Procurement of teaching equipment

        Watching
Tender ID
Views
9
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement of teaching equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
268.140.000 VND
Publication date
22:07 27/12/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
51/QĐ-THQT
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Quang Thien Primary School
Approval date
27/12/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0103680131 0103680131

HOANG PHUC TMDV JOINT STOCK COMPANY

266.849.000 VND 266.849.000 VND 10 day 28/12/2023

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
MÔN TIẾNG VIỆT
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Video tả con vật, cây cối
5 Bộ Việt nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
MÔN TOÁN
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Thiết bị vẽ bảng trong dạy học toán
5 Cái Việt Nam 99,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
5 Bộ Việt Nam 249,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
30 Bộ Việt Nam 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bộ thiết bị hình học dạy phân số
5 Bộ Việt Nam 746,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối
5 Bộ Việt Nam 92,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bộ thiết bị dạy học dạy đơn vị đo diện tích mét vuông
5 Bảng Việt Nam 808,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Phần mềm toán học hình học và đo lường
5 Bộ Việt Nam 1,980,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Phần mềm toán học thống kê và xác suất
5 Bộ Việt Nam 1,980,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
MÔN NGOẠI NGỮ
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Đài đĩa CD
1 Chiếc Trung Quốc 2,239,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Đầu đĩa
1 Chiếc Trung Quốc 2,239,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Thiết bị âm thanh đa năng di động
1 Bộ Trung Quốc 6,965,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
MÔN ĐẠO ĐỨC
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Video, clip về cảm thông, giúp đỡ người gặp khó khăn
5 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Video, clip Yêu lao động
5 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Video, clip Tôn trọng tài sản của người khác
5 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
MÔN TỰ NHIÊN VÀ XÃ HỘI
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Quả địa cầu
6 Quả Việt Nam 438,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bản đồ Địa lí tự nhiên Việt Nam (Dành cho Tiểu học)
5 Tờ Việt Nam 97,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bản đồ hành chính Việt Nam
5 Tờ Việt Nam 97,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bản đồ các nước và lãnh thổ trên thế giới
5 Tờ Việt Nam 97,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bản đồ tự nhiên vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
5 Tờ Việt Nam 97,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Sơ đồ quần thể khu di tích Đền Hùng
5 Tờ Việt Nam 97,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng Bắc Bộ
5 Tờ Việt Nam 97,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Sơ đồ khu di tích Văn Miếu - Quốc Tử Giám
5 Tờ Việt Nam 97,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bản đồ tự nhiên vùng Duyên hải miền Trung
5 Tờ Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bản đồ tự nhiên vùng Tây Nguyên
5 Tờ Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bản đồ tự nhiên vùng Nam Bộ
5 Tờ Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Video/clip: Một số cách thức khai thác tự nhiên ở vùng trung du và miền núi Bắc Bộ
5 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Phim tư liệu/mô phỏng: Một số thành tựu tiêu biểu văn minh sông Hồng
5 Bộ Việt Nam 299,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Video/clip: Một số hoạt động kinh tế biển ở vùng duyên hải miền Trung
5 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Video/clip: Danh lam thắng cảnh ở cố đô Huế
5 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Video/clip: Lễ hội cồng chiêng
5 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Video/clip: Sự chung sống hài hòa với thiên nhiên của người dân Nam Bộ
5 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
MÔN TIN HỌC
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Quạt điện
1 Bộ Trung Quốc 1,791,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Thiết bị lưu trữ ngoài
1 Cái Trung Quốc 1,592,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Máy hút bụi
1 Cái Trung Quốc 4,478,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Bộ lưu điện
1 Bộ Trung Quốc 5,473,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
MÔN CÔNG NGHỆ
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Máy thu thanh
5 Bộ Trung Quốc 448,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Lắp ráp mô hình kĩ thuật
1 Bộ Việt Nam 299,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
MÔN GIÁO DỤC THỂ CHẤT
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Cầu thăng bằng thấp
2 Bộ Việt Nam 7,463,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Quả cầu đá
60 Quả Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Thảm xốp
20 Tấm Việt Nam 448,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
MÔN KHOA HỌC
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Xử lí nước cấp cho sinh hoạt
5 Bộ Việt Nam 299,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Hộp đối lưu
5 Bộ Việt Nam 1,377,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Bộ thí nghiệm không khí cần cho sự cháy
5 Bộ Việt Nam 414,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Hộp thí nghiệm "Vai trò của ánh sáng"
5 Bộ Việt Nam 545,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Nhiệt kế
5 Cái Việt Nam 33,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Nhiệt kế đo nhiệt độ cơ thể
5 Cái Việt Nam 1,861,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Kính lúp
5 Chiếc Việt Nam 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Màn hình hiển thị
1 Bộ Viêt Nam 17,711,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
MÔN NGHỆ THUẬT (ÂM NHẠC)
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Maracas
5 Cặp Việt Nam 88,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Woodblock
5 Cái Việt Nam 131,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Kèn phím
10 Cái Trung Quốc 438,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Recorder
20 Cái Trung Quốc 77,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Xylophone
3 Cái Việt Nam 348,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Handbells
1 Bộ Việt Nam 876,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Thiết bị âm thanh đa năng di động
1 Bộ Trung Quốc 6,965,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
MÔN NGHỆ THUẬT (MĨ THUẬT)
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Bút lông
2 Bộ Việt Nam 328,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Đất nặn
2 Hộp Việt Nam 4,487,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
HOẠT ĐỘNG TRẢI NGHIỆM
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Bộ học liệu điện tử
4 Bộ Việt Nam 5,473,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Video về nguy cơ trẻ em bị xâm hại
5 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Video về hành vi phản văn hóa nơi công cộng
5 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Bộ dụng cụ lều trại
2 Bộ Trung Quốc 24,079,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
THIẾT BỊ DÙNG CHUNG
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Loa cầm tay
2 Chiếc Trung Quốc 2,139,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Máy chiếu vật thể
1 Chiếc Trung Quốc 8,458,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Máy ảnh
1 Chiếc Trung Quốc 15,522,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second