Procurement of teaching equipment

        Watching
Tender ID
Views
32
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement of teaching equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
157.397.000 VND
Publication date
22:14 27/12/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
78/QĐ-THCSBM
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Binh Minh secondary school
Approval date
27/12/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0103680131 0103680131

HOANG PHUC TMDV JOINT STOCK COMPANY

155.820.000 VND 155.820.000 VND 5 day 28/12/2023

View history of requests to download goods data here
Bảng chào giá hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
DANH MỤC THIẾT BỊ DẠY HỌC TỐI THIỂU MÔN NGỮ VĂN
0 0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
2
Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Hịch tướng sĩ
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
3
Video/clip/ phim tư liệu về các tác phẩm Bình Ngô đại cáo và thơ Nôm của Nguyễn Trãi
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
4
Video/clip/ phim tư liệu về Văn học dân gian Việt Nam
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
5
Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Truyện Kiều của Nguyễn Du
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
6
Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Hồ Xuân Hương
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
7
Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Nguyễn Đình Chiểu
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
8
Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Nguyễn Khuyến
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
9
Video/clip/ phim tư liệu về thơ văn của Chủ tịch Hồ Chí Minh
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
10
Video/clip/ phim tư liệu tìm hiểu truyện ngắn của Nam Cao
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
11
Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Xuân Diệu trước Cách mạng tháng Tám
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
12
Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Tố Hữu trước và sau Cách mạng tháng Tám
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
13
Video/clip/ phim tư liệu về tác giả Nguyễn Huy Tưởng
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
14
DANH MỤC THIẾT BỊ DẠY HỌC TỐI THIỂU MÔN TOÁN
0 0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
15
Bộ thiết bị dạy Thống kê và Xác xuất
1 Quân Việt Nam 109,000 Bảng chào giá hàng hóa
16
Phần mềm toán học
1 Bộ Việt Nam 1,970,000 Bảng chào giá hàng hóa
17
THIẾT BỊ DẠY HỌC TỐI THIỂU MÔN NGOẠI NGỮ
0 0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
18
Đài đĩa CD
1 Chiếc Trung Quốc 2,178,000 Bảng chào giá hàng hóa
19
Màn hình hiển thị
1 Chiếc Viêt Nam 17,424,000 Bảng chào giá hàng hóa
20
DANH MỤC THIẾT BỊ DẠY HỌC TỐI THIỂU MÔN GIÁO DỤC CÔNG DÂN
0 0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
21
Bộ tranh về truyền thống dân tộc Việt Nam
1 Bộ Việt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
22
Tranh thể hiện lao động cần cù, sáng tạo
1 Tờ Việt Nam 37,000 Bảng chào giá hàng hóa
23
Bộ tranh về bảo vệ môi trường và tài nguyên thiên nhiên
1 Bộ Việt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
24
Bộ tranh về xác định mục tiêu cá nhân của HS
1 Bộ Việt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
25
Tranh về phòng chống bạo lực gia đình
1 Tờ Việt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
26
Tranh về phòng ngừa tai nạn vũ khí, cháy nổ và các chất độc hại
1 Tờ Việt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
27
Video/clip về bảo vệ lẽ phải
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
28
Bộ dụng cụ, thực hành tiết kiệm
1 Bộ Việt Nam 218,000 Bảng chào giá hàng hóa
29
DANH MỤC THIẾT BỊ DẠY HỌC TỐI THIỂU MÔN LỊCH SỬ VÀ ĐỊA LÝ
0 0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
30
Lược đồ nước Anh thế kỉ XVII
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
31
Phim tư liệu số sự kiện tiêu biểu của cuộc cách mạng tư sản Anh (thế kỉ XVII)
1 Bộ Viêt Nam 193,000 Bảng chào giá hàng hóa
32
Lược đồ diễn biến cơ bản của cuộc cách mạng tư sản Pháp (thế kỉ XVIII)
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
33
Phim tư liệu về cuộc cách mạng tư sản Pháp (thế kỉ XVIII)
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
34
Lược đồ thế giới thế kỉ XVIII
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
35
Phim tư liệu về cuộc cách mạng công nghiệp lần thứ I
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
36
Phim tài liệu về các cuộc kháng chiến chống thực dân phương Tây xâm lược của nhân dân Đông Nam Á từ thế kỉ XVI đến thế kỉ XIX
1 Bộ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
37
Lược đồ phong trào khởi nghĩa nông dân ở Đàng Ngoài, thế kỉ XVIII
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
38
Lược đồ cuộc khởi nghĩa của phong trào nông dân Tây Sơn thế kỉ XVIII
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
39
Phim tài liệu về cuộc đại phá quân Thanh xâm lược.
