy học dạy đơn vị đo diện tích mét vuông
4 Bảng Việt Nam 804,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Phần mềm toán học hình học và đo lường
1 Bộ Việt Nam 1,970,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Phần mềm toán học thống kê và xác suất
1 Bộ Việt Nam 1,970,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
MÔN NGOẠI NGỮ
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Đài đĩa CD
1 Chiếc Trung Quốc 2,228,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Đầu đĩa
1 Chiếc Trung Quốc 2,228,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Thiết bị âm thanh đa năng di động
1 Bộ Trung Quốc 6,930,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bộ học liệu bằng tranh
4 Bộ Việt Nam 218,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
MÔN ĐẠO ĐỨC
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Video, clip về cảm thông, giúp đỡ người gặp khó khăn
4 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Video, clip Yêu lao động
4 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Video, clip Tôn trọng tài sản của người khác
4 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
MÔN TỰ NHIÊN VÀ XÃ HỘI
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Quả địa cầu
8 Quả Việt Nam 436,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bản đồ Địa lí tự nhiên Việt Nam (Dành cho Tiểu học)
4 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bản đồ hành chính Việt Nam
5 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bản đồ các nước và lãnh thổ trên thế giới
5 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng Bắc Bộ
5 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Sơ đồ khu di tích Văn Miếu - Quốc Tử Giám
5 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bản đồ tự nhiên vùng Duyên hải miền Trung
5 Tờ Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bản đồ tự nhiên vùng Tây Nguyên
5 Tờ Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Bản đồ tự nhiên vùng Nam Bộ
5 Tờ Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Video/clip: Một số cách thức khai thác tự nhiên ở vùng trung du và miền núi Bắc Bộ
5 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Phim tư liệu/mô phỏng: Một số thành tựu tiêu biểu văn minh sông Hồng
4 Bộ Việt Nam 297,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Video/clip: Một số hoạt động kinh tế biển ở vùng duyên hải miền Trung
4 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Video/clip: Danh lam thắng cảnh ở cố đô Huế
4 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Video/clip: Lễ hội cồng chiêng
4 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Video/clip: Sự chung sống hài hòa với thiên nhiên của người dân Nam Bộ
4 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Quả địa cầu tự nhiên
4 Quả Việt Nam 436,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên tự nhiên và xã hội
1 Bộ Việt Nam 9,405,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
MÔN TIN HỌC
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Bàn để máy tính, ghế ngồi
22 Bộ Việt Nam 2,822,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Tủ lưu trữ
1 Cái Viêt Nam 2,673,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Màn hình hiển thị
1 Chiếc Viêt Nam 17,622,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
MÔN CÔNG NGHỆ
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Bộ dụng cụ thủ công
10 Bộ Việt Nam 240,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Quy trình các bước gieo hạt, trồng cây con trong chậu
5 Tờ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Lắp ráp mô hình kĩ thuật
5 Bộ Việt Nam 297,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
MÔN GIÁO DỤC THỂ CHẤT
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Biển lật số
1 Bộ Việt Nam 980,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Cầu thăng bằng thấp
1 Bộ Việt Nam 7,425,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Quả bóng
10 Quả Việt Nam 109,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Quả cầu đá
60 Quả Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Thảm xốp
30 Tấm Việt Nam 446,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
MÔN KHOA HỌC
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Xử lí nước cấp cho sinh hoạt
4 Bộ Việt Nam 297,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Hộp đối lưu
2 Bộ Việt Nam 1,370,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Bộ thí nghiệm không khí cần cho sự cháy
5 Bộ Việt Nam 412,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Hộp thí nghiệm "Vai trò của ánh sáng"
2 Bộ Việt Nam 543,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Nhiệt kế
5 Cái Việt Nam 33,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Nhiệt kế đo nhiệt độ cơ thể
1 Cái Việt Nam 1,851,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
MÔN NGHỆ THUẬT (ÂM NHẠC)
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Trống nhỏ
5 Bộ Việt Nam 142,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Kèn phím
10 Cái Trung Quốc 436,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Recorder
10 Cái Trung Quốc 76,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Xylophone
4 Cái Việt Nam 347,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Handbells
2 Bộ Việt Nam 871,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
MÔN NGHỆ THUẬT (MĨ THUẬT)
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Tủ/giá
7 Cái Việt Nam 2,673,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Bút lông
10 Bộ Việt Nam 327,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Bảng pha màu (Palet)
10 Cái Việt Nam 96,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Màu Goát (Gouache colour)
4 Bộ Việt Nam 806,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
HOẠT ĐỘNG TRẢI NGHIỆM
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Video về hành vi phản văn hóa nơi công cộng
4 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second