1 Bộ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
40
Lược đồ vị trí các nước đế quốc từ cuối thế kỉ XIX, đầu thế kỉ XX
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
41
Phim tài liệu giới thiệu về cuộc đời và sự nghiệp của Karl Marx và Friedrich Engels
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
42
Phim thể hiện diễn biến chính của cuộc Chiến tranh thế giới I
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
43
Lược đồ diễn biến chính của cuộc Cách mạng tháng Mười Nga năm 1917
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
44
Phim tài liệu thể hiện một số sự kiện, diễn biến chính của cuộc Cách mạng tháng Mười Nga
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
45
Phim tài liệu về khoa học, kỹ thuật, văn học và nghệ thuật của nhân loại trong thời gian từ thế kỉ XVIII-XIX
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
46
Lược đồ Trung Quốc nửa cuối thế kỉ XIX, đầu thế kỉ XX
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
47
Lược đồ đế quốc Nhật Bản nửa cuối thế kỉ XIX, đầu thế kỉ XX
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
48
Phim tài liệu về cuộc Minh trị duy tân ở Nhật Bản nửa sau thế kỉ XIX
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
49
Lược đồ khu vực Đông Nam Á nửa cuối thế kỉ XIX, đầu thế kỉ XX
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
50
Lược đồ Việt Nam nửa đầu thế kỉ XIX.
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
51
Phim tư liệu về một số nhân vật, sự kiện tiêu biểu trong lịch sử Việt Nam nửa sau thế kỉ XIX
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
52
Lược đồ thể hiện phạm vi biển, đảo Việt Nam
1 Tờ Viêt Nam 111,000 Bảng chào giá hàng hóa
53
Lược đồ thể hiện lịch sử chủ quyền của Việt Nam đối với các khu vực biển, đảo
1 Tờ Viêt Nam 111,000 Bảng chào giá hàng hóa
54
Phim thể hiện lịch sử chủ quyền của Việt Nam đối với các khu vực biển, đảo
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
55
La bàn
1 chiếc Trung Quốc 44,000 Bảng chào giá hàng hóa
56
Hộp quặng và khoáng sản chính của VN
1 Hộp Việt Nam 784,000 Bảng chào giá hàng hóa
57
Bản đồ hành chính Việt Nam
1 Tờ Viêt Nam 126,000 Bảng chào giá hàng hóa
58
Bản đồ địa hình và khoáng sản Việt Nam
1 Tờ Viêt Nam 126,000 Bảng chào giá hàng hóa
59
Bản đồ khí hậu Việt Nam
1 Tờ Viêt Nam 126,000 Bảng chào giá hàng hóa
60
Bản đồ các hệ thống sông lớn ở Việt Nam
1 Tờ Viêt Nam 126,000 Bảng chào giá hàng hóa
61
Bản đồ các nhóm đất chính ở Việt Nam
1 Tờ Viêt Nam 126,000 Bảng chào giá hàng hóa
62
Bản đồ vùng biển của Việt Nam trong Biển Đông
1 Tờ Viêt Nam 126,000 Bảng chào giá hàng hóa
63
Bảo tồn đa dạng sinh học ở Việt Nam
1 Bộ Việt Nam 250,000 Bảng chào giá hàng hóa
64
Bảo vệ môi trường biển đảo Việt Nam
1 Bộ Việt Nam 250,000 Bảng chào giá hàng hóa
65
DANH MỤC THIẾT BỊ DẠY HỌC TỐI THIỂU MÔN KHOA HỌC TỰ NHIÊN
0 0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
66
Quy tắc an toàn trong phòng thí nghiệm
1 Tờ Viêt Nam 82,000 Bảng chào giá hàng hóa
67
Bảng tính tan trong nước của các acid-Base-Muối
1 Tờ Viêt Nam 82,000 Bảng chào giá hàng hóa
68
Cấu tạo tai người
1 Tờ Viêt Nam 82,000 Bảng chào giá hàng hóa
69
Cấu tạo sơ lược các cơ quan của hệ vận động
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
70
Hướng dẫn thao tác sơ cứu băng bó cho người gãy xương
1 Tờ Viêt Nam 82,000 Bảng chào giá hàng hóa
71
Hệ tiêu hoá ở người
1 Tờ Viêt Nam 82,000 Bảng chào giá hàng hóa
72
Hướng dẫn thao tác cấp cứu người bị chảy máu, tai biến, đột quỵ
1 Tờ Viêt Nam 82,000 Bảng chào giá hàng hóa
73
Hướng dẫn thao tác hô hấp nhân tạo, cấp cứu người đuối nước
1 Tờ Viêt Nam 82,000 Bảng chào giá hàng hóa
74
Hệ sinh thái và vòng tuần hoàn của các chất trong hệ sinh thái
1 Tờ Viêt Nam 82,000 Bảng chào giá hàng hóa
75
Mẫu động vật ngâm trong lọ
1 Lọ Viêt Nam 1,881,000 Bảng chào giá hàng hóa
76
Mô hình cấu tạo cơ thể người
1 Bộ Viêt Nam 8,712,000 Bảng chào giá hàng hóa
77
DANH MỤC THIẾT BỊ DẠY HỌC TỐI THIỂU MÔN CÔNG NGHỆ
0 0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
78
Màn hình hiển thị
1 Chiếc Viêt Nam 17,424,000 Bảng chào giá hàng hóa
79
Hình chiếu vuông góc
1 Tờ Viêt Nam 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
80
Bản vẽ xây dựng
1 Tờ Viêt Nam 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
81
Tình huống mất an toàn điện
1 Tờ Viêt Nam 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
82
Sơ cứu người bị điện giật
1 Tờ Viêt Nam 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
83
Cấu trúc chung của mạch điện
1 Tờ Viêt Nam 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
84
Mạch điện điều khiển đơn giản
1 Tờ Viêt Nam 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
85
Bộ dụng cụ vẽ kĩ thuật
1 Bộ Viêt Nam 236,000 Bảng chào giá hàng hóa
86
Dụng cụ bảo vệ, an toàn điện.
1 Bộ Viêt Nam 534,000 Bảng chào giá hàng hóa
87
An toàn điện
1 Tệp Viêt Nam 250,000 Bảng chào giá hàng hóa
88
DANH MỤC THIẾT BỊ DẠY HỌC TỐI THIỂU MÔN TIN HỌC
0 0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
89
Tủ lưu trữ
1 Cái Việt Nam 2,673,000 Bảng chào giá hàng hóa
90
Màn hình hiển thị
1 Chiếc Viêt Nam 17,424,000 Bảng chào giá hàng hóa
91
Thiết bị lưu trữ ngoài
1 Cái Trung Quốc 1,931,000 Bảng chào giá hàng hóa
92
Bộ dụng cụ sửa chữa, bảo dưỡng máy tính cơ bản
1 Bộ Việt Nam 2,376,000 Bảng chào giá hàng hóa
93
DANH MỤC THIẾT BỊ DẠY HỌC TỐI THIỂU MÔN GIÁO DỤC THỂ CHẤT
0 0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
94
Cờ lệnh thể thao
1 Bộ Việt Nam 139,000 Bảng chào giá hàng hóa
95
Bơm
1 Chiếc Việt Nam 436,000 Bảng chào giá hàng hóa
96
Dây nhảy tập thể
1 Chiếc Việt Nam 65,000 Bảng chào giá hàng hóa
97
Xà đơn
1 Bộ Việt Nam 6,138,000 Bảng chào giá hàng hóa
98
Xà kép
1 Bộ Việt Nam 9,504,000 Bảng chào giá hàng hóa
99
Bàn đạp xuất phát
2 Bộ Việt Nam 679,000 Bảng chào giá hàng hóa
100
Dây đích
1 Chiếc Việt Nam 131,000 Bảng chào giá hàng hóa
101
Xà nhảy cao
1 Chiếc Việt Nam 828,000 Bảng chào giá hàng hóa
102
Đích đấm, đá (cầm tay)
1 Chiếc Việt Nam 240,000 Bảng chào giá hàng hóa
103
Bàn và quân cờ treo tường
1 Bộ Việt Nam 2,069,000 Bảng chào giá hàng hóa
104
Thanh phách
10 Cặp Việt Nam 20,000 Bảng chào giá hàng hóa
105
Electric keyboard (đàn phím điện tử)
1 Cây Trung Quốc 12,870,000 Bảng chào giá hàng hóa
106
MÔN MỸ THUẬT
0 0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
107
Màn hình hiển thị
1 Chiếc Viêt Nam 17,424,000 Bảng chào giá hàng hóa
108
Bục, bệ
1 Bộ Việt Nam 7,841,000 Bảng chào giá hàng hóa
109
Mẫu vẽ
1 Bộ Việt Nam 1,416,000 Bảng chào giá hàng hóa
110
Giá vẽ (3 chân hoặc chữ A)
10 Cái Việt Nam 425,000 Bảng chào giá hàng hóa
111
HOẠT ĐỘNG TRẢI NGHIỆM, HƯỚNG NGHIỆP
0 0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
112
Bộ tranh về thiên tai, biến đổi khí hậu
1 Bộ Việt Nam 45,000 Bảng chào giá hàng hóa
113
Bộ tranh về các hoạt động thiện nguyện, nhân đạo
1 Bộ Việt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
114
Video về một số hành vi giao tiếp ứng xử có văn hóa khi tham gia các hoạt động trong cộng đồng
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
115
Video về bắt nạt học đường
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
116
THIẾT BỊ DÙNG CHUNG
0 0 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
117
Tủ đựng thiết bị
2 Chiếc Việt Nam 2,673,000 Bảng chào giá hàng hóa
118
Nẹp treo tranh
20 Chiếc Việt Nam 26,000 Bảng chào giá hàng hóa
119
Giá treo tranh
2 Chiếc Việt Nam 446,000 Bảng chào giá hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second